Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 17-4-2012 21:27:45 | Chỉ xem của tác giả
Thanks Sub Team very much...

1 night 2 days là số 1

vua của show thực tế {:263:}

Hi vọng subteam sẽ mang đến cho khán giả nhiều tập 1n2d hấp dẫn hơn nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-4-2012 08:48:17 | Chỉ xem của tác giả
chương trình  1N2D nỳ hay tuyệt vờy luôn nè

k biết các thành viên mới như thế nào chứ Cha vợ lẽ thì mòn mặt rồu

mong là ST tung ep đều đều cho pà kon giải trí sau giờ học và giờ làm căng thẳng

thanks ST VE-RY nhiều !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-4-2012 08:56:46 | Chỉ xem của tác giả
Sho gửi lúc 20-4-2012 08:48
chương trình  1N2D nỳ hay tuyệt vờy luôn nè

k biết các thành viên mới như thế nào c ...

{:287:} mình cũng hi vọng ST sẽ làm vậy

mấy mem mới cũng đc lắm có mỗi chú cả lớn tuổi nhất là hài thui mấy mem kia cũng ít có gây cười nhưng mà cũng vui {:303:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 21-4-2012 09:12:46 | Chỉ xem của tác giả
thực ra là không có hứng thú với show này lắm (mặc dù biết là nó hay...nhiều ng' quảng cáo thế)
nhưng mà mình kết cái dàn ở ss2. mình kết Uhm Tae Woong và vợ lẽ Cha - cái tên đảm bảo cho gây cười. quyết điịnh gắn bó với show này.

Bình luận

like nha ^^ hi vọng bạn ủng hộ SS2 nhiệt tình  Đăng lúc 22-4-2012 10:01 PM
welcome :))  Đăng lúc 21-4-2012 10:13 AM
hy vọng bạn ko thất vọng :))  Đăng lúc 21-4-2012 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 22-4-2012 02:00:16 | Chỉ xem của tác giả
Đã down ep 02 lúc mới ra nhưng mãi hôm nay mới xem được ^^. Cuối tuần lại được ở nhà xem 1N2D rồi ôm bụng cười lăn lộn thì còn gì là stress nữa ^^

Tuy mình được cười thoải mái thật đấy, nhưng cảm giác vẫn chưa quen với những thành viên mới cho lắm, nhưng cảm giác này không phải là theo hướng tiêu cực mà là tích cực, tuy những thành viên cũ vẫn còn để lại nhiều ấn tượng trong lòng nhưng các thành viên mới thể hiện mình cùng xử lý tình huống theo cách riêng của họ cũng rất mới lạ và thú vị.

Qua 2 ep thì mình bắt đầu thấy thích Cha Tae Hyun ( trước nay không xem Movie cũng không biết con người thật của anh Cha thế nào), ep 01 thì cũng thấy thú vị rồi nhưng vì còn chưa để tâm đến ss2 cho lắm nên qua ep 02 mới xem kỹ hơn và rồi đổ toàn tập với anh này =))))))))), kết từ điệu bộ, giọng nói và con người thật của anh, quả là Fan Hàn có mắt nhìn xa trông rộng, anh thật sự là hợp với 1N2D vô cùng =)))))))).
Nhất mực đòi ăn cá tuyết, đến khi khoái chí chạy ù đi lấy cá thì ….. nó còn sống….léo nhéo không biết làm sao mang về…..vì sợ….rồi cũng lấy hết can đảm mà vác về….vừa chạy vừa la oai oái rằng cá sống ……..bó tay =)))))))).
Cảnh chạy đi đổi cá sống lấy trứng gà…….xứ lý tình huống nhanh lẹ ^^……  anh Cha tham gia quả không sai, và mình xem ss2 cũng không sai nốt ^^
Cảnh nấu ăn thì …….=))))))))), bạ gì nấu đó, nấu gì ăn đó………nói chung nhiều cái để xem và để cười ^^

Xem ep 02 thấy Si Kyung vừa biết nấu ăn lại còn chăm sóc cho các thành viên khác nữa, có chút liên tưởng đến MC Mong, lúc nào cũng trổ tài nấu ăn cho mọi người thưởng thức, nhưng tính cách thì một trời một vực =))))))))))

Cuộc thi hô tên chương trình do Su Geun khởi xướng, phải nói là cười đau cả ruột với màn biểu diễn của ……….Si Kyung, đúng là phong cách của anh mà =))))))), lại thêm màn trình diễn vào những giây phút cuối cùng của ep 02 nữa chớ, thiệt không đỡ nổi.

Trò Bokbulbok giành chỗ ngủ cũng rất vui, vụ rồng phun lửa của Jung Min mắc cười kinh, nhưng khi xem tự nhiên mình lại nhớ đến ss1, lúc đó Su Geun tráo đổi chén tương ớt của bác Kang, làm bác ấy một phen vất vả =))))))))

À, nói mới nhớ, chắc là do những ep đầu nên toàn thấy tình thương mến thương giữa các thành viên với nhau, chưa thấy được sự cạnh tranh, bày mưu tính kế, chơi xỏ lẫn nhau giữa các thành viên ^^. Mong đợi các ep tiếp theo quá

Cảm ơn subteam nhiều nhiều, mình đã được cười thoải mái nhờ show này ^^

PS: Vì mấy hôm làm việc khuya nên quen giấc, và vì mới luyện xong ep 02 nên vô nhà com liền chớ để lâu thì hết cảm xúc mất nên giờ này post bài ^^ không phải mình sợ hụt mất tiền thưởng game ep 02, nhưng nếu có được thì tốt nên tranh thủ =)))))))
Vài dòng nhảm, xin hết ^^

Bình luận

=)))))))) mình cũng đoán thế ^^, đi tìm mấy cái Tin mới mình cũng chóng mặt hết rồi đây, thanks ^^  Đăng lúc 23-4-2012 10:33 PM
hiện Kites đang nâng cấp nên mình chưa chuyển tiền cho bạn được, sẽ gửi sau nhé  Đăng lúc 23-4-2012 10:27 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
nonelse + 3 Tiếp tục phát huy cái "nhảm" ^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 23-4-2012 04:55:20 | Chỉ xem của tác giả
cho minh hoi la ko co link online ha moi nguoi? {:287:} {:287:} {:287:} {:287:} {:287:} {:287:} {:287:} {:287:}

Bình luận

đang cố gắng đó bạn  Đăng lúc 23-4-2012 08:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 23-4-2012 11:42:09 | Chỉ xem của tác giả
các bạn cho mình hỏi là đã có link down ep2 chưa , mình thấy nhiều bạn comment là có ep 2 rồi nhưng sao mình tìm mãi vẫn không thấy nhỉ, có bạn nào trả lời giùm mình với nhé , mình cảm ơn nhiều

Bình luận

bạn tìm cách down bằng torrent nhè, vì link torrent sẽ nhanh hơn ^^  Đăng lúc 23-4-2012 08:50 PM
O page 1 co link down tu ep1 den ep3 luon roi ma ban :-?  Đăng lúc 23-4-2012 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 23-4-2012 11:51:11 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi vậy là M-Zone định thầu dài tập show này sao, đoán mò thui hihi {:294:}{:294:}

vui quá, ko biết cất dấu niềm vui ở đâu nữa {:297:}

hi vọng thực sự là vậy {:309:}

gắn bó với show này mấy năm liền, kiếm từng tập việt sub để xem , dù ko trọn bộ nhưng mà vẫn rất thích xem show này {:263:}

cảm ơn subteam nhiều lắm lắm, thấy ep 3 sắp đến rồi còn ko biết gì hơn là f5 chờ link {:264:}

oh yeah, sắp đc gặp lại chú su geun roài {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 23-4-2012 12:51:33 | Chỉ xem của tác giả
keke đợi sub ep 3 nèo! Thích tập 3,4,5 cực lun! Xem mãi chả thấy chán!

(p/s: Vừa xem tập 8 hum qua xog. Cười nghiêng ngả vs Jong Min {:307:}
Càng ngày càng bị thích tính Si Kyung mất rùi! Jong Min ngố có Si Kyung bên cạnh chăm sóc thiệt là tuyệt {:306:}
Tập này nghe Si Kyung (là ca sĩ nên hem nói làm j`!) chứ còn Joo Won và Tae Hyun hát chuẩn lun! Dàn 1N2D lần này văn nghệ văn nghẽo đầy mình ~~~ Mong chờ đến tập Viewer Trip!!!)

Chắc thay vì ngồi chém gió các tập chưa có sub thì mềnh sẽ xem rùi... vít bài trc, đến bao h subteam tung hàng thì mềnh tung bài cảm nhận ra tranh giải mới phải {:303:}

Subteam đã vất vả rùi ^^ *chụt chụt*

Bình luận

Nàng divine có gì dịch news mới cho mọi người hóng với,cái vụ đình công có j tiến triển chưa.. hixhix  Đăng lúc 23-4-2012 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 23-4-2012 15:59:53 | Chỉ xem của tác giả
divinewind gửi lúc 23-4-2012 12:51
keke đợi sub ep 3 nèo! Thích tập 3,4,5 cực lun! Xem mãi chả thấy chán!

(p/s: Vừa xem tậ ...

bạn xem tập 3,4,5 với tập 8 engsub hả, hay bạn biết tiếng hàn thế {:271:}

đội hình S1 văn nghệ ko đc tốt nhưng mà hài vô đối luôn

S2 ko đc hài lắm nhưng xem thấy rất hay {:270:}

Chắc vì đội hình mới nên chưa wen thui, xem Ep1,2 thấy có vẻ thân nhau hơn rùi

hi vọng KBS2 sẽ ko tắt show này luôn, năm ngoái nge tin tháng 2/2012 sẽ kết thúc ai ngờ lại ra phiên bản 2 , sung sướng {:311:}{:291:}

Bình luận

theo tớ thì S2 cũng hài ko kém đâu ^^ những tập sau cũng rất thú vị ^^  Đăng lúc 23-4-2012 04:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách