Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thiên đường bình yên - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 29-12-2013 11:14:04 | Chỉ xem của tác giả
đôi khi ước có 1 cuộc sống như trong phim. Đơn giản mà hạnh phúc
lúc đầu ta cứ tưởng Katie giết người bỏ trốn hay gì hóa ra không phải. Lại càng thắc mắc sao tự dưng lựa anh thanh tra đẹp trai dữ vậy
hóa ra cái gì cũng có lí do của nó
1 đoạn thắc mắc trong phim là lúc Katie nói với cô bạn gì mà lí do cổ không thể rời khỏi đây, nếu biết lí do thì sao khúc cuối còn ngạc nhiên nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 29-12-2013 11:23:23 | Chỉ xem của tác giả
Chưa đọc truyện, nhưng sau khi xem phim này phải kiếm truyện về đọc mới được , phim rất hay , tks ST nhiều, xem đến cuối phim mới hiểu thì ra Jo là 1 hồn ma
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 29-12-2013 12:36:48 | Chỉ xem của tác giả
Oa!! Cuối cùng thì phim này cũng được Vietsub rồi!!! Chờ mãi chờ mãi tưởng đâu chắc không làm Sub, bay vào thấy hết hồn
Truyện này hay lắm nè, của Nicholas thì cứ gọi là nhẹ nhàng mà sâu lắng, nên cũng hi vọng vào phim rất nhiều. Hihi. Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 29-12-2013 15:53:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
mình vừa mới xem xong. phim rất hay. rất cảm động. cám ơn subteam đã làm sub cho phim này. troeif lạnh mình ngồi xem phim mà thấy ấm lòng. cuộc đời, nếu được như trong phim thì hay biết mấy. đến cuối phim khi đọc bức thư của jo. thật sự rất cảm động. lau lăm mới xem đc bộ phim hay như này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 29-12-2013 17:10:50 | Chỉ xem của tác giả
Mỹ đúng là thiên đường của điện ảnh
họ có những nhà biên kịch và đạo diễn xuất chúng
những bộ phim được chuyễn thể như thế này thiệt là hấp dẫn
tác phẩm lần này rất hay
thank ST

Bình luận

Bạn ơi, cho mình hỏi hình ảnh quần của bạn là phim nào vậy?  Đăng lúc 29-12-2013 08:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 29-12-2013 19:24:03 | Chỉ xem của tác giả
xem film rất hay, có nhiều cảnh lãng mạn, đẹp, yên bình. Nội dung phim cũng thú vị. Nhiều khi cũng muốn thay đổi địa điểm hay nơi làm việc để có thể tìm 1 cái gì đó thuộc về mình nhưng chưa có đủ tự tin. I have to try more. Thanks all of you
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 29-12-2013 20:50:49 | Chỉ xem của tác giả
Lúc xem mình cứ cười mỉm. Những chi tiết rất bình thường, 2 người có ý với nhau, cách họ trao đổi ánh mắt, nói chuyện cứ hay hay, diễn biến tình cảm không có gì đặc biệt nhưng cứ lôi cuốn một cách tự nhiên. Thêm bối cảnh phim, có biển, có sông, có rừng đẹp ghê luôn, cứ thấy đúng là bình yên.
Có điều cái lúc Katie bảo là cũng biết lý do cô bạn kia mắc kẹt lại đây, sau đấy cứ lấp lửng mình ko hiểu luôn. Quả cuối thì có hơi giật mình thật.
Chà chà cứ mộng mơ, liệu mà có chốn nào mà con người với nhau cứ ngọt ngào thế này, mình đến ở luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 29-12-2013 22:06:56 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong phim, vì chuyển thể thành phim trong nhiều chi tiết được giản lược, 1 vài nhân vật mất đi, nhưng bù lại, có nhiều chi tiết mới mẻ hơn.
Tiếc là giá như mình xem phim trước khi đọc truyện thì đã thấy phim hay ntn.
Alex đẹp trai,hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 29-12-2013 22:51:33 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá :X

lối kể chuyện rất hấp dẫn, tạo cảm giác thật sự rất hồi hộp.

body của c nữ chính đẹp quá xá, trông khỏe khoắn vô cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 30-12-2013 00:11:18 | Chỉ xem của tác giả
phim thật sự rất hay và bất ngờ, mặc dù mình cũng nghĩ là lão cảnh sát có dính dáng j đến Katie nhưng lúc phát hiện ra là 1 anh chồng cuồng vợ vẫn thấy sốc. Rồi đến nhân vật Jo, thật tình mà nói cách xuất hiện quá-đúng-lúc cộng với việc đóng góp nhạt nhòa trong tiến trình câu chuyện làm mình thấy nghi ngờ nhân vật này thừa thãi 1 cách khó hiểu, phải đến đoạn kết lúc Jo nắm chiếc xích đu, tự dưng mình có linh cảm mãnh liệt là liệu Jo có phải vợ Alex không? Y như rằng. Vì thế nên nhân vật Jo lại trở nên thật đẹp và nhân hậu trong mắt người xem
Phim đưa người xem từ bất ngờ này sang bất ngờ khác, vẫn nhẹ nhàng sâu lắng nhưng chứa đựng nhiều ý nghĩa, thích 2 đứa con nhà Alex kinh khủng nhất là Josh, Josh yêu mẹ nhưng cũng yêu bố, có lẽ vì Katie hợp phỏm nên Josh cũng dễ dàng chấp nhận cô ấy, cái cách Josh nói Josh cũng quý Katie với bố làm mình thấy cậu bé thật trưởng thành và rất tình cảm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách