Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bellaswan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][Lều bạt]|̲̲̲̲͡͡͡▫̲̲̲̲͡͡͡π̲̲͡͡▫̲̲͡͡|̡̡̡,,,Chuyện tình bên ràoஐMark♥Kimஐ,,,

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 10-8-2013 22:17:08 | Chỉ xem của tác giả
Phantom0308 gửi lúc 10-8-2013 22:03
Báo VN ss ơi, bên zing news á.. bởi, em nghi rồi
Mà ss nói đúng, nhìn hình thấy Mark  ...

Nhà Mark khá giả đó em, hình như cũng là hi-so ở Chiang Mai đó.
Mark kiểu chung thủy, thích cái gì là xài cái đó hoài. Bởi em thấy ổng có cái nón, cái balo với đôi giày mang quài là vậy. Một thời gian mới đổi sáng cái khác.
Năm ngoái cũng có đôi giày, nón mang 1 tg cũng lâu lắm mới đổi sang như bây giờ. Còn balo thì y chang {:412:} À còn quên cả cái đồng hồ nữa.
Để tiền mua nhà mua xe mà xe thứ dữ không.
Chứ ăn mặc đơn giản quá trời, không màu mè, style thể thao.
Chị Mark dễ thương lắm, hai chị em thương nhau quá trời.
Mark kể chị Mark thương với bảo vệ Mark lắm. Tham gia showbiz nhiều loại người sợ tính Mark dễ tin người. Nên hay kiểm tra điện thoại Mark. Thấy cô nào mà gọi cho Mark quài mà chị cảm thấy cô đó không tốt là yêu cầu tránh xa Mark liền.
Nên cô nào muốn làm bạn gái Mark thì qua ải bà chị trước đã hahaha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 10-8-2013 22:35:00 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 10-8-2013 22:17
Nhà Mark khá giả đó em, hình như cũng là hi-so ở Chiang Mai đó.
Mark kiểu chung thủy ...

Ui, nghe ss kể em kết chị Mark quá. Thế đi cho gái nó đi xa xa, chứ bu hoài tội Mark bé bỏng.
Thấy nói đào bông vậy chứ sao thấy mấy vụ gái này cũng khờ mà, lại thêm không giỏi ăn nói nữa chứ
Em có cái sở thích giống Mark là khoái đội nón lưỡi trai, có điều là đội không đẹp như Mark thôi . Kết style của Mark lắm lắm, nhìn đẹp mà không chói lóa cũng không màu mè hoa lá hẹ. Vả lại ổng hợp với mấy cái áo sơ mi màu nhẹ nhẹ như xanh, hồng.
Ss kể thế em càng iu ổng hơn zòi nè, mai mốt dứt không ra là em kiếm ss bắt đền à nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 10-8-2013 22:48:08 | Chỉ xem của tác giả
Phantom0308 gửi lúc 10-8-2013 22:35
Ui, nghe ss kể em kết chị Mark quá. Thế đi cho gái nó đi xa xa, chứ bu hoài tội Mark b ...

Khổ lắm em ơi, báo chí Thái có 1 cái là nó mà ghét ai là tung tin đồn dìm người đó đủ kiểu. Nó mà thích ai thì tung hê lên như siêu sao, lỡ mà có scandal gì thì nó cũng ém hộ cho. Mà nó muốn thích hay ghét ai là ... quyền của nó. Nên ku Mark tin đồn quài là vậy, nên nhiều người không hiểu cứ tưởng Mark này nọ, nhưng họ không biết là tin tức báo Thái nó lá cải vịt cỡ nào. Tin đồn thì 80% là sai sự thật không.
Không phải ss thích Mark mà nâng ku ấy lên, chứ mấy em dv trẻ trẻ trong đài kết Mark nhiều lắm. ss lục lọi IG nên biết. Event chung của nhà đài hay có nhiều em xin chụp hình chung lắm. Đa số là muốn đóng chung hoặc Mark là dv iu thích của họ. Sinh nhật cũng có mấy em chúc mừng, người quen thì không nói rồi{:398:} Nên đào hoa là tự bản thân ku í phát ra, hồi đi học gái cũng bu đầy. Ăn nói đang hoàng thì cà lăm, có trêu chọc nói xấu người ta thì nhanh mồm thôi. Nhưng là kiểu không giỏi ăn nói, xấu miệng nhưng tốt tính và tình cảm. Hay tự kỉ nữa.
Mark hay đội nón có khi do lười chải đầu làm tóc đó em {:443:}
Nói chứ trong PCKK mặc sơ mi đẹp dã man.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 10-8-2013 22:59:38 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 10-8-2013 22:48
Khổ lắm em ơi, báo chí Thái có 1 cái là nó mà ghét ai là tung tin đồn dìm người  ...

Báo chí Thái thì em cũng có biết qua rồi, nói thiệt là còn tởm hơn báo Hàn, Trung nữa... Tin tức mình đọc mà không biết chắt lọc thì dễ quay cuồng với nó lắm. 10 cái thì hết 9 cái rưỡi là bịa đặt rồi, chả tin được đâu, còn ku Mark thì từ hồi em biết đến h, càng tìm hiểu em càng thấy không giống loại người trăng hoa hay là mặt đẹp bụng xấu như mấy người khác trong showbiz... Nhìn Mark rất có cảm tình, lại hiền hiền nữa, nhìn mặt thế ai ko biết tưởng nó yếu đuối nữa kìa
Vả lại Mark ăn nói không giỏi nhiều khi là lợi thế, lời nào phát ra cũng thật lòng. Chứ showbiz nhất là Thái em cảm giác nhiều người giả tạo quá [không biết có phải hồi coi Bí mật của siêu sao bị ám tới h hay không nữa]... Nhìn ổng nhí nhảnh hồn nhiên nghịch ngợm vậy chứ sống nội tâm, tình cảm. Mấy đồng nghiệp khác ai cũng khen, nói Mark chu đáo, biết quan tâm mọi người,... Người vậy bảo sao không yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 10-8-2013 23:09:35 | Chỉ xem của tác giả
Phantom0308 gửi lúc 10-8-2013 22:59
Báo chí Thái thì em cũng có biết qua rồi, nói thiệt là còn tởm hơn báo Hàn, Trung  ...

Mà nó hỏi toàn mấy câu riêng tư, còn lakorn của người ta thì không hỏi bao nhiêu. Không trả lời vấn đề riêng tư thì nó bảo chảnh, nó ghét rồi viết bài xấu dìm. Nên đối với truyền thông phải mềm mỏng, không cương được. Chính vì ku Mark không giỏi ăn nói, hay nói thật lòng nên dễ bị moi tin. Tụi báo nó cáo già lắm. Bởi hồi mới tìm hiểu chị cũng bị sốc tin. Một thời gian quen rồi, đến cái tin hôm bữa mà mắng chửi nhân viên khách sạn đọc xong mà còn cười cho qua không thèm để ý. Tội ku ấy bị stress thôi. Mark là kiểu thân thiện và có nhiều bạn, cả nam lẫn nữ. Và không biết giữ khoảng cách để tránh tin đồn, vì phương châm sống của ku ây là vui hết mình đã nên cứ nghĩ bạn thì thân thiết có sao. Nhưng tụi báo thấy thân với em nào là kéo thêm vài người vô bảo cu cậu đào hoa, tình tay ba,...
Chị thích Mark vì chị thấy trong Mark có cái "thật" mà chị cảm thấy được, không ăn nói bóng bẩy, không trau chuốt giữ hình tượng, em có thể thấy qua việc Mark hiếm khi makeup khi đi event, hoặc có cũng rất ít. Chứ đa số sao Thái makeup rất đậm. Kiểu như Mark là ban ngày khi đông người thì vui vẻ, dù không vui cũng tỏ ra vui, đến tối thì tự kỉ. Nhưng cũng mau hết. Tính Mark vậy nên có rất nhiều bạn trong showbiz :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 10-8-2013 23:22:48 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 10-8-2013 23:09
Mà nó hỏi toàn mấy câu riêng tư, còn lakorn của người ta thì không hỏi bao nhiêu.  ...

Không những là không trau chuốt hình ảnh, không nói mấy lời hoa mỹ mà còn cái vô tư nữa ss ạ. Có mấy dv ca sĩ nào mà đứng trc 1 đống người nào nổi tiếng nào đại gia nào báo giới mà tạo dáng post hình nhiều lúc ''khó đỡ'' như cu Mark không... Cái vụ trả lời báo giới nhiều lúc thấy thương thiệt thương, lên youtube coi mấy cái clip pv mà buồn buồn, có scandal một cái là 1 đám phóng viên bu vô như mười mấy năm không gặp mặt, hỏi không kịp trả lời. Mà toàn hỏi mấy câu tế nhị, riêng tư, chả biết moi móc nhiều thế có giúp cái xh nó phát triển không nữa. Cu Mark thì ngập ngừng vì chả biết nói sao cho đúng, lỡ mà nói hớ 1 cái là xong luôn, lâu lâu cứ ừm ờ...
Mấy vụ lùm xùm tình cảm này nọ thì em nghĩ chắc cũng tại tính Mark hòa đồng, dễ mến nên nhiều người yêu quý, đặc biệt là con gái. Đùa chứ con gái mà gặp kiểu con trai như Mark 10 em thì chắc 5 em cũng đổ thôi. Chả phải yêu nó quá rồi bơm lên tới mây. Cái đó là em cảm nhận vậy thiệt á
P/s... vì thế mà em cầu ngày cầu đêm cho nàng Kim chia tay với Jett [dù biết ổng cũng tốt] để về với Mark
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 10-8-2013 23:37:41 | Chỉ xem của tác giả
Phantom0308 gửi lúc 10-8-2013 23:22
Không những là không trau chuốt hình ảnh, không nói mấy lời hoa mỹ mà còn cái vô t ...

Giờ nói năng là đỡ rồi đó em, hồi trước mới vô nghề mỗi lần trả lời pv mặt ku Mark đúng đơ và căng thẳng luôn. Nói hớ cũng nhiều nên nó dựa vào đó mà dìm tới bây giờ nè. Trời ơi tụi báo nge có mùi scandal là mấy chục cái mic đập vô mặt con người ta hỏi, mà những câu mà phỏng vấn lần nào cũng hỏi như: Có bạn gái chưa? Mối quan hệ với cô A,B,C là thế nào? Sao thân quá vậy? Có cơ hội tiến triển không?... Hỏi riết mà chán luôn í. Còn hỏi Mark hình Vill post phải hồ cá nhà Mark không, trời ạ. Mình đọc còn phát bực nói chi mấy sao Thái. Thử có người hỏi chuyện riêng tư kĩ như vậy có khó chịu không.
Mà Mark cũng phải có cái thu hút nên mới hết dính tin với nhiều nữ dv và báo giới cứ săm soi quan hệ của Mark với mấy nữ dv khác, mà đa số giờ toàn là bạn bè không: Toey, Matt, MinP, MintC,...
Vụ ông Jett thì fan MK ai cũng muốn như em, mà Kim ct với Jett thì cả Kim và Mark đều không yên. Nên giờ cứ tận hưởng moment của hai ẻm khi bên nhau đã.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 10-8-2013 23:45:35 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 10-8-2013 23:37
Giờ nói năng là đỡ rồi đó em, hồi trước mới vô nghề mỗi lần trả lời pv mặt ku  ...

Rõ khổ vs cánh nhà báo bên đó. So đi sánh lại thấy nhà báo VN mình cũng tốt đó chớ
Chắc cũng hận cu Mark lắm đây, hồi ms vô nghề tới h scandal tình cảm nhảm nhí gặp miết, mà hỏi thì Mark chả chịu nói [có cái gì đâu mà nói], không thì nói chung chung, không nữa thì tl không liên quan. Chắc cũng cay cú vì moi hoài chả đc tin gì đó mà. Tuy là người nổi tiếng thì cũng phải cho có chút riêng tư vs chớ, có đâu mà giống gì cũng moi cũng hỏi... Đọc nhiều bài báo mà ức chế khủng khiếp.
Mà Kim còn trẻ mà trói buột mình sớm quá, Jett lại không phải người muốn bỏ là là bỏ nên fan MK như mình chỉ toàn tận hưởng mấy giây phút tình cảm kiểu bạn bè thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 10-8-2013 23:51:47 | Chỉ xem của tác giả
Phantom0308 gửi lúc 10-8-2013 23:45
Rõ khổ vs cánh nhà báo bên đó. So đi sánh lại thấy nhà báo VN mình cũng tốt đó  ...

Bởi giờ hỏi mấy cái tin kiểu đó Mark toàn trả lời ngắn gọn. Không thì nói là tập trung công việc, học hành, nghỉ ngơi trong tình cảm. Báo Thái mà, moi không được tin thì bịa tin haha.
Mấy bữa nay còn nói ở một mình cho khỏe, ừa vậy đi ku Mark. Còn trẻ gấp gì, vậy Ku Mark khỏe fan cũng đỡ đau tim. Giờ tốt nghiệp, đóng phim rồi vài năm nữa chín chắn yêu đương cũng chả muộn. Mà công nhận vào nghề có 3 năm hơn mà dính tin đồn chừng chục em. Báo giới "ưu ái" khiếp {:428:}
Jett thì thế lực lớn ở Ch3, MK nổi cỡ nào cũng là gà của đài thôi. Nên sơ sảy là chết. Lỡ đóng băng là khổ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 11-8-2013 00:00:28 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 10-8-2013 23:51
Bởi giờ hỏi mấy cái tin kiểu đó Mark toàn trả lời ngắn gọn. Không thì nói là tập ...

Đóng băng đi về làm quản lí khách sạn, cũng oai mờ ss hen
Đùa chứ lỡ thiệt chắc em khóc ngày khóc đêm quá... nên vs Kim như bây h là đc òi. chả dám mong gì hơn đâu... Còn tình cảm thì từ từ có gì mà gấp, F.A cho sướng, cho mấy em kia kia thèm chơi... Ngta bây h 40 lấy chồng cưới vợ còn coi là sớm nữa là {:398:}
Mấy nay em đg lm bài tổng hợp, rảnh không gì lm nên mò mẫn lm cho bớt rảnh. Sơ sơ thì Mark dính tin đồn vs 9 em rồi, chả biết còn hay không nữa...
Công nhận Mark hay ghê luôn nha, dính tin đồn vs chừng đó em vậy mà ai cũng là bạn bè thân thiết ko à. Chẳng thù hằn gì hết á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách