Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Issac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Câu chuyện tình yêu của Yoo Jae Suk và Na Kyung Eun "Anh không phải là siêu

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 15-8-2013 12:37:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng ganh tị với cô Kyung Eun quá. Chú Chấu thật là một người chồng mẫu mực. Có thể chú không cao to, không đẹp trai, nhưng chú luôn là một bờ vai ấm áp và vững chãi che chở cho cô Kyung Eun và bé  Ji Ho.

Mình thấy rất thích một điểm ở chú là chú hiếm khi khoe vợ con mình trên TV trừ khi bị trêu. Chú ít khi thể hiện tình cảm với họ trên truyền hình nhưng mỗi khi có dịp nhắc đến họ thì đó đều là những dịp quan trọng như khi được Daesang chẳng hạn. Điều đó chứng tỏ chú rất yêu vợ con mình.

Mình tò mò mặt bé Ji Ho quá :x

Bình luận

Chắc bé theo gen mẹ :)). Chú Chấu giữ con kín quá.  Đăng lúc 16-8-2013 08:35 PM
Mình cũng mong thấy JiHo,nghe chú Myung Soo với chú Jung Ha khen Ji Ho cực kì cute + lanh lợi,cứ chọc chú JS là sao nhìn papa như châu chấu mà con trai lại xinh xắn như vậy!   Đăng lúc 16-8-2013 06:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 15-8-2013 12:46:40 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật chú.
Đọc xong mà thèm có người chồng, người yêu như chú quá
Hâm mộ những chương trình có chú làm MC, vì thích cách nói chuyện, cách ứng xử của chú. Đọc xong news thấy thích và hâm mộ chú nhiều hơn.
Quả là một người đàn ông tuyệt vời. Vợ chú thật thật thật hạnh phúc lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 15-8-2013 12:49:49 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong mà thấy ganh tị với vợ của chú, 1 gia đình cực kì hạnh phúc
mà tội bé Ji Ho, chắc ít khi bé dc đi chơi lắm, bố của bé càng ngày càng nổi tiếng, giờ mà ra đường chắc bé hoảng sợ mất
chú ít khi nhắc đến vợ trên TV, nhưng mỗi lần nhắc đến là mặt chú ngượng ngùng, chỉ biết cười trừ thôi, thiệt là đáng yêu mà
gia đình chú hạnh phúc quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 15-8-2013 12:53:54 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng hạnh phúc vợ chồng chú. Thích quá đi.
Ước gì sau này mình cũng có 1 gia đình hạnh phúc như thế. Hehe
Chúc chú sinh nhật vui vẻ.
Thần tượng chú số 1 luôn đấy :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 15-8-2013 13:06:15 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật bác châu chấu nhé, trong tất cả các MC của Hàn quốc, kể cả các MC idol, mình vẫn thích bác nhất, là một người rất tài năng, tốt bụng, trí thức và hài hước đáng ngạc nhiên
giờ mới thấy mặt vợ bác, trông xinh ghê cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 15-8-2013 13:10:27 | Chỉ xem của tác giả
Trên show giải trí thấy chú Joo cười cười, nói nói, hài hước, hay trêu đùa mà cũng lãng mạn nhỉ, hihi. Chú thật tâm lí, dễ thương tốt bụng.
Vì sau mình cũng muốn có một người như chú ở bên cạnh,hehe (khó lắm đây).
Chúc chú Châu Chấu sinh nhật vui vẻ và luôn luôn sống vui tươi, hạnh phúc cùng gia đình nhé{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 15-8-2013 13:12:41 | Chỉ xem của tác giả
Chú Yoo quả là mẫu người đàn ông tuyệt vời :(( Đọc xong những mẩu chuyện này thấy ghen tị vs vợ chú thật đấy, ước gì sau này mình cũng có 1 người chồng yêu vợ như chú :3 Chú lại còn là một tiền bối tốt bụng và khiêm tốn nữa, thật sự đáng khâm phục. Chúc chú sinh nhật vui vẻ và luôn hạnh phúc trong công việc và chuyện gia đình <3
Thank bạn đã trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 15-8-2013 13:21:11 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong mà cảm động quá trời {:261:} thật đáng ngưỡng mộ
Trong lòng mình chú Yoo luôn là người tuyệt vời, đọc xong những điều này mà càng càng thấy chú tuyệt vời hơn bao h hết {:290:}
Dù hơi muộn nhưng chúc chú sinh nhật tuổi 42 (cơ mà mong là 22 k thì 32 cơ ) thật nhiều niềm vui và luôn hạnh phúc bên gia đình nhỏ bé của mình (Muốn được nhìn thấy JiHo nhà chú quá {:301:} )
Thanks b đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 15-8-2013 13:47:18 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ nên thêm danh hiệu " Người chồng quốc dân" cho MC quốc dân- Yoo Jae Suk đê ^^
Bữa trước đọc thấy những lời chia sẻ của bác Châu chấu về công việc thì mình đã rất bất ngờ khi biết được MC quốc dân đạt được những thành công như hôm nay thì ngày trước  đã phải trải qua nhiều lần thất bại nhưng không vì vậy mà từ bỏ ước mơ, vẫn tiếp tục gầy dựng lại sự nghiệp và gặt hái được thành công như bây giờ. Quả là thử thách sinh ra nhân tài ^^
Sự nghiệp ổn định, vợ hiền, con ngoan, chắc chắn MC quốc dân Yoo Jae Suk đã, đang và sẽ mãi hạnh phúc.
Cảm ơn bạn đã dịch tin!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 15-8-2013 13:49:53 | Chỉ xem của tác giả
híc híc. ghen tị quá cơ. bao giờ mình mới kiếm được 1 người và là người tốt như chú châu chấu chứ {:301:}
ghen tị với chị Na kyung eun quá luôn
tình cảm của hai người mặn nồng thế, chú châu chấu thật có những câu hệt như ngôn tình ý, quan trọng là hành động của chú ý cũng là người biết quan tâm gia đình
mong hai người sẽ luôn hạnh phúc như vậy luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách