Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mason_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][FullHouse - Full Of Love] ๑۩۞۩๑ Mike Pirat + Aom Sushar = AoMike ๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
931#
Đăng lúc 17-7-2014 23:48:59 | Chỉ xem của tác giả
Bài phỏng vấn của Mike trên Thairath, dù bài cũng có nhiều điểm tương đồng với bài cô trangsinhsinh đã trans, nhưng tôi vẫn muốn trans lại vì thấy bài này Mike thể hiện nhiều suy nghĩ và cảm xúc của mình hơn. Đọc để hiểu hơn về tâm tư của siu sao chưn gà nha mấy cô! Đúng là cuộc sống siu sao cũng khổ lắm chứ bộ!

Eng trans: romant1c_pr1cess
cre: ma_ka_pon IG
viet trans by me

Diễn viên đang rất hot hiện nay, Mike Pirat Nitipaisankul, làm việc cả bảy ngày trong tuần với lịch trình vàng của cậu ấy. Gần đây cậu đã tham gia buổi lễ cầu may cho phim Huajaipathapee, tại khu hành chính Kiểm lâm hoàng gia – Paholyothin, vì thế chúng tôi đã có cơ hội phỏng vấn cậu.

(đoạn đầu nói về Ing và tin đồn nhé, tôi ẩn đi rồi nếu cô nào không muốn đọc lại thì khỏi xem cũng được)

Hỏi: nhưng mọi người đều muốn biết ai sẽ là cô gái thuộc về Mike đấy?
Mike: Tôi hiện tại không thể có bạn gái… không rõ sao nữa. Rất khó cho tôi.

Hỏi: dạo này không thấy tin tức và hình ảnh của cậu với các cô gái nữa nhỉ?
Mike: bởi vì tôi phát bệnh với các tin đồn về tôi rồi. Điều tôi ghét nhất là ngồi lê đôi mách. Bạn có thể làm vậy và thấy nó làm cho cuộc sống của bạn tốt hơn, cứ tiếp tục lấy đó làm trò tiêu khiển. Nhưng tôi chỉ muốn nói rằng điều đó là tội lỗi, thế thôi!

Hỏi: vậy còn bây giờ? Cậu đang có gặp gỡ ai đó không?
Mike: tôi thật sự rất bận rộn với công việc, và hiếm khi có thể buông điện thoại xuống được. Tôi cần phải giữ liên lạc với các đối tác, gặp gỡ nhóm làm việc, gặp gỡ đội làm việc, và các hoạt động khác nữa.

Hỏi: một cô gái như thế nào mới có thể đánh ngã bức tường của bạn và đến gần trái tim bạn được thế?
Mike: hẳn là một ai đó có thể thấu hiểu, mà không phải cả tin nhé, và có thể chấp nhận những khía cạnh khác nhau của tôi.

Hỏi: cậu khá sống nội tâm nhỉ?
Mike: không hẳn vậy đâu, nhất là khi tôi ở cạnh bạn gái mình, tôi sẽ không vậy đâu. Ý tôi là nếu chúng tôi đã thấu hiểu lẫn nhau rồi.

Hỏi: liệu cậu sẽ hung hăng với bạn gái của mình chứ?
Mike: không đâu, thật ra tôi là người rất hay đeo bám đấy, và tôi cũng thích được chăm sóc dịu dàng âu yếm nữa. Tôi cũng sẽ nghiêm túc nếu thời điểm đó cần phải thế.

Hỏi: Có lẽ phải đợi đến khi cậu trưởng thành hơn nữa chứ?
Mike: Tôi đã đủ trưởng thành rồi. Sống trong thế giới show biz thật sự rất cô độc. Khi tôi muốn gặp gỡ một người nào mới ngoài kia, mọi người sẽ bắt đầu bàn tán về nó. Điều đó làm tôi không muốn gặp gỡ hay đặt niềm tin vào ai đó mới cả.

Hỏi: Cậu có vẻ như đã muốn bỏ qua các vấn đề về phái nữ nhỉ?
Mike: hẳn đã được một thời gian rồi.

Hỏi: cậu vừa tham gia chương trình trên kênh truyền hình Trung Quốc với Aom đúng chứ?
Mike: tôi rất hào hứng bởi đây là lần đầu tiên của tôi. Tôi cũng có cơ hội được hát một bài hát tiếng Trung nữa. Về phản hồi à? Có khá nhiều người đến chào đón chúng tôi tại sân bay. Họ chạy theo, xô đẩy, và gần như té ngã luôn. Lúc đó tôi không thể giúp được, bởi vì những người bảo vệ rất nghiêm ngặt. Anh ấy đã kéo tay tôi xuống khi tôi định giúp đỡ.

Hỏi: Vậy cảm giác của cậu thế nào?
Mike: Tôi cảm thấy rất vui khi thấy họ đến và thể hiện sự ủng hộ của mình.

Bình luận

Mike, ng gì mà đẹp cả người cả nết vậy trời =.=...Mấy cái này đã tạo nên chất men của anh (y)  Đăng lúc 18-7-2014 09:48 PM
yêu cô nhiều...jub jub....  Đăng lúc 18-7-2014 12:49 PM
huống hồ Mike luôn nói là không giống giả tạo, trước camera anh chỉ là anh. càng ngày càng yêu AoMike  Đăng lúc 18-7-2014 07:25 AM
uhm, thank cô nhìu nha. Mike đã nói rồi, ở cạnh ng con gái ấy a sẽ thích đeo bám, âu yếm... giống quá ta ơi. dù có pr đi chăng nữa cũng k thể nhìu, tình như zi  Đăng lúc 18-7-2014 07:23 AM
Với tôi nghĩ bạn ấy cũng đang có "sẵn" 1 người ở kế wai nên ko cần tìm hiểu ai khác đó mấy cô ơi!  Đăng lúc 18-7-2014 05:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

932#
Đăng lúc 18-7-2014 07:40:10 | Chỉ xem của tác giả
Chào các cô buổi sáng, lên công ty mạng mới nhanh hơn ở nhà xíu, nên giờ t mới post hình được.

Aom: Nhìn e này..
Mike: Anh ngại mà...
(tưởng tượng )

cr:FrontNine FB

Quá trình hành nghề massage của Mike Pirat - trọn gói (giá cả thì chắc mắc lắm, nhưng ng đặc biệt luôn có gái đặc biệt )

cr:@off_na_ja'IG via @ma_ka_pon'IG

Bình luận

mình yêu thì nó mới thế được. trông bạn ý thẹn cứ như mới yêu ý, đáng yêu vật vã :)))  Đăng lúc 19-7-2014 09:41 AM
@qiuxuan: tui nói thật là tui còn thấy ngượng thay bạn mike cái đoạn bạn ý che mặt ý. Ai đời mười mấy năm làm ca sĩ rồi mà.... Haizaaa. chỉ có thể là bên  Đăng lúc 19-7-2014 09:40 AM
@miz: uh, bó tay với b Mike luôn nhưng iu tóa, lúc nào "được" hát bên b vợ, b ý cũng rào rạt cảm xúc ngại ngùng:))  Đăng lúc 18-7-2014 11:10 PM
@qiuxuan: tôi kết nhất đoạn 2 bạn hát I... I... I... mà nhìn vào mắt nhau đó! Chắc song ca cả trăm lần có hơn mà nhìn Aom 1 lúc bạn ngại che mặt luôn đó!  Đăng lúc 18-7-2014 11:02 PM
tĩnh, dù suốt ngày bị chị nhà lườm với nguýt ý...chị nhà ghê lắm ý  Đăng lúc 18-7-2014 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

933#
Đăng lúc 18-7-2014 13:40:36 | Chỉ xem của tác giả

cr:AomSusharOfficialFC

haha, các cô xem từ đoạn  3:20 nhé, lú 2 bạn nói mấy câu tiếng trung ý haha. sau khi wo ai ni, ni ai wo ma...bla bla...chán chê sau đóa đoạn sau có 1 bạn trans eng nè haha

[quote]Reporter : try to saying love to Aom
Aom : we'll keep it for the show
Mike : she's so shy

Bình luận

@mizppi: haha, cô nói chuẩn, công nhận nhìn tên FM đủ hiểu :v  Đăng lúc 18-7-2014 11:35 PM
Chứ có phải Be my gỉlfriend đâu!  Đăng lúc 18-7-2014 10:40 PM
@gacmai: như thế ngta hay dùng cụm từ "đốt cháy giai đoạn" đó cô ah! Túm lại bây h Mike ko cần bạn gái đâu! Thấy tên FM là hiểu: marry me!  Đăng lúc 18-7-2014 10:40 PM
vâng, Aom đã vượt cấp, ko cần làm bạn gái nữa mà lên chức vợ luôn!  Đăng lúc 18-7-2014 09:54 PM
@qiuxuantui còn nhớ lần đi Hàn bưng trái cây hỏi mẹ ăn trái cây không lấy thêm:))))) ai nhớ tiếp kể tiếp nhaaaaa:))))))))))))  Đăng lúc 18-7-2014 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

934#
Đăng lúc 18-7-2014 14:22:38 | Chỉ xem của tác giả
Frontnine's FB update:

Anh ấy đã ngủ mất rồi nhưng cô ấy thì còn rất tỉnh táo, mọi người hãy bình luận đi nào

cre: Frontnine's FB, Ctrans: Pisharchina_family

Vâng, t chẳng biết cmt cái gì nữa vì nhìn vào chúng ngất luôn rùi còn bình với chẳng luận cái giề

Bonus thêm màn hình phẳng của nhà bạn Mike chưn gà, màn hình này chỉ thuộc độc quyền của b Mike

cre: pishar_lover's IG

Bình luận

@gacmai: ời ơi thế là tôi đã hiểu thâm ý của 2 bạn khi luôn mặc đồ anh đông chị hè rồi! Ta bên nhau suốt bốn mùa bất kể nóng nực hay lạnh lẽo  Đăng lúc 18-7-2014 10:43 PM
@prince: ý hay cô, like mạnh:))  Đăng lúc 18-7-2014 09:58 PM
2 ac thay nhau mặc đồ ng thu đông, ng xuân hè như kiểu đôi ta bên nhau suốt 4 mùa ý mà =))  Đăng lúc 18-7-2014 09:56 PM
@lala: riết rồi t cũng quen lun cái thời trang đập nhau chan chát của 2 b ý rồi  Đăng lúc 18-7-2014 08:20 PM
đùa chứ, cái màn hình phẳng này chỉ để ở nhà cho anh chồng ngắm thôi, đi ra ngoài chị vợ cũng nên độn vào có nó có tý đồi núi chứ nhỉ?  Đăng lúc 18-7-2014 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

935#
Đăng lúc 18-7-2014 21:48:53 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là đã có sub tiếng Trung news ngày hôm qua của 2 bạn. Nhưng nói chung cũng ko có gì ngoài vụ Wo ai ni. AoMike chủ yếu nói về Asian tour, phóng viên hỏi tại sao lại nghĩ đến FM này thì b Mike chỉ vào Aom và Aom trả lời là FM này được tổ chức vì fan, vì fan mong muốn họ đến đó và cũng đúng dịp AoMike cũng muốn được giao lưu, gặp gỡ fan. AoMike cũng nói về 1 số tiết mục sẽ biểu diễn trong chương trình, và thời gian diễn ra FM khoảng 2 tiếng rưỡi. Sau đó nói thêm nếu như FM lần này nhận được phản hồi tốt họ có thể suy nghĩ tổ chức thêm FM tại Indonesia và Đài Loan, hiện tại lượng vé bán ra cho FM cũng đã gần hết. Và sau đó đến màn Wo ai ni thần thánh, t sẽ trans bắt đầu từ phút 02:47 nhé

PV: Các bạn có gặp khó khăn gì về vấn đề ngôn ngữ ko? đã có sự chuẩn bị như thế nào?
Mike: Cũng ko sao cả, chúng tôi có thể dùng ngôn ngữ hình thể diễn đạt. Kiểu như ngôn ngữ câm, khi muốn nói gì thì như thế này này
Aom: gì thế? không hiểu gì cả
Mike: ý là xin chào ấy
Aom: cũng ko hẳn thế, để giao lưu, chúng tôi cũng đã luyện tập vài câu tiếng Trung đơn giản.
PV: Các bạn có thể thử nói vài câu tiếng Trung để giao lưu với fan ko?
Aom: Anh nói đi.
Mike: Xin chào các bạn, tôi là MIke
Aom: ahhh, tôi cũng giống thế, xin chào các bạn, tôi là Aom
Mike: "Tôi" yêu "bạn"
Aom: BẠn có yêu tôi không?
Mike: "Em" có yêu anh không?
PV: Nói Mike yêu Aom thì nói thế nào?
Aom: haha, chúng ta để giành nói ở FM có lẽ hay hơn ấy nhỉ? haha
Mike: Ngại, ngại đấy mà
Aom: Ngại cái gì? có gì mà phải ngại
Mike: (lời của gió) Anh yêu em
Aom: Anh làm gì thế, kiếm chỗ nào chui xuống đi.
Mike: Đây là những âm thanh mà mọi người có thể nghe thấy trong FM...tiếng cười...tiếng hò hét...vui nhộn
Aom: Nhưng có phải em tình nguyện làm nó đâu nhỉ?
Mike: Nhưng lúc nên sân khấu anh sẽ vẫn làm thế...chẳng sao cả

Sau đó pv hỏi tiếp liệu có tổ chức FM ở Thái lan ko? thì MIke trả lời là để xem mọi ng có muốn hay ko? cuối cùng nói 1 chút về trang web đăng tải thông tin của họ trên FB.

Link: http://v.youku.com/v_show/id_XNzQyNjA2ODY0.html
Ctrans by: pisharchina_family@weibo

TÚm lại cái quần là ko thấy 2 bạn ấy giải thích cái từ "Wo ai ni" là nói đùa ạ, t là t chỉ biết yy có thế thôi nhé

Bình luận

tiếng thái nàng ơi...hình như hai người troll nhau thì phải.....dù gì cungc cảm ơn thành ý của nàng nhá @qiuxuan.............  Đăng lúc 20-7-2014 12:04 AM
@trangsinhsinh: thì thế mới phải giở mỹ nhân tâm kế ra dụ chồng chớ cô:)  Đăng lúc 19-7-2014 04:30 PM
@qiuxuan: sợ lúc đấy nó bảo 1 là em chọn anh, 2 là em chọn chúng nó mà nếu ko chọn được 1 trong 2 thì có cái thứ 3 - anh trả em về nơi sản xuất 5555  Đăng lúc 19-7-2014 04:07 PM
@trangsinhsinh: giời, cô phải dụ chồng đu AoMike rùi 2 vợ chồng vừa ôm nhau vừa ôm cái đt, máy tính, thế có phải tình củm hơn hok?  Đăng lúc 19-7-2014 03:58 PM
rồi, lấy chồng về mà vẫn như thế thì lấy đâu ra thời gian mà ôm chồng hahaaaa.  Đăng lúc 19-7-2014 03:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

936#
Đăng lúc 19-7-2014 08:09:24 | Chỉ xem của tác giả
Hum qua 2 bạn tham gia sự kiện Sneaker của 21 Terminal phải nói là hình ảnh tung ra quá nhiều, ngồi chọn hình chóng cả mặt! Clip cũng rất nhiều nhưng mình ko biết cách up lên youtube. Thui cả chòi mình nhìn lại vài tấm hình mùi mẫn của anh chị coi như giải trí ngày thứ 7 nhé!

Nói chuyện thôi mà cũng phải sát phải tình như thế này này...

cre: aomike_id IG

Còn khi di chuyển là phải bám dính vầy nè!

cre: aomike_id IG

Bạn thân thì phải vầy thôi chứ! Người khác tránh Aom xíu nha!

cre: romant1c_pr1ncess

Biểu cảm giống nhau vầy có thể xem là có tướng phu thê không mấy cô?

cre: m1keangelo_gallery

"Ba ngọn nến lung linh" nhé! Gia đình nhỏ dễ thương quá đi!

cre: aomikechinesefanpage

Nhìu hình quá giấu bớt vài tấm nhé mấy cô!

Phải nói rằng lâu lắm òi mới thấy bạn Mike mặc được một cái áo khác ngoài màu đen và xám đó. Công nhận Mike với áo đỏ và mang sneaker nhìn bụi ghê! Phải chi cái kiếng đó ở trên mặt bạn ít ít hơn nữa. Cái kiếng là cái tôi ít thích nhất trên nguyên người bạn đó! Mà hum qua 2 bạn hát Oh baby I nhiều cảm xúc quá! Hát trăm lần rồi mà vẫn như lần đầu vậy, bạn Mike còn mắc cỡ ngại ngùng khi nhìn vào mắt Aom nữa, hận đời cái là tôi ko biết cách đưa clip vô nhà được! Rồi cái lúc bạn nhảy nhảy kêu khán giả la to lên đoạn Aom hát đó, bạn làm thì hăng lắm nhưng bị Aom liếc một phát là xếp re liền! Ta nói, sao bạn dưới màu Aom dữ vậy! ^^

cre: Aomike_cute

Trên đà hường phấn thì chị Boss cũng ko nằm ngoài cuộc được, nửa đêm chị cũng phải làm dân tình náo động 1 hồi mới chịu đi ngủ đây! Mike: I love Aom. Aom: i don't know! (giỡn tí thôi! ^^)

cre: Boss IG

Bình luận

@prince: úc nào t cũng đọc fic cô ít nhất 2 lần á, mà may cô ới mọi ng chứ tình hình 2 bạn ấy toàn cho mình lơ lửng thế này thì chẳng nhớ đc gì hết nữa ý  Đăng lúc 19-7-2014 03:33 PM
@mizppi: công nhận hình ngón tay giống I L U thật, Mike thâm thúy phải biết....mà các cô ơi, hnay t7 rồi đừng quên đọc chap mới fic t nha hihi (PR lần cuối :)) )  Đăng lúc 19-7-2014 11:45 AM
@lala: ba ngón tay giơ lên như vậy giống như chữ I LOVE U đó cô! Mấy sao Thái hay xài biểu tượng như vậy lắm!  Đăng lúc 19-7-2014 10:58 AM
Cái hình Mike đứng dưới đèn Aom ý, hắn sử dụng Bodylanguage kìa, lại là "Wo ai ni", chết thật, đi đâu cũng thấy từ này hết à. :)))  Đăng lúc 19-7-2014 10:37 AM
@lala: công nhận bạn Mike thiệt! Máu vệ sĩ nó ngấm sâu vào bạn rồi, ai đứng gần gần Aom là bạn làm nhiệm vụ của mình liền!  Đăng lúc 19-7-2014 10:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

937#
Đăng lúc 19-7-2014 13:51:00 | Chỉ xem của tác giả
Loạt fancam những moment tình cảm của 2 bạn hum qua. Thui thấy bạn Mike cứ hơi định đụng vô 1 cái là lại bị bạn Aom "liếc" k hiểu vì cớ gì ). Chắc tại hum 17 bạn ý nhổ ra cái câu "wo ai ni" troll bạn Aom nên bạn ý cho tắt điện toàn thành phố lun haha

cr: up by me

còn đây là fan cam HD 2 bạn hát oh baby i hum qua

cr: imKOON6

Bình luận

@miz: good job, cô làm trợ lý cho thầy đc đó cô, có triển vọng nối gót thầy 5555  Đăng lúc 19-7-2014 04:30 PM
@qiuxuan: thầy bói này mà Aom nhờ bói tình duyên chắc phán: gặp chồng hiền đức dễ thương, tuổi vừa hợp, số lắm con. Chẳng ai xa lạ chính là anh đây! ^^  Đăng lúc 19-7-2014 04:25 PM
đưa máy ảnh cho ng khác chụp hình giùm 2 vợ chồng vẽ vời, Mike bảo Aom chụp hình cơ mà bả hok chịu chụp mà quay ra nhảy với bé yoda ý, nhọ cho số b Mike quá thể:)   Đăng lúc 19-7-2014 03:37 PM
cái clip đầu tiên ấy, các cô để ý khi vào trong thang máy đứng cạnh Aom rùi, b Mike còn lấy tay vuốt tóc Aom nữa nhá, còn khúc Aom nhảy với bé yoda là anh chồng định   Đăng lúc 19-7-2014 03:36 PM
này hok bao giờ sợ thất nghiệp..nhất là cái nghề thấy bói, có thầy nào mà lại soái ca như b Mike, đảm bảo b ý kiếm bộn xiền về đưa vợ ý:))  Đăng lúc 19-7-2014 03:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

938#
Đăng lúc 19-7-2014 16:18:36 | Chỉ xem của tác giả
PR cho nghề mới của b Mike, quả kính giúp bạn hành nghề 2 trong 1 :

Nghề thầy bói ạ

Nghề dịch vụ soi gương làm đẹp giá rẻ mọi lúc mọi nơi

cre: lada_aom, aomikefc's IG

Bonus màn lén nắm tay của anh nhà, mặt anh rất tỉnh nhưng tay anh rất tinh :

Và chủ yếu bài post này trá hình để PR cho clip dưới đây thôi ạ, nhìn 2 b nhảy sung gì đâu ý và loi cha loi choi vừa tình vừa buồn cười

Link: http://v.youku.com/v_show/id_XNzQyNzQxMTk2.html

Bình luận

@vivian: yes cô, vốn dĩ AoMike là ko cần soi vì 2 bạn ấy công khai quá tự nhiên nên đúng là những dịp thế này mới có tý xí cho fan để soi:))  Đăng lúc 19-7-2014 06:12 PM
nhưng mà có như vậy mới có cái mình soi chứ đúng ko cô qiuxuan :))  Đăng lúc 19-7-2014 06:09 PM
@vivian: cô lại chỉ được nói chuẩn nữa, vì cái vụ ấy là đang đứng trc phóng viên, vừa nắm cái bị aom rút ra liền  Đăng lúc 19-7-2014 06:05 PM
cái dzụ nắm tay này chắc là phản xạ có điều kiện nè :)) Vì đc nắm hoài nên quên mất là có nhìu người nhòm ngó, cứ phản xạ chup tay vợ mà kg để ý :))  Đăng lúc 19-7-2014 06:00 PM
có clip quả lén nắm tay đó nữa mà các cô, cơ mà dạo này bão bùng giữa 1 rừng vid, t cũng chẳng biết nó ở đâu nữa, sorry các cô  Đăng lúc 19-7-2014 05:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

939#
Đăng lúc 19-7-2014 22:00:22 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, để quảng cáo cho massege Mike Pirat Thai, anh nhà hum qua đã thực hiện chiến dịch PR đến toàn thể cộng đồng dân dùng line, tình hình là anh nhà lập line ra hầu như chỉ để PR cho 2 vợ chồng anh ý thôi ạ

Và hum nay, chiến dịch PR tiếp tục được anh quảng bá trên mọi mặt trận IG và weibo

cre: krunicool_fullhousethai'IG, trangsinhsinh

Dòng stt của b Mike :

Người con gái mà tôi muốn đạp, hahah "Mike Aom First Asia Tour Fan Meeting Live in China" coming soon on August 16 in Shianghai and August 17 in Gwangjou...see you#xin chào#cảm ơn#

Nhưng rất tiếc, do anh nhà quảng cáo trá hình, mượn người mẫu là chị nhà mà chưa xin phép, đã thế còn công khai muốn "đạp" chị nhà nên chị nhà đã nổi cơn tam bành bay ngay vào hỏi tội anh nhà :
Aom: Anh đang tự chuốc lấy rắc rối đấy nhé
Mike: Anh không sợ

Vtrans: trangsinhsinh

Cuối cùng thì hậu quả của phút lỡ làng lời không sợ của anh nhà: này thì không sợ này

http://instagram.com/p/qonUkWsb8L/?modal=true

Khổ thân bạn Mike, t xem xong cái màn bạo hành của bạn Aom mà chỉ biết khóc ròng cho bạn Mike, số bạn hẩm hiu quá, vớ phải bạn vợ ko những ghê gớm, tưởng chỉ liếc xéo bạn thôi, ai dè còn có màn "đánh đập, bạo hành" thế này nữa. t là t báo 113 đến rùi đấy nhá

Bonus thêm cái hình anh nhà ngồi say sưa ngắm bàn tọa của chị nhà

P/s: đề nghị bác ananda và boss làm bộ phim hài về vợ chồng bạn Mike chưn gà ạ

Bình luận

@vici: cô có biết là câu của cô làm t cười sặc sụa ko? 55555555555  Đăng lúc 20-7-2014 02:20 PM
@qiuxuan: chả nhẽ gọi Mike dậu và Aom quế :))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 20-7-2014 02:17 PM
Bá Kiến là ở tp Chí Phèo cơ cô ạ, còn Tắt Đèn là tay Nghị Quế ý, nhưng t thấy tay Bá Kiến hợp với chị nhà hơn, Mike Dậu-Aom Bá Kiến... tuyệt lun:))  Đăng lúc 20-7-2014 12:44 PM
@vici: trời cô liên tưởng hay thật! Mike chưn gà=Mike dậu!Bạn Mike lại có nickname mới rồi! Khởi nghĩa ko thành bạn Mike cần phải trường kỳ kháng chiến mới đc   Đăng lúc 20-7-2014 07:57 AM
haha..t thì nhớ tới "tắt đèn" của Ngô tất tố.Chị Dậu vùng lên :)))giờ có anh Mike dậu vùng lên đả đảo Aom bá kiến :))  Đăng lúc 20-7-2014 02:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

940#
Đăng lúc 20-7-2014 02:59:09 | Chỉ xem của tác giả
Thêm clip pvấn hum 17.7 nè các cô )
Đùa chứ,tôi k bít ai là người viết kịch bản cho cái Fm này...tại hạ bái phụcbái phục
Tôi xem mỗi vài đoạn tập tôi mà tui hổng hỉu đây là tiết mục văn nghệ giải trí hiện đại hay là kịch bản tuồng kiêm cải lương nữa ). Thấy 2 bạn ý nhập tâm vừa hát vừa diễn mà sao tui thấy nổi hết da gà vì "sến" )) phải nói là "sến" chứa k phải "sweet" nhé haha
Đợi xem 1 tháng sau 2 bạn thể hiện những gì vs  fan bên Trung chứ xem qua lúc tập có vẻ là các tiết mục đc dàn dựng công phu lắm đây 5555

cr:AomSusharOfficialFC

p.s: tiện có cái engtrans pvấn của 2 bạn trên soompi,chủ nhật có cô nào rảnh thì làm ơn làm phước trans cho mn đu vs nhé haha
http://forums.soompi.com/discuss ... -house-thailand/p90

Bình luận

giờ thì đã biết ai nghĩ ra những màn nhảy nhót sến súa ấy rùi cô nhỉ? chỉ có b Mike chưn gà mới có thế nghĩ ra:))  Đăng lúc 20-7-2014 10:26 PM
xem xong t chỉ biết lắc đầu...no comment  Đăng lúc 20-7-2014 12:44 PM
coi 2 clip muốn nhũn não với 2 bạn luôn á cô! Ok tôi tôi trans gấp trong sáng nay phục vụ chòi mình nhé!  Đăng lúc 20-7-2014 07:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách