Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bellaswan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][Lều bạt]|̲̲̲̲͡͡͡▫̲̲̲̲͡͡͡π̲̲͡͡▫̲̲͡͡|̡̡̡,,,Chuyện tình bên ràoஐMark♥Kimஐ,,,

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 11-8-2013 00:12:00 | Chỉ xem của tác giả
Kể ra thử nào: MintN, MintC, Kim, Bella, Mai, MinP, Matt, Toey, Vill, Due,... 10 em, không biết có sót không nữa. Không thù hằn vì vốn người ta không có gì (trừ Vill) nhưng bị gán ghép vô tội vạ.
MK thì ss thấy hai ẻm bên nhau là vui, sau cái vụ Line kia sợ hai ẻm giữ khoảng cách ghê luôn. Mà bữa Kim nói không vì scandal mà tình bạn giảm bớt, iu ẻm ghê luôn. Phải vậy chớ.
ss dạo này cũng rảnh nên đang sub cái hậu trường MV Only you (ủa đc nói ở đây không ta :-?) nhưng sắp vào học rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 11-8-2013 05:57:10 | Chỉ xem của tác giả
Ừm, vậy mới nói. Đám nhà báo tào lao suốt ngày kiếm cơm từ mấy chuyện gì đâu ko. Xh đâu có thiếu chuyện cho họ viết.
Bữa coi hình MK đứng giới thiệu cho phim ở hậu trường mà thấy buồn buồn, 2 người đứng xa nhau quá chừng, đâu có giống hồi trc đâu. Chắc phải đời 1 thời gian dài nữa mới thấy quá. Haizzz
Mà em cực ác cảm với Vill. Chả thích xíu nào

Bình luận

Mình cũng chả thích Vill chút xíu nào hết. Chỉ thích có Mark vs Kim thui ah.  Đăng lúc 11-8-2013 09:52 PM
nhìu người khen Vill xinh nhưng sao em chả thấy xinh chút nào... thấy cũng thường thường [ko phải ghét ms ns vậy đâu]  Đăng lúc 11-8-2013 07:10 PM
mình cũng ko thích Vill nên ko xem phim mới lên sóng T-Zone :))) Cả "Đêm định mệnh" trên today nữa, mẹ mình xem suốt ><  Đăng lúc 11-8-2013 08:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 11-8-2013 07:57:44 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 11-8-2013 00:12
Kể ra thử nào: MintN, MintC, Kim, Bella, Mai, MinP, Matt, Toey, Vill, Due,... 10 em, không biết ...

trời,có 2 người mà 888 lến đến page 7 lun,ghê thiệt nha!
có đối thủ rùi,haha!
nói vui vậy thui chứ 888 như vậy thì nhà MK mới vui vẻ chứ!
cho mình 888 với coi nek!
nghe @HoyJae liệt kê danh sách vướng vào tình tình ái ái gì với Mark mà choáng quá!huhu!đào hoa quá M ơi!
ôi,e nào cũng dễ thương hết ak,nhưng dễ thương nhất là em K nha (hơi thiên vị chút xíu nha).
ôi cái Due mí đóng chung đây muk cũng có tình tình ái ái nữa ak...rõ khổ.ai iu M cũng mệt mỏi lắm đây!haha!tốt nhất là trói M ở nhà lun í!hihi!
mình là mình ko thik Beola và Vờ iu Viu ak nha!dính dáng tới 2 người nỳ là mình ko thik tẹo nào cả...lắm chuyện xảy ra,toàn chuyện xấu ko thui ak!
còn cái bọn nhà báo thì cứ nhắm vào M mà viết ak,chẳng có gì là thật mà cũng bịa chuyện.
lúc đầu ko biết,cũng bùn và lo,nhưng giờ hết ùi!
nói thật,người này đu theo M phải có tâm lý vững vàng mới đu nổi ak,yếu yếu coi chừng bỏ cuộc mà còn mang bệnh tim thoòng luôn í!haha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 11-8-2013 08:36:09 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 10-8-2013 22:48
Khổ lắm em ơi, báo chí Thái có 1 cái là nó mà ghét ai là tung tin đồn dìm người  ...

em cũng thấy hắn nói cà lăm lắm, có chương trình gì gt phim mới làm sub á, MC bảo gt về phim để mng xem, Kim nói xong rồi hắn còn la "EM nói hết của anh rồi".
Rồi bảo anh sáng tạo nói đi, hắn cứ lắp ba lắp bắp, nhìn yêu thật =)))
Sao dạo này Mark ko post ảnh lên IG huhu :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 11-8-2013 08:42:38 | Chỉ xem của tác giả
Mong Jett đá Kim để Mark làm anh hùng an ủi :
Chứ Jett mà bị đá xem chừng sự nghiệp của Kim cũng ko ổn tí nào, rồi cả Mark nữa.
Mà nghe các bạn bảo Mark ko coi Kim là con gái, kể cũng đúng, nhìn hậu trường trêu đùa thấy hắn chơi ác lắm =)))
Nhưng có mấy cảnh ánh mắt M nhìn K xao xuyến quá cơ :((( Bảo sao ko ship đôi nàycho được :|

Bình luận

Kệ đi ss angelselina ơi... mất giá vậy chứ ko sao, chứ để có giá chắc 2 đứa nắm tay nhau chìm lại khổ á  Đăng lúc 11-8-2013 07:09 PM
mong Jett đá Kim để MK đến với nhau ko bị tai tiếng, sự nghiệp cũng yên ổn :(  Đăng lúc 11-8-2013 07:01 PM
ê ku, phải là Kim đá Jett chứ, sao để con bé mất giá vại...haha  Đăng lúc 11-8-2013 10:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 11-8-2013 10:59:07 | Chỉ xem của tác giả
Kalra173 gửi lúc 11-8-2013 08:42
Mong Jett đá Kim để Mark làm anh hùng an ủi :
Chứ Jett mà bị đá xem chừng sự nghiệp c ...

haha!oái,sao ước mong giống nhau thế nhỡ.hihi!
mình cũng mong như bạn :mong ông Jett bỏ Kim để Mark tiến tới với Kim ak!
có như thế ku Mark và ẻm Kim mí ko bị tai tiếng ak!
có giây phút đó,nhà MK fai ăn mừng lớn ak nha!hihi!
khi giỡn với nhau thì xem như con trai để ngta ko nghi ngờ đó mòa,nhìn đi mí ảnh 2 ẻm chụp với nhau ánh mắt tình tứ quá chời,nhất là ku Mark ak
như ảnh nỳ chẳng hạn

...ôi nhìn thui cũng cảm thấy họ iu nhau từ lâu ùi đó(trong tư tưởng mình lun lun nghĩ thế ak)
quá chời ship lun rùi MK ơi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 11-8-2013 12:29:57 | Chỉ xem của tác giả
oh là lá
cả nhà ui,MK là gì nek????
đắm đuối quá đi thui,
không biết có kiss ko ak??sao nhìn nhau dữ thế lày??
cầu trời cho kiss kiss kissssssssssssssss!hihi!

credit:Markprin&Kimberly Vietnam Fanpage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 11-8-2013 14:35:02 | Chỉ xem của tác giả
Phantom0308 gửi lúc 11-8-2013 05:57
Ừm, vậy mới nói. Đám nhà báo tào lao suốt ngày kiếm cơm từ mấy chuyện gì đâu ko.  ...

ss nghĩ khi đang có tai mắt phóng viên thì hai ẻm giả vờ đứng xa, chứ hậu trường có xáp dính lấy nhau thì cũng đâu ai biết đâu đúng không {:412:}
nói về vụ bịa đặt của báo chí, hãi nhất là hai vụ: 1 là Mark đi ăn với gần chục người trong đó có MinP, sau đó đồn 2 người lén lút đi ăn tối sau lưng Vill, 2 là MintN và MintC tát nhau, MintN hất nước vào mặt MintC vì giành Mark. Ôi, nó bịa như phim í. Ku nó không có giá đến vậy đâu. ss đọc mà cứ như đọc chuyện hài vậy á {:417:}
Hôm qua đến giờ nói về Mark không. Giờ nói đến ẻm Kim. Ta nói, con gái nhìn mà còn mê. Đừng nói đầu óc ta đen tối chứ đường cong của ẻm Kim quyến rũ quá xá. Hồi SNNT không thích vai của ẻm lắm. Nhưng qua PCCK là mê đắm đuối mấy cảnh khóc luôn, khóc đẹp dã man.

IG mark_prin Ton Ruk Rim Rua @kimmy_kimberley

Bình luận

Em là ẻm thích Kim ở RP cơ style đẹp mê hồn diễn xuất đạt quá trời nhất là mấy cảnh khóc ấy. chỉ tiếc k có a mark  Đăng lúc 11-8-2013 10:00 PM
Em đang xem RP chết đứ đừ mợ Kim :((( tiếc là ko có Mark, cứ mường tượng Nadech là M cho tâm hồn fan gơ đc an ủi TT___TT  Đăng lúc 11-8-2013 07:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 11-8-2013 19:07:01 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 11-8-2013 14:35
ss nghĩ khi đang có tai mắt phóng viên thì hai ẻm giả vờ đứng xa, chứ hậu trường c ...

Mấy cái vụ tin đồn đó nghe như trong phim luôn á, nữ thứ giành nam chính ăn hiếp nữ chính. Khiếp. Cái showbiz Thái đâu phải chỉ có ku Mark là đẹp đâu, còn cả tá người nữa cơ mà, cơ số người tính ra còn hơn ku Mark nhiều khía cạnh sao ko đi mà giành, mắc gì phải giành Mark cho mệt zị. Thế mới thấy cái đáng sợ của đám báo lá cải. Haizz {:436:}
Mà em cũng giống ss, ko thích lắm cái vai của Kim trong SNNT, thấy sao sao á. Mà lúc đó coi em chê Kim ghê lắm, nhất là cái dáng. Sau nghe kể mấy cái chuyện hậu trường thì cười ngất với nàng, đáng iu quá xá. Mà trong vai diễn Kim từng diễn thì em khoái vai Thae trong RP nhất. Kết nặng luôn, phim đó nàng dễ thương quá xá, còn mấy cảnh khóc chả thấy xấu chỗ nào mà thấy đẹp từng mi li mét luôn, nhất đôi mắt nhìn long lanh long lanh. Thiệt ra Kim xương hơi to nên nhìn bự người xíu chứ dáng đẹp đừng hỏi, 3 vòng đâu ra đấy, nhìn gato chết đc. Mà em thấy cái nhược điểm duy nhất của nàng là đôi vai thôi, vai Kim ko đc đẹp lắm

Bình luận

K có đôi mắt đẹp mà,khi khóc thì thấy log lah và đẹp quá chừg,trog PYCKK cũg vậy,mà nhìn K khóc thấy cảm xúc dễ sợ,nhờ đôi mắt nên cảnh khóc diễn đạt tốt!   Đăng lúc 11-8-2013 07:41 PM
đúng rồi, mình cũng thấy vai Kim hơi đàn ông, vai vuông. Nhưng tổng thể thì vẫn đẹp tất, nhất là khuôn mặt :))  Đăng lúc 11-8-2013 07:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 11-8-2013 19:43:51 | Chỉ xem của tác giả
Phantom0308 gửi lúc 11-8-2013 19:07
Mấy cái vụ tin đồn đó nghe như trong phim luôn á, nữ thứ giành nam chính ăn hiếp n ...

Hồi 3NNT là thời phì nhiêu nhất của ẻm, nhìn ẻm to hơn cả Mark. Với cả vai cứ chần chừ vì ngy cũ, mà không đáng. Trong khi có người đẹp trai giàu có soáng loáng chung tình tuy hơi đần chút chờ ẻm mà ẻm cứ lần lựa. Với lúc đó Kim diễn chưa hay lắm mấy cảnh khóc. ss coi 3NNT chỉ ấn tượng với chemistry off screen của 2 ẻm thôi chứ chưa mê đắm đuối và ship. Qua PCCK còn nghĩ, ôi phim kia ẻm hơi đơ có khi nào không diễn được vai hài không. Ai ngờ, coi mà cười ngất với ẻm luôn. Ta nói, miệng mồm bài hãi nói dối mắt chớp lia lịa. Dễ thương gì đâu. ss Anne chỉ dẫn có khác, Kim diễn xuất tiến bộ cực kỳ. ss ấn tượng cảnh ẻm ngồi chùi máu cho Mark mà khóc đó. Kim đúng là xương to chứ thật ra vừa người chứ không mập. Thôi kệ, ai chê ta vẫn mê vì nhìn 3 vòng ẻm mê li quá. Mốt lớn hơn vài tuổi đóng cái slap/kiss với ku Mark đi, ẻm đóng vai sexy lady quyến rũ Mark vì trả thù chẳng hạn. Chắc xịt máu mũi {:417:}

Lúc nãy thì em dựa anh, giờ thì anh dựa em {:421:}

cre: kimmy_kimberley@IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách