Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Vừa Đi Vừa Khóc | Minh Hằng, Lương Mạnh Hải | Full link online 36 tập

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 14-10-2013 12:25:01 | Chỉ xem của tác giả
Motip kiểu giống phim Tiệm cà phê hoàng tử chăng? Thích Lương Mạnh Hải và Vũ Ngọc Đãng qua Bỗng dưng muốn khóc, sau đó đã hóng những dự án tiếp của cặp đôi này. Ôi nhưng chưa dự án nào hài lòng. Đọc tít phim này,nghía qua nội dung này, lại còn nhìn thấy Minh Hằng nữa, không đủ hấp dẫn để xem rồi.Vẫn mong chờ một dự án phim giải trí Việt ổn thật sự.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 17-10-2013 18:19:44 | Chỉ xem của tác giả
Ôi lại là cặp đôi LMH và MH này!
Hồi xem ngôi nhà hp mình thích đôi này lắm ý
nhớ cả bài Hai con heo nữa! Chết cười lun!
Mong phim sẽ thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 19-10-2013 19:36:09 | Chỉ xem của tác giả
Đợi bộ phim này quá rất thích cái đôi Minh Hằng, Lương Mạnh Hải của Việt Nam, rất đẹp đôi, với lại diễn một cách rất lạ trong phim này của Minh Hằng, rồi lại còn cái traile rõ là mập mờ về kết thúc nữa chứ. Hy vọng là một kết thúc viên mãn,he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 21-10-2013 10:55:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim Việt mình hết diễn viên tài năng rồi á. Toàn thấy Lương Mạnh Hải đóng phim không? Nói thật thì cậu ấy tài thiệt nhưng mà cứ xuất hiện liên tục với nhiều vai chính khác nhau như vậy mình thấy không mới mẻ gì hết. Mình không có ý xúc phạm ai đâu nhá, đừng ném đá mình hen. Tại mình ít xem phim Việt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 22-10-2013 01:25:20 | Chỉ xem của tác giả
Rất ấn tượng với Lương Mạnh Hải từ ngày xem phim Bỗng Dưng Muốn Khóc.  Nên rất mong đợi cho phim này, hi vọng rằng mình sẽ có những tháng ngày lâng lâng như thời Bỗng Dưng Muốn Khóc.  Vì mình chưa xem phim nào của Minh Hằng, nên lại nghĩ giá mà Lương Manh Hải đóng chung với nữ chính trong Bỗng Dưng muốn khóc thì chắc là hay hơn.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 23-10-2013 09:27:06 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự mình không thích coi LMH lắm. Bác Đãng cứ thích dùng LMH hoài. Cứ thấy là tự động chuyển sang chết đọ không muốn coi. Mình coi nói thật là thấy diễn xuất cứ nhạt nhẽo sao ấy, kiểu người một nơi mà tiếng một nơi. Bộ phim Bỗng dưng muốn khóc ai cũng khen rầm rộ nhưng mình chỉ đánh giá cao kịch bản, hình ảnh chứ cả LMH và TTH đều diễn bình thường. Cảm nhận riêng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 24-10-2013 16:31:54 | Chỉ xem của tác giả
Oh la la không lên đây là không biết tin gì luôn >< có LMH là thích rồi, mà sao ông này lúc nào cũng đóng vai "đầy đủ" hết, lúc nào cũng giàu có,đẹp trai... ><

Bình luận

đề nghị bạn edit comt cho đủ 3 dòng^^  Đăng lúc 25-10-2013 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 31-10-2013 10:30:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích Minh Hằng và Lương Mạnh Hải, vì diễn xuất rất đạt của họ. Minh Hằng thật sự rất có tài năng trong điện ảnh, các vai diễn của cô điều rất tự nhiên và dễ thương, dù không hề lồng tiếng nhưng giọng nói của cô vẫn rất nhập vào vai nhân vật, không như các cô ca sĩ, diễn viên người mẫu mặt cứng đơ, giọng cứng đơ như hiện nay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 31-10-2013 15:19:32 | Chỉ xem của tác giả
Có vẻ hấp dẫn. và nhiều điểm mới lạ
Mang tính Việt Nam hơn nữa.
Tạo hình nhân vật cũng đẹp nữa. Cách tiếp cận cuộc sống chân thực, dung dị, và suy nghĩ về kịch bản của đạo diễn làm mình cảm thấy sẽ phù hợp hơn. Mình tin tưởng cuộc sống vẫn còn nhiều màu hồng.
Và giờ thì chờ đợi phim. Tới tận tháng 12 mới có {:168:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 31-10-2013 18:43:34 | Chỉ xem của tác giả
Ồ. Lương Mạnh Hải kìa. Đúng chỗ mình thích r. Gì chứ có LMH là ủng hộ hết mình. Đã v còn có Minh Hằng nữa. Nhất định là phim rất đáng xem. Hi vọng phim sẽ thành công :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách