Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 23-4-2012 18:41:07 | Chỉ xem của tác giả
các bạn subteam ơi , các bạn cố gắng up các ep HD lên mf giùm mình với nhé , mình down ở fshare k đc , với lại mình không nhắn tin đăng kí tài khoản được , nên có gì các bạn giúp mình up mf với nhé , mình cảm ơn rất nhiều.
Đây là show mà mình thích nhất từ trước đến giờ , sau khi ss1 hết mình cũng buồn lắm , nhưng mà mình vẫn ủng hộ ss2 với những mem mới , mình nghĩ ss2 này cũng sẽ hay không kém ss1 đâu , hy vọng tất cả mọi người đều ủng hộ những mem mới như mình................................

Bình luận

đã up HD cả 3 tập :D  Đăng lúc 23-4-2012 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 23-4-2012 20:24:25 | Chỉ xem của tác giả
oh yeah có tập mới rồi, thank you sub team nhiều {:290:}
nhưng nói thật coi thì vẫn hấp dẫn nhưng có lẽ do khâu editing có vấn đề 1 chút nên đôi chỗ cứ nhàn nhạt sau ấy
khi lên soompi thì các bạn ấy bảo là do cuộc đình công nên từ khoảng ep3 cho đến ep hiện tại các tập ko tốt cho lắm
cái cuộc đình công đó sao ko kết thúc nhanh nhanh cho rùi, làm mình coi cũng cứ rơi rớt hứng thú đi đôi chỗ  {:276:}

Bình luận

đúng là 3 tập gần đây nhất vì lí do này kia (thời tiết + chàng nvật chính của chúng ta) cũng ko perfect lắm nhg m` thấy cũng tạm ổn ^^ hi vọng các tập típ tốt hơn   Đăng lúc 23-4-2012 09:03 PM
theo mình thấy thì 4 tập đầu vẫn là PD Choi đảm trách, sang tập 5 mới là dàn khác edit mà bạn  Đăng lúc 23-4-2012 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 23-4-2012 21:13:41 | Chỉ xem của tác giả
RyoMin gửi lúc 23-4-2012 20:24
oh yeah có tập mới rồi, thank you sub team nhiều
nhưng nói thật coi thì vẫn hấp d ...

bắt đầu từ tập 3 là PD Choi tham gia cuộc đình công rùi, nên việc ghi hình từ tập 3 là cứ dời đi dời lại liên tục là vậy
Rating từ tập đó đến jờ là jảm đều đều, hồi tuần rồi là 15%, tuần này Happy Sunday KBS thấp hơn cả bên SBS

p/s: đáng lý bấm bình luận mà mình lại bấm trả lời rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 23-4-2012 21:59:14 | Chỉ xem của tác giả
Hóng mấy hôm nay, cuối cùng thì cũng có ep 03 rồi
Cảm ơn subteam nhiều, subteam vất vả rồi ^^
Hôm nào xem xong sẽ bay vô nhà lảm nhảm

"Cây thông ngổ ngáo" nghe sao giông giống tựa đề Movie có anh Cha quá, tò mò ghê ^^, chắc phải tranh thủ mần ep này mới được

Thanks subteam lần nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 23-4-2012 22:39:18 | Chỉ xem của tác giả
oh yeah mới đi chơi về có tập 3 rùi mừng quá {:270:}{:270:}

down về trân' nó thôi {:303:}

tập trước là chuyến về bão tố {:289:}

giờ là tìm về cây thông ngỗ ngáo , nghe hấp dẫn quá {:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 24-4-2012 10:06:09 | Chỉ xem của tác giả
sannodori gửi lúc 23-4-2012 18:41
các bạn subteam ơi , các bạn cố gắng up các ep HD lên mf giùm mình với nhé , mình down ...

thế link ở đâu thế bạn , mình tìm mãi mà không thấy
có gì thì trả lời giùm mình với nhé

Bình luận

Nếu bạn chưa biết và chưa có phần mềm tải Torrent thì vào đây xem nhé ^^ http://kites.vn/thread/-torrent-3-1-2-build-26773-stable-trinh-tai-torrent-thong-dung-153857-1-2.html  Đăng lúc 24-4-2012 12:20 PM
Bạn muốn xem ngay khi có ep thì nên tải Torrent, cái này nhanh lắm ^^. Nếu bạn đợi up lên Mediafire sẽ hơi lâu.  Đăng lúc 24-4-2012 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 24-4-2012 11:08:26 | Chỉ xem của tác giả
em xem show này vì tình yêu với bạn Joo Won, thêm nữa là show cũng rất hài hước.
hi vọng là sub team sẽ bước đi đến cùng với show này.
mới có hai ep mà chết cười vs anh Cha, bựa không chịu được, mà toàn thua liên tiếp mới đau chứ.{:290:}

Bình luận

Hi vọng subteam sẽ đồng hành cùng show ^^  Đăng lúc 24-4-2012 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 24-4-2012 16:15:18 | Chỉ xem của tác giả
các bạn ơi cho mình hỏi , down torrent có phải là down cái link xong rồi bỏ vào utorrent cho nó chạy thôi phải không , thế sao mình nghe phải giữ seed gì gì ấy là xong , mình đang ở trung quốc , nên bỏ vào chả thấy nó chạy , bạn nào biết cách sửa không , giúp mình với , mình cảm ơn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
 Tác giả| Đăng lúc 24-4-2012 16:53:56 | Chỉ xem của tác giả
sannodori gửi lúc 24-4-2012 16:15
các bạn ơi cho mình hỏi , down torrent có phải là down cái link xong rồi bỏ vào utorrent ...

đúng là down torrent tức là nhấn vào link torrent, tải về, chạy bằng utorrent. Chừng nào thấy torrent hiện chỗ done là 100% hay status là seeding tức là bạn đã tải xong. Lúc này bạn có thể tìm tập tin chứa file video tải về và coi thoải mái. Bạn khoan đừng xóa ngay cái link đó trong utorrent mà hãy để nguyên như vậy cho các bạn khác cùng down.

Còn bạn nói bỏ nó vào utorrent mà không thấy nó chạy, có  thể là do không có ai seed cho bạn (cột seeds là 0(0) ) Cái này mình nghĩ 1 Night 2 Days ko thể gặp phải vì hiện giờ rất nhiều bạn seed
Mình nghĩ ko liên quan tới việc bạn ở Trung đâu, bởi vậy nếu không phải trường hợp trên thì bạn phải mô tả rõ lỗi mình mới giúp bạn được.

PS: bạn có thể hỏi bên khu suggestions & feedback chuyện này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 24-4-2012 17:07:13 | Chỉ xem của tác giả
[IMG]http://i202.photobucket.com/albums/aa235/sannodori/loitorrent.jpg[IMG]
đây là ảnh chụp màn hình của mình nè bạn , nó không chạy cái gì hết , mình ngóng mãi link hd mf của show này mà không có , nên chuyển qua kéo torrent thử thì lại bị cái này . bạn cố gắng giúp mình với nhé , mình cảm ơn nhiều...

Bình luận

bạn chọn vào link torrent trong utorrent của bạn, chọn update trackers thử xem  Đăng lúc 24-4-2012 05:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách