Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Vừa Đi Vừa Khóc | Minh Hằng, Lương Mạnh Hải | Full link online 36 tập

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 28-3-2014 01:25:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa coi xong tập 6 vừa đi/vừa khóc}là bfilm thứ 3 của Đ Diễn Vũ Ngọc Dãng-=mình
rất thích cặp đôi**{Hải Minh+Minh Minh}mỗi bfilm của Ngọc Dãng khg giống nhau nhưng mình thích nhất 2 bfilm{Ngôi Nhà Hạnh Phúc+Bỗng Dưng Muốn Khóc}còn bfilm vừa đi/vừa khóc chưa tới nửa đoạn của bfilm chưa dám đánh giá có hay khg-=Merci bạn nhiều chúc cho bfilm thành công và dàn DV trẻ xinh đẹp nổi đình-=Phương Thanh kỳ này đóg chuẩn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 28-3-2014 17:19:42 | Chỉ xem của tác giả
Nếu loại trừ các chi tiết k có trog đời thực (vì đây là phim ) thì phim này cũng đc liệt vào danh sách các phim việt nam đáng xem của mình trog năm nay. Tình tiết hài, tâm lý vừa đủ, xen kẽ nhau, diễn viên tuy tay toàn tay ngang (và cũng đã có nhiều thành công trog các phim khác) thì cũng hơn rất nhiều các thể loại diễn viên diễn như thể cầm kịch bản đọc, chả có tí cảm xúc nào nhan nhản trên tv hàng ngày. Thêm nữa là mình k thik chi tiết giọng Nam giọng Bắc lẫn lộn. Vì đang nghe giọng Nam rất ngọt ngào, dễ thương thì giọng Bắc lại lạc quẻ một cách không đáng có (nhất là giọng của Lương Mạnh Hải, haiz). Mới mấy tập đầu, mong là phim này sẽ tiếp nối thành công của các phim trc của đạo diễn Vũ Ngọc Đãng, dù sao mình cũng thấy phim của ông đạo diễn này rất đáng xem, làn gió ổn định trog thị trường phim việt nam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 29-3-2014 22:23:48 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là lúc đầu thấy danh sách diễn viên, cứ nghĩ sẽ giống mô típ phim cũ, diễn viên của Vũ Ngọc Đãng cũng cũ. Nhưng xem rồi mới thấy phim có nhiều cái đáng để xem.
Nội dung không có gì đột phá nhưng cách thể hiện của diễn viên, kịch bản phim, yếu tố hài hước ... cũng khiến bộ phim lôi cuốn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 25-4-2014 22:22:33 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này nhìn bối cảnh cứ nghĩ tới Bỗng dưng muốn khóc, nhất là những cảnh đạp xe ý. Mà dàn diễn viên cũng gần giống luôn chứ.
Thích tất cả các diễn viên đóng phim trừ LMH. Giọng của bạn Hải cứ ái ái kiểu gì ấy. Mà nhìn người bạn ý cũng thế luôn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 26-4-2014 13:01:22 | Chỉ xem của tác giả
xem phim mình thích nhất là bà nội , chân chất dễ thương y như bà mình vậy đó
tuyến nhân vật phụ rất phong phú mỗi người mỗi vẻ , coi mà cứ cười suốt. Tuy nhiên phim có quá nhiều tình tiết hơi vô lý như khúc đầu lúc Bảo Anh từ chối thẳng thừng việc cưới xin khi biết gia đình Minh bị phá sản. vs lại làm bà nội mà sao không biết cháu mình là gái hay trai. Bỏ qua những hạt sạn đó thì phim vâb4 rất hay và đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 5-5-2014 00:29:23 | Chỉ xem của tác giả
Minh hằng đóng hay và tự nhiên quá
là một cô gái thích điệu đà nhưng khi đóng phim là lăng sả
chỉ cần lột tả đúng nhân vật cho dù có làm mất hình tượng quyến rũ của mình
rất à ngưỡng mộ cô ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 8-5-2014 00:37:04 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy phim này mấy tình tiết hài hước đỡ cho nội dung phim khá nhiều. Minh hằng đóng ổn lắm, còn lương mạnh hải thì thú thực mình thấy lời thoại của anh này cứ hơi sến sến, giọng bắc của anh ấy nói theo kiểu của người nam cứ hơi gượng gượng sao ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 12-7-2014 16:57:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới vừa coi xong phim nầy, qua 3 phim Bỗng Dưng Muốn Khóc,
Ngôi Nhà Hạnh Phúc , Vừa Đi Vừa Khóc, Tuy la vai chánh nhưng LMH không co gì đặc biệt cho lắm
Trài lại MH diễn xuất rất hay, rất tự nhiên
Ca'm ơn subbteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 12-7-2014 18:42:43 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong. Tuy dàn diễn viên cũ và cái kết hơi cụt nhưng đây cũng là một phim hay. Nói chung là phim của bác Vũ Ngọc Đãng thì phim nào cũng nên coi hết. Cảm ơn subbteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 12-7-2014 18:54:33 | Chỉ xem của tác giả
Thích chị Minh Hằng trong phim này.. Không thích Lương Mạnh Hải lắm, nhưng mà tại có chị nên cũng theo dõi..
Dù sao phim VN vậy cũng là được ùi..
Fighting!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách