Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ghibli Series][2004] Howl's Moving Castle/ハウルの動く城 [Vietsub SD+HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 19-2-2012 08:01:31 | Chỉ xem của tác giả
Hic ai giữ seed giùm mình với, mạng nhà mình đang bị làm sao ý, down từ mediafire về mà cứ bị hỏng liên tục từ hôm qua tới h phải down đi down lại tới 10 lần rồi mà không down nổi phần 1 huhu {:285:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-2-2012 15:40:25 | Chỉ xem của tác giả
Hwa mới xem trên Disney nhưng vì Howl với Sophie tuyệt quá nên mò mẫm thế nào lại ra bản HD của ST chứ...
Cảm ơn ST nhiều...
Lâu lâu rồi mới xem phim Nhật, bây giờ toàn phim hành động, đánh đấm, thậm chí cả cartoon nên được xem 1 bộ phim nhẹ nhàng như thế này thật thik quá...
Tự nhiên nhớ lại cái đoạn Howl với Sophie ở ngoài đồng cỏ toàn hoa là hoa... Giá mà 1 lần trong đời đc đặt chân đến những nói như thế...:"> Ôi già đầu còn mơ mộng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-2-2012 17:08:47 | Chỉ xem của tác giả
Minh thích phim này lâu rồi {:414:}
Hôm qua coi lại trên disney vẫn thấy thích
Nhưng thực sự thì thích nghe tiếng Nhạt hơn tiếng anh {:429:}
Mần áo quần tặng những ai thích Howl giống mình {:408:}

Có dịp thì vào nhà mình dạo một vòng nhé {:430:}

Bình luận

cái hình hai anh chị kiss nhau đẹp thế, đẹp quá  Đăng lúc 3-5-2013 08:27 AM
Anh Howl đệp trai cám ơn bạn nhiều nhen. Phần chữ kí bạn cut đúng chỗ đẹp k àh. Chừng nào mình để đc chữ kí ảnh mình sẽ để liền  Đăng lúc 29-2-2012 09:54 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
BabyMoon + 2 rất đẹp ^^!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 29-2-2012 21:59:24 | Chỉ xem của tác giả
Có ai được như Sophie nhỉ? Bị vào hoàn cảnh đó mà còn bình tĩnh được như thế thiệt là không biết nên ngưỡng mộ k nhỉ? Người vừa có tự ti nhưng lại chấp nhận hoàn cảnh rất nhanh k bị trượt dài trong tự ti riêng mình.
Mình coi thích nhất đoạn Sophie bảo " Tôi đây còn chưa được đẹp 1 lần trong đời" .
Hồi đó mình nhớ coi film này, tự nhiên đâm thèm thịt xông khói, đòi mua cho đã rồi ăn k được... giờ nghĩ lại thấy mắc cười.
Cảm ơn các bạn đã tìm sub bản HD, điều này thật là quý. Hi vọng nhà mình làm hết bộ Ghibli, bản nào cũng HD.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 3-3-2012 23:39:13 | Chỉ xem của tác giả
link hd mediafire die hết rùi, đang thèm xem hd, bạn fix link lại giùm mình cái. Thanks!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-3-2012 03:08:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích nhân vật Sophia trong phim này. Cô rất thông minh và kiên cường, thể hiện qua cách cô đối đáp và xử lí tình huống. Có lẽ vì thế mà Howl, 1 anh chàng đào hoa, luôn yêu bản thân mình đến mức "nếu không đẹp còn sống làm j" >"< lại để mắt đến 1 cô gái bình thường như Sophia.. Đây cũng là bộ phim đầu tiên mà mình thấy bản lồng tiếng Anh lại thể hiện tốt đến thế. Bản trên Disney Channel còn khiến mình thích hơn bản tiếng Nhật. Giọng của Howl cực kì coollllllllll, và Sophia thì rất tình cảm :x
cảm ơn subteam, cảm ơn rất nhiều vì đã mang đến một bộ phim tuyệt vời như thế này..
p/s: cái cảnh kiss cuối phim cứ stuck mãi trong đầu mình >"< 1 ty thật đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-3-2012 19:37:56 | Chỉ xem của tác giả
link mediafire HD die hết rồi
các bạn reup có thể reup giùm mình được không T_T?
muốn down HD zìa cất trữ >//<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-4-2012 21:39:55 | Chỉ xem của tác giả
Tình cờ thấy Disney giới thiệu 4 phim hoạt hình, nhưng mình lại bận không xem theo lịch được nên đã ghi tên lại để lên mò xem thế nào :))~

Đây là phim thứ 2 mình xem :X~

Được Disney phát chiếu quả là không thể xem thường :)~

Mình vốn có yêu cầu hơi bị cao với hoạt hình =)))))))))~ Nhân vật k đẹp sẽ không xem =))))))))))~

Và Howl's Moving Castle không những đẹp về hình thức mà nội dung của nó cũng đẹp như Howl vậy :)~

Cái kêt cũng rất bất ngờ :)~ Mình thật sự bị ấn tượng bới nó :X~

Thanks ST ♥~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-5-2012 02:09:38 | Chỉ xem của tác giả
Các link MF die rồi kìa các sếp ơi, down bằng mấy cái kia cũng đc nhưng lâu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 8-5-2012 02:11:20 | Chỉ xem của tác giả
Mấy cái link MF die hết rùi các sếp ơi, down bằng mấy cái kia cũng đc nhưng lâu lắm mà em thì ko có nhìu thời gian, khồ

Bình luận

thử torrent đi. Hiện tại thấy tốc độ đang cũng dc lắm, mình đang kéo HD = tor  Đăng lúc 11-5-2012 01:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách