Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bellaswan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][Lều bạt]|̲̲̲̲͡͡͡▫̲̲̲̲͡͡͡π̲̲͡͡▫̲̲͡͡|̡̡̡,,,Chuyện tình bên ràoஐMark♥Kimஐ,,,

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 12-8-2013 23:12:54 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là Kim và gia đình Jett rất thân thiết với nhau,

đều này cũng đồng nghĩa tình cảm giữa Kim và Jett cũng rất là tốt.*nơm nớp lo sợ*

=> cơ hội cho Mark là nhỏ và hơi ít hy vọng một tí.*bùn thúi ruột*

=> rùi thần dân ship MK như lều của mình sẽ phải về đâu đây*khóc vật vã*

credit:Kimmy Kimberley Vietnam Fanpage

Bình luận

đúng là thần dân MK ha,suy nghĩ lun vẹn cả đôi đôi đường ak,lun dọn đường để MK bước đi mà chẳng chướng ngại vật!hehe!thik quá!  Đăng lúc 13-8-2013 11:45 PM
haha tốt nhất là Mark chờ Kim, xong Jett bỏ Kim vài năm sau Mark chộp. Chứ chộp liền là bị dị nghị ák =))  Đăng lúc 13-8-2013 10:49 PM
cũng như không ak!  Đăng lúc 13-8-2013 10:25 PM
Jett mà bỏ Kim là thần dân trong lều này sẽ tung bông tung hoa phá làng phá sớm trong 1 time dài ak nha!mà M phải đùm bọc K mí dc,chứ Jett bỏ K mà M lại có người khác thì   Đăng lúc 13-8-2013 10:24 PM
Bỏ Kim đi Jett ơi :-<  Đăng lúc 13-8-2013 11:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 13-8-2013 20:32:14 | Chỉ xem của tác giả
Event của MK trong tháng 8:
16/8 - Open Vic 3 ở Paragon Hall, lầu 5 lúc 4 giờ chiều.
19/8 - Vaseline ở Fashion Hall, lầu 1, Siam Paragon lúc 5 giờ chiều.

cre: Kimmy OFP

Bình luận

2 cái này là confirm, còn nhiều mà yên tâm hehe  Đăng lúc 13-8-2013 10:50 PM
có 2 event của MK để quảng bá fim hả?hơi bị ít ak...nhìu chút đi CH3 ak!  Đăng lúc 13-8-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 13-8-2013 22:36:35 | Chỉ xem của tác giả
mọi người có để ý gì ko?{:288:}
có một sự trùng hợp nha...
Mark thích anh Ken T,
Kim thì thích chị Ann,
một koogine trẻ thích 1 koogine quá kỳ cựu và thành công.hihi!
MK phấn đấu trở thành koogine như anh KenT và chị Ann chăng?
nếu vậy thì lều mình ủng hộ hết mình nha,và cần có nhìu lakorn chung nhìu hơn nữa nha!
nhưng mà có 1 chuyện ko bằng lòng nha,
chỉ phấn đấu sự nghiệp như anh KenT và chị Ann thui nha...còn tình duyên thì ko dc ak.
anh KenT và chị Ann mỗi người một nơi ak,ko phải là koogine thực sự ngoài đời
vì thế,Mark Kim không dc vậy đâu,phải phấn đấu hơn lun là trỡ thành koogine thực sự ngoài đòi lun mí chịu ak!hehe!*được voi đòi tiên*hơi tham lam*
được như vậy lều mình sẽ ko còn là lều nữa mà là lâu đài MK lun,thần dân sẽ xây lâu đài để M đón K về!hehe!{:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 13-8-2013 22:54:42 | Chỉ xem của tác giả
tinhtop gửi lúc 13-8-2013 22:36
mọi người có để ý gì ko?
có một sự trùng hợp nha...
Mark thích anh Ken T,

Cầu mong TRRR rating cao để CH3 ghép cặp MK dài dài.
Nhưng mà sợ ông Jett không cho Kim đóng với Mark nữa thui.
Nghi là TRRR cỡ 11-12 ep hà {:421:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 13-8-2013 23:52:45 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 13-8-2013 22:54
Cầu mong TRRR rating cao để CH3 ghép cặp MK dài dài.
Nhưng mà sợ ông Jett không cho Ki ...

mối lo chung của thần dân Mk ak.
nếu thành công thì chak chắn MK có cơ hội đóng chung rồi đó, mà như HyoJae nói thì cũng lo lém lun.
sao mà mình còn lờ ngợ cái chức vụ và quyền hạn của Jett ak nha,
Jett thâu tóm all sao? all các đạo diễn đều Jett nắm giữ hết ak?
ôi,sao khổ thân Mk nhà ta thế nhỡ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 14-8-2013 00:03:33 | Chỉ xem của tác giả
tinhtop gửi lúc 13-8-2013 23:52
mối lo chung của thần dân Mk ak.
nếu thành công thì chak chắn MK có cơ hội đóng chun ...

Jett theo ngôn ngữ VN mình là "con ông cháu cha" trong CH3 á.
Nhiều khi hãng khác nó mời MK đóng, mà Jett kêu Kim từ chối thì sao.
Với lakorn MK đóng đa phần mà của Maker. Đụng chạm là không xong đâu.
Nghi là sau phim này Mark tiệt đường đóng lakorn Maker luôn ràu. Ai biết cha Jett có ghim Mark hay không {:411:}
Cũng may là Mark còn Medtha của Nok C đỡ đầu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 14-8-2013 00:18:00 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 14-8-2013 00:03
Jett theo ngôn ngữ VN mình là "con ông cháu cha" trong CH3 á.
Nhiều khi hãng khác nó m ...

nghe HyoJae nói mà lo cho Mark quá ak!và Kim nữa,
phụ thuộc vào người ta quá thì cũng không tốt,mà không phụ thuộc thì cũng không được ak!
cũng chẳng biết quan hệ giửa Jett và Mark có khả quan hay không chứ mình nghĩ Mark cũng ko dám có ý gì với Kim nữa oy,
cha Jett còn thù lù đó sao mà dám mon men đến chứ.
Kim đóng fim của công ty Jett không chẳng khác nào đang dựa dẫm ổng rồi...dù không nghĩ gì thì người cũng nghĩ Kim như vậy cho xem.
thế là tương lai 2 trẻ còn mù mịt lắm ak,khi ông Jett là đám mây đen đang hiện hữu ấy!
mà không lẽ ông Jett kêu Kim ko đóng với Mark là Kim đồng ý lun hả?mà ko lẽ ông Jett mở miệng yêu cầu vậy hả trời...có khi nào điều đó xảy ra không trời.
nhìn ông Jett chak ổng ghen và thù dai lắm ấy...
sao mà nhìu chyện ko tốt đẹp cho MK thế lày.{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 14-8-2013 01:14:07 | Chỉ xem của tác giả
tinhtop gửi lúc 14-8-2013 00:18
nghe HyoJae nói mà lo cho Mark quá ak!và Kim nữa,
phụ thuộc vào người ta quá thì cũng ...

Jett từ sau vụ scandal xóa hết hình Mark trên IG tới giờ cũng không post thêm bất cứ tấm nào có dính Mark ở trỏng, và nếu có post hình TRRR thì post hình Kim và Sean (nam phụ), thậm chí còn giao TRRR lại cho chị để đi lo cái series Rising Sun luôn. Mark và Jett bây giờ là bằng mặt không bằng lòng á.
Tóm lại, phải có mối quan hệt tốt với các elders của mấy hãng người ta mới mời đóng phim, chẳng hạn như Kim là con ruột của Maker và Mark cực kỳ thân với Medtha. Dĩ nhiên nếu có hợp đồng với đài thì sẽ có phim đóng, nhưng nếu đắc tội thì không được đóng thường xuyên, hoặc ít vai để lựa chọn.
Lakorn tiếp theo của Kim coi bộ cũng của nhà Maker.
Đàn ông mà ghen đáng sợ lắm. Kim đắc tội với ổng không được đâu. Nên ổng có tỏ ý không muốn MK đóng chung Kim cũng phải nhượng bộ thôi.
Mà thôi kệ, cứ chờ xem sau khi phát sóng hết TRRR, mối quan hệ của Mark&Jett thế nào thì biết, vì lúc đó đâu còn lakorn ràng buộc để phải bằng mặt không bằng lòng. Hoặc có thể rating cao, fan nó đòi cho MK đóng chung thì đài cũng phải suy xét, đến lúc đó ông Jett cũng phải chịu. Tóm lại là chỉ còn đường đó thui. nhưng dù sao cũng hãy lạc quan lên và chờ xem phim thôi {:415:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 14-8-2013 11:02:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hello m.n, nho nha minh qua ah!!!!! Huhuhu
Mai mot chac ko dc vao nha thuong xuyen nua ui... Chac se it dc gap m.n cung nhu kho ma hong phim chung vs m.n
nha minh dung ai quen em nha... E van ve nha theo doi ma, co dieu la it 888 thui. Viet = dt cuc lam, ma dt em viet TV hong dc. Hic
......
Nghe ss Hyojae noi ma em lo cho Mark qua. Hy vong la moi chuyen ko co gi. Chu Mark hien lanh de thuong la the ma bi di thi toi nghiep lam. Huhuhuhu

Bình luận

Tại thấy máy hư nên vậy luôn. Hic, cũng e còn cái đt, nên cũng ráng lết theo nhà mình đc. Mà viết cực khổ quá, lại viết TV ko đc nên ko 888 thường đc thui  Đăng lúc 14-8-2013 10:41 PM
ui chưa lên 12 mà sao cấm net rùi :((  Đăng lúc 14-8-2013 08:59 PM
lap e bị hư ùi ss ơi. papa e cũng quyết định cắt net cho e học hành... hic, rõ khổ ạ. tới tết ms nối net lại cho e sd, qua tết cắt tiếp, hè nối lại  Đăng lúc 14-8-2013 08:43 PM
sao vậy em, phim sắp chiếu rùi mà :(((((((  Đăng lúc 14-8-2013 12:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 17-8-2013 23:25:06 | Chỉ xem của tác giả
loa loa loa loa loa...
mọi người đâu hết rồi,sau êm ắng thế...
Mark Kim di dự event ầm ầm mà không ai bàn tán 8 chuyện gì sao...
phim gần chíu rùi mà sao mà im re hết vậy nek...
sao càng ngày càng xuống phong độ vậy ta...
hú...hú...hú...hú...hú...
xuất hiện đi mọi người ơi,mình sợ ma lắm òi đó!

Bình luận

hehe!ko biết fim thế nào gặp nhìu trắc trở lắm ùi đó,cả chak trờ về diễn viên,lịch chíu và cả fan nữa nek!hihi!  Đăng lúc 18-8-2013 09:44 PM
nhộn nhịp khi phim đang quay, còn sắp chiếu tự nhiên im re hết trơn =)))  Đăng lúc 18-8-2013 09:41 PM
mình cũng vậy,vô thấy ai cũng im re hết ak,chịu hết nổi ùi nên hú hét thử xem có ai ko đó mòa...mà nhà mình có thời sao ấy,khi thì nhộn nhịp khi thì vắng vẻ đáng sợ   Đăng lúc 18-8-2013 01:11 PM
tại ko ai vô hết, vô nói chuyện 1 mình giống điên nên mình cũng lặng lẽ đi ra =))  Đăng lúc 18-8-2013 01:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách