Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mason_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][FullHouse - Full Of Love] ๑۩۞۩๑ Mike Pirat + Aom Sushar = AoMike ๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
971#
Đăng lúc 30-7-2014 22:07:57 | Chỉ xem của tác giả
Aomike đã trở lại nhé các cô! Còn có lợi hại hơn xưa không thì phải coi tình hình và tùy các cô cảm nhận nhé!
Đầu tiên là buổi trưa hum nay có vài câu nói vu vơ nhưng nhiều thâm ý thế này!

cre: promant1c_pr1ncess IG

Mike: "Cám ơn vì bộ đồ rất đẹp #unkleteng#quay3Zaap#nói ra sự thật"
Thì bạn Aom bay vô comment rất chi ý tứ và cũng rất mập mờ: "Tự hỏi... Sự thật nào thế kia... hmmm..."
Bạn Mike trả lời cũng mập mờ không kém: "Yeah... Sự thật nào... hehehe"

Nói chung sau 1 buổi suy nghĩ thì tôi cũng... bó tay! Không biết 2 bạn ám chỉ tới cái sự thật gì và cũng không dám đoán mò luôn! Có cô nào đoán được gì phân tích cho tôi nghe với nhé!

Trong khi tôi chưa kịp suy nghĩ thêm cái chi nữa thì tối nay 2 bạn lại tiếp tục khuấy đảo không khí tiếp! Do Boss và cô Aom dẫn đầu phong trào nhé!

cre: AomikesDiary FB

Còn cô Aom thì tấn công bên Weibo nhé!

cre: promant1c pr1ncess IG

Lại thêm 1 câu nói triết lý nữa của Aom Sushar: "Tất cả những gì tôi muốn... là nhìn thấy được hòa bình trên thế giới này..." Nói thế có xoắn não không cơ chứ! Lại thêm cái hình có chiếc nhẫn xanh lá đeo ngón út nữa! Có cô nào phân tích ra manh mối gì không nhỉ?

cre: Aom IG

Có lẽ bữa nay là sự khởi động nhẹ, lấy đà để mai 2 bạn gặp mặt lại tiếp tục tung tim cho fan vui hay sao ah! Thật sự mấy bữa buồn ủ rũ bữa nay gặp lại 2 bạn tôi vui lắm, nhưng lúc vui cũng không quên suy nghĩ liệu 2 bạn làm vậy, nhất là bạn Aom có phải đang vận động cho các fan Trung có tinh thần cổ vũ FM không? Khổ thật á mấy cô, vui cũng không dám vui nhiều, vui trong phập phồng vậy đó! Có cô nào có triệu chứng giống tôi không?

Bình luận

tui nghĩ mọi hành động chỉ như vận đông.....  Đăng lúc 8-8-2014 04:59 PM
nên ko biết bạn Mike có hứng lên khai sự thật nào của bạn trong show ko. Nhg có lẽ show giải trí bạn ko khai j nhiều đâu, nếu có chắc fan đã share rồi  Đăng lúc 31-7-2014 07:43 AM
còn về cái "nói ra sự thật" tôi nghĩ ko phải về bộ quần áo đâu cô! "Nói sự thật" là câu nói thương hiệu của mấy hồn ma chết oan trong Raak Boon đó!   Đăng lúc 31-7-2014 07:42 AM
@vici: cái sự thật của cô nghe như phim kinh dị á! Nếu điều đó xảy ra chắc chòi ta thành cái chùa còn dân ta bỏ đi tị nạn hết ráo!  Đăng lúc 31-7-2014 07:41 AM
còn caption của A thì t nghĩ việc bạn ấy vs M vẫn tiếp tục duy trì hình ảnh koozin có thể khiến nhìu ngừoi nhức mắt ,chuyện này cũng bình thường thui.Dư luận mà   Đăng lúc 31-7-2014 01:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

972#
Đăng lúc 31-7-2014 21:27:56 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi bom nguyên tử tàn phá đúng 1 tuần thì bữa nay là lần đầu tiên 2 bạn xuất hiện cùng nhau nhé! Trai rất bảnh gái rất đẹp trong đồ truyền thống Hàn quốc nhé!

cre: fullhouse_thai IG

cre: pishar_lover IG

Thấy rất mừng vì còn rất nhiều người lại ủng hộ, quan tâm 2 bạn trẻ, tất nhiên là không thể thiếu bé Yoda - thành viên đặc biệt của gia đình Aomike rồi!

cre: aomike_id IG

Mình đặc biệt thích Aom của ngày hum nay, gái nhà ai mà xinh đáo để, cười tươi ơi là tươi luôn á! Có lẽ lúc bạn Mike vẫn cứ buồn buồn rầu rầu như vầy Aom cười để lên tinh thần cho cả 2 luôn!

cre: pishar_lover IG

Sau 1 tuần sóng gió phát hiện ra cả 2 bạn đều bị mụn viếng thăm mặt nhỉ? Tội chưa, áp lực quá mà! Vẫn là câu nói cũ, Aom-Mike su su nhé!

Bình luận

@trang: bởi vậy hum qua 2 bạn tách lẻ trả lời phỏng vấn luôn rồi, thôi kệ, án lớn án nhỏ gì từ từ cũng xử hết thôi!  Đăng lúc 1-8-2014 09:22 AM
@miz: chuẩn, chính nó đó. Hình như cái bạn Lotti gì đó chuyên trang điểm và làm tóc cho aom thì phải. Khổ thân 2 đứa giờ càng bị tụi nó soi mói  Đăng lúc 1-8-2014 09:19 AM
@vici: dạo này 2 bạn cứ gọi là thị phi bủa vây nhỉ!Bây giờ Aom cũng bị dính luôn rồi!Hèn gì bữa trước bạn nói muốn thấy hòa bình trên truyền thông, chắc vụ này   Đăng lúc 1-8-2014 09:11 AM
@trang: quả thật bộ đồ hanbok quá hợp với 2 bạn. Còn Aom thì nhìn như mỹ nữ trong tranh zị á! Ai trang điểm cho bạn xinh dã man!  Đăng lúc 1-8-2014 09:09 AM
@pandavu: cô nhìn trong hình thấy rõ luôn mà cô! 2 hột mụn chà pá! Aom thì nổi trên trán còn Mike thì nổi trên má! Khổ thân dạo này suy tư trằn trọc quá mà! ^^  Đăng lúc 1-8-2014 09:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

973#
Đăng lúc 1-8-2014 03:44:52 | Chỉ xem của tác giả
ohhhhhhhhhhhhhh nooooooooô
Couple GolfAom của t đã tan vỡ từ trong trứng nc huhu
Hum nay Kiri (bạn gái Golf) đã tới trường quay the couple và làm sinh nhật sớm Y.Y. Nhìn kiri vs aom có vẻ quý nhau và kiri còn gọi Aom là my sweet Y.Y huhu...bạn kiri đáng yêu thế thì tui sao nỡ ship cụp pồ Ôm Gốp đây hixhix...ôingười ngoài hành tinh và chim cánh cụt của lòng t Y.Y...Lại đu người tình màn ảnh tập 2 zậy
Ko biết có cô nào cùng chung nõi đau này vs tui hem? )

cr: aomike_my's IG

Để tránh việc post bài k liên quan đến 2 nvật chính của chòi thì t post mấy cái pvấn riêng 2 bạn cho hợp lệ nhé
tuy tôi k biết tiếng Thái nhưng hình như Aom hôm nay khá mệt vì bạn ý phải trả lời rất nhiều vấn đề mà chả vấn đề nào vui vẻ cả, hình như gần đây A bị dính tin đồn là giả tạo vs cưa thiếu gia là hoa có chậu blabla nên hum nay cũng bị hỏi thì phải, còn thêm vụ mike rùi vụ FM,khá khen cho tinh thần của bạn. Tuy bạn trả lời k đc "tỉnh ruồi" như trc kia nhưng nhìn chung là trả lời rất trôi chảy và rõ ràng. fighting na!!!

cr:AomSusharOfficialFC

Bình luận

ngoài đời hư hư thực thực,mình k biết trc đc chữ ngờ đâu.Cứ đu trong fim vs trên sân khấu thui :))  Đăng lúc 2-8-2014 03:42 AM
thui thì cái đời tư của 2 bạn ý là tự do cá nhân.Chỉ chờ các tác phẩm của 2 bạn tham gia là đc oy các c ạ  Đăng lúc 2-8-2014 03:42 AM
càng nổi tiếngc càng nhiều thị phi mà,nhất là khi 2 bạn đều là nghệ sĩ tự do k có cty qlí đứng sau chốg lưng,nên hay lên báo là đúng oy  Đăng lúc 2-8-2014 03:41 AM
@blumeo: ok thank cô nhá  Đăng lúc 1-8-2014 03:42 PM
t nhờ ng dịch òi, báo nói là : Aom nói mình và người đó không có gì, và cũng không muốn kiện cáo gì cái người đưa tin đồn đó hết  Đăng lúc 1-8-2014 02:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

974#
Đăng lúc 3-8-2014 23:20:29 | Chỉ xem của tác giả
Hn tờ Lemonade Magazine đã phát hành, sau đây là 1 đoạn phỏng vấn Aom & Mike trong tờ tạp chí:

Cr: Soompi.com
Mike nói về Aom:
Tôi không có bất cứ điều gì cụ thể để phàn nàn về cô ấy. Aom là 1 cô gái rất đáng yêu là người mà bạn sẽ không cảm thấy chán nản khi nhìn vào cô ấy. Tôi không ngạc nhiên khi có rất nhiều người bị mê hoặc bởi sự quyến rũ của cô ấy. Cô ấy là 1 cô gái vụng về một cách tự nhiên. Cô ấy có thể vừa xinh đẹp vừa vụng về cùng một lúc nhưng tôi thích vẻ vụng về đáng yêu của cô ấy nhiều hơn (cười)

cr: soompi.com
Aom nói về Mike:
Thực tế để tìm được vai nam chính trong FHT là khá khó khăn, tính cách khá độc đáo. Người phải có đủ năng lượng của 1 siêu sao hoặc có ánh hào quang làm cho khán giả tin tưởng, vì vậy nhân vật đó chỉ có thể là Mike. Lần đầu tiên tôi cũng đã tự hỏi liệu anh ấy có thể làm được không? Nhưng sau khi xem anh ấy diễn và sau đó tôi cũng đã hiểu tại sao anh Anada đã chọn anh ấy. Chưa bao giờ nghĩ rằng anh ấy lại làm được điều tuyệt vời này, anh ấy đã thể hiện quá tốt tính cách của nhân vật làm cho khán giả của phiên bản gốc FH quên đi hình ảnh của Bi Rain bằng cách nào đó.
Tôi đã tìm thấy 1 Mike hoàn toàn khác sau khi tôi được biết về anh ấy nhiều hơn. Nếu bạn biết anh ấy nhiều hơn hoặc ở gần anh ấy nhiều hơn, bạn sẽ biết rằng thực tế anh ấy thật sự quan tâm đến những người mà anh ấy làm việc cùng đến từng chi tiết và luôn luôn chăm sóc cho họ rất tốt. Điều ấn tượng nhất với tôi về anh ấy đó là anh ấy sẽ cố gắng điều chỉnh bản than để phù hợp với môi trường mà anh ấy đang làm việc. Tôi biết trước đó anh ấy đã từng là 1 ca sĩ  hoặc 1 nghệ sĩ người mà thường phải có 1 dịch vụ chăm sóc độc quyền. Nhưng 1 ngày khi anh ấy quay lại để trở thành 1 diễn viên và có vị trí trong bộ phận sản xuất nơi mà ở đó có sẵn những cách xử lý khác nhau dành cho anh ấy, tôi vẫn nhìn thấy sự nỗ lực điều chỉnh bản thân của anh ấy. Và nó đã làm cho điều đó càng ấn tượng hơn.
Nói về FAN meeting:
Aom và Mike sẽ có 1 cuộc họp khiêu vũ, nó được gọi là Mike Aom 1st Asia Tour Fan Meeting ở Thượng Hải vào ngày 16.08. Sẽ có 1 chương tình đặc biệt mà chúng tôi đã sắp xếp đặc biệt cho người hâm mộ như là hát, chơi trò chơi và  các hoạt động cho phép người hâm mộ gẫn gũi hơn với chúng tôi hơn bao giờ hết. Chũng tôi đảm bảo rằng nó sẽ siêu FIN.

Etrans: romant1c_pr1nce ig
Vtrans by me
Thêm mấy tấm hình của đôi bạn ý  trong tạp chí

Bình luận

@vici: uhm, bạn ý giải thích rất cặn kẽ, nghe nói bạn đấy đang định trans mấy câu chuyện của fan về AM hay sao ý cô ạ?  Đăng lúc 5-8-2014 01:11 PM
...cả những cách chơi chữ hay tiếng lóng của người Thái nữa nên đọc trans của b ý sẽ hiểu sâu hơn comm hay lờinói của mấy bạn trẻ :))  Đăng lúc 5-8-2014 01:04 PM
hô hô...lót dép đợi tin 2 c.Mà t thấy bạn happy gì bên soompi cũng trans mấy cái capstion rất kĩ.t thik bạn ý cái là bạn ý giải thik cặn kẽ ...  Đăng lúc 5-8-2014 01:03 PM
@miz: may quá, thế cô trans đi nhé, thank cô trước nhá :)))  Đăng lúc 5-8-2014 08:57 AM
@vici: tôi thấy bài engtrans của 2 bạn rồi. Để tối về tôi trans nhé! Phải thấy sớm từ tối qua thì tối qua tôi trans luôn rồi! Toàn pv những vấn đề nóng thôi   Đăng lúc 5-8-2014 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

975#
Đăng lúc 5-8-2014 20:47:16 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn phỏng vấn của Mike trên Thairath
Eng trans thanks to promant1c_pr1ncess
Viet trans by me

Sau khi Mike Pirat đã dũng cảm thừa nhận mình là bố của Maxwell, rất nhiều người ngưỡng mộ sự dũng cảm ấy, tuy nhiên nhiều người lại phản hồi điều ngược lại, bởi vì tình trạng độc thân mà cậu đã công khai trước đó. Dù mọi người nói gì, Mike vẫn thông báo rằng cậu không muốn giải thích thêm gì nữa, và nhấn mạnh rằng mình muốn kết thúc vấn đề này.

Hỏi: Cậu đã như thế nào kể từ sau buổi hợp báo?
Mike: Tôi không muốn gây thêm sự chú ý nào kể từ chuyện đó nữa. Tôi chỉ muốn sống lặng lẽ với mình thôi. Tôi thường thăm Maxwell ở nhà nếu tôi không bị trói buộc với công việc tới khuya.

Hỏi: Cậu dự định sắp xếp giấy tờ thế nào?
Mike: tôi để gia đình mình lo liệu hết. Cá nhân tôi cảm thấy ổn với bất cứ thứ gì. Nhưng để gia đình an lòng, tôi cần thêm chút thời gian để hoàn thành nó.

Hỏi: cậu đã kí vào giấy khai sinh chưa?
Mike: vẫn chưa, tôi vẫn chưa có thời gian để lo việc đó. Nhưng đã có cuộc thảo luận giữa hai gia đình về điều đó rồi.

Hỏi: Có vẻ như có phản hồi từ phía Sarah rằng cô không muốn cậu chịu trách nhiệm?
Mike: Đó không phải là điều tôi thấy. Tôi đã hỏi cô ấy và cô ấy nói mình không đăng hay trả lời phỏng vấn nào như thế.

Hỏi: Là tin giả hay sự hiểu nhầm gì chăng?
Mike: có lẽ thế…

Hỏi: Có phản hồi nói rằng cậu thừa nhận nó ngay cả khi biết rằng đó không phải con cậu?
Mike: không, không liên quan gì cả. Thật ra đã có nhiều phản hồi kể từ sau cuộc hợp báo. Tôi không muốn chuyện này bị đem ra bàn tán thêm nữa. Tôi đã đề cập rõ vào ngày đó rằng tôi muốn điều này là vấn đề riêng tư thôi. Và đó là lý do tôi đã không đăng bất cứ tấm hình nào cả.

Hỏi: Đã có rất nhiều hình chụp giữa Sarah và Prem Bussarakamwong. Nhiều người nói rằng đây có thể là bố ruột, và sau đó cậu xuất hiện nhận trách nhiệm thay cho anh ấy?
Mike: tôi không muốn nói hoặc kéo thêm phía thứ ba vào vấn đề này nữa. Tôi khẩn cầu cho điều này được kết thúc. Nó thật sự đã nên kết thúc từ khi tôi tổ chức hợp báo kìa. Hãy để hai gia đình giải quyết nó trong riêng tư thôi.

Hỏi: Liệu có cơ hội nào cho cậu và Sarah trở lại bên nhau không?
Mike: Sarah và tôi, chúng tôi đã phai nhạt và chia tay một thời gian rồi. Nhưng chúng tôi vẫn ổn để tiếp tục chăm sóc con của mình. Đứa bé hiện ở nhà cô ấy. Tôi thường đến thăm khi mình có thời gian rảnh.

Hỏi: Vai trò người bố của cậu thế nào? Cậu chăm con của mình thế nào?
Mike: tôi tập bế bé trước tiên. Bây giờ tôi bắt đầu thay tả cho bé, và làm những thứ mà người bố làm.

Hỏi: Sarah có cố giữ đứa bé cách xa cậu không?
Mike: không, tôi có thể luôn đến thăm bé.

Hỏi: Cậu có sẵn lòng để bé gọi cậu là bố không?
Mike: vâng, bé có thể gọi tôi là “bố” hoặc “daddy”. Còn về tên của bé, vẫn chưa có kết luận, vẫn cần thêm một thời gian nữa.

Hỏi: Liệu tin tức này có ảnh hưởng đến người mà hiện giờ cậu đang gặp gỡ không?
Mike: tôi không muốn kéo bất cứ ai liên quan vào nữa. Và gần đây tôi không gặp gỡ bất cứ ai hết.

Hỏi: Cuộc sống của cậu có thay đổi gì không?
Mike: tôi vẫn sống cuộc đời mình như trước, ngoại trừ có thêm một sinh mệnh cho tôi chịu trách nhiệm thôi.

Hỏi: Có phản hồi cho rằng cậu không đủ đàn ông, bởi vì tình trạng độc thân mà cậu đã thông báo trước đó.
Mike: Tôi cần phải nắm chắc trước khi phát biểu điều gì đó. Điều đã xảy ra là vấn đề riêng tư. Dù họ nói gì, tôi cũng không quan tâm nhiều nữa. Bây giờ tôi đã có con, tôi muốn làm điều tốt nhất. Tôi tốt hơn nên quan tâm người mà mình yêu thương hơn là những điều người khác bàn tán.

Hỏi: Cậu vẫn ngượng ngùng vì được gọi là “Bố của một đứa trẻ” chứ?
Mike: Vâng, vẫn chưa quen được với điều đó.

Hỏi: Họ nói rằng cậu đã không có mặt ở phòng sanh, sự thật thế nào?
Mike: Tôi đảm bảo rằng mình đã ở đó, tôi thậm chí còn ôm bé cơ. Tôi cũng luôn ghé thăm cô ấy tại bệnh viện cho đến khi xuất viện.

Hỏi: Liệu tin tức này có ảnh hưởng đến công việc của cậu không?
Mike: không, không hề. Bây giờ vòng quay của ngành giải trí đã thay đổi, mọi người hiểu điều đã xảy ra. Tôi muốn cảm ơn đến mọi người mà tôi tôn trọng, họ đã cho tôi cơ hội và không tức giận với việc ban đầu tôi đã che giấu thông tin này.

Bình luận

đáng lẽ mình có thể bỏ qua nhưng cứ nghĩ đến cái từ đó là mọi cố gắng trong thời gian qua đều tan biến "đang độc thân" thật trào phúng quá đi mà   Đăng lúc 8-8-2014 05:03 PM
@miz: yes,t thì k qtâm lắm đến kết cục bộ 3 kia chỉ hóng có fim để coi thui haha  Đăng lúc 6-8-2014 12:25 PM
@vici: bây giờ đả thông tư tưởng là Aomike chỉ là cặp đôi màn ảnh, Mike-Maxwell-Sarah mới là đời thực cô à!  Đăng lúc 6-8-2014 10:30 AM
thui thì ta cứ vui vẻ trêb tinh thần hóng fim và các dự án hợp tác chug của 2 bạn thui chứ ngoài đời khỏi để ý cho mệt hehe  Đăng lúc 6-8-2014 05:06 AM
mà đây là vđề cá nhân của bạn M nên có lẽ chúng ta cũng k nên thắc mắc chi chi mệt.Vì đến nc này thì chuyện ẩn tình là gần như k thể có thật hehe  Đăng lúc 6-8-2014 02:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

976#
Đăng lúc 5-8-2014 21:26:55 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn phỏng vấn của Aom trên Thairath
english trans thanks to promant1c_pr1ncess
viet trans by me

Đã có tin đồn rất lớn về Aom Sushar. Một cô gái giấu tên đã tiết lộ rằng Aom cướp bạn trai cô ấy – người là chủ của một hệ thống rạp phim nổi tiếng. Chúng tôi gần đây đã gặp Aom tại “Hương vị ẩm thực Hàn quốc 2014” tại Central World ngày hôm đó và cô ấy đã nhân cơ hội đó giải thích rõ về tin đồn này.

Hỏi: có tin đồn nói rằng bạn đã cướp bạn trai của cô gái nào đó?
Aom: tôi đã thấy tin đó rồi, cũng khá ngạc nhiên. Tôi không biết người đó và cá nhân tôi cũng không lên Facebook nữa. Rõ ràng rằng không có sự thật nào trong tin đồn này cả. Tôi gần như đã shock khi thấy tin đó, bởi vì rất khó tin rằng một người nào đó, mà tôi không quen biết, thậm chí là có liên quan đến, có thể nói về tôi như thế. Cô ấy đã viết như thể một bộ phim vậy. Tin tức đã được gửi đến tôi, và tôi thấy họ đã dùng rất nhiều từ tệ hại. Thật sự rất quá đáng. Nhưng vì nó không phải sự thật, nên tôi sẽ không nói về nó nữa.

Hỏi: Bạn có biết về người đàn ông được nói đến trong tin đồn không?
Aom: tôi đã ở trong ngành giải trí phim ảnh một thời gian dài, nên có cơ hội quen biết với các nhóm quản lý của các rạp phim, cả nhân viên và ông chủ nữa. Nhưng chúng tôi không thân thiết.

Hỏi: Bạn có nghĩ rằng tin đồn này nghiêm trọng không?
Aom: thật ra tôi không lo lắng về tin đồn. Thay vào đó tôi lo lắng cho những người quan tâm mình hơn, như người hâm mộ và gia đình tôi. Tin đồn này làm họ bất an. Họ lo rằng tôi sẽ bị stress. Nên tôi muốn nói với họ rằng tôi vẫn ổn. Và họ không cần phải lo cho tôi.

Hỏi: bạn sẽ kiện cô ấy chứ?
Aom: không, tôi không muốn bị quấy rầy và không chấp nhận tin đó nữa.

Hỏi: những người xung quanh bạn nói gì?
Aom: Mọi người cho tôi lời động viên tinh thần, cũng như gọi đến hỏi việc gì đã xảy ra.

Hỏi: Có một bức ảnh giữa bạn và cậu thanh niên đó. Điều đó có thật không?
Aom: chỉ là một sự trùng hợp thôi. Người thanh niên này như đứa em trai với tôi vậy, tên cậu ấy là Boss, tôi đã biết cậu từ khi cậu còn bé cơ. Và chúng tôi không tán tỉnh hay ve vãn hay gì cả. Cậu ấy chỉ là một người cộng sự cho chương trình tivi của Tina mà tôi cũng ghi hình ngày hôm đó.

Hỏi: có lẽ cậu ấy thích bạn, nhưng bạn không phát hiện chăng?
Aom: không, không phải như thế đâu. Tôi đã biết cậu từ khi cậu còn là một đứa trẻ. Cậu ấy là bạn của Grace, con gái của Mr. Jiang. Tôi đã từng hỏi cậu ấy về điều đó, nhưng cậu không biết gì cả, bởi vì cậu ấy cũng có bạn gái rồi. Và cậu cũng bị bạn gái hỏi như thế (ý là hỏi có phải thầm thích Aom không ý)

Hỏi: Hay là bạn hoặc bạn gái của cậu ấy tạo tin đồn về bạn chăng?
Aom: không đâu, cô gái ấy đã ra nước ngoài rồi. Và cô ấy cũng bị ảnh hưởng nữa. Và nhìn từ bức hình, nó không thể hiện gì theo cách đó cả.

Hỏi: Bạn có sợ tin đồn này sẽ làm mình có hình ảnh tiêu cực không?
Aom: không đâu. Nó chắc chắn không ảnh hưởng đến tôi vì nó không đúng. Người hâm mộ của tôi không tin nó và thậm chí không đưa ra câu hỏi nào rằng nó có phải thật không nữa.

Hỏi: Thế còn Bass, người bạn đạo diễn thân thiết của bạn, có nói gì về tin này không?
Aom: chúng tôi vẫn chưa nói gì về chuyện này cả.

Hỏi: tin này không ảnh hưởng đến mối quan hệ với anh ấy chứ?
Aom: không ảnh hưởng gì cả. Mối quan hệ giữa chúng tôi vẫn vậy, chúng tôi như anh em với nhau thôi. Chúng tôi có thể nói chuyện và xin ý kiến nhau lúc này qua lúc khác thôi.

Hỏi: Thế còn Mike? Bạn đã hỗ trợ cậu ấy thế nào?
Aom: Chúng tôi thường dành cho nhau sự hỗ trợ. Thật là dễ đoán cậu ấy sẽ cảm thấy thế nào. Tôi cố dành cho cậu thật nhiều sự ủng hộ tinh thần, nói cho cậu những hướng tích cực của vấn đề. Những gì đã xảy ra, cố gắng không nghĩ xấu về nó mà hãy nhìn vào mặt tốt của vấn đề.

Hỏi: Nó có ảnh hưởng đến hình ảnh “Cặp đôi màn ảnh” của 2 bạn?
Aom: có rất nhiều phản hồi về điều đó. Một số người nói sẽ không còn hình ảnh cặp đôi nữa. Một số vẫn tiếp tục ủng hộ chúng tôi. Tôi biết rằng mọi người có thể có nhiều quan điểm khác nhau về vấn đề đó, điều đó dễ hiểu thôi. Cá nhân tôi nghĩ Mike và tôi, chúng tôi có thể tiếp tục làm việc cùng nhau.

Hỏi: Nó có ảnh hưởng đến buổi hợp fan sắp tới của các bạn không?
Aom: tôi phải thừa nhận rằng nó có ảnh hưởng đến cảm nhận của các bạn fans. Chúng tôi không thể nói mỗi một người họ sẽ cảm nhận thế nào về tin đó. Thay vào đó, tôi cố gắng tập trung nhiều hơn cho show, làm cho nó tốt hơn và điều chỉnh nó cho phù hợp hơn. Nhiều người hâm mộ Trung quốc của chúng tôi đã cho thấy họ ủng hộ, và nói chúng tôi đừng từ bỏ.

Đọc về đoạn phỏng vấn của Aom cũng như tin tức liên quan đến vụ scandal này làm tôi không khỏi suy nghĩ người tung tin đồn của Aom và người phát tán tin Mike có em bé là một. Gần như cái vụ của Mike mới qua được 1 tuần là tới Aom lên thớt liền, làm gì có sự trùng hợp nào như thế đúng không mấy cô! Mà cái vụ của Aom thiệt có quá ít tin xác thật, tạo ra tài khoản Facebook rồi đi tung tin cũng đâu có khó khăn gì. Có ai đó muốn phá nát hình ảnh cặp đôi của Aomike í, nhất là phải phá tan nát cái FM bên Trung mới chịu á!

Bình luận

@miz:công nhận,thật ra các tin đồn thường chỉ có 10% thất thiệt chứ bình thuờg cũng phải đúng 70%chỉ là k ai nhận thui :))  Đăng lúc 6-8-2014 12:24 PM
nên cái anh đạo diễn này là "anh em thân thiết" với Aom thì cũng đáng nghi lắm! Đâu khơi khơi mà nhà báo kéo ảnh vô nói làm chi!  Đăng lúc 6-8-2014 10:33 AM
kinh nghiệm theo dõi mấy cặp bên Thái hễ nói là anh em thân thiết thì cặp "anh em" nào cũng tình bể cái bình, đi du lịch đi chơi tá lả! Điển hình như Yadech, Markim nè   Đăng lúc 6-8-2014 10:32 AM
@vici: thật sự tôi ko tin tin đồn này lắm. Thấy nó mơ hồ lắm, giống bị ai giá họa hơn. Cái tôi quan tâm là anh đạo diễn thân thiết trong bài pv kìa!  Đăng lúc 6-8-2014 10:31 AM
có thể vượt qua cửa ải khó khăn này sau này sự nghiệp của 2 bạn sẽ rộng mở bát ngát thì sao haha  Đăng lúc 6-8-2014 02:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

977#
Đăng lúc 11-8-2014 15:11:46 | Chỉ xem của tác giả
Nhà rơi vào trạng thái vắng tanh, mạng nhện phủ đầy, bụi bặm bám khắp nơi..
Phùuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Hết bụi tạm thời

và ngày 9/8/2014 đã chiếu ganeration show, clip, hình ảnh quá chừng trên mạng. Tui post cái clip nho nhỏ này cho vui nhà vui cửa 1 tí, các cô có vào nhà thì 888 cho vui nhé, hic.

Giọng dễ thương + ấm áp...ôi 1 thời của tôi

Và có vẻ như dự án mới của Aom và Mike sắp khai máy hay đại loại vậy.

Bình luận

Hôm nay trên IG post hình 2 bạn chuẩn bị cho FM ở China rồi, hy vong bữa đó fan bên đó post clip nhiều nhiều cho dân tình đỡ buồn ^^ Bữa đó mấy cô có ai đu ko^^  Đăng lúc 12-8-2014 08:39 PM
uhm,mong vietsub ghê luôn. cute hết cỡ.  Đăng lúc 12-8-2014 12:11 PM
Phải công nhận cái show này 2 bạn cute ghê gớm,mỗi tội mấy bữa nay đang nóng mà nhìn ông Mike mặc đồ muốn chảy hết mỡ=)).Ko biết khi nào mới có vsub nữa:(  Đăng lúc 12-8-2014 11:00 AM
new project của 2 bạn hình như t10 bắt đầu khai máy,chưa rõ là drama hay movie.Nhưg dễ drama vì thấy boss có chụp hình cùg tập kịch bản 7ep fim gì đó mà  Đăng lúc 12-8-2014 03:17 AM
hình như sau khi show chiếu tên 2 bạn này đứng top seach bên tàu lun hay sao á :))  Đăng lúc 12-8-2014 03:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

978#
Đăng lúc 15-8-2014 02:12:43 | Chỉ xem của tác giả
Aom và Mike tại phòng tập trước ngày khởi hành qua Trung của

cr: pishar_surath's IG

cr:AomSusharOfficialFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

979#
Đăng lúc 15-8-2014 02:46:56 | Chỉ xem của tác giả
Mike và Aom tại sân bay Băng Cốc khởi hành đi Thượng Hải

Mike và Aom tại sân bay Thượng hải

2 bạn ghi hình cho chương trình tv (đoán là ghi hình chứ k rõ ghi cho đài gì)

cr: ma_pa_kon , pishar_surath's IG

p.s: Định chỉ coi trên IG rùi thui nhưng vì thật sự 2 bạn ngày hum nay đẹp ngất ngây nên k thể k share vào chòi . Nhất là Aom, vô cùng vô cùng xinh đẹp. Chúc FM của 2 bạn thành công

Bình luận

@anhthao: hum nay 2 bạn chụp hình cho tạp chí mà thấy mặc zừ quá r hok thik.Chưa kể đồ của aom cứ rộng thùng thình nhìn chả đẹp gì cả Y.Y  Đăng lúc 15-8-2014 12:41 PM
Tks c vici, t mới thấy trên IG hình Aom mặc váy hồng cute lắm,Mike thì có tấm đứng cái tướng ko đỡ được=))  Đăng lúc 15-8-2014 11:05 AM
Từ hqua đến giờ đu bên IG,thấy fan bên TQ nhiệt tình cũng thấy vui cho 2 bạn,công nhận Aom dễ thương quá,style of 2 bạn cũng ko chọi nhau như trước:))  Đăng lúc 15-8-2014 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

980#
Đăng lúc 16-8-2014 02:28:53 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 15.8, Mike-Aom tại Thượng Hải
2 bạn ngày hôm nay hoạt động nonstop lun. Sáng đi chụp hình tạp chí, chiều tổ chức họp báo, tối lại ghi hình hay chụp hình gì đó
Vì hum nay 2 bạn thay rất nhiều đồ và di chuyển liên tục nên t chỉ post hình mang tính chất cập nhập thui nha

cr: ma_pa_kon 's IG

Bình luận

Thấy mấy cái tạp chí thik dìm hàng bà Aom ghê=)).Mà style ở báo này ko thik lắm. Tội nghiệp 2 anh chị làm việc quần quật  Đăng lúc 16-8-2014 08:30 PM
Fan Trung cũng thiên vị nhỉ! Thấy toàn biển Mike và Aomike chẳng có cái nào riêng Aom nhỉ! Lâu lắm rồi ko vào nhà! ^^  Đăng lúc 16-8-2014 02:29 PM
ở sân bay cũng toàn biển AoMike và Mike thui, t k thấy tấm nào có cái biển Aom hết, hic  Đăng lúc 16-8-2014 08:13 AM
đúng là sức hút của Mike với con gái nhiều hơn, mà fan đa phần toàn con gái, nên Mike bị bu nhiều hơn, bị xin chữ kí nhiều hơn Aom  Đăng lúc 16-8-2014 08:13 AM
tạp chí j mà tên là hamburger haha. C Aom lúc chụp chỉ dc vài bộ là coi dc, còn lại nhìn hơi già, nhìn chung là trang phục hôm nay style không đẹp lém  Đăng lúc 16-8-2014 08:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách