Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: khjno1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Cung Hoàng Dạo Nào Dễ Bị Lợi Dụng Nhất

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-4-2013 19:51:39 | Chỉ xem của tác giả
Song Sinh (21/5 - 21/6):
Song Sinh dễ bị khiêu khích và muốn giải quyết những chuyện mà họ cho là thú vị. Không ngại khó khăn, thích thử thách vì vậy để dụ Song Sinh bạn chỉ cần đưa cho ấy cái gì đó khó khăn rồi thách cậu í là được liền.
=====>> cũng đúng đúng, cơ mà đọc cái này xong thấy mình ngu ngu sao ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-4-2013 19:58:52 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái cung Kim Ngưu của tôi :((, Mình thấy kim ngưu hiền lành quá nên dễ bị bắt nạt thì có :) đâu có tham lam gì đâu cơ chứ ^^, Nhưng công nhận câu này chuẩn không cần chỉnh "Bạn cứ cho Kim Ngưu cái gì đó là cậu ấy giúp hết mình." Mà nó cũng có thể dúng với mọi người ấy chứ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-4-2013 20:15:01 | Chỉ xem của tác giả
Sư Tử (23/7 - 22/8):

Tuy mạnh mẽ nhưng tính tình của Sư Tử rất đơn giản. Họ vô cùng ngây thơ và nóng vội, người khác nói gì là tin nấy, cho đến khi ngã đau tỉnh ngộ, họ mới nhận ra cuộc sống không hề đơn giản như mình nghĩ.

trời oi, chuẩn thế, ngây thơ thì đúng rùi, toàn bị bọn bạn tai quái lừa
nóng vội đúng thật, làm cái gì cũng hấp ta hấp tấp, làm trước khi nghĩ, đến khi ngồi nghĩ lại mới thấy mình lẽ ra nên làm khác cơ nhưng muộn rùi
may mà mình chưa bao giờ cay đến đoạn ngã đau tỉnh ngộ bao giờ cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-4-2013 20:33:07 | Chỉ xem của tác giả
cái này nói rất chuẩn nha.... luôn luôn bị lừa bởi tất cả mọi người....dù có đề phòng thì vẫn bị lừa :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-4-2013 21:03:25 | Chỉ xem của tác giả
Sư Tử (23/7 - 22/8):

Tuy mạnh mẽ nhưng tính tình của Sư Tử rất đơn giản. Họ vô cùng ngây thơ và nóng vội, người khác nói gì là tin nấy, cho đến khi ngã đau tỉnh ngộ, họ mới nhận ra cuộc sống không hề đơn giản như mình nghĩ.

Sao đọc thấy đau lòng thế nhỉ. Từ giờ chắc phải cảnh giác hơn mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 14-4-2013 22:28:21 | Chỉ xem của tác giả
Bọn xử nữ chết vì thể diện cũng đúng mà, có thể mất đi tất cả trừ lòng tự trọng, nếu ai đó làm hurt lòng tự trọng của xử nữ thì xử coi như bạn đã đi quá xa giới hạn cho dù bạn vô tình hay cố ý và chắc chắn đến 90% gạt bạn ra khỏi cuộc sống của họ mặc dù trong lòng rất đau đớn >____<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 14-4-2013 23:18:49 | Chỉ xem của tác giả
đúng rồi, mình cũng hay bị lợi dụng lắm.
đúng là cung Thiên Bình.
chán ghê luôn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 14-4-2013 23:22:02 | Chỉ xem của tác giả
Bạch Dương (21/3 - 19/4):

Bạch Dương thích bênh vực kẻ yếu, thấy chuyện bất bình chẳng tha. Chỉ cần đối phương kể khổ trước mặt họ, nói những điều sai trái của người khác, họ sẽ sẵn sang đứng ra giúp đối phương ngay.

Nghe giống BỤT quá đi
Bởi zậy đừng có kể khổ trước mặt ta đó, có kể thì phải đúng sự thật
nếu ta biết được có mùi giả dối hay lợi dụng là ta không tha thứ đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 14-4-2013 23:28:53 | Chỉ xem của tác giả
Ma Kết (22/12 - 19/1):

Ma Kết là những người này rất thích đồng cam cộng khổ với người khác nên dễ bị lợi dụng. Chân thành, lo lắng, đoàn kết là những đức tính tốt của Ma Kết. Tính cách này thật đáng yêu đúng không nào!
ec bị lợi dụng mà s đáng yêu dc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 14-4-2013 23:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Ma Kết (22/12 - 19/1):

Ma Kết là những người này rất thích đồng cam cộng khổ với người khác nên dễ bị lợi dụng. Chân thành, lo lắng, đoàn kết là những đức tính tốt của Ma Kết. Tính cách này thật đáng yêu đúng không nào!

Mình thấy do là quá cả tin mà hay bị lợi dụng, kiểu cứ thấy giúp được người ta thì làm, ai ngờ đâu người lừa mình

Mọi người đều bảo MK sống theo lí trí nhưng những lúc tình cảm đã chi phối thì càng dễ tin người hơn, có khi biết bị lừa rồi mà vẫn làm ý

Dù sao thì ai mà đã lừa mình thì cũng k chơi nữa, tránh xa mãi mãi luôn, vì đã đánh mất lòng tin thì không bao giờ lấy lại được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách