Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun - Chàng diễn viên độ tuổi 20 được tin tưởng nhất khi đóng phim

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 3-1-2014 21:41:28 | Chỉ xem của tác giả
Dù mình ko phải fan Kim Soo Hyun cơ mà phim nào của a í mình cũng xem tại ảnh toàn đóng phim hót vỡi cơ
Dream High, Moon Sun, Thieves, Ẩn thân, và bh là You Cam From The Star
Công nhận KSH diễn xuất tốt chọn kịch bản phim nào cũng hay
Sn 88 mà sở hữu cả gia tài phim hit quá đáng ngưỡng mộ
Mong anh giữ phong độ càng ngày đóng càng nhiều phim hay ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 3-1-2014 21:45:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết tới Ngố qua MS lúc đó coi phim vì ss Han và JIW kìa, mà khổ lúc down phim tự nhiên cấm đầu down ngay ep 8 *ep này cụ mình mới debut và rất quyến rũ* lúc đó cảm giác là anh này là ai mà trẻ măng gì nè, sao được đóng vua, IW của mình đâu..rồi từ đó em đã bị cụ bỏ thuốc mê tới giờ….lúc đó thực sự là không biết tới cụ đâu

Giờ cụ thành công được biết đến rộng rãi thực sự em rất mừng, chứ hồi đó xung quanh em, cả em nữa toàn biết LMH, KB…haizz không phải là không còn mê trai ẹp nữa mà giữ chân được em lâu thế chỉ có cụ thôi đấy
Về diễn xuất cụ còn trẻ mà, ngày càng nỗ lực và tiến bộ hơn nữa nhé, iu cụ lắm <v
Không thích ai gọi ngố là ông hoàng rating gì đó đâu nghe áp lực lắm

Túm lại chưa down được ep 6, nên com sến sụa quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 3-1-2014 21:45:55 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là biết anh từ khi đóng Song Sam Dong (Dream High)
Vừa đẹp trai vừa diễn hay...Tuyệt cú mèo luôn
Fan không thể nào mà không mê tít
Ratting ngày càng tăng cao, diễn xuất đỉnh của đỉnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 3-1-2014 21:47:29 | Chỉ xem của tác giả
Cài này thì rất công nhận tài năng của Kim Soo Hyun nhá.
Phim nào của ngố cũng rất chất lượng từ Drama cho đến movie.
Rating của phim truyền hình, và doanh thu phòng vé đã chứng tỏ điều đó.
Luôn luôn ủng hộ cụ giáo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 3-1-2014 21:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Đương nhiên rồi, cụ nhà mềnh mà lại. Từ hồi Dream High đã yêu anh nhà quê Song Sam Dong ui. Mà cụ đóng thì chỉ có đỉnh trở lên thôi, chỉ tiếc phim này chiếu đầu năm, tới cuối năm cũng khó mà giành được nhiều giải...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 3-1-2014 21:51:34 | Chỉ xem của tác giả
Đôi mắt ấy lần đầu tiên ss  thấy ám ảnh khi xem xong ep 6 của YCFRS, nó thảng thốt, đau đớn, và tuyệt vọng đến vô chừng ấy, không hề so sánh nhưng hơn chục năm nay sau khi xem The English Patient, ss mới thấy lại cái ánh mắt đó, cảm giác như không còn gặp lại vậy...Một diễn viên châu á ít ai làm được như Ngố nhà mình, Gem nhỉ?

Bình luận

ĐÚng đó, thích KSH mà ko xem DH là một thiếu sót cực lớn. Chị Dương xem DH đi, cảnh nàng Minh nói đến giờ em còn chẳng dám xem. Đau lòng muốn chết.  Đăng lúc 4-1-2014 08:10 AM
mà nick này là tên của tôi luôn đó bà, con tôi là con gái, ko phải tên này đâu! =)))  Đăng lúc 4-1-2014 12:11 AM
Hy vọng nếu có thời gian bà có thể xem Dream High, cũng với phân cảnh vòng đu quay, đó là khoảnh khắc mãi mãi tôi ko thể quên khi nghĩ về các vai diễn của KSH! =)   Đăng lúc 4-1-2014 12:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 3-1-2014 22:00:25 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp trai
Nụ cười duyên
Còn gì mà không chọn nữa
Càng ngày càng bấn loạn với anh này cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 3-1-2014 22:02:39 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn đã dịch 1 bài viết dài như vậy về thằng Ngố
MÌnh là kết Ngố ngay từ cái vai trong phim "Will it snow for Xmas?" rồi, và cái phim Dream High Dong chinh phục mình hoàn toàn luôn, ôi cái lúc khóc, là lúc khóc làm lay động lòng người đó.
Mình đã biết Ngố sẽ có ngày hôm nay mà, luôn tin tưởng và ủng hộ Ngố!
Giờ tới cụ giáo già khó tính: dạ thưa cụ, từ ngày cụ biết iu, ai không iu lại quất ngay cái pà pả chảnh từ nhỏ tới lớn từ trong ra ngoài thế kia là dân tình nó kéo nhao hóng chuyện koi thế nào.
400 trước đã khổ rồi, hy vọng bây giờ cái bà chảnh ấy và cụ hạnh phúc là con vui roài.
Nhà Keyeast chọn kịch bản đỉnh thật.
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 3-1-2014 22:09:34 | Chỉ xem của tác giả
Bắt đầu từ những vai diễn nhỏ và dần dần tỏa sáng bằng nỗ lực của bản thân, Kim Soo Hyun  là nam diễn viên được mong đợi nhất trên màn ảnh Hàn Quốc. Với tài năng không ngừng trau dồi, trong tương lai, Kim Soo Hyun được mong đợi sẽ tái xuất với những kịch bản hàng đầu, tiếp nối những thành công mà anh đã từng gặt hái.

Chuyện anh Hyun nhà ta mà lại
Chúc anh ngày càng thành công hơn nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 3-1-2014 22:12:23 | Chỉ xem của tác giả
phim đầu tiên mình xem của Kim Soo Hyun là Dream High. mê tiếng hát của anh ấy luôn
phim thứ 2 là Ẩn thân. mê luôn vẻ ngốc nghếch ngờ nghệch, yêu bộ đồ màu xanh
phim này là thứ 3. cụ đẹp trai và lúc nào cũng ra vẻ nghiêm túc làm người xem cười lăn cười lộn

Bình luận

phim đó mình cũng xem rồi nhưng không còn nhớ nhiều nữa. mình thích mấy phim hài hơn  Đăng lúc 4-1-2014 03:04 PM
xem The moon embracing the Sun đi bạn, mê luôn đó ^^  Đăng lúc 4-1-2014 02:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách