Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Issac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Câu chuyện tình yêu của Yoo Jae Suk và Na Kyung Eun "Anh không phải là siêu

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 15-8-2013 14:00:42 | Chỉ xem của tác giả
Wow...Happy birthday to chú Châu Chấu^^! Mình iu chú í từ FO, cũng đọc nhiều tin đằng sau camera hehehehe :D cũng biết chú í là người rất rất rất lịch sự, rất rất rất biết quan tâm đến những người xung quanh, thiệt tình là đọc xong 20 điều này nữa, những điều giờ mới biết về vợ chồng chú thì ko thể ko khỏi ngưỡng mộ, mình nghĩ người như chú ấy đúng là vừa quý, vừa hiếm và có lẽ sắp tuyệt chủng đến nơi mất...ngưỡng mộ vợ chồng chú ấy quá đí mất
Thank bạn đã dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 15-8-2013 14:14:04 | Chỉ xem của tác giả
nói chú hoàn hảo là ko quá mà, cơ mà trừ lúc bỏ kính *dìm chú xíu* hpbd chú lần nữa, fb con giờ tràn ngập chú vs ss MongJi (hum nay sn Ji ngố), iu lắm cái nụ cười ngô ngố toả nắng của chú <3 luôn hết mình vs công việc và mn, idealman của phụ nữ. Rất lịch thiệp, quan tâm chăm sóc tận tình,cô làm vợ chú thật là sướng, người này đem đến hạnh phúc cho người kia, mong 2 cô chú mãi gắn bó
p/s: vợ chú đẹp toá :X  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 15-8-2013 14:18:53 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi , sao mà dễ thương thế không biết, không hổ danh là MC quốc dân
phải làm sao mơí cưới được ông chồng giống vầy đây ???  
mà vợ chú châu chấu xinh mà trẻ quá ha !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 15-8-2013 14:21:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thật ngưỡng mộ chú!!!{:306:}
Chương trình nào có chú Châu Chấu mình đều xem hết
Trước đã hâm mộ chú rồi bây giờ đọc new này lại càng hâm mộ chú hơn
Phải thấy là chú rất yêu vợ và cái gì cũng nghĩ cho vợ
Chúc chú sinh nhật vui vẻ!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 15-8-2013 14:32:10 | Chỉ xem của tác giả
Trong mấy nghệ sĩ Hàn chú là người mình ngưỡng mộ và tôn trọng nhất, number one luôn
Chú là người chồng lý tưởng, chú tâm lý quá, biết thương yêu, biết giúp đỡ, ko áp đặt, cái gì cũng tốt hết
Vợ chú là người may mắn và quá hạnh phúc
Chuyện tình của hai người lãng mạn ghê, một tình yêu đáng ghen tị và mơ ước
Thích câu này ghê ^^ :"Anh không thể làm siêu nhân của em nhưng anh sẽ là người đàn ông của em,đó là những gì anh có thể làm được!!"
"No matter how I much i think about you" - bài này thường phát trong running man lúc Kwang Soo gặp Yuri
Nhìn lại thì thấy Haha cũng thương vợ chẳng kém chú châu chấu, hai người thương vợ ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 15-8-2013 14:47:17 | Chỉ xem của tác giả
Thật tình không có gì để diễn tả nữa. Chú thật sự quá hoàn hảo, như ai cũng bảo không có ai là hoàn hảo, nhưng cái khuyết của chú quá nhỏ khiến cho chú thật sự hoàn hảo <3
Mình thương chú quá đi, đúng là người đáng ganh tỵ nhất là vợ chú ấy rồi, mình cũng ganh tỵ quá =[[[
Để ý vì chú quá vui tính, hài hước, nhưng thương chú luôn tới giờ vì mình để ý thấy chú là một người thật sự tốt bụng, biết lo lắng cho người khác, chịu nhận phần thiệt về mình
Bây giờ quá nổi tiếng như thế rồi nhưng chú chẳng hề thay đổi, vẫn luôn nhiệt tình, tốt bụng như thế...
Mong rằng chú sẽ có nhiều cơ hội dẫn vợ và con đi chơi nữa, chúc cho tình cảm gia đình luôn đẹp như thế này...

Sinh nhật vui vẻ, Yoo Jae Suk ajusshi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 15-8-2013 15:09:00 | Chỉ xem của tác giả
aa~~~~~~~~~~~~~ mình biết chú là 1 gentleman rồi nhưng mà mình k nghĩ chú ấy lại thương + cưng vợ đến thế GATO quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiii mình cũng muốn có 1 người yêu mình như vậy a~~~
.
chú chấu chấu ơi ~~ hãy mãi vui vẻ, hạnh phúc như vậy nha~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 15-8-2013 15:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Sweet kinh khủng ý.
Mình cũng ghen tị với chị Na Kyung Eun. Chú Yoo đúng là đáng ngưỡng mộ thật, hình ảnh sạch sẽ, không scandal, một gia đình hạnh phúc, đúng là MC quốc dân mà.
Cái số FA nó khổ thế đấy. Đọc cái này xong tuyên bố bao giờ có người yêu vợ thương con thế thì mình mới tình nguyện không làm FA nữa. Hé hé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 15-8-2013 15:25:42 | Chỉ xem của tác giả
"Anh không thể làm siêu nhân của em nhưng anh sẽ là người đàn ông của em,đó là những gì anh có thể làm được!!"

hâm mộ chú Yoo wá đi {:290:}

mừng sinh nhật 42 tuổi của chú và chúc chú có một cuộc sống thật hạnh phúc nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 15-8-2013 15:33:25 | Chỉ xem của tác giả
tuy mắt chú không đẹp
tuy miệng chú không xinh
tuy dáng chú không chuẩn
nhưng mà vợ chú vẫn muốn con sau này giống bố, người ta người tình trong mắt hóa Tây Thi quả không sai
nhưng tùng câu nói tùng hành động của chú đều đáng được học hỏi, không chỉ quan tâm đến người trong nghề, với gia đình chú cũng luôn quan tâm và yêu thương hết mực
chúc chú và gia đình một đời bình an
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách