Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mason_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][FullHouse - Full Of Love] ๑۩۞۩๑ Mike Pirat + Aom Sushar = AoMike ๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
921#
Đăng lúc 13-7-2014 00:12:17 | Chỉ xem của tác giả
hot hot hot

Buổi đêm lại đến anh đạo diễn chương trình Show tối qua tung hàng các cô ơi, chết mất :

Cre by 康蝈蝈@weibo

Aom và Mike, rất thích hai em vừa lễ phép lại vừa đáng yêu, vừa xinh đẹp như thế. Vì các em nên đã phải đi rất xa để mua được món ăn Thái về, chuẩn bị mọi thứ đều rất tỉ mỉ, chỉ mong rằng các em sẽ cảm nhận được tình cảm tràn đầy của tổ dàn dựng Trung Quốc, suy nghĩ như thế! cho nên vốn dĩ là...không thể dừng lại được!

cre by: 康蝈蝈@weibo

p/s: t lội vài page của những người dàn dựng chương trình ngày hôm qua với AoMike ấy các cô, vd như anh đạo diễn, chị biên kịch, biên đạo và cả anh chơi cho đội chính trong show (những người này t đều trans weibo của họ update về aomike ở page trước ấy), họ đã làm rất nhiều chương trình, chẳng hạn như trc hôm AoMike thì t nghe nói là ghi hình Chae Rim và Cao Tử Kỳ ấy, nhưng ko thấy ai update hình ảnh của 2 diễn viên kia đâu, nhưng rất nhiều người trong chương trình ngày hôm qua làm việc với AoMike xong đều update hình ảnh của AoMike lên weibo của họ và đều khen AoMike hết. Và cả nhiều chương trình trước đó t thấy họ update rất ít về những khách mời đã tham gia (nói thiệt là hiếm luôn), nếu có update họ cũng ko dành tặng nhiều lời khen như AoMike đâu. Vậy nên thật sự thấy hạnh phúc khi làm shipper của AoMike lắm vì có lẽ 2 bạn ấy thật sự đáng yêu nên mới có rất nhiều người dành tình cảm cho AoMike như thế, vui lắm các cô ạ.

Mỗi lần t trans weibo của mấy anh chị này đều ghi rất rõ nick weibo của họ và ở trên weibo các anh chị ấy đều ghi rất rõ nghề nghiệp, chức vụ, cô nào muốn kiểm chứng cứ theo mấy cái tên ấy mà tìm nhá

Bình luận

thật chứ đôi này tình quá thể, ai gặp mà ko ship là ko chịu đc :))  Đăng lúc 13-7-2014 10:56 PM
Ời ơi 2 bạn ăn tối mà cũng phải tình như thế mới chịu ah! Hình như boss cũng chụp hình 2 bạn nhưng chưa kịp tung là anh đạo diễn giành tung trc rồi!  Đăng lúc 13-7-2014 04:25 AM
@qiuxuan:c ơi,boss là hời nhứt còn gì,vừa ship vừa đc ngày ngày hưng phấn,t nghĩ boss tự nguyện đu theo làm kì đà để mang tin hot về cho chúng ta đó haha  Đăng lúc 13-7-2014 01:43 AM
ủa ơi...trết trết....cái đôi bạn thân thế kỉ này làm gì mà bỏ bùa hết mn xug quanh zậy,2 bạn mà đứt gánh giữa đường là phụ lòng nhìu người lắm đó nha :))   Đăng lúc 13-7-2014 01:42 AM
mà nhìn vào cái hình t thấy tội nghiệp boss quá, khổ thân, mang thân phận boss mà thui thủi 1 mình, còn 2 bạn ấy cứ tự nhiên mà bắn tình:))  Đăng lúc 13-7-2014 01:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

922#
Đăng lúc 13-7-2014 02:52:29 | Chỉ xem của tác giả
Đây là clip tôi down mấy bản ở trên IG về rùi ghép lại thành 1 video cho mn dễ theo dõi,eo ôitôi tua đi tua lại ko bít bao nhiu lần ý các cô ạ, nhìn cái cách bạn mike bế bạn aom nhẹ tênh rùi bạn aom đùa nghịch trên tay Mike mà mún cào cấu màn hình laptop vì gato quá ) haha

cr: by me

Còn đây là 1 đoạn fancam ngoài sân bay bên Thẩm QUyến hum 10.7 nè, có thể thấy chỉ cần aom ra hiệu 1 phát là anh nhà bay đến như người máy tia chớp liền )

cr: ma_ka_pon's IG

cr: by me

Thêm quả ảnh thời trang sân bay của bạn Aom hum nay đã bổ sung đôi dép "thần thánh" thời trang bựa chả thua gì con Nai Kì (Nike) của tên chồng hay đi haha.

cr:ma_ka_pon's IG

p.s: Cũng như video sáng qua mình post thì 2 video này mn nếu mún share thì share riêng tư cho bạn bè thui nhá,đừng post lên mấy trang web có interfan nhé . Thank

Bình luận

@qiuxuan: cắt tóc xong nhớ nhảy điệu nhảy cánh gà của Aom Am rồi up clip nha cô! ^^  Đăng lúc 14-7-2014 03:10 PM
@vici: chưa cô, mà chắc chắn thế nào cũng cắt ít nhất ... vài lọn:))))))))))  Đăng lúc 14-7-2014 01:22 PM
@qiuxuan:thế đi cắt tóc chưa c ? :)))  Đăng lúc 14-7-2014 01:19 PM
nhì, về 3 của Đức ở những giải đấu lớn, những lúc ấy ko biết khóc cùng Đức bao nhiêu lần và cuối cùng cũng được mỉm cười:))  Đăng lúc 14-7-2014 12:16 PM
@miz: quá hạnh phúc cô ạ, chẳng biết nói gì. Cuối cùng t cũng chờ đc đến ngày này vì t yêu Đức từ năm 2002 và từ đó lúc nào cũng chứng kiến những lần về   Đăng lúc 14-7-2014 12:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

923#
Đăng lúc 14-7-2014 14:01:48 | Chỉ xem của tác giả
post lại tấm này lần nữa với mục đích kêu gọi làm ... áo áo áo áo áo áo áo.

cr ratipat IG via ma_ka_pon'IG

T thật sự thích cái áo này lắm luôn, nhìn nó đơn giản dễ thương, y như cặp đôi nhà mình luôn. Nên t mạn phép đưa ra cái ý kiến rủ rê, lôi kéo cả nhà làm áo. Rồi chúng ta off nhà ha ha (t vẫn nung nấu cái ý định off nhà đấy mọi người còn nhớ hay đã quên)
Ngày xưa đi học làm áo lớp tầm 100-150k, áo cotton mặc cũng mát mẻ. không biết giá cả bây giờ ra sao, nhưng chắc cũng tầm đó nếu chúng ta làm số lượng trên 10 áo.
Hện tại có bluemeo;  cô qiuxuan; cô trangsinhsinh, lala2008, mizppi , prince_gacmai, leilahuynh, pandavu đồng ý,
cả nhà mình cho xin ý kiến gì đi nhé. Cuối tuần mình chốt danh sách, đi tìm chỗ đặt, tính giá, phương thức thanh toán, nhận hàng ^^
(Ai rành chỗ nào làm đẹp, rẻ thì cho t chút ý kiến, vì t cũng chỉ lân la tìm mấy chỗ trên mạng thôi chứ không phải dạng rành rọt gì đâu)
Ai ở tỉnh khác thì làm xong áo mình chuyển qua đường bưu điệũng dc, y như mua áo trên mạng người ta ship hàng vậy đó.
T thấy mình có thể đến shop in áo xem mẫu của họ, loại cotton 4 chiều là đẹp, mà không biêt shop cô leilahuynh nói có loại đẹp đó không? Còn chất lượng màu in thì mọi người yên tâm, với khoảng giá 150k như t nói thì mình yêu cầu họ màu đẹp, k ra màu, nếu ra màu đem trả hết, bắt họ làm lại (hồi trc lớp t cũng làm y vậy, trả người ta bắt làm lại).
Vậy trước tiên mình nhờ cô trangsinhsinh lên cty nhờ ai thiết kế giùm cái mặt trước : chữ AoMike như hình + chứ việt nam nho nhỏ phía bên dưới góc phải cái chữ, mặt sau là hình táo dứa chụm tay tim gì ấy => rồi up hình lên nhà cho mọi người xem.
(phải mà nhà mình có ai biết vẽ vời nhỉ, vậy sẽ có cái độc lạ, không phải đi xin ý kiến bên kia)

Bình luận

@Leilahuynh: t hóngggggg  Đăng lúc 15-7-2014 10:16 PM
tui nhờ bạn thui các cô ơii, ^^ nó từng vẽ chibi cho tui ^^ nên tui chợt nhớ.hiii đã chọn hình và sản phẩm sẽ ra lò ^^ trong vòng vài ngày tới  Đăng lúc 15-7-2014 10:08 PM
Mà nói chơi cho vui chứ tôi đồng ý hoàn toàn với ý kiến các cô! Cô leilahuynh đảm nhận nhiệm vụ quan trọng quá! Cố vẽ xinh xinh nhé cô!  Đăng lúc 15-7-2014 09:12 PM
sau một đêm và một ngày không vào mà nhà mình bàn tán xôn xao quá! Đến cả chuyện 2 bạn ấy "ăn" nhau rồi! Tôi lạc hậu quá đi! ^^  Đăng lúc 15-7-2014 09:11 PM
@qiuxuan: cũng hay đó cô ạh, có sáng tạo :))) ah thông báo vs các cô là t post chap mới rồi nha, mời các cô vào đọc ạh :D  Đăng lúc 15-7-2014 03:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

924#
Đăng lúc 15-7-2014 21:15:16 | Chỉ xem của tác giả
Đây là đoạn trả lời phỏng vẫn của Mike ngày hôm qua trên News Plus
https://www.youtube.com/watch?v=4CKtgWT9As0
Trans
Q: Nghe nói bạn đang bị ốm? Đã khá hơn chưa?
M: À không có gì nghiêm trọng cả, tôi chỉ bị thiếu ngủ chút thôi
Q: Bạn vừa trở về từ Trung Quốc đúng không?
M: Vâng, tôi từ TQ về BKK, ngủ tại sân bay sau đó tiếp tục bay đến Phuket để làm việc.
Q: Thời tiết ở TQ thế nào (chắc PV hỏi đểu )
M: Giống như ở đây vậy, rất nóng
Q: Bạn sẽ tới gặp bác sĩ sau khi xong việc ở đây chứ?
M: Không, không cần thiết. Tôi chỉ cần nghỉ ngơi chút thôi
Q: Nếu không đi tình trạng của bạn liệu có tệ hơn không?
M: Không sao
Q: Bạn vẫn sẽ vẫn tiếp tục làm việc sau sự kiện này hả?
M: Vâng tôi có cuộc gặp mặt tiếp theo
Q: Liệu bạn có đang làm việc quá sức không?
M: Uhm.. Chỉ là trong thời gian này thôi, trong tương lai tôi sẽ không làm việc lien tục như thế này đâu
Q:
M: Vâng tôi đi TQ với Aom để ghi hình chp 1 chương trình TV, chúng tôi đã tập luyện cả ngày. Tôi nghĩ thời tiết ở TQ lạnh nên mới “quất nguyên bộ” (như mn đã thấy) (ai chẳng bít anh muốn Cool chứ chả nhẽ ở TL mà ko bít ở TQ cũng nóng à :v) nhưng tới nơi mới biết thời tiết nóng như Thái Lan.
Q: Nghe nối bạn đã nhận được phản hồi rất tốt từ fan TQ khi hát bài hát Tiếng Trung?
M: Vâng, đây là lần đầu tiên tôi hát bài hát tiếng trung. Nó rất hay.
Q: Hát bài hát tiếng trung với bạn có khó khan lắm không?
M: Khó đối với tôi? Uhm… cũng khá khó khan bởi vì trước đây tôi chưa từng học Tiếng Trung. Nhưng tất cả mọi việc đều diễn ra tốt đẹp
Q: Những phản hồi đó như thế nào?
M: Tôi đã luyện tập cùng với Aom
Q: Bạn có vui mừng về điều đó không?
M: Rất vui mừng nhưng tôi đã phải rất cố gắng tập trung ở phía sau sân khấu.
Q: Chắc các bạn có nhiều fan ở đó?
M: Vâng, cũng khá nhiều. Chúng tôi cũng được chào đón tại sân bay. Một số fan chạy theo sau chúng tôi và Aom đã suýt bị ngã. Tôi phải… (chuyển câu hỏi trước khi mike nói hết câu trả lời)
Q: Nghe nói 2 người còn có nhiều fan hơn cả các ngôi sao Trung Quốc bên đó?
M: Thật sao, tôi chưa nghe nói đến việc đó bao giờ.
Q: Giờ 2 bạn “Gin couple” khác hot,  nhận được sự chú ý từ những người hâm mộ TQ?
M: Thật ra thì “Gin couple” cũng đã có từ khi FHT phát song.
Q: Vậy có thể gọi là “Gin couple” quốc tế?
M: Uhm…Chúng tôi chưa đạt được đến mức đó, giờ chúng tôi chỉ nổi tiếng tại Trung Quốc, còn các nơi khác thì chưa.
Q: Sau màn biểu diễn của bạn, bạn có nhận được lien lạc của các công ty bên đo không?
M: Tất nhiên là có nhưng đến giờ tôi không có thời gian để nhận bất kể lời mời nào.
Q: Hai bạn sẽ có buổi chụp hình đồ đôi chứ?
M: Cái đó thì tôi không biết trước được
Q: Thế còn kế hoạch phim truyền hình ở Trung Quốc thì sao?
M: Tôi cũng được gợi ý một số nhưng lịch làm việc của tôi quá dầy đặc nên tôi chưa có quyết định nào cả.
Q: Vậy bạn sẽ tập trung hoạt động ở Thái trước hay bạn sẽ tới Trung Quốc trong thời gian sớm nhất?
M: Tôi sẽ cố gắng hoàn thành công việc ở Thái trước.
Q: Hai bạn đang trở thành cặp đôi đẹp trên phim lẫn ngoài đời nhưng đồng thời lại có tin đồn rằng bạn công khai bạn gái tên Ing. Vậy chuyện này là như thế nào?
M: Uhm… Tôi không công khai điều gì cả. Thậm chí tôi chưa từng đề cập đến bất kỳ mối quan hệ nào cả.
Q: Nhưng hai bạn biết nhau đúng không?
M: Đương nhiên chúng tôi biết nhau nhưng chỉ là như những người bạn
Q: Nghe nói bạn và cô ấy đi HQ cùng nhau?
M: Không, tôi không đi cùng cô ấy, cô ấy đi cùng với bạn của cô ấy.
Q: Nhưng bạn đã gặp cô ấy ở đó đúng không?
M: Đúng nhưng chúng tôi chỉ gặp nhau để dung bữa. Tôi chỉ là chăm sóc bạn bè của tôi thôi bởi vì họ là nhóm bạn than của tôi
Q: …
M: Vâng, tương tự như thế
Q: Mối quan hệ của bạn và cô ấy có cơ hội để phát triển chứ?
M: Tôi không nói trước được tương lai. Hiện tại chúng tôi chỉ là bạn, với tôi vậy là đủ, Tôi có 2 người bạn rất than trong nhóm này.
Q: Bạn đã từng hẹn hò với cô ấy đúng không?
M: Không, tôi chưa từng
Q: Bạn sợ nếu công khai mối quan hệ thật sự của mình thì fan sẽ quay lung lại với bạn?
M: Không điều đó không lien quan
Q: Hay bởi vì bạn đang là cặp đôi Gin?
M: Không, tôi không sợ gì cả bởi vì thực tế thì tôi không quan tâm nhiều đến việc nổi tiếng
Q: Cô gái ấy có biết về tin đồng giữa cô ấy và  bạn không?
M: Có, cô ấy có biết
Q: Trong chuyến đi Korean đó có cả Aom đúng không?
M: Không đó là 2 khoảng thời gian khác nhau
Q: Bạn chưa muốn hẹn hò vào lúc này bởi vì bản than bạn còn bị tổn thường vì mối quan hệ trước kia đúng không?
M: Không điều đó không hề liên quan.

Engtrans: Romant1c_Pr1ncess Ig
Vtrans: Lunpanda2503 & Beychannie Ig
Edit: By me

Bình luận

thank c trans nhá,tôi thk cách M trả lời trực típ vô vấn đề chứ k lảng tránh,dù xác định tin bạn nhưg có nhữg lời này thì càng thấy yêu bạn hơn nữa. Mike susu   Đăng lúc 16-7-2014 01:30 PM
Mà cũng nhờ bà pv hỏi cung nên mình mới biết chi tiết cái vụ scandal đó chứ! Bạn Mike chịu nói là vượt qua được cú shock rồi! Thank cô trang đã trán nhé!  Đăng lúc 16-7-2014 05:44 AM
Câu trả lời của Mike về bộ đồ giống lúc đi Hàn quá! Ko biết trời nóng nên chơi nguyên bộ kín mít!  Đăng lúc 16-7-2014 05:42 AM
Giờ thì mn hãy tin tưởng mike nhá chư như mấy lần trước chưa gì đã xoắn hết cả lên rồi. Mình phải tin vào những gì mình nhìn và cảm nhận  Đăng lúc 15-7-2014 11:52 PM
Uhm, mà công nhận mấy bà phóng viên hỏi như hỏi cung á.  Đăng lúc 15-7-2014 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

925#
Đăng lúc 15-7-2014 21:46:57 | Chỉ xem của tác giả
trangsinhsinh gửi lúc 15-7-2014 09:15 PM
Đây là đoạn trả lời phỏng vẫn của Mike ngày hôm qua trên News Plus
https://www.youtube. ...

Thật ra clip phỏng vấn này hôm qua đã có sub tiếng Trung rồi nhưng t nghĩ thế nào rồi fan cũng sẽ trans ra tiếng Anh nên tôi ko trans nữa. Vậy là cuối cùng bạn MIke cũng đã lên tiếng khẳng định chỉ là bạn bè với cái cô ingg gì gì đó. Với tôi, chỉ cần như thế là đủ, và tôi tin Mike. Khi Mike chưa lên tiếng thì mọi người bảo chờ Mike lên tiếng, và giờ Mike đã lên tiếng rồi thì t nghĩ shipper hãy tin tưởng và tiếp tục ủng hộ AoMike, đừng suy nghĩ quá nhiều, hãy trân trọng hiện tại, trân trọng những gì AoMike mang đến cho chúng ta và trên hết hãy trân trọng tình cảm của AoMike, đừng để vì 1 điều gì đó ko đáng mà phá vỡ những điều chúng ta trân quý!

à, mà buôn 1 tý về vụ đi TQ của AoMike ấy, t cũng lội nhiều bài cả trên weibo, cả trên baidu bar, đọc tất tật những bài viết, cảm nhận của cả shipper AoMike lẫn phải shipper AoMike. ở tất cả các bài ấy đều có 1 điểm chung là họ cực kỳ vui, hạnh phúc khi đã gặp được AoMike vì 2 bạn ấy tung tình kinh quá, có nhiều bạn vốn dĩ ko phải là shipper AoMike, đi để cổ vũ cho mấy star khác nhưng rút cuộc sau đó bỏ luôn star kia để đu theo AoMike. Những người yêu quý AoMike đã thực sự hạnh phúc khi gặp họ ngoài đời, mà chẳng nói đến fan nhé, ngay đến những người dàn dựng show đó cũng "đổ" đứ đừ 2 bạn ấy khiến t phải nghĩ chẳng biết AoMike có bỏ bùa mê thuốc lú gì ko mà sao ai ai gặp 2 bạn ấy cũng đổ như chuối thế?

Hứng quá, nên tôi cũng manh nha ý định đi dự Fanmeeting của 2 bạn ấy, nhưng đi 1 mình thì buồn lắm và khéo mấy bữa sau t lại hết hứng ý nên t định hỏi xem chòi mình có cô nào có ý định đu FM của 2 bạn ấy ko? hoặc có shipper nào mà các cô biết muốn đu thì t cũng sẽ đu cùng luôn. Nếu đi thì tôi có thể giúp bạn đó đặt vé FM và khách sạn trước, ở địa điểm Thượng Hải hay Quảng Châu đều được.

Bình luận

cô @qiuxuan cô cứ yên tâm là cô @prince đã cho phép gọi là cô gà mái rồi.. tên hay lạ :))) chòi ta kêu cô gà mái cho thân tình :)))))))))))) cô gà mái yêu vấu :))))) @Pri   Đăng lúc 16-7-2014 11:48 PM
@vici: tháng 8 ko đi đc thì tháng 10 qua đi cô, sang t dẫn đi chơi, hehe  Đăng lúc 16-7-2014 11:09 PM
@prince, lala: xin 2 cô đấy, t hay vừa ăn cơm vừa onl, mỗi lần t mà thế rồi nghe cái tên gà mái chắc tôi sặc chết luôn 555  Đăng lúc 16-7-2014 11:08 PM
haha ok cô, chả mấy khi đc đặt biệt hiệu kutoe tn :)))  Đăng lúc 16-7-2014 02:08 PM
:)))))))) nói tào lao dựa vào nick cô thế mà trúng:))) cô gà mái nhỉ ^^ tên này nghe cũng hay thôi mai mốt tui sẽ gọi cô là cô gà mái cô nhé  Đăng lúc 16-7-2014 12:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

926#
Đăng lúc 16-7-2014 01:56:46 | Chỉ xem của tác giả
Lần này bạn Mike xác định rùi nhé ) mỗi ngày tụi Trung nó tung ra ít hàng nóng , 2 bạn chạy đâu cho thoát haha
Gì chứ ngồi ghế cách nhau cả mét mà cười còn ngả ngớn tới độ đặt tay nên đùi "bạn" thì đúng là bá đạo thiệt đó, người ta chỉ có bá vai là đã "duyên" lắm oỳ, anh này vịn vô đùi vợ để cười lun mới ghê...chẹp...chẹp...

cr : front_18 's IG

Bình luận

thế này thì thảo nào aomike đánh gục hết mọi ng ở trường quay là phải, anh MC cứ phải nhắc Mike suốt là làm ơn nhìn anh ấy tý đi:))  Đăng lúc 16-7-2014 11:55 PM
đúng kiểu em là chỗ dựa của a :v  Đăng lúc 16-7-2014 08:04 AM
đồng ý với cô miz =))  Đăng lúc 16-7-2014 06:00 AM
Thông cảm cho bạn Mike đi mấy cô! Ghế thì cao mà bạn sợ té nên gặp j đụng đó cho nó vững tinh thần đó mà!  Đăng lúc 16-7-2014 05:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

927#
Đăng lúc 16-7-2014 23:18:22 | Chỉ xem của tác giả
_vici_ gửi lúc 16-7-2014 01:56 AM
Lần này bạn Mike xác định rùi nhé ) mỗi ngày tụi Trung nó tung ra ít hàng nóng , 2 ...

cre by: 杨小安安安 @weibo (biên đạo chương trình show ở TQ mà AoMike tham gia)

Mấy ngày bận ghi hình cuối cùng cũng có chút thời gian trở về với tình yêu của tôi AoMike (giữa tên 2 bạn có trái tim hẳn hoi nhé) Hoan nghênh các bạn lần sau lại đến Trung Quốc chơi nha @Aom @Mike. Tiết mục của 2 bạn ghi hình sẽ được phát sóng vào lúc 9:20 tối ngày 9/8, nhất định phải đón xem nhé. FM ở Thượng Hải và Quảng Châu tôi cũng sẽ đi săn vé, haha

Thế này là thế nào đây? chẳng nhẽ AoMike có bùa mê thuốc lú gì sao các cô? giờ đến bạn biên đạo cũng thành shipper AoMike luôn mất rồi .

à, cái vụ ngồi ghế ấy các cô, t nghe fan kể lại là chương trình đó đã định sẵn mỗi người 1 vị trí rồi, nhưng chẳng hiểu sao hồi hồi rồi AoMike tuy là 2 người 2 vị trí nhưng rút cục lại chỉ có 1 vị trí, tại dính nhau quá mà

Bình luận

2 bạn đạt all-killed mọi mặt trận từ fan đến biên đạo chương trình luôn! Lực sát thương tuyệt đối rồi!!  Đăng lúc 18-7-2014 12:44 AM
đến khổ với 2 bạn, đi tới đâu là có fan tới đó. chắc mai mốt 2 bạn có cưới nhao thì " 2 người chỉ cần mặc áo cưới, việc còn lại cứ để fan lo" quá   Đăng lúc 17-7-2014 05:52 AM
đến khổ với 2 bạn, đi tới đâu là có fan tới đó. chắc mai mốt 2 bạn có cưới nhao thì " 2 người chỉ cần mặc áo cưới, việc còn lại cứ để fan lo" quá   Đăng lúc 17-7-2014 05:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

928#
Đăng lúc 17-7-2014 14:51:41 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay AoMike tích cực tập luyện cho FM ở TQ sắp tới (biết bao giờ mới có cái FM của Việt Nam .
Không biết tiết mục gì đây ta

cr: mda_banbangcare'IG

"Anh chết với em"... t tự bịa. (Anh nhà có vẻ thích cái mền này quá ta, chị nhà hình như cũng có 1 cái gần như zị)

cr: FrontNine FB

(edit sau)

Bình luận

chắc thơm:))or bị ghiền giống tui hồi nhỏ hay vài đứa bây giờ cũng có một món đồ rồi đi đâu cũng mang theo cho yên tâm, kiểu vật bất ly thân đó @cô gà mái   Đăng lúc 17-7-2014 09:29 PM
k hiểu cái khăn này có chức năng j mà bạn Mike lôi hết chỗ này sang chỗ khác thế nhỉ? :v  Đăng lúc 17-7-2014 07:19 PM
chính xác cô @mèo.. hôm bửa tui thấy giống lắm cũng bảy sắc cầu vòng, nhưng hình như của bạn vợ có sọc màu trắng  Đăng lúc 17-7-2014 05:14 PM
mới có cái hình b mike đứng dạng chân cực kỳ bá đạo cô ơi, coi hình đó t xém sặc chít lun  Đăng lúc 17-7-2014 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

929#
Đăng lúc 17-7-2014 19:43:43 | Chỉ xem của tác giả
t đi chết đây các cô ơi, t ko shipper aomike nữa đâu, có ngày t đau tim, tăng xông lúc nào ko biết ý. Clip phỏng vấn mới nhất buổi tập cho FM của 2 bạn ấy đây. Chưa có sub nên ko biết tềnh hình 2 bạn nói những gì mà coi vẻ cả 2 anh chị nhà rất là phởn, nhất là màn đối đáp tiếng Trung ở khoảng phút thứ 03:20 trở đi, t coi hoài mà sao vẫn thấy tim bay ra khỏi lồng ngực vì độ tình củm của 2 anh chị nhà

Mike: xin chào các bạn, tôi là MIke
Aom: Xin chào các bạn, tôi là Aom
Mike (nhìn Aom): Anh yêu em
Aom: Anh có yêu em không?
Mike (nhìn Aom): Em có yêu anh không?
Mike (thì thầm vào tai Aom): Anh yêu em

Link: http://v.youku.com/v_show/id_XNzQyMDgzNDAw.html

p/s: Biết là có thể 2 bạn bị cánh pv kêu phải nói cái câu Wo ai ni và có thể cũng chỉ là đùa thôi, cơ mà sao vẫn thấy đau tim chết đc mất ấy, AoMike quá dễ thương đi, ko thể ko bấn 2 bạn trẻ được

Bình luận

hix hàng nóng cứ tung ra tới tấp! Sao tôi bình tĩnh mà trans tiếp đây! 2 vợ chồng này đúng là giết người không dao không súng mà!!  Đăng lúc 17-7-2014 10:15 PM
lại mới có 1 cái fancam 2 bạn lắc mông vô đối lun cô ơi, mông bạn Aom đã nhỏ mà b Mike lắc rồi đẩy rõ khỏe thôi, đến chết mất thôi  Đăng lúc 17-7-2014 10:10 PM
nói thật chứ nhảy với đôi dép quai ngang ấy tôi thà nhảy chân trần còn hơn á cô! Bởi mới nói xì tai của 2 anh chị nhà này vô đối, không ai dám đụng hàng hết!   Đăng lúc 17-7-2014 10:06 PM
chị vợ đi đôi dép lê thần thánh mà, coi chị vợ nhảy với đôi dép ấy vừa buồn cười vừa đáng yêu  Đăng lúc 17-7-2014 10:04 PM
@miz: cô giống t đấy, t cũng toàn sợ b Mike rách quần, mà bạn đứng đc hay phết, lâu gớm ý, khổ phải ráng thế để lên tivi cho nó đẹp đôi với vợ, hum nay  Đăng lúc 17-7-2014 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

930#
Đăng lúc 17-7-2014 21:09:02 | Chỉ xem của tác giả
Không biết mấy cô coi bạn Mike và bạn Aom nói Wò ái nì ở đoạn nào chứ đoạn tôi coi là tình tiết diễn biến thế này đây!
Mike: (rót vào tai Aom) Wò ái nìiiiiiiiiiiiii
Aom: Ốiiiii (nhảy né né ra)
Phóng viên: Á!!!!! tài tài tài (tạm dịch: trời trời trời!!)
Aom: Tham à lai??? Hey!!! (tạm dịch: làm cái gì vậy??) Rồi mặt thì đỏ, miệng thì cười tươi như hoa rồi nói cái gì gì đó
Mike: (cười vừa gian vừa ngượng đỏ mặt - đỏ mặt là đỏ thiệt á mấy cô chứ ko phải tôi nói chơi đâu) cười hè hè hè rồi đẩy đẩy người Aom

Thôi tạm biệt mấy cô tôi chết đây, không sống nổi với 2 con người này đâu! Cô nào còn tỉnh tỉnh post giùm cái đoạn cut này lên youtube cho mọi người cùng thở oxy với tôi với!!

Nói chứ cũng ráng lết tấm thân già post tiếp mấy tấm hình bá đạo của 2 anh chị nhà!

Dịch vụ massage Thái thương hiệu Mike Pirath với tên thân mật Mike chưn gà lại có dịp quảng bá hình ảnh và rèn luyện tay nghề của mình với khách hàng độc quyền Aom Sushar nhé!

Dịch vụ khẳng định thương hiệu: mát xa tay Mike Pirath

cre: ma_ka_pon IG

Dịch vụ mới đầy tiềm năng: mát xa chưn Mike Pirath. Lưu ý: nhân viên chưa thuần thục nên có thể gây ra một số cơn đau ngoài ý muốn!

cre: boss IG

Dáng đứng "Bến Tre" của bạn Mike nhé!

cre: ma_ka_pon IG

Bình luận

@miz: tui nghi là luyện tập trá hình để củng cố tình cảm quá à. Hai bạn làm làm trò vợ chồng trước chốn đông người thôi :)))  Đăng lúc 17-7-2014 11:42 PM
ời ơi tôi vừa thấy tấm này đó! Đúng là tình vỡ mấy cái bình luôn í chứ! Cái FM này không biết có gì ở trỏng mà thấy 2 bạn làm đủ thể loại í nhỉ?  Đăng lúc 17-7-2014 11:39 PM
Lại còn cả làm xiếc nữa cô a. không hiểu buổi luyện tập hn các bạn ý có tập tành gì không mà toàn thấy hai 2 bạn chơi với nhau ko à?  Đăng lúc 17-7-2014 11:23 PM
có khi nào bữa FM bạn Mike sẽ tuyên truyền cho dịch vụ mát xa này hok cô?  Đăng lúc 17-7-2014 11:21 PM
Ôi đáng êu quá đi. Mike is No.1 vỗ tay bốp bốp :)))  Đăng lúc 17-7-2014 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách