Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 24-4-2012 18:06:13 | Chỉ xem của tác giả
sannodori gửi lúc 24-4-2012 17:07
http://i202.photobucket.com/albums/aa235/sannodori/loitorrent.jpg
đây là ảnh chụp màn hình c ...

Có lẽ nhà mạng nó chặn rồi nên utorrent không update tracker được. Bên đó hay bị vậy lắm. Bạn chịu khó chờ link down thôi

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Kazehime + 1 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 24-4-2012 21:41:36 | Chỉ xem của tác giả
thế mấy bạn cố gắng giùm mình link hd của mấy ep lên mf với nhé , lâu mấy mình cũng chờ đc , nhưng mà chắc chắn có giùm mình với nhé , mình thick show này lắm , các bạn cố gắng giùm mình , mình cảm ơn rất nhiều

Bình luận

hix, MF hay die lắm bạn ơi, mình up lên peejeshare thui bạn ơi  Đăng lúc 25-4-2012 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 26-4-2012 00:08:04 | Chỉ xem của tác giả
Down về từ lúc mới có nhưng hôm nay mới có thời gian xem hết 2 ep. Cảm giác đầu tiên là hay đáng để mình hy vọng {:295:} Dù đôi lúc vẫn chạnh lòng khi nghĩ về ss1 nhưng vẫn sẽ yêu quý và ủng hộ ss2 như vẫn đang yêu quý ss1. Lúc xem đoạn đầu của ep 1, mình vừa cười vừa khóc Cười vì sự hài hước (cái này khỏi nói nữa) còn khóc thì là do vô thức, vì không còn nhìn thấy những khuôn mặt quen thuộc nữa. Chú Cha phải nói là quá hợp với 2D1N, mà cái sự đen đủi đúng là vô đối . Cả Jong Min nữa. Xem mấy ep đầu có JongMin thấy thích lắm, nhưng sau khi đi nghĩa vụ về thấy anh nhạt nhòa quá Nhưng sang ss2 này thì anh lấy lại đc phong độ của mình rồi , không uổng công mình mong chờ. Hôm nay đọc cái new về vụ đình công của đạo diễn mới mà chán quá. Chương trình mới bắt đầu đã gặp khó khăn rồi. Chỉ hy vọng rằng dàn cast mới sẽ gắn bó với chương trình lâu, đừng ai bỏ dở
2 days 1 night fighting
P/s 1: Mình nhớ Mong, nhớ Kim C, nhớ Hodong
P/s 2: Nhớ PD Na Về với 2D1N đi
Cảm ơn subteam đã ko bỏ dở 2D1N
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 26-4-2012 13:40:25 | Chỉ xem của tác giả
Ep 2 thật sự rất hay...
Mấy anh này rất "cuốn hút" trong mấy màn thử thách chọn chỗ ngủ...sẵn sàng phun bất cứ thứ gì ngày lập tức.{:443:}{:443:}{:443:}{:443:}{:443:}{:443:}
Còn CHA VỢ LẼ thì khỏi đỡ luôn, khẳng định mình ko hợp rồi còn đòi tham gia Running man nữa chak, thiệt hết biết. COMBO thất bại của anh này cũng thật đáng nể, chưa thấy show nào mà thành viên lại lập cú hit thất bại liên tục như vậy...{:264:}{:264:}{:264:}{:264:}{:264:}{:264:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
 Tác giả| Đăng lúc 26-4-2012 15:25:52 | Chỉ xem của tác giả
nguyenkimquyen gửi lúc 22-4-2012 02:00
Đã down ep 02 lúc mới ra nhưng mãi hôm nay mới xem được ^^. Cuối tuần lại được ở n ...

Mình đã chuyển tiền cho bạn rồi nhé ^^. Chúc mừng và mong những bài viết khác của bạn.

Kazehime

Bình luận

Xù rảnh lấy link MF E2 ở post #59 bỏ vô page 1 nghe.  Đăng lúc 5-5-2012 09:14 AM
Cảm ơn bạn. Mình chỉ chia sẻ cảm nhận khi xem 1N2D như thế nào thôi, lời văn hơi lủng củng, ko hay nhưng sẽ chăm viết để mau tiến bộ ^^  Đăng lúc 26-4-2012 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 26-4-2012 16:02:32 | Chỉ xem của tác giả
đã có link down mf hd , chỉ cần ep 2 nữa là xong , mình cảm ơn các bạn rất nhiều

thật sự thì xem ss2 show này thì mình lại có cảm xúc khác với ss1 , mỗi ss với dàn cast khác nhau nhưng đều có nét riêng và cái hay , cái cuốn hút riêng của mỗi ss , mình xem ss2 thì mình cũng không nghĩ gì đến ss1 nữa để không bị ảnh hưởng của ss1 làm mình phải mình lôi ss2 ra so sánh , tội nghiệp , chỉ có những lúc rảnh rỗi buồn buồn thì lại lôi ss1 ra xem lại thì mình lại cười nghiêng cười ngả , và mình cũng hi vọng đội hình ss2 cũng sẽ hay không kém , mình luôn luôn ủng hộ show 1n2d.......................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 28-4-2012 23:12:18 | Chỉ xem của tác giả
Cảm nhận khi xem ep 03 thật thú vị ^^

Mở đầu chương trình là màn dance tự do thú vị vô cùng, cảm giác mới lạ nữa =)))))), mỗi người mỗi kiểu, Su Geun và Jong Min thì vẫn là điệu nhảy quen thuộc,Tae Woong đã xem từ ss1 nhưng màn nhảy này thì lần đầu tiên được ngắm. Maknae Joo Won đáng yêu thiệt ^^, chú Seung Woo và Tae Hyun thì tự tin đầy mình =)))))

Tuy phải theo một trình tự đã có sẵn, nhưng qua năm chặng đường giải ô chữ được giấu nơi....... đầu các ngón tay...... của PD Choi vô cùng thú vị và nhiều bất ngờ.

Chặng thứ nhất: vì là khởi động buổi sáng, màn dance tự do chưa đủ độ vận động nên PD Choi đã cho các mems khởi động đợt 2, chạy đi mua cà phê tại nơi mà máy bán tự động ......không thể tự động được vì cúp điện =)))))))))))). Cũng may là cái quần màu xanh lá chuối của Tae Hyun nổi bần bật nên mới có thể kết thúc cuộc vận động sớm hơn một chút, chứ cài đà cứ đễ anh chạy lung tung thì không biết khi nào mới kết thúc được =)))

Chặng thứ hai: Trò chơi trí nhớ, lúc xem 2 mắt mình cứ híp lại vì cười thôi ^^ 7 cái miệng cứ thi nhau nói suốt mà không biết mỏi là gì =)))) Bất ngờ khi Joo Won trả lời được tên trên bảng tên của đồng phục nữ, cảnh hợp xướng khi hát bài "Đường sắt ngân hà 999" của các mems cũng rất ấn tượng.
Không biết các bạn có ai để ý không, chứ trong lúc mọi người im lặng đang hồi hộp đợi kết quả của PD lúc kết thúc bài hát thì cái giọng khàn khàn của Jong Min hô "deng" làm mình mắc cười ghê luôn.

Chặng thứ ba:
Cuộc chạy tiếp sức
Đây là đoạn mình  xem lại nhiều nhất đấy ^^
Cái vận của Tae Hyun ngay từ đầu đã biết rồi mà các mems khác vẫn tin vào sự may mắn của Tae Hyun thì đúng thật là...... quả nhiện là chọn trúng cái bét nhất =))).
Nếu cứ bị sốc như vậy chắc mình cũng không chịu nổi vì chóng mặt mất (cực thân anh Cha quá ^^), nhưng còn các mems khác, phải cõng trên lưng cái "gậy tiếp sức" cứ la oai oái, nói cười liên hồi và nặng chình chịch thế kia thì không biết cảm giác thế nào nhỉ? không biết có ai có ý định vất "nó" đi cho yên chuyện không nhỉ =))))))

Trong đoạn này thì mình phải thú thật là rất bất ngờ với tài xử trí nhanh lẹ của Su Geun về cái game xếp đá để ăn chả cá. Lại càng bất ngờ với giọng nói và khuôn mặt đầy khổ não của Tae Woong "là tôi" khi đến phiên anh mà kết quả thì không cần phải đoán cũng biết rồi =))).
À quên, còn cái điệu cười không lẫn vào đâu được của chú Seung Woo nữa chứ, không ngờ cái món chả cá lại có sức hút phi thường vậy, nó khiến cho người đàn ông chững chạc đứng đắn 44 tuổi này trở nên như trẻ thơ, phấn khích vô cùng phải thốt ra một tràng cười với giọng cười phải nói là .....nếu có cuộc bình chọn thì nó sẽ nằm trong top những giọng cười ấn tượng =)))

Lại nữa là, các mems quả thật là lắm trò, cái gậy tiếp sức củ cái ấy.... cũng may là thời gian có hạn, nếu không chắc cũng gặm tuốt hết, còn một miếng nhỏ như Tae Woong diễn tả rồi mới bắt đầu chạy quá =))

Chặng thứ tư: Cái này thì cũng thật may mắn cho các thành viên, đã chọn được món thích hợp, nhưng cái màn mì quất chứ không phải bắn vào mũi của Jong Min thì..... ẹ quá à =))))

Chặng cuối cùng:
Được ngắm khung cảnh động thích thật ^^( hôm nào phải đi động Phong nha - Kẻ bàng của VN mình mới được ^^)
Tội nghiệp chú Seung Woo, mem mới nên có lẽ trò bị bún trán cũng mới thử lần đầu nên khổ sở thế ^^

Cuố cùng ^^ Như suy nghĩ lúc đầu của mình là tựa đề ep này có liên quan đến phim " Cô nàng ngổ ngáo" nhưng không ngờ lại đúng như vậy, hehe, vui ghê. Nhưng cái nhân vật chính của câu chuyện gì đâu mà cứ đơ ra thế không biết, cứ toàn để cho Jong Min trổ tài đoán chữ không hà ^^ Ep này Jong Min tiến bộ vượt bật thật đấy.

Vài dòng lảm nhảm, xin hết ^^

===========================================

Mình còn quên mất một cảnh nữa, cảnh tăng tốc độ xe - chú rùa tròn ủm nữa, hài không đỡ nổi =))))), màn này làm mình cười muốn té ghê luôn í ^^

Bình luận

@JoHyunJae: Cảm ơn bạn, mình nghĩ gì thì viết vậy thôi ^^  Đăng lúc 1-5-2012 12:26 AM
Sho
bài viết của bạn hay qá xá, đọc mà muốn xem quá nhưg k đc xem *òa òa* bạn ơi!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 29-4-2012 07:23 AM
mình chưa đủ cấp để rate cho bạn, bài viết ý nghĩa quá ^^  Đăng lúc 29-4-2012 12:46 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
anglemoon + 3 Ủng hộ 1 cái!
nonelse + 3 Xem rồi đọc lại vẫn mắc cười ^^.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 29-4-2012 07:21:41 | Chỉ xem của tác giả
mình thích show này lắm
nhưg mới chỉ xem đc ep 1
ep 2 thì k down đc, mình mới down Utorrent về nhưg mù tịt chả biết làm sao cả, vô File --> Add Torrent để down mà chả có động tĩnh j cứ im lìm 0.0%
nên thử down link pee..... thì khi click here to download thì nó lại bẩu mềnh upload video, hẻm hiểu j luôn
và rồi thử down link jshare thì down xong ep 2 đúng 3 tiếng nhưg lại hẻm xem đc *muốn khóc luôn*
................hức, nên bức rụt bỏ qua ep 2
còn ep 3 thì down link MF nhưg khi down cả 6 parts về ghép lại thì ra đc 1 video đúng 13 phút, mình thử 2 lần rồi đều vậy cả, có ai bị giống mềnh k hay chỉ mềnh gặp xui, các bạn dễ thương rảnh thì up lại lên MF hay lên MU cho mềnh xem vớy
mềnh k  đòi hỏi j đâu, đừng hiểu nhầm
chỉ là mềnh muốn nói là mềnh cũng rất rất muốn xem 1N2D {:417:}
bạn nào rảnh thì up dùm mềnh zớy
--------
1N2D fighting!!!!!!!!!!!!!!!
ST fighting !!!!!!!!!
các bạn xem show  fighting!!!!!!!!!!

Bình luận

Chắc giờ thì bạn đã down được rồi nhỉ ^^, xem rồi thì chia sẻ cảm nhận cho vui nhé ^^  Đăng lúc 1-5-2012 12:26 AM
mình cứ sợ mình done link sai j đó :))  Đăng lúc 30-4-2012 11:32 AM
Sho
thanks bạn, ở pee... thì ra phải chờ 1-2 giây thì mới click down, giờ thì down đc rồu hý hý hý, thanks bạn  Đăng lúc 30-4-2012 12:34 AM
còn MF thì bạn kiểm tra file có trùng tên ko, nếu ko trùng tên thì ko join bthường đc, và sau khi join nếu ctrinh join filebáo join số part = số part bạn tải về thì mới đc   Đăng lúc 29-4-2012 03:45 PM
chưa mở port nên ko down đc, nhưng theo kinh nghiệm của mình thi thằng utorrent nó tự mở cho mình rồi  Đăng lúc 29-4-2012 03:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 29-4-2012 08:30:23 | Chỉ xem của tác giả
Sho gửi lúc 29-4-2012 07:21
mình thích show này lắm
nhưg mới chỉ xem đc ep 1
ep 2 thì k down đc, mình mới down Utor ...

Bạn kiểm tra lại xem dung lượng các file MF của ep3 bạn down về có đủ không.
Nếu đảm bảo đủ dung lượng thì chắc không có chuyện join lại chỉ có 13' đâu.
Còn nếu thiếu thì phải down lại part thiếu.

Mình sẽ thử up ep2 lên MF xem sao. Tiếp tục ủng hộ show nhé ^^

Edit:
Link MF ep2 đây. Mình chỉ up SD cho nó nhẹ. Bạn down thử nếu có trục trặc gì thì phản hồi. Chúc xem vui vẻ.

P1: http://www.mediafire.com/download.php?52pd0yyld57s05k
P2: http://www.mediafire.com/download.php?r3wl3vjfk179dae
P3: http://www.mediafire.com/download.php?a6j3pg6yvsr7q6e
P4: http://www.mediafire.com/download.php?t4bhos4xzzchzc6

Bình luận

Sho
thanks bạn nhiều lắm, ep 2 mình down xog rồy, tuyệt zờy luôn, mình kết SD hơn HD, vì máy dỏm nên xem SD nét hơn HD ^^!  Đăng lúc 29-4-2012 09:36 AM
Sho
ồ nếu đc thì thanks bạn rất rất nhiều,ep 3 mình down đến 2 lần,đủ 6 parts ghép lại 2 lần nhưg vẫn vậy, ủng hộ 1N2D lắm và ủng hộ cả áo bạn nữa, cute !   Đăng lúc 29-4-2012 09:06 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Kazehime + 5 Hura già Hợi

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 1-5-2012 13:32:12 | Chỉ xem của tác giả
huhu , cảm động quá , mình đang chờ link ep2 thì bỗng dưng nonelse đã up lên
huhu cảm động chết mất , mình cảm ơn nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo