Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bellaswan
Thu gọn cột thông tin

[D][Lều bạt]|̲̲̲̲͡͡͡▫̲̲̲̲͡͡͡π̲̲͡͡▫̲̲͡͡|̡̡̡,,,Chuyện tình bên ràoஐMark♥Kimஐ,,,

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-8-2013 17:17:29 | Xem tất
Trời ơi, 3 tuần nữa chiếu phim, không biết nên mừng hay nên vui đây trong khi tuần sau là em vô học chính thức rồi
Không biết có đc hóng như mọi người hay không nữa, trời ơi, hông muốn đi học đâu Muốn ở nhà hóng Hàng rào cơ .
Mà em hỏi thiệt nhà mình nha, có ai thấy ku Mark có 6 múi ko ạ Sao em ngắm hoài mà chả thấy vậy, chỉ thấy cái pụng mỡ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 18:27:29 | Xem tất
Phantom0308 gửi lúc 10-8-2013 17:17
Trời ơi, 3 tuần nữa chiếu phim, không biết nên mừng hay nên vui đây trong khi tuần sau  ...

Haizz đúng ra lúc đầu là chúng ta được xem trong hè rồi, dời nên thành ra chiếu ngay giai đoạn ai cũng bận bịu.
Nhưng mà dù thế nào cũng vào update tin tức hình ảnh thường xuyên cho nhà mình mới được.
Mark không có 6 múi đâu bạn ơi, chơi thể theo nhiều, hồi trước từng là vận động viên mà không có tập cho có 6 múi như người ta. Đã vậy còn hay lên cân {:152:}
Đếm ngược 6 ngày cho đến khi 2 đứa tung tăng trên thảm đỏ, haha.
Chắc tuần sau có teaser đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 19:07:07 | Xem tất
HyoJae gửi lúc 10-8-2013 18:27
Haizz đúng ra lúc đầu là chúng ta được xem trong hè rồi, dời nên thành ra chiếu ng ...

Hức hức, kiểu này chắc vừa ôm mấy cuốn vở học bài vừa cập nhật quá...
Chán mấy ông đó vãi, hè rảnh rỗi thì chả có gì coi, vô học bận đủ thứ chuyện thì quăng hàng cho ngta đã bận nay bận hơn.
Ông Mark nhà mình, không có 6 múi hèn gì lúc đó ngta hỏi phần nào quyến rũ nhất đám fan trả lời 6 múi thì ông hỏi lại ngay. ''6 múi ở đâu'' mà rõ khổ, chơi thân vs thằng Na như thế mà chả chịu học hỏi đi tập GYM cho nhìu nữa suốt ngày múa võ vs thể thao mạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 19:22:55 | Xem tất
Phantom0308 gửi lúc 10-8-2013 19:07
Hức hức, kiểu này chắc vừa ôm mấy cuốn vở học bài vừa cập nhật quá...
Chán mấy  ...

Na chơi với Mark riết coi chừng bị mất múi đó nha, 2 đứa dạo này chơi mấy trò vận động mạnh ko xong Na bị viêm cơ hahaha.
Ku Mark thấy đẹp nhất là nụ cười, rất sáng với mũi cao thẳng nhìn đẹp.
Đúng ra mặt cũng Vline lắm, hồi 4HJHKK đó. Giờ mập ra mất cả Vline {:182:}
Hèn chi nói về ăn uống Kim sánh ko nổi cu cậu, hai đứa hợp quá mà. Thấy đồ ăn là mắt sáng rỡ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 19:33:19 | Xem tất
HyoJae gửi lúc 10-8-2013 19:22
Na chơi với Mark riết coi chừng bị mất múi đó nha, 2 đứa dạo này chơi mấy trò vận ...

Mặt Mark thì khỏi nói, em con gái mà nhìn còn GATO ghê ghớm, trời ơi nó đẹp kinh khủng
Mà ổng hình như thuộc tạng người dễ tăng cân, vậy mà ăn uống thấy hãi hùng. Thấy đồ ăn là 2 con mắt sáng hơn đèn pha nữa {:286:}... Còn Kim thì, botay.com, coi cái clip bả đòi ăn mực mà thấy thương mấy anh chị đoàn lm phim ghê, ko biết sao mà chịu nổi cô Kim nhõng nhẽo ham ăn này nữa.
Trc coi show RS thấy ông Boy diễn tả niềm đam mê ăn uống của Kim mà em cười ngất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 19:46:12 | Xem tất
Phantom0308 gửi lúc 10-8-2013 19:33
Mặt Mark thì khỏi nói, em con gái mà nhìn còn GATO ghê ghớm, trời ơi nó đẹp kinh kh ...

Hồi 10 mấy tuổi Mark béo phì mà, nhờ chơi Judo với thể thao dáng mới được như bây giờ haha.
Dạo này là đang mập đó, mặt tròn quay. Hồi PCCK mới là vừa vặn đẹp dã man.
Kim với Mark suốt ngày đau đầu vì thích ăn mà phải giữ dáng đóng phim {:138:}
Ông Boy show đó dìm Kim ghê gớm 55555
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 19:51:34 | Xem tất
HyoJae gửi lúc 10-8-2013 19:46
Hồi 10 mấy tuổi Mark béo phì mà, nhờ chơi Judo với thể thao dáng mới được như bây ...

Đang múp chứ còn gì nữa, mấy tấm hình gần đây nhìn mặt múp lên thấy rõ. Mà nhìn iu iu sao ớ {:308:} Cái này có gọi là iu quá nhìn ngã nào cũng đẹp ko ta.
Đâu phải mỗi ông Boy dìm, ông Mark cũng hùa theo lm Kim ngượng muốn chết luôn... Vui nhất vụ 2 người cùng giảm cân, Mark giảm đc 2 kí còn Kim thì tăng thêm kí... giảm cân mà ăn socola mới sợ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 19:59:33 | Xem tất
Phantom0308 gửi lúc 10-8-2013 19:51
Đang múp chứ còn gì nữa, mấy tấm hình gần đây nhìn mặt múp lên thấy rõ. Mà nhì ...

Hồi đó 3NNT Kim còn hiền, Mark chọc ko biết phản pháo lại.
Giờ thì chê nhau mập, phim nào cũng thi giảm cân.
Lúc đầu nghe nói ăn trái cây, tưởng gì...Ai ngờ chấm socola nữa. Bó tay ẻm Kim.
Cái ava Only You kìa, chính MV đó đưa ta đến với Mark {:440:}
P/s: bạn sn bao nhiêu tiện xưng hô, mình sn 93 {:412:}

Post cái ảnh dìm hàng cu Mark haha

cre: mark_prin_family@IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 20:16:18 | Xem tất
HyoJae gửi lúc 10-8-2013 19:59
Hồi đó 3NNT Kim còn hiền, Mark chọc ko biết phản pháo lại.
Giờ thì chê nhau mập, phi ...

Em sn 97... cuồng Mark hồi 4 tim, mà seri đó e coi p2 trc, lúc đó thấy Mark đẹp trai thôi, coi ngược lại p1 mê ổng luôn. Tại thấy ổng hài hài mà sợ gay, lại ''thủ đoạn'' đâm ra khoái...
Mà thấy ông Mark có coi ẻm Kim là con gái đâu trời, chơi mạnh tay thấy sợ luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 20:21:46 | Xem tất
Phantom0308 gửi lúc 10-8-2013 20:16
Em sn 97... cuồng Mark hồi 4 tim, mà seri đó e coi p2 trc, lúc đó thấy Mark đẹp trai th ...

Ui, mình già thiệt rồi {:402:}
Phim đó sợ gay mà phần nào cũng dính gay hết.
Coi mà cười bể bụng luôn à, ss cũng coi Duangjai Akkanee trước mới quay lại coi Thara Himalai của Kim.
Phần cuối của Boy có đoạn Kim từ bên nước gì đó quay về, gặp lại mấy anh trai ôm từng người. Nhìn mặt cu cậu được ôm đúng khoái trá. Lúc đó là thấy có gian tình rồi.
Bạn fan Thái ss quen kể, lúc nào MK mà đi chung với nhau toàn lo nói chuyện giỡn hớt với nhau như thế giới hai người, không để ý gì người xung quanh hết, thân dữ lắm. Bạn đó đi dự event với đứng ngoài trường quay hóng thấy tận mắt luôn haha {:426:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách