Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun - Chàng diễn viên độ tuổi 20 được tin tưởng nhất khi đóng phim

[Lấy địa chỉ]
621#
Đăng lúc 10-1-2014 19:06:45 | Chỉ xem của tác giả
thành thật mà nói thfi a này k p gu của mình )
nhung p công nhận fim của a í hay
hồi xem DH thì gét kinh khủng nhưng đến mặt trăng mặt trời là hay gớm luôn :X
h fim mới cũng hay :X mà fim mới này thíc chị nữ chính hơn là mặt trăng mặt trời
mà a này cứ đóng vs mấy chị già là lại nổi nhỉ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

622#
Đăng lúc 10-1-2014 19:15:28 | Chỉ xem của tác giả
há há nhìn ảnh mới debut của bé Kim mà chết cười . ngố ngố đáng yêu ghê
film đầu tiên xem có KSH là Will it snow for Christmas. Chết mê chết mệt anh ý từ đó đến mức mà hết đoạn thuở nhỏ rồi cứ tiếc rưng rức :'(
mà hồi đấy vẫn hơi ngố, chứ bây h thì siêu phẩm , cực phẩm đẹp của siêu đẹp rồi huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

623#
Đăng lúc 10-1-2014 19:22:44 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi, thiệt thấy tội anh í quá hà, còn trẻ mà diễn xuất hay thế rồi thì sau này bít làm sao Thích oppa ngay từ hồi dream high cơ, anh ý diễn hay nhất phim ấy dù không phải idol gì cả. Nhìn cái hình của oppa từ hồi chưa debut thiệt là bá đạo mà Tới giờ thì oppa diễn ổn định xuất thần quá chời rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

624#
Đăng lúc 10-1-2014 19:57:09 | Chỉ xem của tác giả
Thích Kim So Hyun kinh khủng! Càng ngày càng chứng tỏ được thực lực của mình quá các vai diễn. Mà công nhận KSH rất biết chọn kịch bản, đa số các phim anh diễn đều có rết rất cao, còn phim điện ảnh thì lại rất thành công có các phòng vé được cái là ngoại hình khỏi phải chê cộng thêm với cái thực lực như thế này nữa thì anh sẽ ngày càng tiến xa thôi. Đang bấn cái hình tượng cụ Giáo trong phim "You Came From The Stars" của anh đây.
Dù phim "You Came From The Stars" đang hot nhưng mình thấy KSH với Suzy là đẹp đôi nhất từ đó tới giờ như cặp đôi truyện tranh á. Sorry mấy bạn đang ship couple chị Chảnh với cụ Giáo nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

625#
Đăng lúc 28-1-2014 14:11:19 | Chỉ xem của tác giả
giờ cái tên Kim Soo Hyun là một mác đảm bảo cho chất lượng phim đây,
cứ phim nào có A là ta nhào vô thui,
tha hồ xem không cần lo lắng liệu có khiến mình thất vọng ko,
"you came from stars" khiến mình bấn loạn rùi, h đi tìm các phim khác của A xem thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

626#
Đăng lúc 28-1-2014 21:22:42 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là sau ep12 cả cụ và mợ đều thấy tình yêu râm rỉ cháy trong lòng như ngọn lữa, càng thổi càng bùng phát mãnh liệt
Nên thâu đừng có cố dập tắt cụ mợ à.
Cứ như happy dream thành happy ending cho con cháu chúng con nhờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách