Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Vừa Đi Vừa Khóc | Minh Hằng, Lương Mạnh Hải | Full link online 36 tập

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 16-11-2013 21:16:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình khoái mấy phim của chú Vũ Ngọc Đãng
Tuyết Nhiệt đới, Bỗng dưng muốn khóc, đẹp từng centimet, Ngôi nhà hạnh phúc, Hot boy nổi loạn. Thích nhất là bỗng dưng muốn khóc : hay, hài có, bi có, dàn diễn viên diễn rất trọn vai nữa
Nghe chú làm phim này là muốn coi rồi
Với thích cặp Minh Hằng vs Lương Mạnh Hải từ phim ngôi nhà hạnh phúc
Vậy còn 1 tháng nữa phim chiếu. Thi cử xong xuôi là xem một lượt co sướng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 21-11-2013 23:47:47 | Chỉ xem của tác giả
Ngóng phim này quá, dù thực sự Lương Mạnh Hải, và Minh Hằng theo mình không được đẹp đôi cho lắm, nhưng rất thích cách dựng phim của Vũ NGọc Đãng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 22-11-2013 20:56:51 | Chỉ xem của tác giả
mình đang hóng phim này...
tuy mô tip giá giả trai không mới, phim bác Đãng bao giờ cũng hơi lãng mạn hóa...
nhưng...

Có bác Đãng làm đạo diễn thì em yên tâm, em thích phim bác Đãng nhất trong số những đạo diễn VN.

Có Lương Mạnh Hải. Một trong số những diễn viên trẻ, diễn tốt mà mình thích. Anh đóng ít phim, nhưng phim nào cũng làm người ta nhớ đến. Thích cách diễn xuất của anh, nụ cười của anh. Thích cả cái giọng Bắc (nhưng mà phim anh hay bị lồng tiếng, chỉ có Tuyết Nhiệt Đới thôi). Mình thích LMH từ hồi coi Tuyết Nhiệt Đới. Tuy có người nói gương mặt anh quá thư sinh và nhìn không men cho lắm. Ừ mình thấy thế một chút, nhưng người ta đánh giá 1 diễn viên không phải qua vẻ ngoài mà là qua lối diễn xuất của anh ta. Với mình ánh mắt trên phim của LMH rất có hồn.

Có nhạc của Anh Thư. chị Anh Thư ơi, lâu lắm rồi em mới thấy chị tái xuất. Có lên chị nhé! Mong rằng mấy bài này cũng sẽ nhanh chóng trở thành hit.

Và cuối cùng là phim này không có nhà lầu xe hơi, mấy anh giám đốc đẹp trai giàu có, mấy chị chân dài mặc hàng hiệu cua trai, v.v như mấy phim VN bây giờ.

Nói dài rồi bây giờ...
Ngồi hóng phim...
Xem xong lại vào đây bàn tip. ^^
Oh ye!!!

P/S: không liên quan, nhưng sao phim của VNĐ luôn có LMH vậy... Có khi nào...2 người đó...thôi, chắc mình hay nghĩ lung tung...hi vọng không như mình nghĩ ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 3-12-2013 14:36:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ko thể ko xem. Mà h đã wa tháng 12 rùi sao chưa thấy lịch phát sóng chính thức nhỉ?
Thích tạo hình của Minh Hằng trong phim này, chị đã hy sinh nhiều cho vai diễn, còn phải nhảy xuống kênh đầy rác để hoàn thành cảnh way nữa.
Mong đây sẽ là 1 phim nữa ghi lại dấu ấn đậm cho dòng phim truyền hình của bác Vũ Ngọc Đãng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 4-1-2014 18:25:58 | Chỉ xem của tác giả
phim của Vũ Ngọc Đản thì tất nhiên là hay rồi. mình ngóng phim này từ hồi nó khởi quay cơ không biết chừng nào nó mới chiếu được nữa. mình thích nhất là Minh hằng mà. ngóng phim này để xem Minh hằng giả trai ra sao có giống hay không . còn mong đợi diễn xuất của LƯơng Mạnh Hài nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 5-1-2014 08:25:25 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là phim này chẳng biết xem ở đâu,haizz
nghe kenh14.vn giới thiệu phim này lắm, chắc cũng tạm được
lâu rồi chưa xem phim Việt, kịch bản phim này thấy hơi tệ rồi
Phim này nổi tiếng cũng nhờ sự PR của 2 diễn viên
Lương Mạnh Hải
Minh Hằng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 5-1-2014 17:33:05 | Chỉ xem của tác giả
dự kiến khởi chiếu tháng 12 mà giờ chưa thấy gì, không biết đã lùi ngày chiêu sang tháng mấy rồi
hóng film này quá, nữ chính toàn diễn viên mình thích
hy vọng sẽ đạt được thành công như bỗng dưng muốn khóc ngày trước. số ít các film truyền hình vn khiến mình phải phi về nhà sớm để xem sau khi đi học thêm xong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 19-3-2014 00:03:11 | Chỉ xem của tác giả
Có phim rồi...
Ngóng bữa giờ,~~
Thích phim của cặp đôi này, hợp đôi hay ko thì từ từ hãy bàn... Chỉ biết là cặp đôi này đóng chung rất tuyệt.
LMH, MH đóng phim rất OK, ngưỡng mộ từ lúc xem Bỗng dưng muốn khóc, đẹp từ cm...
Phim loan tin từ lâu rồi mà giờ mới chiếu trên truyền hình nhỉ... giải toả thôi  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 27-3-2014 00:19:57 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim từ trước đến giờ cứ bị ám bởi Bỗng Dưng Muốn Khóc...
Xem đến hết tập 5, mới thấy khởi sắc...
Qoaaa, hy vọng phim sẽ hay hơn từ tập 6
Hoóng thôi...
-<>-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 27-3-2014 15:57:50 | Chỉ xem của tác giả
Hồi lâu thấy quảng cáo phim này là muốn coi lắm luôn í, phim của chú Ngọc Đãng mà. Mà xem mấy tập đầu thấy giả tạo sao á, cái cách 2 bố con LMH nói chuyện í, nghe không thực tí nào, đã zị còn sến nữa chứ, bình thường có ai nói chuyện kiểu đó đâu. Chị Bảo Anh lần đầu đóng phim mà đóng vai đểu rồi, không biết lúc biết được sự thật là anh LMH không phá sản thì sẽ như thế nào nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách