Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] Ikemen Desu ne / 美男ですね - Takimoto Miori, Tamamori Yuta, Fujigaya Tais

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 10-9-2011 19:00:27 | Chỉ xem của tác giả
Vào lội page xem mấy cái cap của bạn foreverlove thật là cười té ghế ))) thank bạn forerverlove nhiều. Xem phim buồn còn có cái đọc chơi thế mà hết rồi sao.
Ghét cái bus scene thế. Đã bảo để bạn Yuki ở ngoài đi mà Xem mấy ep gần đây nhìn Shu đã đau lòng chết được rồi. Ep này đừng bảo lại phải nhìn cả hai bạn nhé. Chịu sao thấu.

P.S: Cứ tưởng bản này không có cái vòng cổ kia cơ. Hóa ra vẫn có à. Mà vẫn y chang

Bình luận

Cái con thỏ lợn cũng mượn bên Hàn rồi, cái vòng cũng mượn nốt sao =))))))))))  Đăng lúc 10-9-2011 09:25 PM
chắc đắt quá nên mượn bản Hàn sang dùng tạm =)))))))))))))))))))))  Đăng lúc 10-9-2011 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 10-9-2011 19:32:06 | Chỉ xem của tác giả
Kể ra Ren mặt mụn tâm lý phết :)) hết mua kẹp tóc, mua quần áo rồi thì làm ngôi sao to vật trên bầu trời cho Mio, giờ lại tặng vòng đeo cổ à :)). Nói chung là Ren làm cái gì mà Mio chả thích :))

Chẹp, muốn sờ poi quá nhưng mà chưa có sub nên chửa dám sờ poi

cái Bus Scene, Yuki thật là đáng thương, nhưng thương Yuki rồi lại cảm thấy Shu là người duy nhất bị Mio bơ =))))))))))))))))))))))))))))))) cứ mỗi lần Mio "chuẩn bị" nghĩ tới tình cảm của Shu thì lại có chuyện và Mio gạt phứt bạn Shu ra khỏi đầu. Tớ rất thích biểu hiện của Yuki khi bé phát hiện ra mọi chuyện.

Bình luận

quá trời là đau lưng T^T  Đăng lúc 19-9-2011 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 10-9-2011 20:21:58 | Chỉ xem của tác giả
Vietsub

Ousama no Brunch - Ikemen desu ne! Interview

Download

Promise - A.N.JELL (Tại Coming Soon!!)

Download

Everybody, go - Kis-My-Ft.2 (SC)

Download

Everybody, go - Kis-My-Ft.2 (Music station)

Download

Ikemen desu ne bloopers

Download

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 10-9-2011 20:29:16 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 10-9-2011 20:21
Vietsub

Ousama no Brunch - Ikemen desu ne! Interview

KYAIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII

THANK YOU EM A XD XD XD XD

chàu ss đang hóng cái phỏng vấn lần thứ hai thì không có biết các bạn nói gì a XD XD XD

yêu cái perf EG bạn xù vẫn để tóc dài a XD

Bình luận

xù ngắn hay dài đều hấp dẫn :)) xù dài trông hoang dại hơn  Đăng lúc 19-9-2011 09:19 PM
cái cuối cùng e đưa link down lên rồi ạ:))  Đăng lúc 10-9-2011 08:44 PM
^^ tóc xù đẹp :))  Đăng lúc 10-9-2011 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
 Tác giả| Đăng lúc 11-9-2011 16:07:29 | Chỉ xem của tác giả
Khoảng 1h nữa có film cả nhà nhé ;P
đang trong giai đoạn hoàn thiện rùi :victory:

Bình luận

vậy giật được tem không? :))  Đăng lúc 11-9-2011 06:36 PM
đang định vào giật tem :)) cười man rợ :))  Đăng lúc 11-9-2011 04:51 PM
wow...tuyệt vời...còn nửa tiếng nửa :))  Đăng lúc 11-9-2011 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 11-9-2011 17:33:51 | Chỉ xem của tác giả
tem tem có phim rồi sướng quá Muah hahahahaha
Tập này mình thấy khá hay, cảm xúc lên xuống theo phim luôn
Cặp Ren-Mio luk iu nhau dễ thương quá, nhìn cái mặt ếch của Ren mà buồn cười vật vã
Anti bà mẹ >< kinh dị, mà làm ở showbiz lâu vậy ko kinh dị mới lạ á{:3_42:}
Mình thấy Yuki còn đc đối xử tử tế hơn Shu T^T ít ra thì cũng có đoạn trên bus 2 mặt 1 lời
Hờ mình mà đc cả 3 zai cùng thích nhể   chắc cười sái quai hàm mất. Kể ra Mio cũng phải tu luyện lâu năm mới có cái phúc như vầy

Bình luận

oh yeah... đã up link  Đăng lúc 11-9-2011 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 11-9-2011 21:55:10 | Chỉ xem của tác giả
Chết rồi, làm sao bây giờ mình cắt hình làm fic nhiều quá nên mấy đoạn của Yuki với Ren xem lại cứ ngồi cười lăn cười bò ra là thế nào )))))))

Tập này nói về chuyện tình cảm của hai bạn trẻ Ren và Mio nhiều quá căn bản lại  không còn hứng xem chúng nó tình thương mến thương vì trước đây quen xem Ren đanh đá rồi, giờ nó hiền dịu có không quen )

Kỳ thực, tớ bệnh nặng rồi, từ đùa tớ thành chuyển sang sip Ren-Shu rồi )))))))))))))  kiểu Shu là của chung còn Ren là của riêng Shu ý ))))))))))))))) bạn Shu thì đứng với ai cũng được nhưng cho bạn Ren đi với ai mình lại thấy tức

Nói chung là nói nhiều rồi nhưng nói đi nói lại kịch bản phim đúng là từ phim Hàn có khác. Đến tập này lại cảm thấy như Ren và Shu lúc nào cũng là đối thủ, chả quan tâm đến nhau tí tẹo nào hết, đứa nào cũng ích kỷ, muốn Mio là của riêng mình (trừ Yuki) chả thèm quan tâm đến nhau. Nếu như cho thêm chi tiết tình bạn giữa chúng nó vào có phải là có cái cho fan girl gào rú không =_=. Như Tumbling ý ) xem cái đoạn bạn Wataru dán băng y tế vào  má bạn Hino làm mình muốn nhìn bạn Shu dán cho bạn Ren quá ))))))))))))))))) không thì dán cho Yuki cũng được. Đằng này cứ ở riêng với nhau, tình thương mến thương chưa được tí gì mà đã quay ra nhìn nhau như kẻ thù ý , buồn không chịu được T.T

Bình luận

ngó lên đã được 1800 rồi, tối nay liệu có được 1900 không :))  Đăng lúc 19-9-2011 09:20 PM
=))  Đăng lúc 11-9-2011 11:18 PM
bạn Yuki đau 1 lần rồi thôi, ko cố giành giật nữa chi cho càng đau khổ  Đăng lúc 11-9-2011 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
 Tác giả| Đăng lúc 11-9-2011 22:18:06 | Chỉ xem của tác giả
Hì hì, tí quên ko post cái capture ep 9 :loveliness:

Ikemen Desu ne Ep 9 Vietsub

Chúc các bạn xem film vui vẻ ;P

Bình luận

đó là lương bên nhà cũ em ạ, lương nhà cũ mới tăng mà, lương chính là 150$, phụ là 50$ cho mỗi vị trí :D  Đăng lúc 11-9-2011 11:07 PM
khổ, sao giờ nghèo thế T^T xương các bạn ghê gớm :(( bằng bọn tớ đi spam trong cái box game 90 bài :))  Đăng lúc 11-9-2011 11:07 PM
1 tháng làm sraff được có 45 K$ bọ( sau khi trừ thuế thu nhập) =)) bằng dịch 15 cái news  Đăng lúc 11-9-2011 11:04 PM
ừ, tiền ảo ấy mà, chính là K$T đó, coi như là 1 phần khuyến khích dành cho các staff ^^  Đăng lúc 11-9-2011 10:54 PM
ùi trời...được lãnh lương nữa á :))  Đăng lúc 11-9-2011 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 12-9-2011 00:42:45 | Chỉ xem của tác giả
tội nghiệp
lúc này Ren biết dc sự thật Mio là con ai
chắc mặt lại mọc thêm 1 số mụn nữa đây...
rõ khổ:(

Bình luận

=))  Đăng lúc 12-9-2011 08:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 12-9-2011 08:49:19 | Chỉ xem của tác giả
Trên Tumble bây giờ có vẻ như chia làm hai phe nói là hai phe cho to tát chứ chắc chỉ vài bạn

phe bạn Shu thì chửi bạn Ren và bạo biến đi cho Shu-Mio thành đôi

Phe bạn Ren thì chửi bạn Shu là đồ ích kỷ chẳng khác gì bạn Ren. Bạn Shu đi bảo với bạn Mio là sẽ từ bỏ tình yêu với bạn ấy, nhưng lại đi nói với bạn Ren là sẽ không từ bỏ , đang chựi bạn Shu là sao lại chen chân vào giữa hai bạn Ren và Mio , rồi thì ánh mắt bạn ở tập 10 nhìn thật sự đáng sợ, đáng sợ hơn Shinwoo . Nói trắng ra là chửi bạn Shu mặt dày đi phá đám đôi uyên ương nhà người ta.

Ơ thế bây giờ các người mới nhận ra Shu không phải là Shinwoo à ) . Chính ra tớ thích xây dựng nhân vật Shu kiểu này hơn, kiểu ngoài mặt thì lúc nào cũng vui vẻ, dịu dàng, nhã nhặn nhưng trong lòng thì như có sóng, kiểu bạn cũng chả phải lại người tốt bụng, thiên thần, thánh thiện gì đâu. Mình nhận ra từ cái hồi tập ba bạn cắn môi tức giận khi nhìn bạn Ren ôm bạn Mio lúc khóc ý .

Mình sẽ làm phe thứ ba, rủa Mio sao không biến đi để cho Ren và Shu thành đôi )))))))))))))))))))))) ( thật sự mà nói thì tớ bệnh quá rồi, cứ đùa đùa rồi lai thành thật đây nì)

Bình luận

càng đọc càng buồn, trang nào cũng thấy cái mặt mình T^T  Đăng lúc 19-9-2011 09:20 PM
em theo phe ss =)) Cái sign tự sướng quá trời =))  Đăng lúc 12-9-2011 01:41 PM
linh tinh :))  Đăng lúc 12-9-2011 09:42 AM
chừ mình thích gay cúp pồ=)))))))))))  Đăng lúc 12-9-2011 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách