Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: khjno1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Cung Hoàng Dạo Nào Dễ Bị Lợi Dụng Nhất

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 9-1-2014 18:57:12 | Chỉ xem của tác giả
"Thiên Bình rất ngại từ chối người khác trước mặt đám đông. Là người luôn muốn giữ hình ảnh hoàn mĩ trong mắt người khác, Thiên Bình sẽ không thể nào để người khác nghĩ mình là người hẹp hòi khi từ chối chuyện gì đó, bạn thử áp dụng xem nào."

Nghe quá đúng, cơ mà mình nghĩ cái này đúng với phần lớn với nhiều người chứ chắc k riêng gì Thiên Bình đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 10-1-2014 20:45:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy không đúng lắm đâu! ở các trang khác nói Ma Kết là cung kiểu nghiêm túc, cẩn trọng và khó gần thế mà cũng dễ bị lợi dụng nhỉ! (Mình cũng cung Ma Kết nè nhưng ít bị lợi dụng lắm)"Ma Kết (22/12 - 19/1):  Ma Kết là những người này rất thích đồng cam cộng khổ với người khác nên dễ bị lợi dụng. Chân thành, lo lắng, đoàn kết là những đức tính tốt của Ma Kết. Tính cách này thật đáng yêu đúng không nào!"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 11-1-2014 09:15:33 | Chỉ xem của tác giả
Sư Tử (23/7 - 22/8):

Tuy mạnh mẽ nhưng tính tình của Sư Tử rất đơn giản. Họ vô cùng ngây thơ và nóng vội, người khác nói gì là tin nấy, cho đến khi ngã đau tỉnh ngộ, họ mới nhận ra cuộc sống không hề đơn giản như mình nghĩ.

Quá chính xác, bạn mình cứ hay lên mạng tìm ảnh mấy cô bé hot girl rồi xin làm quen, bị bắt gặp thì cứ chối mãi, nào là không có, không làm nữa nhưng vẫn tiếp tục làm đó thôi. Đời đúng là không hề đơn giản mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 11-1-2014 10:29:03 | Chỉ xem của tác giả
Ma Kết (22/12 - 19/1):
Ma Kết là những người này rất thích đồng cam cộng khổ với người khác nên dễ bị lợi dụng. Chân thành, lo lắng, đoàn kết là những đức tính tốt của Ma Kết. Tính cách này thật đáng yêu đúng không nào!
sao mình không cảm thấy mình đáng yêu nhỉ, kỳ vậy ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 11-1-2014 10:51:24 | Chỉ xem của tác giả
Thiên Bình (23/9 - 22/10):

Thiên Bình rất ngại từ chối người khác trước mặt đám đông. Là người luôn muốn giữ hình ảnh hoàn mĩ trong mắt người khác, Thiên Bình sẽ không thể nào để người khác nghĩ mình là người hẹp hòi khi từ chối chuyện gì đó, bạn thử áp dụng xem nào.

chuẩn quá @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 26-1-2014 14:28:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy cái này đúng với mình quá.
Bảo Bình rất xem trọng tài hoa của người khác. Lúc này, họ hoàn toàn không nghĩ gì đến việc có bị dụ hay không nữa. Là người thật thà nhất trong số 12 chòm sao, không tính toán thiệt hơn, Bảo Bình xem trọng những người xung quanh nên chỉ cần biết là đang làm việc tốt cậu ấy sẽ giúp hết mình.
Mình rất thật thà  và thích giúp những người mà mình nghĩ họ đang làm những việc tốt, nếu không giúp được mình sẽ ủng hộ, động viên họ để họ có thêm nghi lực.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 27-1-2014 05:42:10 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mới biết topic này
Xem qua xem lại,cung hoàng đạo nào cũng dễ bị dụ
Con người ta trước mọi sự việc,thường hay xài trái tim trước nhất,làm sao đã kịp xét suy thật hay giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 27-1-2014 06:29:11 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn Thiên Bình rồi
Làm người xấu cũng vất vả lắm nên thôi đành làm người tốt vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 22-2-2014 00:39:56 | Chỉ xem của tác giả
mình thuộc cung song ngư. nói vậy là mình dễ bị dụ rồi,hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 17-7-2014 14:33:37 | Chỉ xem của tác giả

Thiên Bình rất ngại từ chối người khác trước mặt đám đông. Là người luôn muốn giữ hình ảnh hoàn mĩ trong mắt người khác, Thiên Bình sẽ không thể nào để người khác nghĩ mình là người hẹp hòi khi từ chối chuyện gì đó, bạn thử áp dụng xem nào.

hỏi s mà toàn bị lừa thôi huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách