Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dongbienam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách giải thưởng Lễ trao giải tvN10 festival // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 10-10-2016 18:21:59 | Chỉ xem của tác giả
Sau này TvN nên trao giải theo từng năm hoặc 2 năm vì trao giải như này nhiều phim hay quá, ai cũng có ý kiến riêng, giải lại chỉ có hạn nên không thể hài lòng tất cả mọi người được.
Mà nói chung lễ trao giải của TvN chất và được khen hơn các lễ trao giải khác. Lần đầu tổ chức mà như vầy là được lắm rồi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 10-10-2016 18:37:38 | Chỉ xem của tác giả
Với mình thì best kiss fai là trong film Queen Inhyun's man ấy, mình bắt đầu bik đến TvN cug là nhờ queen và sau đó là Nine, kb Nine fai nói quá xuất sắc, tiếc là 2 film k dc nhắc đến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 10-10-2016 18:39:23 | Chỉ xem của tác giả
sao R88 giành nhiều giải thế nhỉ thấy OMG, R97,94, Miseang hay thế mà sao chẳng có giải, R97 còn vớt vát best kiss chứ mấy phim kia chẳng có gì luôn, OMG hay thế mà nam chính giành giải còn chị nữ chính tay trắng vậy trời, DMF cũng rất hay, diễn viên diễn xuất sắc mà chẳng được gì thế, nhưng lễ trao giải của tvN chuẩn bị rất tốt mong mấy đài khác cũng được như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 10-10-2016 19:15:46 | Chỉ xem của tác giả
cũng có nhiều hụt hẫng cho các diễn viên khác nhưng mà đài TvN cũng đã có một năm thành công, cảm ơn bạn dịch tin nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 10-10-2016 19:24:24 | Chỉ xem của tác giả
tvN thực sự có quá nhiều phim hay, hôm qua Rep97, 94, OMG, Nine thực sự ngoài Bonsang ra chẳng có mấy giải, Misaeng thì có chú Lee Sung Min được giải nhưng nó vẫn còn quá ít so với công lao của Misaeng đối với tvN, nó là sản phẩm giúp cho tvN được tin dùng và cũng tạo sự khác biệt trong con mắt người xem đối với phim của tvN và các đài TW khác. Thế mà Im Si Wan chẳng được giải gì hết. Nhưng dù sao thì đây vẫn là giải drama tốt nhất năm, xem rất khác biệt, hấp dẫn, hài hước nữa cơ mà dài khủng khiếp, mong tvN sẽ tổ chức thường xuyên hơn. Nói chung mình ưng được ba giải cao nhất của Jo Jin Woong, Kim Hye Soo và Lee Sung Min, thêm giải PD choice của Trung úy Park nữa, hồi đầu cày vật vã vote cho OMG không rớt top10, âu cũng không uổng công, không chắc phim em trắng tay Mà sao the good wife lại không được đề cử nhỉ.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
dongbienam + 5 tui cũng vote omg mệt nghỉ :'(

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 10-10-2016 19:29:46 | Chỉ xem của tác giả
Bao nhiêu phim hay mà sao ko thấy giải vậy?
Cả bộ Reply đều hay nhưng nói thật thích nhất vẫn là Reply 1997, bộ phim để lại nhiều ấn tượng nhất.
Kế đến phải kể đến Oh Hae Young again với Misaeng nữa chứ.
Giải nên phân bố đều hơn mới phải, 1988 úp cả loạt thế này chán ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 10-10-2016 20:50:38 | Chỉ xem của tác giả
Twenty Again cũng là một bộ phim hay, đề tài mới lạ, dàn diễn viên thì khỏi bàn. Vậy mà không cco1 giải nào hết. Buồn cho phim thế hic. Tui thik phim đó lém

Thanks bạn Tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 10-10-2016 21:04:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng chú 2 chú già đạt daesang. Ai cũng thik hết đó. Mà cũng tiếc cho nhiều phim quá. Vì đây  tập hợp toàn phim hay của đài nhiều năm nên sẽ có phim ko dc giải nhiều. Thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 10-10-2016 21:16:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng buồn vì không có Im Siwan mà cũng vui vì có Jo Jin Woong.
Thôi thì không có ở đây mà có ở nơi nào đó khác cũng được rồi phải không cậu bé Im Siwan của tớ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 10-10-2016 21:17:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lễ trao giải nhìn chung thì mình có cùng tâm trạng với các thím, cảm thấy có gì đó không công bằng với Na Bong. Bong cute, Bong nhí nhảnh, Bong tài năng vậy mà hông có gì cho Bong mang về, buồn. Tầm 3 năm gần đây, nhờ Reply Series mà nhà đài ăn nên làm gia, tôn vinh thì nên đều như nhau chứ?! Uh thì năm nay là của R88 nên nhắc nhiều không sao, nhưng cơ mà có R97 mà không có R94 là sao? Bàn của R97 có đủ 2 đôi cơ mà, không Hoya (chàng ta thì bận quá trời) thì cũng nên có Bang Sung Jae lắm mồm chứ? Lại không có bàn nào, không có lời nào cho R94??? Mình chỉ thích R97 nhưng thấy thiếu công bằng cho R94 quá đi... Dù sao cũng thanks bạn trans ~^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách