Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 8-5-2012 09:28:03 | Chỉ xem của tác giả
Ahhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!

có ep 4, mừng j đâu, ngày nào cũng vô box hóng hàng nóng của ST

nhưg bây giờ chưa down đc ngay, chờ ST bổ sung thêm link các loại   ST helpppppppppppppp!!!!!!!!!!

k hiểu sao mình lại k down đc utorrent nhểy, thử đi thử lại rất nhiều lần k vẫn k đc

chắc mềnh vô duyên vs torrent thôi thì chờ đợi cũng là 1 niềm vui

ST fighting!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

đang up bạn ơi ^^  Đăng lúc 8-5-2012 09:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
 Tác giả| Đăng lúc 8-5-2012 10:32:51 | Chỉ xem của tác giả
Đình công chấm dứt rồi nhé các bạn ơi

Bác PD Chim cũng về rồi.. kakaka{:308:}{:295:}

cre: sooompi, osen, newsen via Nate
re up by me

Bình luận

nhớ PD NA :(  Đăng lúc 17-5-2012 10:32 PM
sẽ wa =] nhưng mà khi nào e có tgian tí đã, h e sắp thi ^^   Đăng lúc 8-5-2012 02:16 PM
oa :(((( đã chấm dứt đình công rồi sao?? đa tạ bác Chim PD vạn lần =]]]]  Đăng lúc 8-5-2012 01:06 PM
bị thích cái mũ màu xanh ở pic cuối, các chú bác ngủ ngon quá, thế mà có ng từng nói là mình khó thích nghi, dễ mất ngủ cơ đới :))))))))))  Đăng lúc 8-5-2012 12:55 PM
bác PD chim về rồi, may quá, đừng để 1n2d thành RM nhé bác ^^  Đăng lúc 8-5-2012 12:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 8-5-2012 13:11:21 | Chỉ xem của tác giả
Ep 4, thấy thội nghịp bác Seung Woo quá T____________T biết bác già cả, người ko đc khỏe mà lại phải ngủ bên ngoài, nếu là mình thì mình sẽ nhường chỗ ngủ cho bác ý. Staff hãy dành tình thương mà bầu chọn cho bác ý nhìu nhìu ở mí lần sau nha, thương quá T_______T
Bạn Won bị dễ thu7o7ngggggggggggggggggg nha, đoạn bạn làm 1n2d ý, cưng quá đi thôi =]]]]]
3 người cũ, có cái kiểu đình công gì mà cởi áo lúc trời lạnh thế hả =]] mí ông mà bệnh thì tôi lấy show gì mà coi!!!!
tập này lại đc thưởng thức khả năng đọc của jongmin, vậy mà ông nói là ông đã tập luyện nhìu lắm rồi hả =]]] tui vẫn thắt cả ruột đó
Cha vợ lẽ thì khỏi nói rồi, ôi cái quần legging =]]] lấy cái chụp tai che chỗ đó, tui cười vỡ ruột mất =]]]]]]]
nhìn mí cái pic của bác Chim PD, thấy bác có thể là sẽ còn vấp váp ở chặn đường đầu nhưng cái mặt bác nói thiệt chứ tui nhìn thấy ác quá =]]]]]]] rất là nham hiểm, nhưng càng nham hiểm cháu càng thix

Cố lên 1n2d!!! XDXD

P/S: giờ tui mới biết bạn Won nhà mình khoái mí cái nón có hình con mắt và hàm răng =]]]]]] trông bạn iu quá đi XDXD

Bình luận

nhìn hắn cười mà mún cắn!!!!! =]]  Đăng lúc 10-5-2012 10:51 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Kazehime + 1 wonie nhìn iu nhỉ ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 8-5-2012 21:45:16 | Chỉ xem của tác giả
Chết cười cái đoạn đình công thank subteam nhìu lém ............... thank subteam nhìu lém

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
Kazehime -1 lần sau com dài 1 tí đi bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 9-5-2012 11:50:10 | Chỉ xem của tác giả
subteam up giùm mình mf với nhé , mình cảm ơn nhiều , mình mong mãi , hì hì , subteam làm việc năng suất thật , cứ ra ep đều đều thì sướng chết mất

Bình luận

77# có link mediafire SD và HD bạn nhé!!!  Đăng lúc 10-5-2012 06:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 9-5-2012 20:27:51 | Chỉ xem của tác giả
xem xong ep 4 lại muốn xem luôn ep 5
hic hic đúng là lòng tham ko đáy{:265:}
bây h chỉ có nhiehm vụ là hằng ngày vào KVS hóng các subteam ep 5 coming soon{:292:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 17-5-2012 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 10-5-2012 10:04:53 | Chỉ xem của tác giả
Chưa thấy ai post Link mediafire ep 4 HD nên mình post lên nè!

http://www.mediafire.com/?1o9116yw118yu

Bình luận

SD: http://www.mediafire.com/?5v3us48gupejt  Đăng lúc 10-5-2012 06:49 PM
Ra YH nha  Đăng lúc 10-5-2012 02:00 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
siwang + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 10-5-2012 22:37:41 | Chỉ xem của tác giả
ui , cảm ơn ban divinewind vô cùng , huhu , cảm động quá , mún khóc quá , cuối cùng cũng đc hưởng thụ show mình yêu thích nhất , mình chờ mãi , may có bạn up lên .............. cảm ơn divinewind nhiều lắm , mình xem xong mình sẽ comment thật hay nhé.

Bình luận

^^ bình luận hay rinh giải thưởng nhá fighting!!!!!!!! ^^  Đăng lúc 11-5-2012 12:35 PM
mong chờ bài com của bạn ^^  Đăng lúc 11-5-2012 06:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 11-5-2012 01:10:16 | Chỉ xem của tác giả
Cái ep4 này hài quá đi mất thôi, xem mà cười não ruột {:286:}
Cái đoạn đầu gọi điện trong lều hài thì thôi rồi, Tae Woong ơi là Tae Woong =)))))))))) à quên còn cái câu "Sistar Bora" của vợ lẽ Cha nữa{:434:}
Cái chụp tai của Si Kyung đc vợ lẽ Cha tận dụng triệt để luôn, mà Si Kyung lại còn rất hài lòng nữa chứ. Thật dễ thương ))))))
Đảng Lều ơi là Đảng Lều... Cái chiến dịch cởi áo biểu tình thật là ... )
Thanks ST nhìu lắm. Sub team nhà mình cố lên nha, ủng hộ subteam nhiệt liệt, fighting

Bình luận

Lại gặp nàng bên đây ;))  Đăng lúc 12-5-2012 06:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 11-5-2012 18:46:45 | Chỉ xem của tác giả
   Giu*~ đúng lời hứa , mình xem xong rồi , bây giờ mình comment cảm nhận của mình qua ep4 vừa rồi
           Theo mình cảm thấy thì ep 4 này rất hay , mọi người đã có một số ăn ý nhất định với nhau rồi , các trò bokbulbok cũng rất hay và mang đậm chất của 1n2d , mà không thể tìm thấy ở show nào khác .Các trò chơi rất mang tính sáng tạo , mà cũng làm người khác tò mò nữa , chẳng hạn như cái câu hóa học , lúc tae hyun lật ra thì ghi có vẻ phức tạp như NaCl + H2O , làm mọi người ai cũng sợ hãi vì vốn kiến thức nông cạn vốn là đặc trưng của thành viên 1n2d {:291:} , nhưng cuối cùng đề lại ra 1 câu hỏi mang đậm tính giải trí vui nhộn , đó chỉ là phân biệt nước muối và nước lọc {:438:}...............làm xém tí nữa là đội đã cử ra người mà theo mình là nhiều vốn kiến thức nhất và là cái đầu mới của đội - Sung si kyung sung ballad..

Những thành viên mới theo mình cảm nhận là rất nhiệt tình và hết mình vì các trò chơi , để mang lại những tiếng cười thoải mái. Chẳng hạn như bác seungwoo , trước đây mình chỉ biết bác ấy qua các vai nghiêm nghị mang tính lạnh lùng cao như trong phim iris , nhưng bác tham gia show đã làm mình thay đổi cảm nhận về bác ấy , 1 con người cao tuổi nhưng luôn biết hy sinh để làm những trò cười bằng tất cả thân thể , và luôn cố gắng hết sức , không biết mệt mỏi để không thành gánh nặng cho những thành viên còn lại , bác có một chất giọng trầm ấm , và tiếng cười rất thoải mái , mình thấy tiếng cười đấy rất thật lòng , và làm cho những người bên cạnh có một cảm giác yên tâm và thoải mái.Còn maknae thì mình thấy anh ih rất muốn được nói nhiều , theo mình thì đây là con người đc ví như một quả bom nổ chậm , anh ih ít nói chẳng qua anh ih là maknae thôi nên ngại và chưa hòa nhập đc thôi , chứ lúc đã thân thiết nhau thì thử xem thế nào.hoho , sẽ khác hẳn hoàn toàn đấy {:443:}{:445:}

Tập này đặc biết nhất là series hô 1n2d của sung ballad , sau khi xem ep2 lúc mà anh ấy hô 1n thì mình đã thấy ngại quá rồi , nên ep này đến đoạn anh ih thì mình lại cho tua qua nhanh vì mình cũng thấy ngại như những thành viên còn lai {:423:} , nhưng không ngờ đấy lại là đoạn buồn cười nhất trong cả ep , một ca sĩ luôn giữ hình tượng lạnh lùng pha chút buồn bã lại có thể hết mình đến vậy , k ngại ,các thành viên bảo làm kiểu nào cũng làm mà không ý kiến gì sất.......cuối cùng sự hết mình đấy lại đc đền bù bằng nhưng cái mông chổng ra ngoài . cái đầu thì rúc vào trong lều một cách ngượng ngùng , nhất là cha vợ lẽ đã không giữ lời hứa , ngươi ta đã xấu hổ rồi thì chớ , lại còn ra vẻ đạo đức bảo là k đc rúc vào lều nữa , cuối cùng lại là người đầu tiên rúc vào , đểu thế không biết {:425:} , và cái chụp tai lại là 1 trò đùa không phải ai cũng có thể nghĩ ra , đó có khi cũng là một đoạn kinh điển đấy nhỉ , hihi , chụp tai kết hợp với cái quần bó hổ thẹn..................{:404:}

Cái đoạn bình chọn cũng khá vui , tất cả ra sức vận động tranh cử , lại còn bưng bê bát đĩa giùm người ta nữa chứ , hihi , còn hát tặng 1 bản ballad , tất cả khả năng đều đc lôi ra một cách nhiệt tình..Theo mình thấy thì 3 thành viên cũ sugen , taewoong , jongmin đã rất tinh ý khi không đi vận động , họ chỉ ngồi trong lều cổ vũ mua vui cho có thôi . Có lẽ họ nghĩ mình là những thành viên cũ đã quá quen với đội staff nên họ k vận động , mà họ tạo điều kiện cho 4 thành viên mới có nhiều cơ hội làm quen  và trao đổi với staff nhiều hơn.Mình thấy 3 thành viên cũ rất tinh ý và cũng rất tốt bụng khi họ làm vậy , bởi nếu họ đi vận động tranh cử thì chắc chắn staff sẽ nghe theo 3 người đấy nhiều hơn....

Và cuối cùng thì đã có kết quả , mình thấy khổ thân bác seungwoo quá , đc mỗi 4 quả , huhu , {:432:} , nhìn bác có vẻ hơi buồn , không phải buồn vì phải ngủ ngoài mà là buồn vì có ít người bình chọn cho mình quá . Nhưng bác đã hành động rất xứng đáng với vị trí người lớn tuổi nhất , 1 người anh cả mới , không than vãn , k than phiền . Hoàn toàn chấp nhận mình thua cuộc một cách bình thường, bác già cả và phải đeo đến 11 túi giữ ấm, có lẽ rất lạnh nhưng bác vẫn không có ý kiến gì , rất đáng khâm phục , theo mình thì bác phải ngủ ngoài cũng có một cái hay riêng , đêm đầu tiên phải ngủ ngoài thì có 1 người anh cả - 1 thành viên mới và 1 thành viên cũ ngủ chung với nhau, 1 tấm gương đầu tiên của anh cả dành cho các đàn em . hihi . không biết mình nghĩ thế có đúng không nhỉ ????

Ngày hôm sau đã đến , mọi người cùng đến một nơi rất đẹp để ngắm cảnh , mình nhớ không nhầm thì chỗ này lúc trước mình xem FO cũng có đến rồi , nhưng mà bây giờ thì xem bản HD mới nhìn thấy hết đc cái đẹp của nó , nhưng mà sao mình nhìn cái bán đảo ở dưới nhìn giống cái cổ gà trong họng của con người thế không biết {:442:}{:442:}.

Mình com xong rồi , hình như hơi dài thì phải , nhưng mình đã hứa với mọi người là mình sẽ com thật hay mà .Nếu các bạn thấy không hay thì cũng đừng mắng mình nhé , mình chỉ ghi cảm nghĩ của mình thôi , dài quá thì cũng đừng mắng mình nhé , tội nghiệp mình.hihi.Cuối cùng là rất cảm ơn subteam đã đem đến 1 show rất hay cho mọi người , và sub vô cùng đầy đủ , cảm ơn bạn divinewind đã up hd mf giúp mình. Rất mong chờ các sản phẩm tiếp theo của subtem.        

yii bang`......... yiyiyiyiyiyiyiyiyii (1n2d {:428:}) không biết có đúng không nhỉ????hehe

Bình luận

xem xong đoạn hô 2d1n của Sung ballad, mình cũng bị đổ anh í ngay lập tức :x hình tượng đáng thương quá, lại còn 2 cái máy bay ngang qua lúc đấy nữa =))  Đăng lúc 28-7-2012 07:58 PM
Cảm nhận thật thú vị ^^ thanks  Đăng lúc 22-5-2012 12:04 PM
uk , mình thick super junior . thích cả 13mem luôn , hihi , đặc biệt là eeteuk và eunhyuk , mình là E.L.F , thế là giống mình rồi hihi  Đăng lúc 12-5-2012 08:33 AM
"bạn cũng thích" => bạn thích Ee Teuk hả? ^^ "Teuk Chae" là tên viết tắt của 1 cụm từ tiếng hàn "ng` có tài năng đặc biệt" bạn ạ ^^   Đăng lúc 12-5-2012 06:58 AM
à mà cho mình hỏi bạn divinewind sao lại tên teuk chae vậy , bạn cũng thích leeteuk hay sao  Đăng lúc 11-5-2012 08:27 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +13 Thu lại Lý do
siwang + 5 hay quá, mềnh xem raw rồi nhai sub m.
Kazehime + 5 Cảm ơn bạn
nonelse + 3 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách