Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun - Chàng diễn viên độ tuổi 20 được tin tưởng nhất khi đóng phim

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 3-1-2014 22:42:14 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xem phim The Thieves thấy anh Soo Huyn và ss Ji Huyn cũng đẹp đôi bt, dưng mà từ hồi xem You Came From the Star là thay đổi hẳn suy nghĩ:X Anh này đúng là vua rating (comment chẳng liên quan đến nhau:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 3-1-2014 22:48:55 | Chỉ xem của tác giả
công nhận phim anh đóng hay thật, mình đang cuồng Vì Sao đứa anh tới đây!! hóng kinh khủng khiếp, nhiều lúc còn thấy hóng hơn cả The heirs hồi nọ. ui cái vẻ mặt ngây ngô vô số tội, nữ chính diễn cũng hay điên đảo. công nhận ảnh trẻ tuổi mà tài cao. đúng như là ngôi sao sáng như vì sao mà đã mang anh tới! chỉ tiếc duy nhất một điều, đó là anh không cao khủng như anh nam thứ trong phim đó, nhưng kết lại thì anh quả thật là một diễn viên điển trai và tài năng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 3-1-2014 22:53:12 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi phải công nhận bài báo này nói chuẩn. quá chuẩn luôn
Hyun có gu lựa chọn kịch bản quá tốt. mỗi vai diễn ảnh chọn đều có sức hút riêng, đặc biệt là rất đa dạng nữa. mỗi phim là một kiểu nhân vật. Và cái quan trọng nhất là diễn xuất của HYUN quá tốt nên mới có thể thể hiện thành công nhiều loại nhân vật được như thế
Trước đây xem phim nào của HYUN cũng rất thích, nhưng phải đến STARS mới thích HYUN nhiều hơn. đóng giỏi dễ sợ. đẹp trai, manly, lạnh lùng - khác hoàn toàn với tính cách ngoài đời luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 3-1-2014 22:53:22 | Chỉ xem của tác giả
cụ giáo number one
các phim của cụ phim nào cũng hay
thích quá đi mất
mong cụ đóng thêm thật nhiều phim hay để mọi người được thưởng thức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 3-1-2014 22:56:20 | Chỉ xem của tác giả
đúng quá đi mà
hồi Dream High thì ngô ngố dễ thương, hồi MoonSun thì phong độ đạo mạo (nhưng cũng sướt mướt quá) haizza
đến YCFTS thì hình tượng quá là hút đó mà lạnh lùng, huyền bí mà thực ra lại dại gái thấy ghê
túm cái váy lại thì diễn xuất của cụ ngày càng lên đó nha, cụ chọn kịch bản cũng có nghề lắm đó nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 3-1-2014 22:57:17 | Chỉ xem của tác giả
ta nói đọc bài báo mà vui gê nơi, diễn viên đầu tiên của Hàn mà mình mê mẫn, bấn loạn, phải nói trong lức 20 mình có chú ý đến
Kim Soo Huyn,Song Jong Ki,Yoo Ah In,Lee Seung Gi
nhưng mà thích vậy thui chứ đâu có bấn loạn như Đại Ngố đâu, mình thích cách anh trưởng thành qua mỗi vai diễn và mình thấy cuốn theo cảm xúc rất ư là tự nhiên và chân thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 3-1-2014 22:58:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim của a Dong bao giờ chả hay ^^ câu nói muôn thuở nhỉ
Thật ra thì lúc coi DH cũng khá bất ngờ về lối diễn của anh, rồi yêu khi nào cũng không biết, coi chủ yếu là coi anh vs suzy thui à
Rồi các phim sau này của anh, tuy khoảng cách thời gian các phim khá xa nhau nhưng toàn hit lớn - con cưng của các đài truyền hình lớn. Không những thế mà biên kịch hay đạo diễn đều khen lối làm việc chuyên nghiệp của a cả. Thế thì sao ai mà không thương cho được ^^ Diễn giỏi, chọn kịch bản hay, lại chuyên nghiệp + đẹp trai thì là con cưng đúng rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 3-1-2014 22:59:35 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận là trong mấy anh diễn viên trẻ trẻ thế hệ sau thì Soo Hyun diễn rất hay. Chọn phim cũng chuẩn nữa. Từ sau Dream High phim nào của anh mình cũng xem và phim nào cũng chết đứ đừ Bây giờ đang xem My Love From Another Star ngày nào cũng ngồi ngắm ảnh với xem news chờ đến tập mới hay ơi là hay. Ủng hộ So Hyun cả 2 chân 2 tay. Kim Soo Hyun fighting !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 3-1-2014 23:00:57 | Chỉ xem của tác giả
yep, từ hồi biết mấy phim của anh, phim nào xem cũng bị thuyết phục, từ cái vai cổ trang đến cái anh chàng ngốc thích nhất là anh chàng ngốc, đáng yêu mà thể hiện spy cũng lạnh lùng mãnh liệt lắm giờ thì đang chết đứ đừ người ngoài hành tinh nha <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 3-1-2014 23:03:54 | Chỉ xem của tác giả
Xem ngố đóng từ DH nhưng thực sự để ý đến ngố từ the thieves <3 và thích ngố từ SG (vào đúng vai r =]]) =]] Lúc mới đầu nghe Ngố đóng cụ giáo lạnh lùng tự nhiên mắc cười dã man rợ...=]] tự hỏi một anh chàng có bản mẹt ngố từ trong trứng ngố ra sao có thể đóng cái thể loại vai lạnh lùng ntn...Nhưng xem rồi mới biết. Thực sự là trong các dv nam trẻ tuổi thì vẫn cảm thấy ngố có tương lai nhất!! :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách