Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mason_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][FullHouse - Full Of Love] ๑۩۞۩๑ Mike Pirat + Aom Sushar = AoMike ๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
911#
Đăng lúc 11-7-2014 23:40:43 | Chỉ xem của tác giả
Lời cảm thán của 1 chị khi chứng kiến vợ chồng bạn chưn gà tình củm :

cre: MJ之一@weibo:
Đồng nghiệp chụp trong lúc đọc kịch bản...quá đẹp đi, khiến tim mình cũng tan chảy...đúng là chỉ có những người trẻ, đẹp mới có thanh xuân

cre: MJ之一@weibo

Bình luận

cái câu "chỉ người trẻ,đẹp mới có thánh xuân""sao nghe đắng lòng hahâhaaaaaaaâ  Đăng lúc 12-7-2014 01:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

912#
Đăng lúc 11-7-2014 23:49:47 | Chỉ xem của tác giả
Cô qiuxuan đã tường thuật lại chương trình truyền hình Aomike hum nay rồi thì tôi xin phục vụ chòi mình bằng vài tấm hình tổng hợp nhé! Phải nói hình và clip thì rất nhiều nhưng tôi chọn những tấm tiêu biểu nhất nhé!
Aomike biểu diễn You tian dian, dù chỉ nghe 1 đoạn thôi nhưng thấy 2 bạn hát rất hay và rất chuẩn nhé! Giọng bạn Mike nghe cứ như ca sỹ Tàu thật á! Có phải là lipsync không nhở các cô!

cre: ma_ka_pon IG

Còn đây không biết tiết mục gì mà anh đút em một miếng em đút lại 1 đũa đây các cô ơi! Fanservice chăng?

cre: aomike_world IG

Aom trong tay trai lạ, Mike đau lòng che mặt luôn!

Mike với tiết mục break you off tonight, rất tiếc không có màn minh họa vuốt vuốt của bạn Aom. Rõ khổ cho thân tôi, cứ phấn khích nôn nao cả buổi chiều luôn! Có lẽ 2 bạn giấu hàng đến ngày FM chăng?

Còn đây không biết tiết mục gì, chỉ thấy bạn Aom lấy trớn phóng cái vèo vô vòng tay bạn Mike, còn bạn Mike mặt vừa phê phê miệng vừa dí dí vô mặt bạn Aom!

Bất cứ lúc nào dù có thời gian rảnh hay không bạn Mike luôn thể hiện tình bạn "thân rất thân" với bạn Aom, biểu hiện rõ nhất là tấm hình này đây, thân Mike thân Aom tôi nhìn không ra thân ai luôn! Khiếp, người thì dí sát, má cũng dí sát, tay thì ôm eo, chúng tôi biết rõ 2 bạn rất "thân" nhau rồi ah!

Bonus thêm 1 fan report nữa: "Cả chương trình Mike chỉ lo nhìn Aom mà không thèm nhìn sang phía anh MC. Anh MC đề nghị Mike quay qua nhìn anh ấy hơn 3 lần. Cuối cùng, anh ấy thốt lên: "Thôi, tôi bỏ cuộc! Tùy cậu đấy!" Và khi Aom phải đi thắt lại dây micro, anh MC đề nghị Mike: "Sao cậu không đi theo cô ấy luôn?" Mike trả lời "Không" với gương mặt ngượng ngùng.

English translation from aomike_id IG

Chú ý! Tấm hình sau không dành cho trẻ nhỏ, đặc biệt cô nào có tiền sử trụy tim, đau tim, thiếu máu không nên xem tấm ảnh này! Có mệnh hệ gì thì tôi không chịu trách nhiệm. Chỉ post theo yêu cầu của cô @trangsinhsinh thôi nhé!

cre: aomike_id IG

Bình luận

@trangsinhsinh: t ko coi mấy chương trình gameshow nên cũng ko biết, nhưng chắc ko phải đâu cô ạ  Đăng lúc 12-7-2014 09:28 AM
@qiuxuan: Thế cái chương trình này chuyên ghi hình cho những đôi êu nhao hả? Có khi nào Aom Mike công khai trá hình không ta? 555  Đăng lúc 12-7-2014 09:25 AM
@trangsinhsinh: t nghe nói hôm qua là buổi ghi hình có Chae Rim và Cao Tử Kỳ, đôi này sắp kết hôn nên phát sóng vào ngày tình nhân của TQ, sau đó đến AoMike nhà ta đó cô   Đăng lúc 12-7-2014 09:19 AM
@qiuxuan: thế chắc vậy, vì bạn kia cũng bảo là chưa chắc chắn mà  Đăng lúc 12-7-2014 09:02 AM
@trangsinhsinh: t thì lại thấy chị đạo diễn chương trình trả lời fan trên weibo của c ấy hình như là ngày 9.8 gì đấy, cũng ko rõ lắm ngày phát sóng nữa cô ạ  Đăng lúc 12-7-2014 12:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

913#
Đăng lúc 12-7-2014 03:11:26 | Chỉ xem của tác giả
Anh Mike nhà ta ngoài khoản thời trang sân bay thần thánh ra thì thời trang khách sạn của anh cũng k hề kém cạnh. Mùa hè khoác áo dạ chưa đủ mà anh còn chuẩn bị cả mũ len sang Trung ngắm tuyết nữa cơ ạ )

AOm hum nay xinh lắm lắm ý, post ảnh nàng ý mãi mà k chán ý, thậm chí còn chả bùn down ảnh cái anh mùa hè đắp chăn kia lun ý haha. Mà công nhận là đa số hình hôm nay fan toàn chụp Aom k ah bạn ý dễ thương quá mà,bảo sao bạn kia cứ nhìn mãi ko thôi haha

Có vẻ sang tới Trung thì cái độ "sợ mất vợ" của Mike nó càng tăng hay sao mà bạn ý thể hiện tình cảm mờ ám nhìu khủng khiếp ,hay là vốn dĩ lúc nào cũng thế chỉ là fan thái nó k share cho chúng tan biết mà hưng phấn tụi nó giữ để hưng phấn  1 mình haha

Cr: weibo , baidu, IG

Tổng hợp vài fancam

cr: anotherGME's utb

cr:AomSusharOfficialFC

Edit lần cuối

Sao t thấy cái hình này nó phản ánh đúng tình trạng shịp pơ thế nhở, người ta thì iu nhao còn chúng ta thì nằm bất động lun vì Gato

cr:happyjeep's IG

Bình luận

có cần đắm đuối con cá chuối k b mike? làm trái tim F.A như tui đây thiệt chỉ biết khóc thầm mà :((  Đăng lúc 12-7-2014 06:49 PM
Mike hay thẹn là đúng rồi, ng thì to mà mỗi khi bên Aom lại như quả nho :))  Đăng lúc 12-7-2014 05:02 PM
miệng lại được 5555. còn biết thẹn nữa cơ đấy  Đăng lúc 12-7-2014 05:01 PM
bởi vậy mới nói, cha mike hôm qua mới nhìn aom suốt đó thôi, nghĩ đến cái đoạn aom đi gắn tai nghe, mike nó muốn đi cùng nhưng thẹn làm tui cười ko ngậm  Đăng lúc 12-7-2014 05:01 PM
bọn mình gái thẳng đang còn đắm đuối huống hồ cha Mike :))...  Đăng lúc 12-7-2014 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

914#
Đăng lúc 12-7-2014 09:12:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, hường phấn quá các cô ơi. sáng nay mắt nhắm mắt mở ôm cái đt xem có cái gì mới mới ko rồi tính ngủ tiếp thì thấy fan TQ update weibo của chị biên đạo chương trình show ngày hôm qua, thế là tôi tỉnh ngủ luôn các cô ợ và lóp ngóp mò dậy post bài. iu chị biên đạo quá đi

cre by: 杨小安安安@weibo

"Tôi luôn nghĩ rằng "trong mắt anh chỉ có em" là tình cảm lãng mạn nhất trên thế gian này! Các bạn thật sự chính là như thế!!! Hy vọng các bạn luôn luôn ngọt ngào như vậy, cuộc sống luôn luôn "Có chút ngọt" (Youdiantian)! Rất yêu các bạn! Hai ngày quen biết các bạn đã rất vui vẻ! Chờ ngày phát sóng!

cre: 杨小安安安@weibo

p/s: đọc đi đọc lại dòng stt của chị ấy mà tôi vui quá đỗi ý các cô ạ, thanks chị biên đạo rất rất nhiều, chị ấy chắc cũng chịu ko nổi với độ tình cảm của 2 vợ chồng nhà ấy chứ chẳng phải chỉ có shipper chúng ta
Hạnh phúc nhé, AoMike của tôi!

Bình luận

Thanks c quixuan, nhờ c biết tiếng trung mà tin nhà mình vừa nhanh vừa hường phấn hơn trên fb nữa, "moa...moa"  Đăng lúc 12-7-2014 06:50 PM
Thế là nhiều lắm rồi cô ơi, tôi thấy nhà mình là có nhiều tin nhất đó, lại còn toàn tin độc nữa chứ :)))  Đăng lúc 12-7-2014 04:38 PM
xí hổ quá, tiếc là ko hóng hớt đc nhiều hơn để service cho các cô 5555  Đăng lúc 12-7-2014 04:36 PM
Yeah cám ơn cô qiuxuan! Tặng cô ngàn nụ hun cháy màn hình nhé! Muahhhhhh  Đăng lúc 12-7-2014 01:32 PM
@vici: cám ơn cô qiuxuan rất nhiều *bộp bộp* :)))  Đăng lúc 12-7-2014 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

915#
Đăng lúc 12-7-2014 14:05:52 | Chỉ xem của tác giả
khen cho ai khéo chọn hình ))
Nhìn thì có vẻ giống ảnh boss post nhưng mà nó hổng có giống xí nào nha , ảnh anh post nó phải tình hơn anh boss post chớ nhể haha

cr: http://instagram.com/m1keangelo

1 đoạn quay chậm khá chất cảnh anh chị ẵm bồng nhau Y.Y có vài giây ngắn ngủi thoi sao mà độ sát thương cao quá các cô ạ

cr:reupload by me

p.s: có mấy video 2 bạn bế ẵm nhau tối về rảnh tui ghép vô làm 1 cái hoàn chỉnh rùi edit bài sau nhớ. have a nice day các cô. À mà để tránh vấn đề bản quyền nên video tui post sẽ để chế độ ko công khai nhé,các cô đừng share đi đâu liên quan đến interfan nhé ko họ lại vô channel tui nói nọ kia mệt lém

Bình luận

@vic: cô ấy up rùi đó cô, dưới kia có link kìa, cô vào đi, còn cái phong bì cho cô đấy  Đăng lúc 12-7-2014 06:54 PM
hóng fic của c prince, nhanh lên c nha, đừng để chòi lá nhà mình chờ lâu "moa...moa"  Đăng lúc 12-7-2014 06:51 PM
@prince: cố lên cô, cả chòi lót lá, lót dép, lót gạch chờ cô ngâm cứu á  Đăng lúc 12-7-2014 05:25 PM
@trangsinhsinh: ý t là chòi ở box fanfic như cô qiuxuan nói ý, hihi @qiuxuan: uki cô, t cũng đang ngâm cứu ^^  Đăng lúc 12-7-2014 05:10 PM
@prince: sao phải lập chòi mới hả cô? FM asian ngày 16 và 17.08 ở Thượng Hải và Quảng Châu cô ạ  Đăng lúc 12-7-2014 05:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

916#
Đăng lúc 12-7-2014 15:54:05 | Chỉ xem của tác giả
Update hôm nay nha các tình yêu, chị Aom mặc áo chắc do fan tặng, nhìn yêu ghê cơ AoMike

cr ratipat IG via ma_ka_pon'IG

Cô gái này tình cờ gặp Aom nà, chắc hôm nay Aom đi quay chương trình gì quá.

cr:mind_napasasi'IG

Không biết các cô như thế nào, chứ t mong 2 anh chị mặc áo như này ghê á, rồi chụp 1 tấm với nhau. I don't care fanservice or aomservice.

Bình luận

fan Baitu thiết kế áo dễ thương quá, không biết khi nào mới thấy vợ chồng chưn gà cùng mặc áo đôi này chụp tự sướng cho fan ngắm nhỉ?  Đăng lúc 12-7-2014 10:20 PM
thương vợ chồng chưn gà quá, tận tình fanservice đến thế là cùng:))  Đăng lúc 12-7-2014 07:21 PM
cái này chắc lại "fan service" rồi :)) vì miếng cơm manh áo cả :))  Đăng lúc 12-7-2014 06:51 PM
công nhận aom dạo này cũng bạo dạn hơn trước nhều các cô nhể :))  Đăng lúc 12-7-2014 04:19 PM
dạo này anh nhà kiêu lắm, nomorefanservice nhá nên giờ t hok hóng hớt gì anh nhà, t chuyển qua hóng hớt chị nhà cơ:)  Đăng lúc 12-7-2014 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

917#
Đăng lúc 12-7-2014 16:48:03 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hớt tiếp, vụ này đã hóng hớt đc từ hôm qua cơ nhưng vì nó cũng ko có gì hường phấn nên để dành hum nay post cho chòi zui zui vậy. Qủa là shipper AoMike cực kỳ bá đạo

Cre by 戴军@weibo
Hôm nay, những thần tượng nổi tiếng của Thái Lan đã đến tham gia Generation Show. Fans ở trường quay đều vô cùng phấn kích, cô gái ngồi sau lưng tôi yêu cầu tôi hãy update những tấm hình lên weibo. Cô ấy bảo: Thấy Dai à, nhớ update hình gốc ấy nhé, chúng em sẽ Photoshop mặt thầy

(Vâng, shipper AoMike đâu, Photoshop đi nào, đừng phụ lòng thầy update ợ)

cre: 戴军@weibo

p/s: đùa chứ, sao t thấy liên quan đến AoMike đi đâu cũng gặp người troll hoài à  Nghe đồn tấm hình này được chụp trong lúc bạn Mike đi thay đồ biểu diễn á

Bình luận

Aom chụp tấm này đẹp quên sầu! Có cái bạn Mike chắc không bao giờ mặc được cái áo nổi như áo thầy Dal đâu! Bạn cứ đen trắng xám làm tới à!  Đăng lúc 12-7-2014 10:21 PM
Haha. giờ thay cái mặt mike vào thì ko biết ra sao nhể?  Đăng lúc 12-7-2014 05:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

918#
Đăng lúc 12-7-2014 18:11:06 | Chỉ xem của tác giả
[ PR] http://kitesvn.com/forum.php?mod ... p;extra=#pid8363291

Sau 2 tháng manh nha ý tưởng và gần 1 tháng bắt tay vào viết, cuối cùng t cũng cho ra đời đứa con tinh thần của t, cũng là kết quả của cuộc đời shipper Aomike vô cùng thăng hoa trong những tháng qua. Chap đầu còn hơi ngắn và viết còn luýnh quýnh, mong các cô thông cảm và ném đá nhẹ tay, àh quên ném mạnh nhẹ j cũng đc để chòi t khỏi cô quạnh là t vui rồi))

Một lần nữa cảm ơn các cô yêu quý đã ủng hộ tinh thần t từ lúc manh nha ý tưởng cho đến h , và quan trọng ko kém là đôi uyên ương Aomike đã cho t hường phấn tràn trề để viết fic

Trong lúc tình yêu Aomike đang trong thời điểm thăng hoa ntn, hi vọng fic t sẽ cho các cô cảm giác mới ^^

Bình luận

thanks cô nhé! Tôi chuẩn bị thưởng thức đây!  Đăng lúc 12-7-2014 10:22 PM
*moa moa* các cô, thực tình dù có mất máu thì t vẫn phải cố mà nạp lại cho đủ để đu tiếp cô ạh :))  Đăng lúc 12-7-2014 09:19 PM
@prince: fanservice cả mà cô, haha @Vic: đọc và nhớ cmt nha cô  Đăng lúc 12-7-2014 06:58 PM
vừa commnets phía trên mong c prince mau ra fic giờ kéo xuống dưới đã thấy, ủng hộ c nhìu, niềm vui cuối tuần "moa...moa..."  Đăng lúc 12-7-2014 06:53 PM
tks cô đã PR hộ t ;)...có cái đó nữa hả cô? vậy t sẽ nhờ liền hehehehe  Đăng lúc 12-7-2014 06:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

919#
Đăng lúc 12-7-2014 21:39:55 | Chỉ xem của tác giả
Tối cuối tuần tặng các cô tấm hình này, chống chỉ định những ai đang ăn cơm, uống nước trước màn hình nhá, 2 vợ chồng đều cực phiêu du

cre: 婕宝—bobo@weibo

Bonus thêm Clip của chương trình True Insider phỏng vấn 2 bạn. Phần phỏng vấn của AoMike ko có gì, chỉ bảo đến Shenzhen quay tiết mục, hiện giờ đang rảnh và vào trong cái kho ấy chơi, sau đó AoMike gửi lời cảm ơn fan đã đón họ nhiệt tình ở sân bay:

Link: http://v.youku.com/v_show/id_XNzM5NTg5ODAw.html

Sau đây tôi tạm trans phần 2 bạn hát nhé, các cô nhớ đọc kỹ các lời 2 bạn hát nha, tình bể cái bình luôn đi:

Mike: Tình cảm nho nhỏ của em đối với anh mà nói
Aom: Em cũng không biết vì sao vết thương mãi vẫn chưa lành.
Mike: Em cứ như thế làm loạn nhịptrái tim anh.
Aom: Chính anh là người đã khiến cho em như nhìn thấy đóa hoa nở rộ nơi xa mạc khô cằn.
Mike: Chính em là người khiến cho anh mỗi ngày đều muốn viết tặng em một bản tình ca.
Aom: Dùng bản tình ca lãng mạn nhất.
Mike: Em cũng dịu dàng hòa vào đó.
Aom: Ánh mắt kiên định với sự lựa chọn của đôi ta.
Aom: Chính anh là người đã khiến cho thế giới của em thời khắc đó trở thành một màu hồng.
Mike: Chính em là người khiến cho cuộc đời anh từ lúc đó chỉ muốn cùng một mình em phối hợp.
Aom: Tình yêu là dùng cả trái tim để tạo thành.
Mike: Anh là Michelangelo.
Aom: Dùng trái tim để khắc lên phong cách hạnh phúc nhất.

cre: pisharchina_family@weibo

p/s: Michel Angelo và Mike D Angelo, 1 sự trùng hợp thú vị các cô nhỉ? cô nào muốn biết Michel Angelo là ai thì lên hỏi bác google "Michelangelo di Lodovico Buonarroti Simoni" nhé

Và cuối cùng mong các cô bác nhà đài đừng cut quá nhiều hường phấn của chúng em khi phát sóng, xin đa tạ lắm lắm

Bình luận

@prince: đúng r đó cô  Đăng lúc 13-7-2014 10:55 PM
bài này là bài 1 chút ngọt đấy hả cô?  Đăng lúc 13-7-2014 10:53 PM
@miz: t coi cái clip ấy nó cũng ko hợp gu của t nên mới đầu t ko thích bài hát ấy đâu. Mãi khi Mike nghe toàn bài khi Mike nhảy lúc biểu diễn ở TQ rùi t mới thích bài đó   Đăng lúc 12-7-2014 10:53 PM
@qiuxuan: nếu cô coi cái bản dịch lời chắc y hệt như cô coi truyện khiêu dâm ấy! Ko đỏ mặt ko ăn tiền cô ơi! :">  Đăng lúc 12-7-2014 10:43 PM
@miz: bài ấy t chỉ nghe chứ ko biết lời cô ạ haha  Đăng lúc 12-7-2014 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

920#
Đăng lúc 12-7-2014 22:09:08 | Chỉ xem của tác giả
Chút hường phấn nhẹ của ngày hum nay nhé các cô. Số là hum nay bạn Mike bay tới Phuket để quảng bá cho Toyota esport. Bạn ấy xuất hiện hoành tráng thế này đây!

cre: Boss IG

Thế là bạn Aom bay vào comment liền: "Boss, cái gì ở sau những song sắt thế? Xa quá chẳng thể nhìn rõ được! " Comment thì không có gì đáng nói, đáng nói là ở cuối câu còn tặng kèm 1 icon mặt khỉ nữa! Thế là anh nhà "đáp lễ" liền: "Anh sẽ cắn cổ em đó! *Khẹt khẹt*"

Có dám cắn cổ Aom thiệt không Mike ơi? Hay từ "cắn" nên thay bằng từ "hôn" thì thích hợp hơn nhỉ???

Monkey Mike lúc thức "hung dữ" quá, thôi mình ngắm tạm bạn ấy trong lúc ngủ vậy, cũng quyến rũ chẳng kém ai đâu!

cre: Boss IG

Khổ thân cho bạn, lịch trình kín mít như vậy sức lực ở đâu mà kham cho hết nhỉ? Vừa kiếm nhiều tiền mà lại ăn xài tiết kiệm như vậy, bạn để dành tiền chuẩn bị cưới vợ hay sao đó! ^^

Thêm một thông tin nữa là ngày hum qua 3 topic về AoMike tham gia sự kiện Generation Show trên Baidu đạt lượng click vô cùng cao nhé, 1 cái 640.000 click, một cái 340.000, còn một cái gần 10.000. Tính sơ cũng gần 1 triệu lượt click rồi. Độ nổi của 2 bạn trên đất Trung cũng dữ dội quá đi!!

Bình luận

@qiuxuan: sao bạn Mike đụng đâu cắn đó giống ma cà rồng thế! Tôi nghĩ bạn chỉ dám dọa dọa thôi chứ bạn sợ Aom thế, Aom trừng mắt là bạn xếp càng liền!  Đăng lúc 12-7-2014 10:15 PM
tôi cá, bạn Mike dám! 5555  Đăng lúc 12-7-2014 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách