Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Issac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Câu chuyện tình yêu của Yoo Jae Suk và Na Kyung Eun "Anh không phải là siêu

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 15-8-2013 20:16:48 | Chỉ xem của tác giả
phục chú cực kỳ
xem show nào của chú cũng thích hết từ FO1, HP, IC, XM rồi RM, show nào cũng thấy chú hết mình vì show, luôn cố gắng đem đến cho người xem nhiều niềm vui, chú luôn tốt bụng hài hước và nhiều lúc rất dễ thương
đọc nhiều bài báo viết về chú thì lại càng ngưỡng mộ chú hơn
mong chú ngày càng cống hiến hơn, và sống hạnh phúc bên gia đình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 15-8-2013 20:27:50 | Chỉ xem của tác giả
Chú luôn là một người tuyệt vời. Chẳng những ở trên TV mà con người thật của chú cũng như vậy. Lúc nào cũng sống chân thành và luôn cố gắng hết mình..có lẽ vì thế mà ko ai ko quý mến chú.Chú giống như tấm gương sáng cho cháu noi theo vậy. Chúc mừng sinh nhật chú. Chúc chú và gia đình sẽ luôn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc. Hy vọng 50 năm nữa khi cháu già rồi, cháu vẫn còn được xem những chương trình của chú. Yêu chú nhiều ^___________^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 15-8-2013 20:30:56 | Chỉ xem của tác giả
gia đình chú châu chấu hạnh phúc quá ^_^
chứ không chỉ là MC quốc dân mà còn là người chồng tuyệt vời nữa
thật sự rất hâm mộ chú :)
chúc chú sinh nhật vui vẻ và gia đình luôn hạnh phúc :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 15-8-2013 20:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn đã chia sẽ những thông tin này, rất cảm động. Mình thích JaeSuk từ hồi FO rồi RM khi JS kết hôn mình muốn tìm hiểu về Na Kyung Eun nhưng không có thông tin nào ^^. Qua câu chuyện này mới thấy JS rất thương vợ, chiều chuộng lo lắng quan tâm chăm sóc cho vợ. JaeSuk Fighting!!!

P/S:
Họ nói rằng họ hiểu tại sao Jae Suk phải là 1 cặp với Kyung Eun!
Trong khi Yoo Jae Suk ko nói quá nhiều thì ngược lại,vợ anh,là một người trò chuyện khá sôi nổi và cô ấy thực sự có những cử chỉ rất dễ thương,dường như đó là 1 cô gái đáng yêu!

Ở ngoài đời JaeSuk ít nói vậy sao ta, hay là khi ở bên vợ nên tự kiềm chế lại ^^. Trên show toàn thấy nói như cái máy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
 Tác giả| Đăng lúc 15-8-2013 20:38:37 | Chỉ xem của tác giả
NoDS gửi lúc 15-8-2013 20:32
Cám ơn bạn đã chia sẽ những thông tin này, rất cảm động. Mình thích JaeSuk từ hồi F ...

Chú kể là hồi chưa lấy vợ,về nhà chú ko nói lời nào,sau khi có vợ thì nói nhiều như cái máy,đến nổi ba mẹ chú còn ngạc nhiên!!Còn chuyện bên Thái thì đơn giản là chú hem bik tiếng anh nên muốn nói cũng khó,vợ chú thì trùm tiếng anh ở đài MBC nên nói nhiều!:D

Còn đây là 1 ít thông tin mà mình biết về vợ chú,cô Kyung Eun quen chú vì cả 2 cùng tham gia show Infinity Challenge của MBC,cô ko xuất hiện trực tiếp mà dùng giọng nói để đặt câu hỏi cho mấy chú trả lời,biệt danh của cô là Ma Bong Chul!!Hồi đầu,cả dàn cast của show đều tỏ ý thích cô ấy,cứ trêu chọc gọi là "em iu" với "bé cưng" không ah!!Noh Hong Chul từng ngỏ lời mời cô ấy đi chơi trước cả chú Jae Suk nhưng lúc đó cô ấy từ chối,đến giờ thỉnh thoảng mọi người vẫn còn nhắc lại chuyện này và chú Jae Suk cứ cười cười cho qua thôi nhưng chắc trong lòng cũng ghen dữ lắm vì chuyện Hong Chul thích vợ chú là công khai trên show và lúc đó cũng xôn xao 1 thời gian!!

Còn Haha thì suốt ngày cứ  "sao lại có giọng nói dễ thương như vậy,muốn thấy mặt Bong Chul quá cơ!",đây là lí do tại sao Haha từng chọc chú Jae Suk trên show RM,vì ngoài đời Haha khá thân thiết với vợ chú và cũng biết tình hình 2vc từ lúc mới quen tới khi kết hôn rõ mồn một!!

Nguyên dàn cast của IC,từ chú Myung Soo tới Hyung Dong,Gil đều từng dẫn show chung với cô Kyung Eun,do đó trên show này chú Jae Suk cũng thoải mái nhắc tới vợ mình nhiều hơn,đơn giản là dù chú ko nhắc thì mấy chú kia cũng kiếm chuyện lôi ra chọc ghẹo ah!!!

Lúc cô Kyung Eun có bầu Ji Ho,mấy chú cứ trêu Jae Suk là "Jae Suk của chúng ta đã khôn lớn và trở thành người đàn ông thực sự rồi!!Thế mà anh cứ tưởng chuyện này "khó" với cậu!!" coi mà mình cười sặc luôn,ko ngờ dám nói mấy câu 19+ trên tv,còn mặt chú Jae Suk thì đỏ rần rần mà cười tươi lắm!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 15-8-2013 21:33:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chú Jae Suk ngọt ngào thật đấy ag. Ước j mình cũng có ny như thế thỳ tuyệt quá. Chú đúng là 1 good husband. So sweet<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 15-8-2013 21:43:49 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất là chuyện mỗi khi vợ bệnh hoặc mệt thì chú Châu Chấu sẽ dẫn con trai sang nhà đàn em chơi. Đâu cần phải bày tỏ nhiều, chỉ cần những hành động đơn giản nhưng đầy quan tâm vậy thôi!
đọc xong cái này mơ mộng hẳn ra:))=))
không biết khi nào mình mới có thể nói được những câu như thế này ;))
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 15-8-2013 21:44:34 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi đọc xong mà mình cũng ghen tị với vợ chú quá trời
chú châu chấu là tuyệt nhất rồi, vừa chung thủy lại lịch sự, khiêm tốn, quá tuyệt vời luôn ý {:290:}
"Anh không thể làm siêu nhân của em nhưng anh sẽ là người đàn ông của em,đó là những gì anh có thể làm được!!" chú ơi câu này ngọt đến tận xương luôn ý {:306:}
dù muộn nhưng vẫn chúc chú sinh nhật vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 15-8-2013 21:57:23 | Chỉ xem của tác giả
Đọc thấy ấm áp quá, chú Châu Chấu nhà mình đúng mẫu đàn ông lý tưởng rồi :) Dù nói hơi nhiều nhưng cách chú yêu thương và quan tâm vợ như vậy thật sự rất tuyệt.

À, mà chú với vợ chênh lệch bao nhiêu tuổi nhỉ? Nhìn vợ chú trẻ măng, còn chú thì hơi già. Vợ trẻ chồng già là "tiên" rồi còn đâu :)

Thích vợ chồng chú này quá :) Không biết mặt mũi Jiho thế nào nhỉ?

Bình luận

Chính xác là chênh 9 tuổi,chú sinh 72,vợ chú 81!!Vợ chú bằng tuổi Ji Hyo với Ye Jin tàn bạo đó bạn!!:D  Đăng lúc 16-8-2013 06:27 PM
Hình như chênh lệch 8 tuổi đó bạn, Na Kyung hình như sinh năm 80, mình có thấy qua ở đâu rồi mà giờ search ko ra  Đăng lúc 16-8-2013 09:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 15-8-2013 22:34:41 | Chỉ xem của tác giả
tính cách của chú Chấu thì có lẽ không phải bàn nữa. mình nhớ thậm chí hồi trước còn xem 1 show kiểm chứng tính cách của Yoo Jae Suk qua những người từng tiếp xúc với chú ý, cả thân lẫn không thân, rồi còn đặt kiểu camera ẩn nữa ^^
cô Nah chắc cũng phải là người có nhân cách tuyệt vời lắm nhỉ? và cảm thấy ghen tỵ với cô cực kì luôn >"<
chúc cô chú hạnh phúc và thành công ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách