Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dongbienam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách giải thưởng Lễ trao giải tvN10 festival // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 12-10-2016 20:55:45 | Chỉ xem của tác giả
Trong những phin của tvN vẫn thích I need romance nhất ^^ mấy bản piano hay lại dễ thương nữa chớ >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 12-10-2016 22:01:09 | Chỉ xem của tác giả
Hơi tiếc là Misaeng vs Signal ko đoạt giải ~ >_<

Bình luận

Misaeng được giải Nam diễn viên xuất sắc nhất cho Lee Sung Min, còn Signal được 4 giải luôn mà  Đăng lúc 12-10-2016 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 12-10-2016 23:23:40 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Reply 1988, mặc dù Park Bo Gum ko đến dự nhưng ban tổ chức vẫn sắp xếp chỗ cho anh, mình thấy rất hay luôn, mà cái đoạn video call của ổng cứ cười miết, nhìn ổng thấy có vẻ mệt do lịch quay, nhưng ko lúc nào là ko cười, giải thưởng quá xứng đáng cho nỗ lực ko ngừng của ổng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 13-10-2016 17:14:19 | Chỉ xem của tác giả
iu nhất là cặp ahn jea hun & go hea sun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 13-10-2016 19:39:54 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng chú già Jin Woong cũng giật đc Daesang rùi, xứng đáng quá mà
Các giải khác nói chung cũng khá ổn, hơi tiếc vì những phim cũ ít được giải hơn, nhg biết làm sao đc, tvN quá nhiều bộ chất lượng, phim nào đc cũng đều tuyệt cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 14-10-2016 08:49:22 | Chỉ xem của tác giả
reply 1994 cũng hay lắm mà, sao không có một ai vậy so sad
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 14-10-2016 16:11:10 | Chỉ xem của tác giả
nói chung là do quá nhiều ta`c phẩm xuất sắc nên có không thể trao giải cho đồng đều được
mình biết bạn biết là đủ rồi
cái đài gì mà hit liên tục,dân tình chỉ bik quẩy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 15-10-2016 00:55:52 | Chỉ xem của tác giả
Tôi thì không quan tâm đến mấy giải thưởng gì hết vì phần lớn là thiên dị hoạc phe phái thôi,mình chỉ̉ xem phim có đề tài và diễn viên yêu thićh mà thôi...hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 15-10-2016 08:21:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ tvN toàn phim hay và phim nào cũng gây đc ấn tượng mạnh với khán giả, nên giải thưởng cũng ko đủ để trao cho tất cả các phim nữa hehe
Nên là tất cả đều xừng đáng, và chúng ta cứ giữ trong lòng những người chiến thắng của riêng mình thui

Mình thì mình rất thích Nine, một bộ phim khiến mình nhớ mãi :p Dù sao thì nghĩ Reply cũng là đỉnh của đỉnh rùi.
Chúc tvN sẽ có nhiều bộ phim xuất sắc nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 15-10-2016 11:34:25 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là quá hài lòng rồi nhà Reply được nhiều giải quá nên đâm ra mình cũng kiểu bị vui lây ý hihi
đoạn anh xã trẻ video call tới lễ trao giải xong rồi bảo "Duksun à em đang ở đâu?" dổ ôi lúc đấy trong lòng tui thiếu điều dậy sóng thần ấy tình quá là tình luôn, đoạn cậu Geom bỏ tờ kịch bản che mặt ra xong cười một phát giời ơi bao cưng luôn í
đã vậy lại còn khen Duksun xinh, làm kí ức đợt sống chết ăn ngủ vì R88 trỗi dậy, 2 đứa nó còn gọi nhau vợ vợ chồng chồng ngọt xớt trên truyền hình, thôi được rồi, để im cho tui thoát hồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách