Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Issac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Câu chuyện tình yêu của Yoo Jae Suk và Na Kyung Eun "Anh không phải là siêu

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 15-8-2013 15:49:35 | Chỉ xem của tác giả
thanks bạn đã trans tin này ^^ đọc xong thấy chú Yoo và vợ chú tình cảm quá. Chú đúng là hình mẫu lí tưởng. Vừa lịch sự, tận tâm với công việc, vừa là người đàn ông của gia đình. Chắc trong một vài dòng cũng không đủ để khen chú quá . Chả trách nhiều người vẫn ngợi ca và gọi chú là Thánh Yoo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 15-8-2013 16:01:57 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi đọc xong mà thấy chú chú châu chấu đáng iu quá xá, từ hồi xem running man đến giờ càng ngày càng yêu mến chú châu chấu, lại hiểu được tính cách đáng iu và dễ gần của chú nữa chứ
chúc gia đình chú luôn hạnh phúc, chúc chú luôn mạnh khỏe và ngày càng thành công trong cuộc sống
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 15-8-2013 16:24:18 | Chỉ xem của tác giả
Thích chú Châu chấu từ FO rồi đến giờ là RNM. Từ khi xem hai chương trình này tự nhiên mình lại lần mò lại những chương trình mà có chú Châu chấu tham gia. Đọc xong tin tức này thì quá là ngưỡng mộ gia đình chú và tình yêu giữa hai vợ chồng chú luôn. Dù không có một khuôn mặt đẹp, nhưng lại rất nổi tiếng và nổi tiếng một cách bền vững, không những vậy lại luôn nhận được sự yêu quý, tin tưởng từ bạn bè, đồng nghiệp... Đấy chỉ có thể là Yoo Jae Suk!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 15-8-2013 16:50:11 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật chú châu châu. 42 xuân xanh rồi mà vẫn còn teen và phong độ ^^. Chúc chú luôn mạnh khỏe để luôn mang lại niềm vui cho mọi người. . Thjk chú từ hồi xem FO1 rùi, từ đó lun săn lùn những show có chú tham gia để xem
Vợ chồng chú tình cảm quá, mặc áo đôi quay hình nữa chứ ^^ Chúc gia đình chú luôn hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 15-8-2013 16:52:02 | Chỉ xem của tác giả
Chú Châu Chấu đáng yêu quá...MC quốc dân, người chồng quốc dân luôn.
Chu đáo, quan tâm vợ đến thế là cùng, vốn đã rất yêu mến chú, đọc xong bài này thấy hâm mộ chú thêm về khía cạnh tình yêu, gia đình. Chúc vợ chồngchú luôn hạnh phúc, vui vẻ mãi mãi!{:290:}{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 15-8-2013 17:04:42 | Chỉ xem của tác giả
Ở bên Hàn có nhiều MC hay nhưng chú châu chấu là tuyệt nhất. Cái cách gây cười của chú mình thấy k quá lố mà lại cực thú vị. Chú có thể kết hợp cùng nhiều người mà vẫn tạo sự ăn ý nhất định. Trong đó thích nhất cặp ngốc và đại ngốc của FO. =))
Rồi phẩm chất thì càng không thể chê. Trong FO có ep còn cầm máy quay hộ PD nữ nữa. Quan tâm từng chi tiết đến hình tượng của các khách mời. Ngoài chú Yoo Jae Suk còn có Lee Seung Gi cũng tốt nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 15-8-2013 17:22:29 | Chỉ xem của tác giả
thanks ad nhiều lắm,
nhờ vào những mẩu chuyện nhỏ mà mình biết nhiều hơn về vợ chồng chú suk, chú suk rất ít khi tiết lộ về những thông tin liên quan đến gia đình nhỏ của mình nên việc được biết những điều thú vị về gia đình chú suk khiến mình thấy rất ngưỡng mộ hạnh phúc của họ cũng như tính cách lãng mạn và chu đáo của chú suk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 15-8-2013 17:40:10 | Chỉ xem của tác giả
Chú Châu Chấu daebak :((
Mẫu người lí tưởng của Đại hờn Dơn Quốc:)))
Ghen tỵ với cô KyungEun :))
Lấy được người như chú ý thật là hạnh phúc <3
Hai người happy forever nhé=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 15-8-2013 17:43:11 | Chỉ xem của tác giả
Vợ chú đẹp quá trời quá đất
Nhìn chú là biết mẫu người rất quan tâm và hết mực yêu thương ng thân rồi.. hehe..
Chúc cô chú luôn hạnh phúc
Tks chủ thớt ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 15-8-2013 17:49:34 | Chỉ xem của tác giả
Đối với nhiều nghệ sĩ Hàn Quốc thì Yoo Jae Suk được gọi là Thánh Yoo vì tình cảm và tính cách của chú. Ai cũng nói chú đều rất vất vả với lịch trình nhưng ko khi nào chú than phiền điều gì, với vợ chú thi thoảng cũng có những lần chiếu trên TV và mình thực sự cảm nhận dduc tình yêu chú dành cho vợ con. Hi vọng chú luôn thành công và hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách