Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thiên đường bình yên - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 30-12-2013 02:07:35 | Chỉ xem của tác giả
ôi lại của Nicholas Sparks à , hay quá , phim nào chuyển thể từ truyện của Nicholas Sparks cũng hay hết à, hóng quá đi mất thôi , down luôn về luôn mới được he he    
thanh sờ kiu  Subteam he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 30-12-2013 08:41:08 | Chỉ xem của tác giả
Cứ tưởng Katie có gì đó mờ ám chứ, ít nhất cũng là nhân vật bị tình nghi trong một vụ án hình sự . Cái kết bất ngờ quá. Phim giải trí tốt, nhẹ nhàng. Được cái 2 nhân vật chính đẹp quá . cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 30-12-2013 10:46:26 | Chỉ xem của tác giả
Tuần vừa rồi về quê nên chưa xem được, mặc dù đã down xong từ thứ 7.
Tuần này xem luôn hay để đến tết đây?:-/
Đọc cmt của các bạn mà thấy tò mò ghê. Lâu rồi toàn xem phim hành động, dã sử, toàn âm mưu, súng đạn, gay cấn, kịch tính,...
Hết năm, có lẽ nên xem 1 bộ phim nhẹ nhàng về tình cảm gia đình & tình yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 30-12-2013 14:37:06 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là đã xem xong bộ phim và thật sự là có rất nhiều cảm xúc lẫn lộn đan xen trong đầu Lúc đầu cứ tưởng chị Katie giết người chứ, làm giật hết cả mình Và cũng không ngờ chú thanh tra lại là chồng của chị Katie nữa, hình như là mắc chứng bệnh gì ấy nhỉ ?? Và còn anh Alex nữa, đẹp trai dễ sợ luôn 1 người thật sự rất chu đáo và ấm áp Còn chị vợ trước Jo - sự xuất hiện của chị ấy hình như đã giải đáp mọi khúc mắc của bộ phim nhỉ Mình thật sự rất cảm động khi xem bức thư cuối í đọc mà cứ tưởng nước mắt cứ chực trào ra thôi Cũng ấm lòng vì kết thúc có hậu
Cuối năm rồi nên xem phim tình cảm nhẹ nhàng để khép lại năm 2013
Cảm ơn Subteam đã làm bộ phim về tình yêu rất hay Mong sẽ có nhiều bộ phim từ Subteam trong năm 2014
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 30-12-2013 18:13:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình phải down phim về xem ngay khi thấy tên Nicholas Spark đấy. Từ "The notebook" đến "Dear John" mình đều phát cuồng. Cái cách các nhân vật sống và trải nghiệm đều khiến mình mê mẩn qua từng tập phim, không thể dời mắt khỏi màn hình được .
Coi xong trailer càng khẳng định thêm ý muốn coi phim này mãnh liệt, hai diễn viên chính nhìn rất tự nhiên, lại còn có cả chị đóng Rob trong HIMYM nữa .
Mình xin gửi lời cám ơn đến các bạn đã làm phim này nhé .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 30-12-2013 19:35:39 | Chỉ xem của tác giả
mới đọc xong quyển này cách đây 1 tuần
đọc truyện rồi tưởng tượng đủ thứ nên giờ mong coi phim xem diễn biến thế nào
mình rất tò mò về cái kết trong phim sẽ dựng ntn đây?
giờ nhớ lại vẫn thấy rùng mình khi đêm khuya thanh vắng đọc cái kết của câu chuyện

Bình luận

Thiên đường bình yên đó bạn :)  Đăng lúc 30-12-2013 09:54 PM
cho mình xin tựa tiếng việt nha bạn, cám ơn bạn  Đăng lúc 30-12-2013 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 30-12-2013 20:32:46 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 24-12-2013 08:12 PM
Thông báo link die tại đây!

phim này đúng là được chuyển thể từ truyện Thiên đường bình yên của nicolas sparks rồi.
thường thì phim không mô tả dc hết các tình tiết của truyện, với ngôi kể cũng khác nên câu chuyện sẽ theo một hướng khác, cảm nhận khác
mình rất thích truyện này, kết thúc quá bất ngờ luôn. Dù sao cũng muốn xem thử, nam chính diễn viên y hệt mình tưởng tượng luôn.
Hóng phim, cám ơn subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 30-12-2013 21:08:23 | Chỉ xem của tác giả
phim mới, down liền
thấy phim mỹ tình cảm là phải hốt ngay
vì tình cảm mỹ đôi khi nhẹ nhàng sâu lắng lắm
cám ơn subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 31-12-2013 00:53:32 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá đi
có 1 chút bất ngờ, nhưng trên hết là phim rất nhẹ nhàng và lãng mạn, diễn viên đẹp và thấy ai cũng phù hợp với vai diễn, nói chung là phim rất tuyệt
Mong ST sẽ có nhiều dự án như này nữa, tks ST nhiều nhiều, hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 31-12-2013 13:25:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, cảm ơn subteam nhiều. Bức thư người vợ gửi thật cảm động, đoạn Alex với Katie nhảy trong cửa hàng có nền nhạc lãng mạn ghê, Heart's Content
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách