Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bellaswan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][Lều bạt]|̲̲̲̲͡͡͡▫̲̲̲̲͡͡͡π̲̲͡͡▫̲̲͡͡|̡̡̡,,,Chuyện tình bên ràoஐMark♥Kimஐ,,,

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-8-2013 12:56:54 | Chỉ xem của tác giả
Đây mình sang báo danh hí hí
MarKim Family <3
Uầy ở IG rõ tình cảm mà, liệu có phải 'tình trong như đã mặt ngoài còn e" hjx hjx  
Mình đã follow IG 2 anh chị này rồi mà không có biết tiếng Thái, đành ngậm ngùi like vậy :((( Mấy có các bạn dịch cho đọc, tim đập thình thịch như người đang yêu đây _ _"
Giờ chỉ bóc lịch chờ ngày Kim chính thức chia tay với Jett thôi (hơi phũ với anh J nhưng e xin lỗi, Mark vẫn no1)
từ hồi xem phim đến h chưa ship đc đôi nào thành cả, LongThi cũng tếu táo thế á, huhu TrạchYên thì chia tay : Buồn quá.
Nếu chẳng may không thành thì đành ngậm ngùi suýt xoa như Ken-Ann thôi TT___TT
Cơ mà đôi bạn còn trẻ mà, đường dài mới biết ngựa hay :3

Bình luận

chào ku đã bị dụ vô nhà =))  Đăng lúc 10-8-2013 08:36 PM
nhiệt liệt hoan nghênh bạn gia nhập lều bạc mk *tung bông tung hoa* rảnh vào nhà thương xuyên nha bạn ^^  Đăng lúc 8-8-2013 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-8-2013 13:12:11 | Chỉ xem của tác giả
chúng ta hoan nghênh chào đón thành viên mới nào.*hú hét*
nhà MK còn sơ sài và khá vắng khách lai vãngmong mọi người xôm tụ lên ha
tạo khí thế để còn chào đón fim của MK nữa chứ.hihi!
MK...MK...MK...MK...MK...MK...MK...MK...MK...MK...MK...MK...MK...MK...MK...
... ... ...
... ... ...MK.*đứt hơi,ham hố gặp sự cố rùi*nghĩ mệt chút xíu la típ*

Bình luận

Zê zê !!!!!! ! Đợi rồi phim chiếu thì bạn ko cần mời =)))  Đăng lúc 8-8-2013 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-8-2013 20:11:20 | Chỉ xem của tác giả
Cái ''chòi'' này mới dựng phải ko mọi người Cho em tham gia với nhé{:290:}
Em là fan ruột của Mark ạ... còn thằng Na nữa nhưng ở đây éo liên quan. Hề hề hề
Hy vọng nhà mình 888 khí thế vào nhá, cho cái ''chòi'' thêm xôm tụ để còn nâng cấp nó lên biệt thự cho sang chảnh với ngta. {:309:}
Tình yêu của em là Mark, là Mark... và em ship nó với rất rất nhìu em. Không iu cặp nào nhất nhì cả..
Yêu MK từ lúc coi Panyachon Kon Krua [cũng ghét MK từ đó vì cái tội làm em sái quai hàm hết mấy ngày ]. Nhưng mà sau khi coi bộ Sam Num Neua Thong [coi ngược đời nhỉ] thì tinh thần ship MK giảm xuống chút vì thấy phim cho 2 anh chị hơi khập khễnh. Vậy mà sao khi coi bộ Raeng Pratana thì tinh thần ship MK lại bùng lên dữ dội vì Kim trong phim đó dễ thương quá xá ''Thấy em bệnh ghê chưa''
Em hâm hâm bơ bơ đơ đơ tưng tửng thế này có ai cho em nhập hội không thế ạ...
...
...
Ngoài MK ra em còn ship Yadech, MTeam, Barry-Mark, Mark-Na, MarkMa, BoyMark, Mark-Bell, vân vân và mây mây. Có ai giống em không vậy. Thêm vài tấm hình MK cho đủ thủ tục nha..

còn đây là hàng khuyến mãi, ai nhận đi thì nhận, không nhận thì báo em tiếng em edit lại

Bình luận

trời ơi nhìn ảnh hai người chụp với nhau sao mà ngọt ngào dữ vậy, tình hình là mấy hôm nay bấn cái cặp mark kim này quá trời luôn  Đăng lúc 28-8-2013 03:04 PM
welcome <3  Đăng lúc 8-8-2013 08:33 PM
Chào mừng bạn tham gia lều bạc , rảnh vào nhà chơi nha bạn , nhìn là bik bạn thích mark lắm lun ^^  Đăng lúc 8-8-2013 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-8-2013 20:45:29 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này các bô lão trong nhà lặn hết rồi nên không có ai tám hết haha.
Kim đi event nào cũng bị hỏi về Mark với cái scandal hết, gần 2 tháng rồi mà vẫn chưa tha cho chúng nó.
Nhưng coi interview của Kim mới thấy ẻm rất thông minh biết cách tung hỏa mù nha.
Scandal vừa bùng nổ, ẻm giả vờ nói em không dám nt gì cho anh Mark nữa, em với ảnh hơi căng thẳng, vân vân và mây mây...
Interview hôm qua, giờ chuyển từ không chat Line với P'Mark -> Tụi em có chat nhưng ít hơn (Mốt chắc tụi em vẫn chat như cũ quá {:428:} 55555
Rồi em không tránh P'Mark, tình bạn của tụi em không vì vậy mà ít đi.
Mọi người cứ theo dõi như vậy, em có dám đi đâu với P'Mark không? Ẻm trả lời đi chứ ạ, tụi em đâu có làm gì sai {:444:}
Hóng phim quá đi, còn 1-2 tuần nữa có teaser rồi. Cầu mong lần này đừng gặp sự cố gì nữa.
Trái tim fangirl bé bỏng không chịu nổi đâu {:430:}

~~~> Nhìn cự ly gần đẹp dã man @@
cre: prin_suparatkub@IG

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 8-8-2013 23:02:03 | Chỉ xem của tác giả
Sau phim Chuyện tình hàng rào này Mark, Kim có quay tiếp phim nào ko nhỉ? Mình mới xem Rang Pratana của Nadech và Kim, trông lạ tí nhưng đẹp đôi phết =)))
Cơ mà tình yêu với nhà MK vẫn trên hết :3

Bình luận

mê gái quá nên nó vậy đó!hihi!mà độ nổi tiếng của M có giảm sút đâu,sự kiện vẫn đều đều ak,gái vẫn theo ầm ầm lun í,dự án phim thì cũng đều đặn ak!   Đăng lúc 9-8-2013 10:34 AM
Ừm mình cũng biết chưa thể có phim nữa của MK, đang tính mấy dự án của 2 bạn trẻ ấy :D Chắc càn quét hết :)) Mark năm qua đen đủi quá rùi ><  Đăng lúc 9-8-2013 12:11 AM
hình như là không bạn ơi,K có dự án với Boy thì fai,còn M thì hình như với bella ak!nhưng muk,mong là fim thành công thì MK sẽ kế hợp típ thui ak!  Đăng lúc 8-8-2013 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-8-2013 23:19:17 | Chỉ xem của tác giả
tung bông tung hoa cho thành viên mới kết nạp vào lều bạt MK ngày hôm nay nào!xôm tụ hơn một chút rùi đó.hihi.
không khí này làm mình hóng fim quá,không biết khi ấy thế nào nhỡ,chak là rầm rộ và nhoi nhoi lắm đây,nghĩ tới thui đã thik rùi
càng thik hơn khi MK đã trợ lại như xưa.hehe.được một phen vui sướng nữa đây...haha.
mọi người có thông tin gì về MK thì cùng chia sẽ và 888 cho xôm tụ nhé...mình mê 888 về MK lắm lắm lun nì!hihi(nói về 2 ẻm thì có nói tới sáng cũng dc...).
MK lun là số 1!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-8-2013 12:39:32 | Chỉ xem của tác giả
Hay nhà mình báo danh tên tuổi thành viên cho tiện xưng hô nhỉ, chắc mình kém tuổi nhất sn 94 thôi.
Đợt này quyết làm fan cuồng MK ko bỏ nhà :3
Hôm qua Mark ko post ảnh nào lên IG buồn quá :((( Mỗi Kim post 1 ảnh mừng sn MinC

Bình luận

Mình sn 97, chắc lại lm út nữa quá, có ai nhỏ tuổi hơn nữa ko vậy, cho mình lm chị vs  Đăng lúc 10-8-2013 05:13 PM
ak,chak chị mún dành năm với e đó bellaswan ak!hihi!  Đăng lúc 10-8-2013 02:58 PM
oái,viết lộn năm ùi.94 nha người cùng tuổi đó,sao mình ham nhỏ quá vậy ta!hihi!  Đăng lúc 10-8-2013 02:58 PM
mình cũng 96 người ơi! @Ca7mau:chưa phải đâu anh,còn chíp nữa chi!mợ chio đó!hihi!*i'm sorry chip*  Đăng lúc 10-8-2013 02:46 PM
mìh già nhất khu này :3  Đăng lúc 9-8-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-8-2013 19:37:21 | Chỉ xem của tác giả
Còn 3 tuần nữa phim lên sóng.
Chuẩn bị hóng teaser.
Cuối cùng ngày này cũng đến {:430:}

Bình luận

thanks tin của ss hyojea nhìu nha  Đăng lúc 10-8-2013 02:52 PM
yeahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh  Đăng lúc 9-8-2013 09:31 PM
THẬT SAO??? Bóc lịch thôi TT___TT  Đăng lúc 9-8-2013 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-8-2013 14:44:49 | Chỉ xem của tác giả
ten...ten...ten...tèn...{:290:}
thế là sao bao nhiu ngày ngóng cổ chờ mỏi mòn...thì nay cũng đả có tin vui ùi!haha!
tung bông tung hoa mừng MK tái suất và oanh tạc màn ảnh Thái một người ơi!
và chúc mừng cho màn trở lại 888 rôm rả của nhà MK nào!hehe!
từ nay phải vào thường xuyên để cập nhật và 888 thui,
phim sắp chíu rùi sẽ có nhìu đìu để nói lắm đây,và sẽ nhìu hơn nếu fim fat sóng nhé!hehe!lúc đó 888 xuyên màn đêm,xuyên lục địa lun!hehe!
ôi nói tới là mún 888 ghê lun ak!
MK ơi tui iu người!hehe!*gào thét thảm thiết trong vô vọng*

Bình luận

chời e ơi,sắp có fim mình fai tạo khí thế chứ e!hehe!tắt tiếng thì uống nước chanh nóng sẽ khỏi,chứ bỏ lỡ cơ hội đu theo MK là ko có cơ hội thứ 2 đâu!haha   Đăng lúc 10-8-2013 02:56 PM
chị ngày nào cũng vào nhà gào kiểu này có ngày tắt tiếng lun thì đừng có mà đổ thừa cho em nha chị  Đăng lúc 10-8-2013 02:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-8-2013 15:02:48 | Chỉ xem của tác giả
Càng gần đến ngày chiếu phim nhà mình càng lặn hết trơn.
Ai cũng bận bịu quá mà, chiếu ngay lúc vào học chắc mốt không vào thường xuyên được.
Ngày 16 này MK sẽ tham dự Sự kiện quảng bá lakorn của CH3 (Perd Kong Wic 3).

Bình luận

yeah!vậy là 2 ẻm sẽ tung tăng đi dự sự kiện ùi!mà tranh thủ yk,mình cũng bận nhưng cũng phải tranh thủ 888 với nhà MK cho xôm tụ đó mà!  Đăng lúc 10-8-2013 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách