Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dongbienam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách giải thưởng Lễ trao giải tvN10 festival // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-10-2016 21:50:02 | Chỉ xem của tác giả
chú Jo Jin Woong  nhận giải là quá xứng đáng
năm nay tvn toàn những phim siêu hay thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-10-2016 22:08:15 | Chỉ xem của tác giả
Seo In Guk và Jung Eunji hai người nhận best kiss là quá đúng, xem đến nổi quắn quéo mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 10-10-2016 22:40:00 | Chỉ xem của tác giả
Cái này chủ thớt tự dịch hay sao ạ, chỗ comment bài viết: "Oh Hae Young Again, Seo Hyun Jin♥ Eric, vinh danh Rom Com king và queen" nếu nguồn là từ Xports News - Naver thì không có cái comment nào vầy cả, thấy hơi buồn nha, nguồn là đây mà http://entertain.naver.com/comme ... &aid=0000659074

Bình luận

Cũng ko có gì đâu, do mình kéo đến cũng gần 100 comment đầu toàn chúc mừng không à, chắc mấy cái thớt trans kia hiện tại ở phía sau rồi, dù sao vẫn thank thớt ...   Đăng lúc 11-10-2016 12:08 AM
En-trans bạn ơi, có mấy ai K-trans đâu, nếu bạn biết tiếng Hàn, bạn có thể bổ sung vào để thớt chỉnh cho đúng ?  Đăng lúc 10-10-2016 10:58 PM
mình trans từ eng nhé, và kể cả trong link nguồn bạn dẫn thì vẫn có những comment như mình đã dịch ạ: http://imgur*com/a/yT331  Đăng lúc 10-10-2016 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 10-10-2016 22:47:07 | Chỉ xem của tác giả
hề hề chú Jo Jin Woong vs cô Kim Hye Soo nhận giải thôi là tui đủ mãn nguyện rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-10-2016 22:54:50 | Chỉ xem của tác giả
thật sự thấy phim của TVN rất hay mà ý nghĩa :3
rất vui vì best kiss là của cặp đôi 1997 vì phim đã chiếu được 4 năm rồi ko ngờ vẫn rất được khán giả yêu mến
thích nhất reply 1997 cảm thấy tuổi trẻ và tình bạn tình yêu vô cùng gần gũi và ý nghĩa
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 10-10-2016 22:58:08 | Chỉ xem của tác giả
tvN đã bị thời gian làm quên mất cái phim mang về kỉ lục cho tới nay chưa phim nào phá được trong lịch sử  Drama Hàn  "  10 tuần liên tiếp xếp HẠNG 1 chỉ số CPI " vượt qua hết các fim các show truyền hình khi nó lên sóng : chỉ có thể là MISAENG
Thu về cho tvN 1 nguồn lợi khổng lồ từ tiền quảng cáo từ  từ A tới Z liên quan tới  văn phòng , công sở

đang chờ đợi xem tới khi nào mới có 1 phim phá được kỉ lục của Misaeng  " 10 tuần liên tiếp xếp HẠNG 1 chỉ số CPI "

Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 11-10-2016 00:08:20 | Chỉ xem của tác giả
PuppyLove gửi lúc 10-10-2016 10:40 PM
Cái này chủ thớt tự dịch hay sao ạ, chỗ comment bài viết: "Oh Hae Young Again, Seo Hyun Ji ...

Cũng ko có gì đâu, do mình kéo đến cũng gần 100 comment đầu toàn chúc mừng không à, chắc mấy cái thớt trans kia hiện tại ở phía sau rồi, dù sao vẫn thank thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-10-2016 01:24:04 | Chỉ xem của tác giả
Bận nên ko đu stream coi đc, giờ phải kiếm vid coi
Nói thật coi mà thấy bồi hồi ghê gớm
Đặc biệt là seri reply, chưa coi 1988 do lỡ yêu 1997 quá nhiều rồi
Phim lâu r nên đc giải kiss cũng dzui rồi
Cái kiss gắn liền với tvn, tuổi trẻ của mọi ng
4 5 năm rồi cũng ít gì đâu
Nhớ quá, chắc cuối tuần rãnh đi xem lại phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 11-10-2016 02:45:59 | Chỉ xem của tác giả
Lễ trao giải 10 năm có một có khác, nhìn số vote up kìa, quào
Hôm qua phải cái tội trước khi đi ngủ ôm điện thoại xem cái đoạn vợ chồng TaekSun tình tứ công khai, thế là trái tim fangirl lâu ngày lại nhảy loạn xị, nằm trong chăn mà đạp tung cả chăn vì quắn quéo, lâu lắm mới lại nghe câu 'Duksun ah~~~' bằng giọng của Taekie, ngay từ giây phút đầu tiên mà đã 'em đẹp lắm' rồi tim tôi ko thể chịu nổi mà thế là fangirl đi ngủ cùng với trái tim thổn thức mà ko có ai chịu trách nhiệm
Cảm ơn chủ thớt nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 11-10-2016 03:44:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ Daesang nên trao cho cả seri Reply chứ không riêng mình 1988 vì 3 bộ đều rất tuyệt và làm nên tên tuổi của tvN. Trong khi đó 1994 không có giải nào, Nine rồi In Hyun's Man cũng cùng chung số phận, nói 1997 làm bật lên tên tuổi tvN là đúng nhưng bộ phim gây sóng đầu tiên của tvN là In Hyun'man mà
Nói chung gom phim nhiều năm lại trao giải một lần thì sẽ phải có thiếu sót, chi bằng chia giải ra cho cả nhà cùng vui thì hay hơn nhiều :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách