Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ghibli Series][2001] Spirited Away/千と千尋の神隠し [Vietsub SD+HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 25-4-2013 21:27:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay thanks sub team. Phim đã hay về cốt truyện hình ảnh vẽ lại đẹp nữa.
Nhưng mình chưa hiểu lắm về nhân vật hồn ma đi theo là thực sự yêu cô bé hay như thế nào?
Còn anh rồng thì quá rõ rồi. Tình yêu bất diệt :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 26-4-2013 12:54:59 | Chỉ xem của tác giả
Một trong số ít phim Nhật Bản duy nhất mình lưu trong máy để còn xem lại. Nói thật đây là phim mình thích nhất trong số các phim của Ghibli Studio.
Cám ơn subteam nhiều nhé :D.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 26-4-2013 23:30:42 | Chỉ xem của tác giả
Nếu một ai đó nói rằng, tôi ko có ký ức tuổi thơ thì Spirited Away chính là chìa khóa mở ra ký ức tuổi thơ cho bạn. Tôi gần như sống lại từng đoạn ký ức thuở nhỏ khi xem Spirited Away. Nếu chưa xem thì đây là một bộ phim hoạt hình bạn cần nên xem. ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 1-5-2013 18:49:17 | Chỉ xem của tác giả
Đây là phim hoạt hình đầu tiên của Ghibli mà mình coi. Từ đó kết phim của hãng này lun. Có phim nào của Ghibli đều bay zô coi hết.
Nội dung phim này rất mới lạ nhưng lại ý nghĩa. Cô bé Chihiro tuy nhút nhát nhưng vì muốn giải cứu cho bố mẹ mà đã trở nên mạnh mẽ, dũng cảm vượt qua mọi thử thách của bà phù thủy độc ác.
Hóng những phim tiếp theo của Ghibli
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 3-5-2013 22:41:48 | Chỉ xem của tác giả
Tên phim: Spirited Away
Link thread: http://kites.vn/thread/-ghibli-s ... eted--1264-1-1.html
Link Fshare: http://www.fshare.vn/file/TTC8HZKS1T/
Đây là link HD nhé :D
--------------------------------------------------------------------------
Bạn nào còn 99 Days of Me and My Star http://kites.vn/thread/-fuji-tv- ... ted--21788-1-1.html
Toàn bộ HD
Rock Rock http://kites.vn/thread/-kbs-2010 ... -end--1816-1-1.html
Ep 2 HD
Mong các bạn re-up hộ mình, mình xin tặng 3k point Fshare cho mỗi Ep re-up. Cảm ơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 4-5-2013 16:58:43 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay quá, thích nhất là vô diện, nhưng cảnh vô diện nổi giận liền biến thành quái vật trông ghê quá
phim của ghibi phim nào cũng hay và ý nghĩa nhỉ? hầu như phim nào của ghibi mình đều tìm xem hết :)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 7-5-2013 10:19:05 | Chỉ xem của tác giả
Anime này hay lắm bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Hồi mình coi trên disney mà còn ấn tượng tới giờ luôn đó, ấn tượng hành trình cứu cha mẹ của cô bé và cmar động trước tình cảm của cô bé và thần sông.
Tuy đã quá lớn tuổi nhưng vẫn mê anime lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 9-5-2013 08:26:55 | Chỉ xem của tác giả
mình còn sưu tầm toàn bộ phim hoạt hình của Studio Ghilbi :D . Sprited Away mình nhớ không nhầm đã có lần coi trên TV, lớn rồi xem lại cứ ngỡ ngỡ phim này xem rồi. Phim hay và giàu tính nhân văn, thích tích cách của Chihiro, không ngại khó khổ để tìm cách cứu cha mẹ mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 15-5-2013 21:23:02 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi không xem phim này, hôm nay rảnh rang lại mở ra xem. Cô bé Chihiro đáng yêu. Nhưng mình luôn có một thắc mắc, có phải Chihiro có mối duyên với anh chàng kia không? Đoạn cuối thấy anh ý bảo Chihiro là anh ý sẽ đi tìm cô bé.
Thích phong cách vẽ của phim hoạt hình Nhật!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 17-5-2013 09:44:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi đi coi lại cả chục lần mà vẫn không chán.
Cái thế giới thần tiên mà cô bé đến thật là lạ, nơi mà các thần tiên không có hình dáng đẹp đẽ, không có tâm từ bi.
Nơi mà mọi điểm vào đều là cấm đoán.
Mình coi rất nhiều phim hoạt hình, nhưng Spirited Away luôn có một chỗ đứng vững vàng trong lòng mình. Minh nghĩ phim này xứng đáng là một trong các phim hoạt hình hay nhất mọi thời đại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách