Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: khjno1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Cung Hoàng Dạo Nào Dễ Bị Lợi Dụng Nhất

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 18-4-2013 12:32:27 | Chỉ xem của tác giả
Cự Giải (22/6 - 22/7):

Cự Giải rất xem trọng chuyện tình cảm, bạn bè. Sự tin tưởng tuyệt đối vào những chung quanh là một tính hiếm thấy trong 12 chòm sao. Họ không hề nghi ngờ lời nói của những người bên cạnh mình, thương xuyên bị lợi dụng bởi quan hệ thân tình.

híc, mình thường xuyên bị lợi dụng sao????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 18-4-2013 16:08:11 | Chỉ xem của tác giả
Nhân Mã (22/11 - 21/12):

Nhân Mã luôn không thể phán đoán được ai đúng ai sai, bên nào mạnh thì họ sẽ theo bên đó. Là chòm sao có tính hơi trẻ con, Nhân Mã ít khi suy nghĩ sâu xa cộng với tính cách đơn giản nên rất dễ dụ.

hix, bạn bè ai cũng bảo mình dễ dụ, trẻ con không biết bao giờ mới khôn nổi {:402:}

nhưng mà mình nghĩ mình cũng không tới nổi là tính cách đơn giản đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 18-4-2013 18:15:52 | Chỉ xem của tác giả
Thần Nông (23/10 - 21/11):

Cũng giống như Kim Ngưu, Thần Nông có quá nhiều tính toàn nên bị người khác tính toán lại. Tuy nhiên, tính cẩn thận, tính toán trước sau của Kim Ngưu không phải không ai biết. Vì thế, bạn mà để người khác biết được điểm này thì dễ bị phản tác dụng đấy nhé!
=>>> Dung hok ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 18-4-2013 20:19:18 | Chỉ xem của tác giả
Ôi....xử nữ....                                                                                      
Mình đúng là không thuộc dạng gan dạ......
.....nhưng ai đó mà càng thách thức thì mình càng thể hiện cho họ thấy máu liều của mình.........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 18-4-2013 21:33:52 | Chỉ xem của tác giả
Sư Tử (23/7 - 22/8):

Tuy mạnh mẽ nhưng tính tình của Sư Tử rất đơn giản. Họ vô cùng ngây thơ và nóng vội, người khác nói gì là tin nấy, cho đến khi ngã đau tỉnh ngộ, họ mới nhận ra cuộc sống không hề đơn giản như mình nghĩ.
==>Đúng thật đấy m thấy giống mình thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 18-4-2013 22:29:47 | Chỉ xem của tác giả
Sư Tử (23/7 - 22/8):

Tuy mạnh mẽ nhưng tính tình của Sư Tử rất đơn giản. Họ vô cùng ngây thơ và nóng vội, người khác nói gì là tin nấy, cho đến khi ngã đau tỉnh ngộ, họ mới nhận ra cuộc sống không hề đơn giản như mình nghĩ.

Mình là mình rất ngây thơ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 18-4-2013 22:46:45 | Chỉ xem của tác giả
"Nhân Mã luôn không thể phán đoán được ai đúng ai sai, bên nào mạnh thì họ sẽ theo bên đó. Là chòm sao có tính hơi trẻ con, Nhân Mã ít khi suy nghĩ sâu xa cộng với tính cách đơn giản nên rất dễ dụ"
sao đúng thế suy nghĩ đơn giản cộng với trẻ con nên dễ tin người, khổ thế đấy{:264:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 18-4-2013 22:52:10 | Chỉ xem của tác giả
Thần Nông (23/10 - 21/11):

Cũng giống như Kim Ngưu, Thần Nông có quá nhiều tính toàn nên bị người khác tính toán lại. Tuy nhiên, tính cẩn thận, tính toán trước sau của Kim Ngưu không phải không ai biết. Vì thế, bạn mà để người khác biết được điểm này thì dễ bị phản tác dụng đấy nhé!
-----
ơ cũng đúng phần nào á :( khổ thật :( mình dễ bị thuyết phục và khó thuyết phục người khác, nên chắc vậy nên dễ bị lợi dụng rồi :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 18-4-2013 23:51:29 | Chỉ xem của tác giả
Thiên Bình (23/9 - 22/10):

Thiên Bình rất ngại từ chối người khác trước mặt đám đông. Là người luôn muốn giữ hình ảnh hoàn mĩ trong mắt người khác, Thiên Bình sẽ không thể nào để người khác nghĩ mình là người hẹp hòi khi từ chối chuyện gì đó, bạn thử áp dụng xem nào.

Thật ra là Thiên Bình không muốn làm mất lòng người khác nên ít khi từ chối lời đề nghị của họ lắm. TB sợ cô đơn mà, sợ mất lòng, mất bạn, mất người thân. Nên ai nói gì cũng đồng ý giúp hết, nhưng mà cũng ko phải TB dễ lợi dụng đâu nha, giúp thì giúp chứ TB rõ ràng lắm. Cái cân mà :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 18-4-2013 23:53:08 | Chỉ xem của tác giả
Nhân Mã luôn không thể phán đoán được ai đúng ai sai, bên nào mạnh thì họ sẽ theo bên đó. Là chòm sao có tính hơi trẻ con, Nhân Mã ít khi suy nghĩ sâu xa cộng với tính cách đơn giản nên rất dễ dụ
Ta phải nâng cao tinh thần cảnh giác mới được {:422:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách