Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun - Chàng diễn viên độ tuổi 20 được tin tưởng nhất khi đóng phim

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 3-1-2014 22:15:26 | Chỉ xem của tác giả
Anh KIM SOO HYUN này thì bào đạo cả truyền hình cũng như điện ảnh rồi , không còn gì để phải bàn cãi nữa !
mong chờ tập mơí của Vì sao đưa anh đến quá <3<3<3
Cảm ơn bạn đã dịch tin này !!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 3-1-2014 22:16:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim nào của Kim Soo Hyun cũng hay và có rating cao.
Đang theo dõi You Who Came From the Stars đây.
Rating gần chạm mốc 30% luôn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 3-1-2014 22:21:32 | Chỉ xem của tác giả
đa số phim của Cụ toàn hot không nhỉ
thêm cái diển xuất càng ngày càng xuất thần của cụ nửa không ai có thể phủ nhận tài năng của cụ
chúc sự nghiệp của Cụ ngày càng thăng tiến xa hơn nửa
thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 3-1-2014 22:21:33 | Chỉ xem của tác giả
Chính xác là thích Soo Huyn từ thời DH
Hồi ấy khi lần đầu nhìn thấy bạn ấy trong mái đầu bù xù vs ánh mắt biết nói là mình đã đổ rầm rầm rồi
Đi tìm thông tin về bạn ấy thì mới biết hóa ra là bạn đẹp trai trong phim Will it snow for 4mas

Tên KSH như kieur thương hiệu rồi ý, từ DH, rồi đến MS và giờ là Star vai diễn nào của SH cũng rất ấn tượng và đạt được thành công cao
Hy vọng nhà Star sẽ phất như diều gặp gió, và con rết sẽ càng béo quay béo cút nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 3-1-2014 22:24:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
a này nổi nhanh kinh ý :3 phim nào cũng hay với chất rết phim nào cũng cao chót vót với drama, movie thì doanh thu phim nào cũng khủng :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 3-1-2014 22:27:04 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi. Đọc bài mà thấy toàn khen với khen lỗi diễn xuất của Ngố mà tự hào thay cho anh :">. Phải công nhận diễn xuất của Ngố càng ngày càng lên tay, mà nó càng tinh tế làm mình thấm nhân vật, luôn ngẫm nghĩ thậm chí là bị ám ảnh nữa kìa . Xem fim đầu tiên của Ngố là "Dream High", lúc đó tuy tạo hình ngô nghê nhưng mình lại bị kết cái điệu bộ, cử chỉ đó. Nhất là giọng nói, nụ cười và ánh mắt áh *tính ra thik hết rùi còn đâu* ). Nhất là khúc bản khóc mà mình mún sầu ghê nơi. Mấy bài bạn hát như "Dreaming" "Maybe" hồi đó mà làm mình cứ bấn loạn
Và rồi đu đến giờ với phim "You came from the star" lun. Khen hoài cũng ngại, báo cũng khen đầy rùi, cơ mà vẫn mún confirm lại rằng "cái thần" trong diễn xuất của Ngố trog fim này đạt đỉnh lun đó. Phân tích sâu về diễn xuất nữa thì mình chịu. Cơ mà diễn viên làm cho người xem có thể phân tích được từng giai đoạn tại sao nhân vật lại có những cử chỉ hay ánh mắt như vậy là Nhất bạn rùi đó Ngố :">>.
Hi vọng anh vẫn luôn đạt được phong độ như thế này là fan zui roài. Cũng mog fim đạt rết tới 40% lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 3-1-2014 22:28:57 | Chỉ xem của tác giả
"diễn viên được tin tưởng nhất” quá hay cho câu nói này <3
anh đóng phim thì khỏi phải chê rồi, bắt đầu thích anh từ Dream High, rồi dự án sau của anh đều theo dõi coi, thấy anh đóng quá chuẩn lại còn càng ngày càng đẹp ytrai nữa chớ <3
thích quá chừng chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 3-1-2014 22:30:30 | Chỉ xem của tác giả
quả thật anh Ngố chọn phim rất chuẩn, anh đóng phim nào cũng đặc biệt cả
tuýp nhân vật không bị trùng lặp và có cá tinh riêng
thích nhất là Sam Dong, sau đó vua Hwang trong trăng trời
bây giờ là phát cuồng cụ Giáo qua mỗi vai diễn thì càng nể phục và thích anh hơn
sự cố gắng của anh thật đáng học hỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 3-1-2014 22:34:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa được xem hết các phim của SH nhưng mà với nhựng phim đã xem thì đúng là phim nào rating cũng cao hết, mà hơn cả là SH đã thể hiện hơn cả việc tròn vai nữa. Đúng là diễn viên, ngoài tài năng ra thỉ nếu có 1 chút may mắn nữa sẽ tốt hơn. Và SH đã có cả 2 điều trên.
Thật sự SH đã trở thành diễn viên hiện tượng, hầu như gần đây phim nào của ảnh cũng rating cao ngất <3  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 3-1-2014 22:40:03 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên, cảm ơn bé Sup đã dịch tin!
Thứ hai, cảm ơn người đã chọn lựa những tấm hình để làm hình ảnh minh họa!
Dõi theo cậu suốt hơn 2 năm qua, chặng đường mà KSH đã đi, mình gần như đã thuộc lòng, nhưng đọc xong bài này vẫn thấy xúc động và tự hào về cậu rất nhiều! Kể từ khi bị cậu hạ gục với vai diễn trong DH, mình đã luôn rất tin vào cậu! 6 năm bước đi trên con đường nghệ thuật, hơn 2 năm từ khi bắt đầu tỏa hào quang, có thể nhiều người cho rằng cậu thật may mắn, nhưng với những người yêu mến cậu như mình thì biết rằng những điều ấy quả thực không dễ dàng chút nào hết! Ngay trong thành công của hôm nay cậu ấy cũng chưa bao giờ thôi trăn trở để có thể hoàn thiện mình hơn nữa vào ngày mai! Và mình đã thấy được sự cố gắng ko ngừng nghỉ của cậu qua từng vai diễn! Những cảm xúc mà các vai diễn của cậu đã đem đến cho mình khiến mình cảm thấy quãng thời gian đã, đang và sẽ dõi theo cậu có ý nghĩa biết bao! Cảm ơn cậu, cậu em, KIM SOO HYUN!

Bình luận

Ê, ê, tưởng phim đầu tiên của bạn Ngố mà nàng xem là MS?!  Đăng lúc 4-1-2014 08:13 AM
Má thằng minhhoang ấy hả? tui biết ngay là bà mà...  Đăng lúc 3-1-2014 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách