Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: khjno1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Cung Hoàng Dạo Nào Dễ Bị Lợi Dụng Nhất

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 26-4-2013 20:19:02 | Chỉ xem của tác giả

Song Sinh (21/5 - 21/6):

Song Sinh dễ bị khiêu khích và muốn giải quyết những chuyện mà họ cho là thú vị. Không ngại khó khăn, thích thử thách vì vậy để dụ Song Sinh bạn chỉ cần đưa cho ấy cái gì đó khó khăn rồi thách cậu í là được liền.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 26-4-2013 22:39:00 | Chỉ xem của tác giả
Thần Nông (23/10 - 21/11):

Cũng giống như Kim Ngưu, Thần Nông có quá nhiều tính toàn nên bị người khác tính toán lại. Tuy nhiên, tính cẩn thận, tính toán trước sau của Kim Ngưu không phải không ai biết. Vì thế, bạn mà để người khác biết được điểm này thì dễ bị phản tác dụng đấy nhé!

ờ thì mình cũng có nhìu tính toán...:))...mà thui kệ bik sao h....tính toán wa lại cũng hay
bởi z nên chắc mình bị khó gần...:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 3-5-2013 21:37:38 | Chỉ xem của tác giả
Song Ngư (19/02 - 20/03):

Song Ngư rất dễ bị mềm lòng, thấy đối phương đáng thương liền ra tay cứu giúp nên dễ bị dụ. Bé Ngư Ngư rất đáng yêu đó nhé, yêu thương tất cả những gì xung quanh mình, nếu bạn quen biết Song Ngư thì không nên lợi dụng điểm này nha.

hic, toàn bị Song tử bắt nạt {:427:} , ai bảo nó là bạn thân của mình cơ chứ {:447:}
lần này thì bắt được điểm yếu rùi nhé, hôm nào phải phục thù mới được, hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 9-5-2013 04:34:44 | Chỉ xem của tác giả
Cự Giải (22/6 - 22/7):

Cự Giải rất xem trọng chuyện tình cảm, bạn bè. Sự tin tưởng tuyệt đối vào những chung quanh là một tính hiếm thấy trong 12 chòm sao. Họ không hề nghi ngờ lời nói của những người bên cạnh mình, thương xuyên bị lợi dụng bởi quan hệ thân tình.

k biết nói gì hơn ... mình ngây thơ vậy trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 9-5-2013 06:48:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình thuộc cung Thần Nông.
Sau một hồi đọc đi đọc lại cái news.
Mình bồi hồi xúc động vì cái phần của mình nó hơi bị khó hiểu [chắc tại mình ngu quá]
Mình hiểu sơ sơ là: Ai trong cung thần nông cũng có nhiều toan tính, nên dễ bị toan tính của thiên hạ hại lại.
Đang sợ quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 11-5-2013 10:12:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình Song Ngư. Cơ mà thấy đúng!
Mình dễ tin người lắm, ở lớp vẫn bị bạn bè trêu chọc mà vẫn cứ tin . Bị trêu nhìu mà không phản ứng nên bạn nó còn thắc mắc nữa chứ .
Nhưng mà luôn hết lòng giúp đỡ bạn bè {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 11-5-2013 10:15:22 | Chỉ xem của tác giả
Kim Ngưu Kim Ngưu kìa
Kim Ngưu tham lam nhưng luôn làm bao nhiêu nhận bấy nhiếu theo công sức bỏ ra mà
KN dễ bị lợi dụng vì nhiều người xấu xung quanh KN quá mà
Kn còn bị lợi dụng do quá tin người nữa chứ :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 11-5-2013 11:23:52 | Chỉ xem của tác giả
Ma Kết (22/12 - 19/1):

Ma Kết là những người này rất thích đồng cam cộng khổ với người khác nên dễ bị lợi dụng. Chân thành, lo lắng, đoàn kết là những đức tính tốt của Ma Kết. Tính cách này thật đáng yêu đúng không nào!
dễ bị lợi dụng hình như là vậy thật....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 29-5-2013 17:35:11 | Chỉ xem của tác giả
"Tuy mạnh mẽ nhưng tính tình của Sư Tử rất đơn giản. Họ vô cùng ngây thơ và nóng vội, người khác nói gì là tin nấy, cho đến khi ngã đau tỉnh ngộ, họ mới nhận ra cuộc sống không hề đơn giản như mình nghĩ"

Cái này hơi bị đúng ý
Nhưng té 1 lần rồi thì sẽ ko bao giờ để bị lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 12-6-2013 15:31:10 | Chỉ xem của tác giả
Bạn cứ cho Kim Ngưu cái gì đó là cậu ấy giúp hết mình. Chuẩn kinh, mình chũng hơi tham lam thật, nhưng cũng không đến nỗi tham lam quá để mà bị hại T.T nói chung cũng rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách