Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ki'ssHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Kiss Project] Nhật ký fangirl 100 tuần dành cho Song Joong Ki

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-9-2013 12:01:33 | Chỉ xem của tác giả
10/9

Anh à.

Hôm nay trời lại mưa, mưa nhiều lắm.. Lại chợt nghĩ, nếu trời trở lạnh, anh sẽ rèn luyện vât vả như nào, chạnh lòng biết bao.

Mỗi ngày việc đầu tiên khi em mở mắt và trước khi chìm vào giấc ngủ là được ngắm nhìn anh, không biết từ khi nào nó đã trở thành một thói quen không thể bỏ. Nhìn và nghĩ về anh thật sự làm em thấy vui trong lòng.

Thời gian trôi nhanh quá anh nhỉ, cũng đã được hai tuần rồi, 98 tuần tiếp theo cũng sẽ qua nhanh lắm. Gio em chỉ muốn được nhìn thấy anh một lần trong màu áo lính, có lẽ đẹp lắm anh nhỉ.

Mưa..xem Run và lại nhớ anh..

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-9-2013 14:21:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
10.9
Dạo này trời bắt đầu mùa mưa ồi anh ạ,hôm nay trời vẫn cứ mưa rã rích,hơi se lạnh. Thời tiết này dễ làm người ta cảm thấy nhớ,và em lại nhớ anh nửa rồi.
Nhanh thật anh nhỉ,đã 13 ngày ồi từ ngày anh đi,như vậy thì 2 năm sẽ nhanh thôi mà. Em lại vừa xem NG anh ạ,cứ muốn xem đi xem lại hoài thôi,cứ muốn nhìn thấy gương mặt anh thôi.
Dạo này em ngoan lắm anh ạ,em rất siêng học bài,vì tương lai và vì cả amh nửa,vì em muốn một ngày đc nhìn thấy anh bằng da bằng thịt. Em đang rất cố gắng anh ạ,áp lực học hành cũng nặng nề hơn khi mà năm nay em đã học cuối cấp,nhưng có anh bên cạnh em tin mình sẽ làm đc
Lại lôi hình anh ra ngắm. Như một thói quen...
Mưa,nhưng nhìn thấy nụ cười anh,em lại thấy ấm áp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 11-9-2013 00:26:42 | Chỉ xem của tác giả
Ki hâm à, mấy ngày nay em cứ loay hoay với rất nhiều kế hoạch,
quay mòng mòng từ sáng tới tối nên nhờ vậy đã không nghĩ nhiều đến anh nữa.

Em vẫn rất hào hứng với những thông tin về anh , vẫn háo hức với những clip chưa từng tung ra
nhưng em còn hào hứng hơn với những kế hoạch mà mình đang theo đuổi.
Chẳng phải em đã từng nói với anh là em sẽ dành hai năm và lên kế hoạch thật cẩn thận còn gì.

Anh có biết tất cả các kế hoạch đều lấy động lực từ anh đó
Nhiều lúc em tự phì cười với chính bản thân mình luôn
vì đây là lần đầu tiên em thật sự muốn làm và bắt tay vào không do dự
Dù cho người ngoài có nói em thế nào đi chăng nữa. Như vậy gọi là kiên định anh ha.

À, nhưng mà có một thời điểm trong ngày em luôn nhớ đến anh.
Đó là thói quen từ trước khi anh lên đường nhập ngũ cơ
Đó là thói quen tự lẩm bẩm nói tiếng Hàn một mình như thể mình đang nói với anh
* thật ra là những lời em muốn nói hoặc hỏi anh dạng như
chúc ngủ ngon! anh ngủ có ngon không? mấy giờ ở hàn quốc rồi? tập huấn thế nào rồi? em rất nhớ anh.*

Anh à, tới giờ em ngủ rồi, còn 3 tiếng nữa anh sẽ dậy. Chúc anh ngày mới tốt lành

Hôm nay sẽ là một ngày vất vả nữa, nhớ rằng, em luôn bên cạnh anh

http://www.youtube.com/watch?v=4OCsQBwzNHc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 11-9-2013 10:42:45 | Chỉ xem của tác giả
Nhật ký tuần thứ 3 " Sinh nhật mùa thu"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 11-9-2013 15:06:32 | Chỉ xem của tác giả
11/9

Chiều nay em vui lắm anh ạ, vừa ngồi vào bàn làm việc em đã đươc thấy anh trong màu áo lính. Gương mặt anh vẫn thế, rạng ngời, đáng yêu biết bao, thật sự không biết nói sao để anh có thể hiểu được cảm xúc của em bây giờ.

Mỗi ngày em luôn chờ đợi các tin tức về anh, lang thang mọi nơi để được đọc các thông tin về anh, đọc các cảm nhận, lời comment mà các kisser dành cho anh..

Có một kisser bảo rằng " những người da diết như em ko nhiều đâu " có lẽ thế thật anh ạ. Bây giờ mọi người đã quen với việc anh đi xa, cũng đã sống vui với nỗi nhớ, nhưng với em thì đến ngày hôm nay vẫn chỉ là ngày hôm qua, ngày chia tay anh...

Em vẫn nhớ anh mỗi ngày, vẫn nhìn ngắm anh khi rảnh rỗi và cả ngay trong giờ làm việc ^^  Khi em buồn em lại nhìn anh, vui em cũng sẽ nhìn anh, bận rộn cũng phải ngắm một chút...dường như nỗi nhớ trong em dành cho anh chưa dừng lại chút nào anh ạ.. và em cũng không muốn nó dừng lại đâu, cứ như thế này để biết em yêu anh nhiều hơn ngày hôm qua, để em vẫn thiết tha chờ đợi anh trở về.

Cố gắng hơn nữa anh nhé, cứ giữ được sự tin anh như hôm này là vui rồi.
Fighting {:161:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 11-9-2013 17:33:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chào anh!
Hiện tại mưa đã tạnh sau gần một ngày mây đen giông gió tưởng như trời sắp sập xuống vậy! Em đang vi vu trên con đường về nhà,hai bên là những cánh đồng xanh mướt,gió hiền hoà và thoang thoảng hương thơm... Khi cảm thấy cuộc sống quá khó khăn,em thường nghĩ giá như gia đình em khá giả hơn một chút để được sống ở thành phố,như thế, mẹ em có lẽ sẽ không vất vả như bây giờ! Còn em,em có thể thực hiện được rất nhiều mong ước...em sẽ được tham gia những khoá học em thầm theo đuổi từ lâu,có thời gian rảnh để triển khai nhiều dự định... Và,anh biết không lúc em khao khát điều đó mãnh liệt nhất là lúc em không thể đi offline,không có điều kiện để hoạt động góp phần mang tên tuổi anh đến với nhiều người hơn nữa,còn đôi khi là lúc không đủ tiền mua một món quà sinh nhật cho anh mang ý nghĩa và gjá tri hơn lọ thuỷ tinh đựng đầy sao giấy nhiều màu... Nhưng em cũng hiểu đó chỉ là suy nghĩ bất chợt đầy giản đơn. Mỗi người khi sinh ra đều được mặc định một hoàn cảnh,vấn đề là sau đó họ lèo lái cuộc đời mình sang hướng nào mà thôi. Hơn nữa,sao có thể phủ nhân được rằng em rất yêu không gian khoáng đạt này được ? Và em đang cố gắng lắm nhé!
Anh sẽ mỉm cười khi lại nhận đc sao giấy và bài hát chúc mừng cực dở từ em vào ngày sinh nhật chứ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 12-9-2013 16:52:30 | Chỉ xem của tác giả
12/9

Anh à.

Cuộc sống đúng là con dao hai lưỡi, ngày qua các báo đông loạt khen ngợi anh, hôm nay chỉ vì một tin đồn không căn cứ, họ sẵn sàng dùng những từ thấp hèn để dựng lên câu chuyện về anh.

Thật sự em bực mình lắm, bực vì mình không thể bên anh, không thể hiếu được chính xác chuyện gì đang xảy ra

Nhưng anh ạ, tất cả các fan, nhưng người bạn không quen đều ủng hộ anh, họ tin vào con người anh.Đó là điều em mừng nhất.

Anh hãy cố gắng anh nhé, vượt qua mọi thứ để những người tạo ra nó, những kẻ độc ác, vì miếng cơm sẵn sàng nhào nặn nhân cách một người khác phải tự thấy xấu hổ về bản thân mình

Em luôn tin tưởng vào anh, bây giờ và mãi mãi như vậy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-9-2013 10:45:30 | Chỉ xem của tác giả
14/9

Cuối tuần rồi đó anh à.

Thời gian trôi nhanh đến mức em không cảm nhận được những gì đang xảy ra quanh em.

Với em mỗi ngày là một vòng quay đều đặn. Thức dậy làm bạn với cuộc đời, để vui buồn trong nhiều khoảnh khắc. Nhưng với anh, em không thể từ bỏ được thói quen nghĩ về anh từng giờ.

Những ngày qua được nghe tin về anh liên tục, vui có, giận dữ có, nhưng đó chính là cảm xúc thật sự của em dành cho anh. Anh vẫn khỏe chứ, ăn uống điều độ chứ, có lẽ bên anh nhiều bạn mới lắm rồi. Nhìn anh vẫn vui tươi trong màu áo lính, đẹp lắm anh ạ.

Vào nhà ngắm hình anh, đôi lúc em lại tự mỉm cười vu vơ một mình,lại chợt nghĩ, niềm vui đâu cần ở đâu xa, chỉ cần trong lòng mình có một người để mến yêu cũng tuyệt vời biết bao.

Chỉ còn vài ngày nữa thôi là đến sinh nhật anh rồi, không bánh, không hoa, không người thân trong quân ngũ đừng buồn anh nhé. Vì bên cạnh anh vẫn có mọi người gửi ngàn lời chúc đến anh thêm một tuổi nhiều niềm vui và hạnh phúc.

Cố gắng rèn luyện tốt anh nhé.

Nhớ anh lắm ...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 16-9-2013 09:12:36 | Chỉ xem của tác giả
Nhật ký tuần thứ 4 "Tuần ngập tràn niềm vui"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 17-9-2013 09:02:08 | Chỉ xem của tác giả
17/9

Hi anh

Hình như em là con ong chăm chỉ viết nhật kí cho anh hay sao í ^^

Đôi lúc em muốn viết cho anh nhiều lắm, viết mỗi ngày để kể cho anh nghe về những câu chuyện trong cuộc sống của em, để biết anh luôn ở gần bên em, để biết em nhớ anh thế nào.. Nhưng lại sợ mình "chiếm dụng" đất quá ^^.

Mới đó thôi mà cũng gần được 1 tháng rồi anh nhỉ, thời gian trôi qua nhanh thật đấy. Được nghe tin anh huấn luyện rất tốt, còn làm đội trưởng nữa, tự hào lắm anh ạ.

Cứ nghĩ màu áo lính sẽ làm anh gầy đi nhiều nhưng có lẽ em đã quá lo xa rùi, anh vẫn thế, vẫn trẻ trung đẹp như ngày nào. À, mọi người vẫn nhắc đến anh đều đặn đấy, mặc dù k có hình ảnh của anh nhưng ai cũng nhớ anh hết. Các báo, các kênh giải trí đều nói về anh, tuy có vài báo chỉ vì mục đích lợi nhuận mà viết không đúng về anh, nhưng không sao cả, tất cả các fan đều tin tưởng và yêu quý anh hết lòng.

Chỉ còn hai ngày nữa thôi là đến sinh nhật anh rồi, thêm một tuổi mới trong quân ngũ, ngày càng vững tin và mạnh mẽ anh nhé.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách