Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] Ikemen Desu ne / 美男ですね - Takimoto Miori, Tamamori Yuta, Fujigaya Tais

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 4-9-2011 19:51:08 | Chỉ xem của tác giả

bố với mẹ đợi con thử xem có độc không *hùng hổ*

Ư----trúng độc

Bình luận

xem lại cái này mà vẫn còn thấy buồn cười =)) cho mình ăn đóng wasabi ấy chắc mình chết  Đăng lúc 19-9-2011 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 4-9-2011 19:52:57 | Chỉ xem của tác giả

chết rồi

hình như tôi cho nhầm cái gì vào mình ạ

có sao không con?

Bình luận

nhìn đẹp đôi ứ chịu được T^T muốn lôi cái clip Ren-Shu ra ngắm quá  Đăng lúc 19-9-2011 08:50 PM
Ren là bố :))  Đăng lúc 6-9-2011 08:08 PM
há há há cười vỡ bụng với cái này quá ss for ơi =)) =)) LOL  Đăng lúc 6-9-2011 07:55 PM
ai bố? ai mẹ thế?  Đăng lúc 5-9-2011 08:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 4-9-2011 19:55:34 | Chỉ xem của tác giả

bố con nấu dở quá, để mẹ ra tay

ăn được không?

ngon lắm

mẹ nấu có khác, thức ăn bố nấu tí nữa thì con chết sặc

Bình luận

nhìn mặt yêu không thể tả T^T mình có nên quyết tâm viết cái fic đó không T^T  Đăng lúc 19-9-2011 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 4-9-2011 19:57:10 | Chỉ xem của tác giả

thằng kia! bố nấu cho mày ăn mày còn ý kiến à

lần sau không chỉ một lọ, bố sẽ cho cả lố mù tạt vào cho mày ăn

con đùa tí mà bố ;_;

Bình luận

nhà vắng quá, sao mọi người vào down lại không comment nhỉ T^T  Đăng lúc 19-9-2011 08:51 PM
vui quá ss ạh ss làm típ đi ủng hộ ss 2 tay 2 chân lun áh  Đăng lúc 6-9-2011 07:56 PM
ghép cảnh lồng tiếng hoàn toàn hợp lý =))  Đăng lúc 5-9-2011 08:34 AM
=))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) đổi không khí tí sau khi xem phim ý mà, mà mặt chúng nó sao hợp hoàn cảnh thế =))  Đăng lúc 4-9-2011 10:30 PM
=)) chết mất for ơi =))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 4-9-2011 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 20:28:23 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 2011-9-4 19:57
thằng kia! bố nấu cho mày ăn mày còn ý kiến à

Xem cái cap dẫn của nàng mà còn hay hơn cả film ấy, chết cười mất nàng ạ

cảnh đó khổ thân bạn ấy thế ko biết
cái món Spagetti đó đc cho mứt đậu đỏ (ngọt), mầm lúa mạch (rất tốt nhưng lại cực đắng) rồi lại cả wasabi (cay nồng) nữa
thực sự thì mới nghĩ đến thôi mình đã sởn cả gai ốc vậy mà bạn ấy sẵn sàng vì nghĩa quên thân {:3_56:}

Bình luận

không phải nghĩa, mà là vì tình quên thân nàng ạ =))))))))))))) đấy gọi là mù quáng, hai đứa kia nó sẽ bảo Mio đừng ăn mà cũng chả ăn giúp :))  Đăng lúc 4-9-2011 08:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 4-9-2011 21:11:06 | Chỉ xem của tác giả
ss for yêu dấu tại sao Ren lại là bố còn Shu lại là mẹ =))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 4-9-2011 21:25:58 | Chỉ xem của tác giả
@Chuchi: ss đau đầu cái khoản chọn bố với chọn mẹ cho Yuki lắm =)))))))))))))))))))))))))))))) căn bản muốn Shu làm mẹ, nhưng nhìn cái mặt Ren ngàn đời không thể là bố =))))))))))))))))))))))))))))))))) có thể để Ren làm bố nó hợp văn cảnh hơn =)))

Bình luận

tại sao lại hỏi Ren là bố còn Shu là mẹ :)) cơ bản chọn U trong hai đứa này khó kinh (_ _)"  Đăng lúc 19-9-2011 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 4-9-2011 22:12:52 | Chỉ xem của tác giả
=)) Chưa xem được cái gì, mới mở mắt ra đã thấy ngay cảnh 1 nhà đề huề rồi =))

Rất cám ơn bạn foreverlove vì đã ship (ảo) cho cái pair tớ thik nhất phim =))

Mà tớ nói nhé :"> Thực ra em ếch mặt mụn là nguyên đai nguyên kiện một bà mẹ hiện đại hàng thật giá thật 100% luôn á >_< Còn bạn Shu là kiểu ông chồng ở nhà chăm con chờ vợ về =))

Coi mấy cái hình làm nhớ đến Kaze Hikaru, cảnh Hijikata vì phát hiện Kondou mới cưới thêm vợ bé mà đùng đùng nổi giận, Souji đã xồng xộc lao vào ngăn mẹ sát phu =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 4-9-2011 22:34:08 | Chỉ xem của tác giả
@karine: tớ phải đấu tranh lắm mới cho Ren làm bố đới, căn bản tớ lậm bạn Taipi rồi, dù bạn có biến hình thế nào thì cái bản chất uke của bạn nó không chối được. Ngoại hình thì Ren mặt ếch giống một bà vợ đanh đá chua ngoa, còn Shu hiền lành thì giống ông chồng tử tế =)))))))))) nhưng tại tớ thích phang từ bố hơn là từ mẹ, nên cho Ren làm bố =))

từ giờ để thay đổi không khí chắc tớ phải chịu khó đi cap hình thôi, nói thật là cái cap nó đáng yêu thế mà đằng sau cái cap nó lại đau thương thế T^T,giá như không có bạn Mio và Nana chen vô gia đình này chắc tớ hạnh phúc đến chết mất T^T

Bình luận

kể cái khoản tự kỷ này bệnh kinh =))  Đăng lúc 19-9-2011 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 4-9-2011 23:19:53 | Chỉ xem của tác giả
em down xong ep 8 từ chiều mà giờ mới có thời gian để xem nè T_T
...................
làm sao bây giờ @_@
ep này Tama diễn bằng cơ mặt nhiều quá {:2_40:}
cứ nhăn nhăn nhó nhó @_@
mình thấy cứ như thế nào ấy T_T
..............
rồi lại cái đầu ếch nữa ,
chài ơi T_T coi từ phút đầu đến phút cuối của ep 8 thì ss thấy bạn ấy diễn đc lúc ghé sát vào tai Mio và nói " ......  " + lúc dùng thức ăn đầu độc Yuki thôi T_T
thật sự là xem cảm thấy bực mình nữa đó T_T
.............
@ss For : em thấy ep 8 Mio đỡ hơn rồi đó ! chứ ep 7 là em ức chế lắm lắm luôn T_T
.............
còn Shu thì @_@ : nói sao giờ @_@ lúc đứng chỗ chiếc xe nói chuyện với Nana đóng hay . Sau lúc đó là cảm thấy ko có ai đóng ai Shu tuyệt như Taipi =.= ánh mắt sắc lạnh khi nhìn Nana
............
Yuki thì ep này cũng như bao ep khác . bị dìm đến thê thảm.T_T
...........
chú giám đốc với chú mabuchi thì vẫn là điểm nhấn hài hước của phim " YOU UNDERSTAND"
..........
Chung quy lại thì ep này em không thích cách diễn của Tama chút nào !
em nói thật nên ai ném đá em cũng chịu  :dizzy:
à còn nữa @_@
mũi người nào ấy quá đẹp nên đeo kính thật là không thể hợp hơn {:2_37:}

Bình luận

khổ thân bạn Shu..tình yêu của bạn không dc trọn vẹn vì chỉ có đơn phương  Đăng lúc 5-9-2011 08:38 AM
tiếp tục đứng ngoài nhìn hai bạn trẻ cãi nhau và giúp các bạn giải quyết hậu quả :))  Đăng lúc 5-9-2011 08:11 AM
ko biết ep sau Shu còn như thế nào nữa @_@  Đăng lúc 4-9-2011 11:31 PM
ừ ss có nói gì Mio đâu, chỉ đoạn cuối Mio hớn hở chạy theo Ren và không thèm qt bạn Shu một tí tẹo gì nên mới bực thôi :))  Đăng lúc 4-9-2011 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách