Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anh
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Vừa Đi Vừa Khóc | Minh Hằng, Lương Mạnh Hải | Full link online 36 tập

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-9-2013 22:50:10 | Xem tất
Hóng phim.
Ngày nào cũng lượn qua fanpage của phim để cập nhật những cảnh quay hậu trường mới nhất.
Bác Đãng dễ thương thật, còn thích cả nụ cười tươi tắn của Minh Hằng nữa. Dù mình có hơi ko thích Mạnh Hải một tí tẹo (vì cứ có một xíu cảm giác hơi trau chuốt, hem có manly), nhưng vẫn hóng phim từng ngày.
Cảm ơn subteam trước nghe. Yêu yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2013 20:30:23 | Xem tất
Nói thiệt . xưa giờ xem chưa nhiều phim VN chất lượng ( hay tại khó tính)  nhưng thích Minh Hằng đóng phim. dễ thương, tự nhiên. đặc biệt xinh đẹp. đóng cung LMH thì hợp về vóc dáng, chứ mình ko thích LMH vì không nam tính, cứ xìu xìu sao á, đóng phim thì tạm tạm, nhưng thích bác Đãng, nhìn hài hài đỡ không nỗi,
Hậu trường thì thấy cũng hay hay đấy nhỉ, chờ phim coi sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2013 21:23:39 | Xem tất
mình thấy phim của Vũ Ngọc Đãng hay mà ngắn gọn, đơn giản, có chi tiết, nội dung hay, chứ ko như nhiều phim, lê tha lê thê mà thấy nội dung chả đâu vào đâu
thích Minh Hằng và Lương Mạnh Hải, ko biết bao h có phim n hỉ, vẫn hóng neww của phim suốt
cực kết tạo hình của MInh Hằng cute ko chịu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2013 09:17:57 | Xem tất
sau ngôi nhà hạnh phúc thì Minh Hằng và Lương Mạnh Hải lại đóng cặp với nhau phim này {:157:} không biết lần này có điên đầu như phim trước ko, diễn viên việt nam bây giờ ít có  nghệ sỹ nào mà diễn xuất gọi là hay cho lắm {:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2013 23:16:45 | Xem tất
Vẫn là Vũ Ngọc Đãng, vẫn là Minh Hằng và Lương Mạnh Hải. Phải chăng không có Hải thì aanh Đãng không thể kiếm diễn viên khac sao. Không có ý chê gì nhưng hỗn hợp 2 anh nhiều quá, dàn diễn viên chính giống Ngôi nhà hạnh phúc quá. Hi vọng thoát ra được.
Dàu sau cũng thích Hot boy nổi loạn của anh ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2013 22:53:38 | Xem tất
ngóng phim này quá. thấy review với quảng cáo ác lắm mà chưa có để xem
chờ đợi từng ngày được xem Minh Hằng và Mạnh Hải tái ngộ nào
thích hình tượng mới của Minh Hằng mạnh mẽ, cá tính mà vẫn đẹp

Bình luận

đề nghị bạn edit comt cho đủ 3 dòng^^  Đăng lúc 25-10-2013 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2013 23:16:54 | Xem tất
Cặp đôi này đóng phim cũng được nhưng thấy Lương Mạnh Hải trẻ quá ak
Kite sub phim việt hơi ít he.
{:180:}

Bình luận

Phim Việt mà cũng cần phải Sub à bạn ^^  Đăng lúc 1-10-2013 06:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2013 00:17:02 | Xem tất
ngothanhthien gửi lúc 27-9-2013 23:16
Cặp đôi này đóng phim cũng được nhưng thấy Lương Mạnh Hải trẻ quá ak
Kite sub phim ...

Ý mình là ít có phim việt ak bạn chứ không phải sub gì. Muốn xem nhiều phim chiếu trước đây trên kite sẽ chất lượng hơn nhiều so với xem Yotube
Hihi.{:139:}
Hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2013 20:11:12 | Xem tất
Nghe quảng bá phim này dữ lắm
Có Lương Mạnh Hải với Minh Hằng
Đặt gạch hóng phim mới thôi!!

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2013 18:54:39 | Xem tất
Trong giới phim truyện Việt Nam thích bác Vũ Ngọc đãng nhất. Kịch bản phim của bác hầu hết rất ấn tượng.
Sau Ngôi nhà hạnh phúc thì đây là lần thứ hai LMH và MH tái hợp nên rất hóng phim Vừa đi vừa khóc.
Vì dân tình có đồn đây là Coffee Prince ver Vietnam nên cũng muốn xem thử xem có thật vậy không :">
Cơ mà công chiếu tận tháng 12 cũng hơi lâu. Trong thời gian chờ đợi chỉ biết ngóng News và ảnh hậu trường thôi vậy :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách