Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Issac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Câu chuyện tình yêu của Yoo Jae Suk và Na Kyung Eun "Anh không phải là siêu

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 15-8-2013 09:51:24 | Chỉ xem của tác giả
Một chú Châu Chấu già nhí nha nhí nhố, một mảnh của anh em Ngốc và Đại Ngốc, một cỗ máy nhảy Yoo Hyuk, nhưng trên tất cả, chú là một người đàn ông thương vợ thương con, mẫu người chồng lý tưởng.

Cô Na Kyung Eun thật may mắn khi tìm được một người như chú và chú cũng là người may mắn, hạnh phúc khi được làm người đàn ông của cô. Hai người là hai nửa hoàn hảo giành cho nhau.

Mừng sinh nhật chú {:306:} Chúc chú sẽ ngày càng thành công hơn nữa trong cả công việc lẫn cuộc sống gia đình {:306:}

P/S: thx chủ thớt vì đã làm news này {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 15-8-2013 09:54:43 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ có lần Kwang soo bảo "muốn người xem sẽ nhìn thấy con người Jae-Suk đằng sau máy quay. Anh là một người đáng tin cậy và biết lắng nghe người khác" .
Đọc cái này hiểu thêm được phần nào con người phía sau camera của chú Châu Chấu, sau 1 hình ảnh nhí nhố, bắng nhắng, hài hước tạo tiếng cười cho khán giả, sau 1 chủ xị "linh hồn" của FO1, IC, Running man... là 1 con người ấm áp, tin cậy, thân thiện với đàn em, chu đáo với gia đình, hết mực yêu thương vợ con...
Bảo sao chú lại chả dẫn đầu cuộc bình chọn những quý ông tuổi 40 được mong muốn có nhất chứ, chú nhỉ? =)) Xếp trên cả Jang Dong Gun cơ mà (chú sướng nhé ^^)
Thế mới biết vẻ ngoài không là tất cả. Muốn chinh phục người khác phải xuất phát từ tấm lòng + bản chất con người mình.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 15-8-2013 09:59:35 | Chỉ xem của tác giả
mới đọc mục 1 là phải tab mới đến youtube tìm bài hát  "No matter how I much i think about you" liền
" "Anh không thể làm siêu nhân của em nhưng anh sẽ là người đàn ông của em,đó là những gì anh có thể làm được!!""

đọc câu này xong tự nhiên vui lây hà
"cô ấy muốn làm gì thì chú Suk sẽ chiều ý ngay mà không lưỡng lự". nói thiệt chứ cũng mong muốn có 1 người như thế này ở bên cạnh {:313:}{:313:}
"Đừng hỏi tại sao,chỉ cần mặc một chiếc áo màu hồng!!" Lee Huyk Jae đã nói trên sóng rằng "Chẳng phải đây là cách mà Yoo Jae Suk muốn ám chỉ trái tim anh ấy luôn bên cạnh phát thanh viên Na thông qua chiếc áo tôi đang mặc?"
.
bắt thằng nhỏ mặc áo hồng mà không nói lý do, thì ra là muốn thằng nhỏ mặc đồ đôi với vợ cho nó hợp thì ít, mà có ý ám chỉ trái tim mình dành cho vợ thì nhiều {:286:} {:286:}
Trong khi Kyung Eun đang đi mua sắm,cô ấy nhận được 1 thanh chocolate như là 1 món quà cho ngày Valentine!!Thanh chocolate được đặt trên bàn làm việc và Jae Suk cứ tưởng đó là món quà cô ấy mua tặng anh vào ngày Valentine nên đã rất hạnh phúc!!!
.
bác Yoo ăn dưa bở một vố quá to
<Chú từng nói rất,rất muốn dẫn vợ con đi công viên chơi nhưng không bao giờ làm được vì sợ người lạ làm phiền và Ji Ho sẽ sợ hãi>

cái này mình cũng có nghe nói, muốn dẫn gia đình đi nhưng cũng chưa 1 lấn nào đi chơi dc, và đó cũng là lí do con chưa nhìn thấy được mặt con của bác đó bá
"Tôi sẽ hát tặng cho riêng anh ấy,ngay khi chương trình kết thúc!!"
Sau đó cô ấy đã cho phát bài hát "We are in love" để kết thúc chương trình

nhưng cuối cùng cô cũng đã hát rồi, chắc lúc đó nghe xong bài đó chắc bác Yoo vui mừng nên có khi nào nhảy điệu châu chấu tưng tưng lên k ta?????
mục 16, đọc xong, không còn gì để nói, hạnh phúc quá thể luôn
Hong Chul kể lại rằng mỗi khi Kyung Eun bị bệnh hay cảm thấy khó chịu trong người,Jae Suk muốn vợ mình được nghỉ ngơi thật tốt nên đã dắt JiHo sang nhà Hong Chul chơi và dành không gian yên tĩnh cho vợ!!!

thiệt tội cho No Hong Chul thiệt, nhưng mốt bác cũng có thể chở con sang nhà Haha chơi cũng đc, cho xôm tụ.
bên HQ đối tượng được ganh tỵ số 1 ko phải là diễn viên hạng A hay ca sỹ kì cựu nào đó mà lại là vợ chú,phát thanh viên Na Kyung Eun!!!

trời ơiiiiiiiiiiii, mong muốn có được một mái ấm như thế này quá đi
liệu tính cách của bác có di truyền sang cho con trai không ta?
trời ơi, nếu có chắc phải tranh thủ lấy chồng, sinh con đẻ cái, rồi đi đặt hàng với con trai của bác quá bác ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 15-8-2013 10:11:04 | Chỉ xem của tác giả
Chú Châu Chấu nhìn nhí nhảnh, miệng tía lia trước máy quay là thế, mà ngoài đời tính cách chú trái ngược hẳn. Tìm được một người đàn ông như chú thì thật là phước 10 đời. Chú ấm áp, biết quan tâm, chăm sóc và chia sẻ mọi điều với người bạn đời. Nhạy cảm quan sát thái độ, tâm trạng của người khác. Biết tìm được người như chú ở đâu bây giờ? Huhu.
Dù sao cũng chúc mừng sinh nhật chú! Thích được xem chú nhảy, được xem chú nói, được xem chú nhí nhảnh, cười đùa mãi. Không biết sao lại thấy chú đẹp trai. Hí hí.
Năm sau con của Haroro cứng cáp, có gì chú cứ bế JiHo qua nhà Haha và Buyl chơi nha chú!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 15-8-2013 10:12:00 | Chỉ xem của tác giả
Vợ bác châu chấu xinh quá đi chứ :))

bác chấu chấu cũng lãng mạn lắm cơ

nói câu đấy ai mà chẳng đỗ bác không phải siêu nhân mà bác là siêu hài nghe bác nói cháu cười chảy cả nước mắt cháu thần tượng bác kinh khủng :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 15-8-2013 10:13:28 | Chỉ xem của tác giả
chuyện tình yêu của couple này ngọt ngào và đáng yêu quá đi.
chú jae suk có một người vợ thật hoàn hảo và ngược lại cô kyung eun cũng có một người chồng thật tuyệt vời.
chúc hai vợ chồng cô chú luôn luôn hạnh phúc.
cảm ơn bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 15-8-2013 10:20:54 | Chỉ xem của tác giả
Chú Yoo, chú đã được bố mẹ chú nuôi dạy quá ư chi là tốt đi.

Người đàn ông như chú quá hiếm đi, đi lên truyện tìm soái ca làm chi, chẳng phải có chú đây sao :))\

Chắc chắn rằng chú sẽ có những tật xấu, nhưng với 1 lố trên thì tất cả mọi người sẵn sàng tha thứ cho chú.

Bây giờ dân Hàn tôn chú lên làm thánh cũng chẳng sai :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 15-8-2013 10:33:22 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật bác châu chấu nhá
luôn luôn ngưỡng mộ cách cư xử với người khác: quan tâm, hòa đồng, nhã nhặn
nên cũng chẳng ngạc nhiên cho lắm khi bác là 1 nguời chông hết mình vì vợ con như thế
nhưng phải công nhận bác chu đáo quá
soooooo sweeetttttt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 15-8-2013 10:33:51 | Chỉ xem của tác giả
thật sự ngưỡng mộ và ghen tị với vợ chú
tình yêu của hai người thật tuyệt vời, đặc biệt là chú châu chấu
có 1 mong ước chak là ko dc nhỏ nhoi cho lắmước sao sau này gặp dc người như chú và cưới về làm chồng
chúc gia đình chú lun hạnh phúc và mạnh khỏe

p/s: phải lấy người như Chú (ko bằng 10 thì cũng 7, 8) ... nhất định{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 15-8-2013 10:38:44 | Chỉ xem của tác giả
Quá đúng, ng hạnh phúc nhất khiến ai cũng phải ghen tị nhất định là vợ chú Chấu Chấu chứ ko phải vợ tài tử đẹp trai, phong độ nào hết. T.T Mình thấy chú Châu Chấu là người tuyệt vời nhất trong giới giải trí. Từ cách đối nhân xử thế với người ngoài cho đến những người thân thiết xung quanh.
Chú chẳng phải là người hoàn hảo cũng chẳng đẹp trai hay đẳng cấp như ai, chú chỉ là chú, một người có vẻ ngoài rất đỗi bình thường nhưng chính tính cách và tấm lòng của chú lại tỏa sáng khiến ai ai cũng yêu thích và ngưỡng mộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách