Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun - Chàng diễn viên độ tuổi 20 được tin tưởng nhất khi đóng phim

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 3-1-2014 20:05:14 | Chỉ xem của tác giả
anh này sao cứ trẻ miết zậy nhỉ.
mà phim nào có anh đóng cũng hay thiệt hay và ranting cao nữa
anh ấy là một ngôi sao sáng trong lòng em hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 3-1-2014 20:05:44 | Chỉ xem của tác giả
HuHuhuhuhu...vẫn chưa coi secretly greatly nha nha nha, buồn thiệt là buồn á (
bây giờ tui sẽ đi xem ngay và luôn, còn lại là đã xem hết rồi đấy nhá, và cực kỳ ấn tượng với khả năng diễn xuất của cậu nhà..hiuhiu...không làm hổ danh của anh Bae nhá!!!
Có lẽ phải thay hình nên lap đến ngày hết phim thui, chứ ngày nào cũng lục ảnh ngắm mà vẫn chưa sướng mắt aaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 3-1-2014 20:08:49 | Chỉ xem của tác giả
mình có Will it snow for Christmas mà chưa xem mình chỉ biết mình phê bạn từ hồi a Đông trong dream high ;____;. Xong qua mỗi phim độ bấn loạn càng tăng cao (. Kiểu j mà đóng bạn nhà quê mình cũng phê, sang anh Vua mình càng phê hơn, bây giờ đến cụ già mấy trăm tuổi . Cụ cứ như thế này chắc rating còn tăng dài dài, con yêu cụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 3-1-2014 20:09:31 | Chỉ xem của tác giả
Hic, mấy phim gần đây phim nào cũng hot cả mà, hot kinh luôn, có khi là quốc vương "rating" lun í chớ
YCFTS mới có ep 6 mà đã ngót nghét 25% roài
Mỗi vai diễn một vẻ, bây giờ mà bảo chọn vai diễn thích nhất, có lẽ mình chịu chết thôi
Sam Dong, Lee Hwon nhiều lắm cơ í
Thanks bạn dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 3-1-2014 20:11:21 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, tất nhiên rồi. Oppa diễn xuất tuyệt vời như thế kia mà.
Hy vọng oppa sẽ tiếp tục đóng nhiều thật nhiều phim và tiếp tục làm em rung rinh rung rinh như vậy nữa.
Dạo nào em đang rất là "đau tim" với cụ Giáo của oppa đấy.
Oppa là tuyệt nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 3-1-2014 20:14:57 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái ảnh bạn Soo Hyun đóng trong phim Kimchi Cheese Smile rõ là buồn cười quá đi mất.
Đúng là thời mới Debut mình thấy ai cũng ngố ngố cả.
Bạn giờ thì phong độ đẹp trai rồi.
Lối diễn xuất của bạn rất là cuốn hút sao mà phim không thành công cho được cơ chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 3-1-2014 20:16:57 | Chỉ xem của tác giả
đã xem ba phim có bạn này rùi.  Công nhận phim nào cg diễn xuất rất đạt. Thậm chí cả những vai ít đất diễn như trong The thieves cg thế. Sau đó khi xem đến ẩn thân thì thấy khâm phục bạn ý thật. Làm sao mà ng ta có thế ngơ ngơ vào ban ngày rồi lại quay ngoắt sang sự nguy hiểm vào ban đêm thế nhỉ? Và giờ là đang cắm đầu cắm cổ xem người ngoài hành tinh...hixhixx
Rồi bây giờ lại tò mò muốn được xem sun moon xem Ngố đóng vua thế nào. HIX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 3-1-2014 20:17:02 | Chỉ xem của tác giả
Không tin tưởng sao được, cái mẹt đẹp quá mức quy định và diễn xuất toẹt vời thế cơ mà. Càng ngày mức độ hóng của mình càng tăng lên, nếu như ngày xưa phim mặt trăng ôm mặt trời có thể bình tĩnh ngồi chờ sub thì bi giờ mình phải lết xác căng mắt căng tai ngồi nghe tiếng Hàn, mặc dù không hiểu gì sất. Ui nhìn cái mặt cụ ngố ngố thế mà thu hút kinh khủng lun.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 3-1-2014 20:20:42 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là không phải bàn về diễn xuất của soo hyun nữa rồi, nếu có bàn thì bàn về tại sao lại diễn xuất đạt đến thế
Biết được soo hyun từ phim Mặt trăng mặt trời, một thời cuồng luôn, rất thích tông giọng, nghe rất đàn ông, sexy voice <3, Bjo thì đang xem you came from star, thích cụ thế ạ, người đâu dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 3-1-2014 20:22:07 | Chỉ xem của tác giả
tất cả vai diễn của ngố ấn tượng nhất vẫn là lee hâm có lẽ ấn tượng đầu tiên khi nào cũng sâu sắc nhất. mình đã gục hoàn toàn trước cái ánh mắt bi thương, si tình của cậu trong munsun
với hàng dài những bộ phim của ngố mà mình đã xem, chưa bao giờ làm mình thất vọng về kịch bản, vì vậy khi ngố cờn phơm YCFS mình đã hoàn toàn tin tưởng chất lượng của nó và cái bộ mặt bán tủ lạnh của cậu trong phim đã một lần nữa làm thổn thức trái tim phơn gơ yếu đuối của mình
Kim Soo Hyun cũng thể hiện giọng ca ấm áp của mình qua những bài hát nhạc phim

hi vọng ngố sẽ góp giọng trong star lần này   nhớ giọng hát ngố quá, mấy bài của cậu trong máy phát miết mún hư máy lun rầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách