Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] Ikemen Desu ne / 美男ですね - Takimoto Miori, Tamamori Yuta, Fujigaya Tais

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 10-9-2011 08:39:57 | Chỉ xem của tác giả

tấm này ko biết có chưa :lol  kệ

cre : tumblr.

ngố không chịu đc :lol :lol :lol :lol

Bình luận

ss for : ss nói Hikka đó hả ? em thấy cũng vậy mà @_@  Đăng lúc 10-9-2011 10:34 AM
hic hic dạo này đi tour nhiều và ăn uống không đầy đủ hay sao mà hai má hóp hết vào thế kia  Đăng lúc 10-9-2011 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 10-9-2011 10:25:50 | Chỉ xem của tác giả
Cái ep 9 này kiểu gì cũng tiếp tục đâm dao vào mình nữa thôi

bây giờ sẽ tiếp tục hóng xem bạn Mio sẽ làm gì khi gặp lại Shu, lại là những câu xin lỗi xáo rỗng, và bạn Shu sẽ lại trưng ra cái mặt mà chẳng ai biết được trong lòng bạn nghĩ gì

bus scenes

Poor Yuki

poor Shu

Bình luận

tại sao chúng ta phải khổ sở vì cái quần, mình có phải là thích thế đâu cơ chứ =)) tất cả là tại Taichan nhà mình  Đăng lúc 19-9-2011 09:10 PM
Vẫn có cái cảnh đấy à :((((((((((( Không tha cho Yuki được sao :((((((((((( Nhìn Shu đã thấy đau lòng lắm rồi.  Đăng lúc 10-9-2011 05:11 PM
thì cứ đợi đến khi có sub xem rồi sẽ hiểu em :))  Đăng lúc 10-9-2011 01:52 PM
sao em thấy mọi người có vẻ lo lắng cái bus scene thế ạ? Nó là như thế nào hả ss? @@ em tưởng đoạn Yuki với Mio cách đây lâu lâu chính là bus scene rồi?  Đăng lúc 10-9-2011 01:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 10-9-2011 13:29:13 | Chỉ xem của tác giả
chẹp, lại giải trí trong khi chờ sub nào

Tối hôm ấy, quản lý tòa nhà mà gia đình Ren-Shu-Yuki đang ở gọi Shu đến để nói chuyện

_Shu à! Có chuyện này không biết nói thế nào cho phải. Nói ra sợ cậu sẽ đau lòng nhưng vì là chỗ bạn bè thân thiết đã lâu với lại tôi hay lên nhà cậu ăn trực, nên dù rất chi là bối rối nhưng tôi vẫn phải nói cho cậu biết.

_Có phải bọn em làm chuyện gì có lỗi với tiền bối không? Tiền bối vẫn giận Ren vì anh ấy cho nhầm mù tạt vào bát mì của tiền bối sao? nếu vậy thì em chân thành xin lỗi tiền bối một lần nữa.

_Ây ây! không phải thế đâu! đó chỉ là tai nạn, dù khi đó tôi có suýt chết sặc nhưng tôi biết là Ren không cố ý. Chuyện tôi muốn nói là chuyện khác cơ. Dạo này cậu có thấy Ren hay đi làm về thất thường không?

_Hic, tiền bối nói là không để bụng mà sao vẫn đay nghiến cái từ "suýt chết sặc thế_Shu lẩm bẩm

_Quản lý: cái gì cơ?

_Dạ không! dạo này Ren bận nên đúng là giờ giấc có hơi thất thường một chút, có chuyện gì sao ạ.

_Chuyện là...hôm trước tôi có thấy Ren...à...là có thấy Ren đi cùng một cô gái, họ dắt tay nhau đi trông có vẻ thân thiết
_Chuyện đó....tiền bối chắc là nhìn nhầm ai rồi, Ren bị dị ứng với con gái mà, đâu có chuyện "dắt tay nhau đi trông có vẻ thân thiết.

_Có chuyện gì đáng ngờ ở đây rồi

Bình luận

học tập bạn gà béo pờ rồ, xù cũng là một phong cách :))  Đăng lúc 19-9-2011 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 10-9-2011 13:29:58 | Chỉ xem của tác giả
Shu mặc dù rất là tin tưởng chồng nhưng máu ghen thì người vợ nào chả có, thế là anh chào từ biệt ông quản lý. Anh không đi về căn hộ của mình mà xuống dưới nhà đợi Ren

_Làm gì mà điện thoại lại tắt máy thế kia?

Shu càng cảm thấy sốt ruột, đúng lúc đó có tiếng "Ren san lảnh lót ở đâu vang lên" và Shu một cảnh tượng chẳng mấy làm tốt đẹp hiện ra trước mắt Shu

Một cô gái chạy theo nắm lấy tay Ren.

_Bảo là dị ứng với con gái...sao lại níu kéo nhau tình tứ thế kia?Dám nói dối mình à.

Máu điên trong người Shu bùng lên, anh chẳng nói một lời mà quay lưng bỏ đi, chẳng thèm gọi người con gái kia lại tẩn cho một trận vì tội dám quyến rũ chồng anh.

Bình luận

xem lại cái đoạn này vẫn thấy cực kỳ đau lòng T^T Shu của lòng mềnh luôn luôn bị bỏ rơi T^T  Đăng lúc 19-9-2011 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 10-9-2011 13:30:47 | Chỉ xem của tác giả
hình như bus scene là này phải ko ss For ? {:3_42:}

Cre : tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 10-9-2011 13:34:02 | Chỉ xem của tác giả
Tối hôm đó. Khi Ren đang luyện đàn chuẩn bị cho buổi biểu diễn tiếp theo thì Shu hùng hổ tiến vào.

nhìn thấy mặt vợ đằng đằng sát khí, trong lòng Ren có dự cảm không lành

tôi có chuyện cần nói với anh

_Sao hôm nay mặt vợ lại sưng vu lên thế kia_Ren nghĩ thầm_Nhưng nhìn ở góc độ này trông hấp dẫn quá ta XD.

_Tối nay anh đi đâu? làm gì? với ai?

Bình luận

đoạn này trông hai đứa quá trời lóng lánh >_<  Đăng lúc 19-9-2011 09:13 PM
Tiếp đi ss yêu =))  Đăng lúc 10-9-2011 01:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 10-9-2011 13:41:40 | Chỉ xem của tác giả

_Thôi chết rồi, cậu ấy phát hiện ra điều gì sao?_Ren chột dạ, nhưng có lẽ Ren không biết câu nói "thành thật sẽ được tha thứ" nên anh chối biến_Thì anh đã xin phép em là sau buổi diễn anh đến thăm ông đối tác bên anh bị gẫy chân nằm bỏ bột ở nhà mà.

Thấy Ren nói dối, Shu càng điên tiết, nhưng anh vẫn cố bình tĩnh hỏi lại lần nữa

_Anh nói với tôi anh dị ứng với con gái, cứ chạm vào họ là nổi mẩn khắp người, đặc biệt là mặt và rất lâu khỏi, có đúng không?

_Em cứ nhìn mặt anh đây mà xem này, từ tháng trước mới bắt tay đối tác nữ một cái mà rôm sẩy mọc đầy lên đây này, anh nói dối em làm gì.

đến nước này thì Shu biết chắc rằng Ren đang lừa dối mình

Bình luận

qua tập 9, hình như bị khán giả phản đối dữ quá nên Tama không kẻ mắt nữa :))  Đăng lúc 19-9-2011 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 10-9-2011 13:41:42 | Chỉ xem của tác giả

còn đây là nguyên nhân @_@

Yuki ời

Bình luận

:)) tại em thấy nhà vắng quá :))  Đăng lúc 10-9-2011 02:05 PM
em, sờ poi ít thôi, đừng có lôi hết những cảnh quan trọng ra thế :))  Đăng lúc 10-9-2011 01:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 10-9-2011 13:42:35 | Chỉ xem của tác giả

_Tôi đã cho anh cơ hội thành thật mà anh vẫn dám nói dối. Tôi qua tôi nhìn thấy anh đi với một cô gái, níu tay nhau rất tình tứ.

_Mình ơi...cái này...cái này có chút hiểu lầm....cho anh giải thích

_Không phải giải thích gì hết. TÔI SẼ LY THÂN VỚI ANH

Câu nói thốt ra khiến Ren bị sốc nặng, hai mắt trợn lên vì đau tim

LY...LY....LY....LY......THỜ...THỜ....THÂN?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 10-9-2011 13:50:29 | Chỉ xem của tác giả
Thế là Shu không cho Ren giải thích một lời, anh thu dọn hành lý và bỏ nhà đi bụi mấy hôm trả thù vụ ông chồng dám nói dối mình. Trong chuyện này, bé Yuki là người đau khổ nhất. Tối nào bé Yuki cũng lang thang trên xe bus đi tìm mẹ cậu.

_Mẹ ơi! Mẹ đang ở đâu? Có biết là con khổ lắm không

_Con nhớ mẹ đến ăn không ngon, ngủ không yên, bụng đói cồn cào. Bố thì lại không biết nấu ăn

_Tối hôm qua, bố cho gần hết lọ muối vào nồi cari. Con định bảo với bố là "bố ơi, sao món này mặn thế" chưa kịp nói thì bố đã trợn mắt lên với con.

_SAO CÁI MẶT LẠI SƯNG LÊN THẾ KIA? MUỐN Ý KIẾN À? BỐ NẤU CHO MÀY ĂN MÀ MÀY ĐỊNH Ý KIẾN VỚI BỐ À? BỐ ĐANG NHỚ MẸ ĐẾN ĐIÊN CẢ LÊN ĐÂY! ĂN MAU LÊN CÒN ĐI HỌC BÀI!

_Con sợ quá, chẳng dám hó hè một câu

Bình luận

Hikka thật thật là diễn xuất rất tốt, có ngờ đâu chúng nó là ca sĩ đi đóng phim cơ chứ -_______-  Đăng lúc 19-9-2011 09:14 PM
đọc cái này giảm bớt tâm trạng  Đăng lúc 11-9-2011 09:18 AM
nhìn mặt Hikka đang cảm động suýt khóc thì lại đọc đc mấy dòng của ss =))))  Đăng lúc 10-9-2011 06:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách