Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thiên đường bình yên - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 3-1-2014 20:08:24 | Chỉ xem của tác giả
yeah mình thích thể loại tình cảm như này lắm
còn do Josh Duhamel đóng nữa chứ
thanks subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 3-1-2014 20:12:23 | Chỉ xem của tác giả
nói chung hầu như các bộ phim Kites làm thì mình đều down về cả vì toàn phim hay hết, không kể phim hành động hay hoạt hình blah blah mà cả những bộ phim tình cảm mình đều tin tưởng và chưa bao giờ sai lầm. thực sự bị cuốn hút vì poster, vì thấy nó rất bình yên, như tên phim (: . nhưng có lẽ sau khi xem xong thì ai cũng bị ấn tượng vì nhân vật Jo của chị Cobie.
ban đầu mình cũng chỉ nghĩ cùng lắm là phim tình cảm nhẹ nhàng vậy thôi, nhưng lúc Jo xuất hiện mình có tý ngạc nhiên và vui vui vì thích chị mà, Robin của HIMYM haha nên kiểu càng hào hứng xem phim hơn, với cả cũng tò mò vì quá khứ của Katie như thế nào. mình cũng đã nghĩ kiểu chị bị truy đuổi, dọa giết gì đó blah blah . nói chung là ông chồng cảnh sát kia cũng điên thật @@ ,truy nã chỉ để tìm vợ mình . may dù sao đây cũng chỉ là phim tình cảm nên là ko có mấy cảnh lên cơn giết người dã man .
thích cái cách hai anh chị crush nhau rồi những ánh mắt dành cho nhau, cả cảnh dating. nói chung khung cảnh ở Southport thật yên bình và cũng làm mình như muốn đắm chìm vào đó, nhất là lúc ở hồ, cả cảnh hồ tràn ngập sắc vàng vừa vui tươi mà vẫn thấy ấm lòng. nói chung nhờ chị mà anh cũng đã được cảm nhận lại tình yêu và tuổi trẻ, như Jo đã hy vọng .
nói chung khi jo xuất hiện là mình cũng đã đoán đoán rồi , thế mà đến khi cuối cả cửa hàng bị cháy và Josh cùng Alex đều cùng bảo rất nhớ mẹ lòng cũng đã nao nao. và đến khi đọc thư của Jo gửi đến 'her' thì bất chợt khóc, mình luôn có một sự mẫn-cảm với những tình tiết kiểu một ai đó mất đi nhưng vẫn cứ ở đó ngắm nhìn những người thân của họ nhưng lại không thể chạm, không thể nói cho họ biết mình vẫn đang ở đây, vẫn luôn dõi theo họ. nên khi xem những cảnh Jo chỉ có thể đứng nhìn gia đình của mình ở một góc xa, mà lòng cứ thắt lại. vậy là Katie đã đến, để Jo có thể yên tâm trao gia đình của mình, để mọi hy vọng của mình đã có Katie thực hiện. yên-lòng hay đau-lòng , đôi khi nghĩ Jo cứ một mình lặng lẽ nhìn gia đình của mình thì đau nhưng có Katie mang đến cho họ hạnh phúc thì điều đó vượt trên tất cả . những dòng cuối Jo gửi đến ,một cách hoàn hảo kết thúc bộ phim mà vẫn để lại ấn tượng sâu sắc. và giờ mình ngồi đây viết lại cảm xúc, và nghe We both know, bài hát cuối phim ,thấy lòng cũng bình yên (:

thanks ST đã làm ra bộ phim ý nghĩa này, để làm lòng bình lặng lại ,nghĩ đến một hạnh phúc nhỏ bé yên bình của Katie cùng gia đình Alex thật sự rất tuyệt.
btw chị Katie cứ gọi cho mình nhớ đến Jennifer Aniston, chắc tại mỗi khi cười với ánh mắt, thật sự là rất thu hút mình ^^ . nhưng vẫn thích Cobie quá đi mất vừa cao vừa hot hihihihi. sau sau lại lôi ra xem lại thôi. thanks các bạn ^o^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 3-1-2014 21:33:36 | Chỉ xem của tác giả
Film này xem một thời gian rồi mà h thấy link down vẫn muốn kéo về xem lại!
Trước h những câu chuyện của Nicolas Sparks vẫn luôn luôn thu hút một cách kỳ lạ. Không phải vì giọng văn phóng bẩy, đầy những câu thữ thanh tao như Marc Levy, hay những chi tiết ảo diệu đan xen với những cuộc đời bình lặng trong truyện của Musso. Những câu chuyện mà Nicolas Sparks đem lại vẫn như vậy, nhẹ nhàng, mộc mạc và mang tới một cảm giác chân thật đến khó tả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 3-1-2014 22:08:13 | Chỉ xem của tác giả
đã xem xong fim một câu chuyện tình yêu lãng mạn và cũng nhẹ nhàng, rất hợp với gu của mình thanks subteam và mong subteam sẽ dịch những fim hay ntn nữa à mà fim này chuyển thể từ truyện sao, mình phải kiếm truyện đọc mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 3-1-2014 23:39:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình cực kết anh Josh Duhamel, phim nào có anh tham gia là mình xem hết,
Với câu chuyện tình lãng mạng đậm chất Nicholas Sparks, Save Haven đã làm cho biết bao độc giả phải thổn thức. Nay đã được chuyển thể sang phim thì càng khiến cho người hâm mộ phấn khích vì các nhân vật trong truyện đã được "hiện hình" và thực hơn.
Một bộ phim tình cảm rất hay cho mùa Valentine, thanks subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 3-1-2014 23:50:49 | Chỉ xem của tác giả
Khi coi phim này cảm thấy nhẹ nhàng tình cảm. Nhiều khi tranh đấu mãi mới tìm được một tình yêu chân chính. Một tình yêu đơn giản hạnh phúc đâu dễ tìm.. Đang ở tình trạng FA coi phim này muốn có gấu quá đi!!!!!!!!! Muốn 1 tình yêu đơn giản như vậy thôi...Film hay...!!! Thanksss Subteam nhiều nhé!!! Luôn ủng hộ các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 3-1-2014 23:52:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, nếu không muốn nói là quá hay.
Cái hay ở chính bức thư To Her mà Jo để lại, vừa bất ngờ, vừa cảm thấy đầy tình cảm và những hi vọng. Một kịch bản hay cũng với những diễn suất rất đời thường, tự nhiên và nhập tâm.
Một phim đáng để xem, và đừng tua nhanh bất kỳ khoảnh khắc nào.
Âm nhạc trong phim cũng rất nhẹ nhàng và đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 4-1-2014 01:16:43 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu thì giừn giựt, hồi hộp, dữ dội...lại còn máu me, sợ sệt, làm mình cứ thon thót tim, tưởng phim có yếu tố kinh dị...sau đó thì nhẹ nhàng, tình cảmcuộc sống sao êm đềm quá, sống cho bản thân, cho đam mê, không thể thiếu love at the first sight
từ đầu phim, mình cứ hồi hộp, một tình yêu êm đềm như vậy mà bị dính vào tội ác thì thật đáng tiếc.. và chỉ thật sự thở phào nhẹ nhõm khi phim có happy ending
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 4-1-2014 01:22:42 | Chỉ xem của tác giả
Đã là phim của Nicholas Sparks thì ko thễ ko xem, phim nào cũng trai xinh gái đẹp, cảnh phim đẹp như mơ và thanh bình, nhịp phim chậm nhưng ko chán, rất thích hợp cho người hay mơ mộng và chuộng sự nhẹ nhàng như mình, cám ơn subteam đã làm phim này nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 4-1-2014 07:52:03 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ hai từ để diễn tả "Tuyệt vời". Diễn viên không những xinh đẹp mà còn diễn hay, nội dung quá tuyệt vời, khúc cuối thấy bức thư đã hơi nghi nghi nhưng nhìn vào tấm hình người vợ cũ mình suýt khóc vì nó quá là cảm động,khong ngờ cô ah2ng xóm đó lại là vợ của anh chủ...phim thật tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách