Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ghibli Series][2001] Spirited Away/千と千尋の神隠し [Vietsub SD+HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 2-12-2012 09:59:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lắm, hôm bữa ổ cứng bị hư mất hết dữ liệu, lên đây down lại, quá may link chưa die
Cảm ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 28-12-2012 23:52:52 | Chỉ xem của tác giả

g

Cho mình hỏi bản HD là 720 hay 1080?
nhất định mình sẽ down rồi, nhưng nếu 1080 rồi thì quá tốt vì mình định cap vài cảnh trong phim
nếu ko phải là 1080 thì ai có link down bản raw 1080 cho mình xin với

Bình luận

vậy bạn có link bản raw 1080 ko?  Đăng lúc 29-12-2012 07:47 AM
Jet
720p thôi bạn ạ.  Đăng lúc 28-12-2012 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 2-1-2013 21:15:42 | Chỉ xem của tác giả
trong phim này !!! kohaku là đẹp trai nhất !! iu quá ! haku dễ thương !! iu quá đi thôi !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 3-1-2013 08:23:29 | Chỉ xem của tác giả
Bữa thấy chiếu phim này trên Disney mà chỉ xem đc đoạn cuối, vậy là tức tốc lên ngồi xem onl ;________; H lại down về bản HD quất cho sướng mắt :))))
Phim thực sự rất hay :3 thích nv Kohaku đẹp trai quá trời luôn :"> cả Kaonashi nữa :">:loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 3-1-2013 10:40:18 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi link MF part 9 bị die rồi. Bạn reup lại hộ mình nhé. Cảm ơn bạn.:):):):):):):):):):)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 5-1-2013 15:42:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá.
Mình xem phim này đến thuộc lòng từng chi tiết rồi nhưng vẫn k bao h thấy chán khi xem phim.  Đúng là kiệt tác của điện ảnh Nhật có khác.^^
Tks ST nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 9-1-2013 17:15:27 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay lắm,
xem đi xem lại k chán
lần trc xem trên vtc11
phim này là nơi bắt đầu tình yêu vs anime
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 15-2-2013 11:45:37 | Chỉ xem của tác giả
Uii, hôm nọ phim vừa chiếu lại trên kênh truyền hình cap xong :((
mình lại không rời mắt được mà ngồi xem đến quên cả ngủ chưa :((
xem không biết bao nhiêu lần rồi, mà mỗi lần xem cứ như ngày đầu mới xem ấy T____T
đúng là phim hoạt hình kinh điển của Ghibli, của Nhật có khác ;~;
Spirited Away quả thật rất khó quên, từng chi tiết và từng thông điệp đều nhớ hết
còn nhớ đoạn ông Kamaji nói "Đó chính là tình yêu" khi Chihiro lo lắng cho Haku :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 23-2-2013 17:43:21 | Chỉ xem của tác giả
Đây là cảm nhận của một đứa bạn mình. Và chính nhờ đoạn inbox này nên mình tới với Spirited away :)
Mình cũng muốn kheo khoang cái đoạn cảm nhận này nên xin post nên đây
"Cậu còn nhớ Always with me không? Hôm nay tớ viết cho cậu không phải bởi vì cậu cũng ngủ muộn như tớ, mà bởi vì tớ dành cả đêm để xem lại Spirited away, một bộ phim hoạt hình mà có xem đi xem lại rất nhiều lần nó vẫn thực quá ám ảnh! Không biết tại sao nhưng tự nhiên tớ lại muốn chia sẻ điều ấy với cậu(có thể là bởi một kỉ niệm của tớ với cậu gắn liền với Always with me chăng) , tớ chẳng biết cậu, chưa từng bao giờ nói chuyện với cậu nhưng tớ tin khi xem bộ phim ấy cậu sẽ nhận ra từ cô bé Chihiro một phần mình trong đó!
Cậu ạ, trong cái xã hội nhiễu nhương với quá nhiều những thứ hư thực thực hư này, trong cái cuộc sống đôi khi quá ngột ngạt và bức bách này đôi lúc tớ thực sự muốn có một thứ gì đó để gột rửa tất cả, và Spirited away là một thứ như thế ! Ở đó người ta đặt một đứa trẻ vào thế giới của đủ mọi thứ tội ác, để dạy cho người lớn một bài học về tình yêu thương, ở nơi đó mỗi hành động, mỗi cử chỉ của từng nhân vật khiến người ta thấy được bản chất, quy luật của rất nhiều khía cạnh cuộc đời và quan trọng nhất là ở đó trả lại cho người ta niềm tin lớn lao vào tất cả những thứ diễn ra xung quanh chúng ta!
Nếu thích always with me sao cậu không thử xem bộ phim của bài hát ấy đi, tớ cũng hi vọng là cậu sẽ thích nó giống tớ. Tớ với cậu đều không còn phải trẻ con nữa, nhưng mỗi lần xem xong bộ phim này tớ lại nghĩ đến 1 điều khá buồn cười, rằng nếu một đứa trẻ xem phim ấy thì chắc chắn lớn lên sẽ không thể trở thành một người xấu được=))
Tớ không biết đọc đến đây thì cậu có thấy tớ có vấn đề về thần kinh hay không nữa? haha, nhưng tớ đơn giản chỉ muốn tìm một ai đó để "khoe khoang" về nó vậy thôi! Xin lỗi nếu tớ làm phiền cậu nhé!
Tặng cậu, chúc cậu luôn may mắn và vui vẻ
http://www.youtube.com/watch?v=GjAXXVjqCYQ
P/S: tớ thích lời của bản tiếng Nhật hơn bởi vì nó ý nghĩa hơn:D"

Bình luận

hay!!  Đăng lúc 24-2-2013 05:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 23-2-2013 17:49:41 | Chỉ xem của tác giả
crazyminoz gửi lúc 9-1-2013 17:15
phim này hay lắm,
xem đi xem lại k chán
lần trc xem trên vtc11

hơ hơ người quen
xem xong phim rồi chứ?
chị thích bạn haku lắm, nhìn đẹp trai mà đáng yêu kiểu gì ấy.
Tình yêu, tình bạn, tình người....cái gì cũng ý nghĩa nhở
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách