Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ghibli Series][2001] Spirited Away/千と千尋の神隠し [Vietsub SD+HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 17-8-2013 12:38:21 | Chỉ xem của tác giả
đây là phim hoạt hình hay nhất của ghibli mà mình từng xem

xem đi xem lại mãi vẫn ko thấy chán

phải nói là rất hay! cả ost của phim

mình đã thuốc itsumo nando demo

sau đó lại còn lên utube search luôn cả bản piano/violon/ ochestra của ost phhim này XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 21-8-2013 10:57:50 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim rất hay . Nào giờ mình toàn down phim về không chứ ít post bài.

Rất cám ơn các bạn đã Vietsub phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 25-8-2013 14:14:19 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay lắm. mình thích cách xây dựng nhân vật chihiro và các nhân vật xung quanh chihiro lắm lun, chihiro rất được lòng mọi người nên ai cũng hết lòng giúp đỡ chihiro hết. nhưng mà mình không thích cái kết cho lắm, làm mình hơi khó hiểu và tò mò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 1-9-2013 23:19:51 | Chỉ xem của tác giả
phim hoạt hình này quá hay luôn, xem rất nhiều lần rồi vẫn không thấy chán. lúc nhỏ xem ở kênh nào trên tv ko nhớ rõ nữa, gần đây thì xem trên disney còn bây giờ mò vào kites down lại về xem, xem mãi vẫn thấy hay. Kết thúc phim gây nhiều tò mò quá, chả biết chihiro còn gặp lại haku ko.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 6-9-2013 09:41:46 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này thương nhất là Haku, từ một thần sông lại bị mụ phù thủy điêu khiển :(

nhân vật ấn tượng nhất là Vô diện, thật sự đến giờ mình cũng không biết nó là cái gì nuwax^^, có lẽ nó như một dạng, gặp người xấu thì nó xấu, gặp ngườ tốt thì nó tốt, có lẽ vì thế mà nó cứ phình to ra khi mọi người tham lam tiền vàng mà nó cho họ

chihiro rất tuyệt vời, cô bé đang yêu, dũng cảm vô cùng, phải nói đây là tác phẩm hay, hay nhất trong all các tác phẩm của nhà Ghibli mình từng xem, đậm chất văn hóa nhật bản lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 12-9-2013 09:55:49 | Chỉ xem của tác giả
lan nao xem phim nay nguoi khac nhin vao deu bao minh xem cai phim gi ma quai di vay. Co ma phai cong nhan la Nhat ban gioi lam phim ma, kinh di that day. Den hoat hinh ma cung lam day nguoi ghe ghe. du gi cung rat kham phuc bac miyazaki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 16-9-2013 21:43:22 | Chỉ xem của tác giả
tks subteam nhiều nhiều
bữa trước mình vừa xem lại phim này trên disney, hay quá trời lun
quyết định down về và tiếp tục xem lại, phịm của ghibli phim nào cũng hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 23-9-2013 14:22:26 | Chỉ xem của tác giả
phjm của ghibi cực hay, mình coj đi coj lại không biết bao nhiêu lần lun
đặc biệt là phim này với lâu đài của Howl, vừa coj vừa ngưỡng mộ
mình thích coj nhất cảnh Haku cõng Chihiro bay trên bầu trời, lãng mạn wa' chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 23-9-2013 22:59:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim này tình cờ xem được từ lâu mà đến giờ mới biết tên :D

Dù sao muộn còn hơn không, giờ kiểu gì cũng xem đi xem lại đến chán mới thôi (mà chắc chuyện này không thể xảy ra :P)

Đúng kiểu phim Nhật, xem thấy hay kiểu phải ngẫm nghĩ và không thể nào quên được :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 24-9-2013 18:37:43 | Chỉ xem của tác giả
Haku ơi~~~ chờ em tí, em tải anh về ngay đây~~ {:286:}

ôi~ cái com nào của mình cũng toàn là nói về trai đẹp (từ anime đến diên viên) =..=

dù sao thì, subteam quá tuyệt! Xem phim này trên kênh Disney, thích quá chừng luôn~ Bữa nay lang thang trên Kites thấy phim này, mừng quá trời! Cảm ơn subteam nhiều nha~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách