Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 16123|Trả lời: 84
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách giải thưởng Lễ trao giải tvN10 festival // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Như vậy là Lễ trao giải khá dài tối qua ngày 9/10 đã chính thức kết thúc, sau đây là phản ứng dân cư mạng dành cho các giải thưởng.

Danh sách giải thưởng

Phản ứng Naver

Star News - Naver: Jo Jin Woong và Lee Seo Jin thắng tvN10 Awards Daesang...'Reply' càn quét giải thưởng

1. [+9,843, -164] Tui thích cách chương trình mở màn như một lễ hội nhưng nhìn những người chiến thắng, thật thất vọng là họ trao giải cho những chương trình phát sóng gần đây. Lý do những bộ phim gần đây có rết cao là vì những phim trước như I Need Romance, Queen Inhyun's Man, Nine, Reply 1997, Let's Eat, Gap Dong, Marriage not Dating và Misaeng đã được công nhận và làm nên danh tiếng của tvN. Thất vọng nữa là họ không chiếu clip đề cử của chương trình giải trí, chôn hết cả.

2. [+7,568, -122] Tui xem phim của tvN vì Misaeng.. Đáng buồn là phim không giành nhiều giải như tui nghĩ

3. [+7,408, -138] Không có giải cho Im Siwan ㅜㅜ Đáng lẽ ảnh phải thắng gì đó vì Misaeng chứ

4. [+5,878, -131] Jang Geu Rae của tui thì sao!!!? Misaeng!!!

5. [+4,345, -370] Jo Jin Woong và Lee Seo Jin xứng đáng giành Daesang

6. [+2,146, -67] Đáng tiếc là Jang Geu Rae về tay trắng. Misaeng bị đánh giá thấp rồi.

7. [+1,942, -33] Người chiến thắng thật sự của Daesangs với tui là Na Young Seok và Shin Won Ho

8. [+1,966, -61] Buồn sao khi Im Siwan không thắng ㅋㅋ

Nate

1. [+1,053, -18] Mừng là họ không có đồng trao giải gì cả. Mà dáng của chị Hye Soo khi nhận giải trông quá đỉnh luôn

2. [+924, -16] Nhìn Kim Hye Sun tận hưởng lễ trao giải vui dễ sợ. Jo Jin Woong cuối cùng cũng thắng. Chúc mừng ~~♥

3. [+878, -30] Người chiến thắng xứng đáng mà ㅎㅎ

4. [+124, -16] Nhìn có vẻ công bằng đó nhưng với mị thì không. Người chiến thắng đều xứng đáng nhưng có cần trao Seo Hyun Jin tận 2 giải không? Mị không hiểu nổi sao Park Bo Young của Oh My Ghost và Im Siwan của Misaeng lại không có giải. Reply có 3 phần, sao 1988 lại có nhiều giải nhất? Go Ara và Jung Woo thì sao?

5. [+105, -9] Misaeng là tuyệt nhất. Sao Im Siwan lại không có giải nào vậy? Hơi ngạc nhiên đó.

Xports News - Naver: 'Reply 1997', Seo In Guk và Jung Eunji, hạng #1 cho Best Kiss...#2 là Eric/Seo Hyun Jin

1. [+8,009, -101] R97 được nhiều người yêu mến thiệt quá tốt, dù sao đó cũng là phim đã mang danh tiếng về cho tvN.

2. [+5,507, -60] Wow. Mấy cảnh kiss của tvN đều là huyền thoại..

3. [+5,564, -81] Reply 1997 thắng giải vui quá đê!! Series Reply chẳng là gì nếu thiếu Reply 1997

4. [+4,284, -77] Lễ trao giải đỉnh nhất.. toẹt vời.

Xports News - Naver: 'Oh Hae Young Again, Seo Hyun Jin♥ Eric, vinh danh Rom Com king và queen

1. [+674, -33] Cá nhân tui muốn Jung Yumi thắng giải Rom Com Queen nhưng tui cũng mừng cho Seo Hyun Jin too. Chúc mừng.

2. [+624, -29] Joo Yeol Mae là người đầu tiên nghĩ tui nghĩ tới khi ai đó nhắc đến tvN rom coms. Nhưng giải thưởng trao cho Oh Hae Young vì nó gần đây và rết thì cao.

3. [+552, -30] I Need Romance 2 rất hay đó ㅜㅜ

4. [+70, -10] Nói thiệt, đáng lẽ Lee Jin Wook và Jung Yumi nên giành giải này. INR2 là bộ rom com tuyệt nhất của tvN, chán ghê ㅋㅋㅋ

Osen - Naver: "Deoksun à, xinh quá đi"... Lời nói của các ngôi sao tại lễ trao giải

1. [+1,093, -22] Wow, tvN là đỉnh nhất. Lee Moon Sae quá tuyệt vời. Bầu không khí, cấu trúc và cách tiến hành lễ trao giải quá xuất sắc luôn. Tui cười suốt chương trình luôn.

2. [+1,020, -22] Họ nhắc tới ngày lễ Hangul và gọi video với nhau, thiệt sự là lễ trao giải đỉnh nhất đó. Làm ơn tổ chức 2 năm 1 lần nhé ㅠㅠ  Tui chắc chắn là mấy đài trung ương sẽ làm theo cho coi ㅋㅋ

3. [+841, -14] Lễ trao giải đúng nghĩa

4. [+713, -13] Chẳng có lễ giao trải nào vui hơn cái này đâu

5. [+628, -12] Thích quá ❤

6. [+207, -8] Tui rung động khi Taek nói Deoksun "xinh quá" trong bộ phim và giờ lại sung sướng khi được nghe nó lần nữa trong một lễ trao giải. Park Bogum tâm lý thiệt đó!

7. [+164, -11] Lễ trao giải vui quá chừng!! Buồn là Park Bogum không tới nhưng gọi video cũng quá đỉnh luôn ㅋㅋ

Nguồn: http://kkuljaem.blogspot.com/2016/10/tvn10-awards-winners.html
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
kyoluvjj + 5 Cảm ơn bạn
DominiqueVu + 5 Ủng hộ 1 cái!
minyoung25 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-10-2016 13:24:33 | Chỉ xem của tác giả
4. [+124, -16] Nhìn có vẻ công bằng đó nhưng với mị thì không. Người chiến thắng đều xứng đáng nhưng có cần trao Seo Hyun Jin tận 2 giải không? Mị không hiểu nổi sao Park Bo Young của Oh My Ghost và Im Siwan của Misaeng lại không có giải. Reply có 3 phần, sao 1988 lại có nhiều giải nhất? Go Ara và Jung Woo thì sao?

Thím lầu 4 này nói đúng tim của mị nè, vì sao thế nhỉ, có phải chăng doanh thu lợi nhuận luôn được sắp lên hàng đầu. Thực lực diễn xuất thì cho nó đi đời nhà ma hết rồi à, đại khái k riêng gì cái giải này, giải nào cũng muốn cho ăn gạch

Cũng thề rằng k thèm ngó tới giải thưởng gì nữa, vào đây chúc mừng ông anh nhà mị có tý giải an ủi cho vui, cơ mà giải này cũng cho thấy ảnh có thực lực, chứ k là buổi tọa đàm hôm nay k thèm vào

Bức xúc nhất Park Bo Young của Oh My Ghost, vai diễn này ăn bứt khá nhiều vai trên kia mà lại k có 1 giải nào, hựn lắm nha. PBY yêu quý của miềng

Bình luận

Nhìn nụ cười ấy muốn tắt nắng luôn.. thế mà k được giải :/  Đăng lúc 13-10-2016 02:28 PM
cái gi zay chời, k hiểu, nhất là trong nhà mình mà xuất hiện thoại lạ k à =))))  Đăng lúc 11-10-2016 08:47 AM
Chắc chỉ có cô Do hiểu ý tui nè =)). Chứ Quại Ná là ko có biết bài này rồi hahaha. Mà thấy tui sub chuẩn với hình ko haha  Đăng lúc 11-10-2016 08:45 AM
chời ơi cô Chuột làm cái bài hát đó nó vang vọng trong đầu tui suốt từ chiều đến giờ =))  Đăng lúc 11-10-2016 12:42 AM
Ánh mắt ấy quá thắm thiết ân tình vậy chời =)). Huhu, ảnh gì đẹp quá đẹp nà :(  Đăng lúc 10-10-2016 02:15 PM

Rate

dongbienam + 5 Cảm ơn bạn
minyoung25 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-10-2016 13:26:47 | Chỉ xem của tác giả
Ngoài cái Daesang của chú Gấu ra thì lễ trao giải tối qua làm hụt hẫng dễ sợ luôn nà
Kỳ vọng vào Oh My Ghost bao nhiêu thì lại chẳng được gì cả. Bong của tui Chef của tui sao bị hất hủi quá vậy nè. Đến cái kiss cũng ko được giải nữa. Kiss của 2 người làm tui xao xuyến mất mấy tháng á chời ơi

Miseang cũng làm mưa làm gió 1 quãng thời gian dài, rating cũng không phải là tệ mà hôm qua dường như có ko có gì luôn.
Vẫn biết ko kỳ vọng vào giải thưởng đâu nhưng vẫn cảm thấy buồn quá trời buồn đó nà

Bình luận

klq nhưng cái quần Kang Dong Won của chế đẹp quá  Đăng lúc 10-10-2016 03:40 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-10-2016 13:29:48 | Chỉ xem của tác giả
Ô hô,  anh trai nhà mình được cái Daesang mừng mún chết mừng từ idol cho tới fan, ngất ngây qua giờ ko buồn ngủ nghê học hành j cả =]]~
Dù sao cũng cám ơn tvN đã nhớ đến công lao làm khuân vác xuyên lục địa rồi tới nông rân nô lệ mòn mặt ở dưới quê :v
Coi cả show hôm qua, là team nhà JIn thì sẽ thấy dui vô cùng, gặp lại các cụ trong GOF, thấy cả 5 người lẫn Na PD cũng trên sân khấu, cũng gần 2 năm rồi chứ ít ỏi gì. Tuy vậy cũng buồn vì thấy sức khoẻ các cụ có phần yếu đi, khả năng lại đi du lịch cùng nhau chắc là khó Với cả thiếu em nông rân Ok Bingu, bỏ ông anh bơ vơ với chú KKK hự hự.

Thank bạn đã trans

Bình luận

Chúc mừng nhà Lee nhoa, tung bông, xứng đáng quá rồi ;)  Đăng lúc 10-10-2016 02:16 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-10-2016 13:30:45 | Chỉ xem của tác giả
2. [+7,568, -122] Tui xem phim của tvN vì Misaeng.. Đáng buồn là phim không giành nhiều giải như tui nghĩ

3. [+7,408, -138] Không có giải cho Im Siwan ㅜㅜ Đáng lẽ ảnh phải thắng gì đó vì Miseang chứ

4. [+5,878, -131] Jang Geu Rae của tui thì sao!!!? Misaeng!!!

5. [+4,345, -370] Jo Jin Woong và Lee Seo Jin xứng đáng giành Daesang

6. [+2,146, -67] Đáng tiếc là Jang Geu Rae về tay trắng. Misaeng bị đánh giá thấp rồi.

7. [+1,942, -33] Người chiến thắng thật sự của Daesangs với tui là Na Young Seok và Shin Won Ho

8. [+1,966, -61] Buồn sao khi Im Siwan không thắng ㅋㅋ

Vâng, em cũng buồn khi Si Wan nhà em không có giải gì ạ

Bình luận

nhưng Misaeng may ra còn duoc 1 loạt giải hồi 2015, 1 số fim khác trắng tay các năm luon hic  Đăng lúc 10-10-2016 02:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-10-2016 13:31:37 | Chỉ xem của tác giả
Sao không có dệt!
Sao không có dệt!

Năm nay TVN mần cái giải thưởng lớn quá!
Chef - Bong lại cùng nhau xuất hiện mới ghê chứ, coi phấn khích cơ mà sao không có giải!
Bùn bùn bùn bùn

Bình luận

quan ra news nen quan hem thể dết duoc haha, Vit níu áo quan Min đi =)))  Đăng lúc 10-10-2016 02:18 PM
xin xỏ gì, spam hà =))  Đăng lúc 10-10-2016 01:34 PM

Rate

dongbienam + 5 hết sức đòi hỏi =))
minyoung25 + 5 nè, cô đòi hỏi quá nha =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-10-2016 13:38:55 | Chỉ xem của tác giả

các phim và chương trình giải trí của TVN đều rất hay

mà thấy đoạt giải đa phần đều các chương trình gần đây thì phải

replay 97 là phim mình thích nhất của tvN, thật vui khi cp chính đoạt giải

các ơn chủ thớt đã dịch tin

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-10-2016 13:59:35 | Chỉ xem của tác giả
dạ em thấy cái giải cũng hay, cũng hợp lý đó, nhất là 2 cái Deasang hang mục drama và variety show

nhưng mấy thím Knet nhận xét cũng hay, In Si Wan và Park Bo Young ko có giải thì cũng hơi tiếc nhất là Im Si Wan ấy, thêm nữa là họ trao cho hầu hết những fim gần đây, những fim cũ làm nên tên tuổi của tvN thì lại mất tích, ko thấy đâu

mong là lễ trao giải này sẽ được tồ chức thường niên luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-10-2016 14:03:05 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận đây là nhà đài có tâm nhất quả đất! Làm hẳn quả facetime hoành tráng, bắn tim chí chóe!
Trừ giải bestkiss mình nghĩ là của OHY ra còn lại thì hoàn toàn hài lòng
Chỉ hơi tiếc các phim chiếu lâu rồi nhưng hay mà không được đề cử thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-10-2016 14:11:10 | Chỉ xem của tác giả
Daesang thuộc về Reply 1988 là hoàn toàn xứng đáng. Một bộ phim hay ý nghĩa, chúc mừng đoàn làm phim
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách