Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Đừng Quên Em / Yah Leum Chan | Tik, Ann & Rita - Vietsub Ep 13 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 15-4-2014 00:37:40 | Chỉ xem của tác giả
Khi coi hậu trường của phim này thì thấy 2 nhóc tì chính là tâm điểm của đoàn làm phim. 2 nhóc rất quậy nhưng rất thích anh Tik, anh Tik về mà 2 đứa còn đuổi theo mở của xe để chực đi luôn
Tik nói ai mà ko biết Ann thì phải coi chừng. Nhìn yếu yếu dịu dáng thế nhưng rất ư "sadist" (mạnh bạo). Do anh ăn tát của chị trong phim khá nhìu nên anh phải cảnh báo cho người đi sau. Ka ka ka
Có đoạn quay tập cuối thì Khem có nói 1 câu "Nếu em không iu tôi thì tại sao đêm đó em lại đồng ý" -> dự là có cảnh bed scene cùa 2 người
Coi phim này em rất ư là an tâm vì Su ko có Khem thì vẫn có Ean, và Ean luôn là chất xúc tác cho Khem ko thể từ bỏ đc Su. Nhưng tội cho Rita quá vì Khem ko có Rita trong lòng. Nhưng hình như cô cũng biết điều đó

Bình luận

cám ơn bạn nhiều, cần lời thoại thôi là tốt lắm rồi:X  Đăng lúc 17-4-2014 11:16 AM
Là 1 đoạn nói chuyện thôi bạn ơi, ko có đoạn bed đâu nhé. Nhưng nếu bạn thích thì đây https://www.youtube.com/watch?v=-L-MErrI64Q (5:26)  Đăng lúc 16-4-2014 10:11 PM
rita có Euan mà; đôi trẻ đó thuộc về nhau  Đăng lúc 16-4-2014 09:49 PM
cho t hỏi với có nhiều clip hậu trường quá, bạn xem clip nào có đoạn cuối đó vậy. hu hu cho t link đc ko  Đăng lúc 16-4-2014 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 15-4-2014 13:58:42 | Chỉ xem của tác giả
OMG!!! phim đã có tập 1 r, mình k ngờ là nhanh thế ý :O
cảm ơn st nhiều nhiều
theo như mình hóng hớt ở mấy trang trước của các bạn thì phim này hình như đang chiếu đúng k? hay là mới chiếu hết bên Thái vậy??
dạo này phim ở T-zone nhanh quá đi, toàn cập nhật phim mới lại còn hot.. hehe
thôi down về nghiền đã

Bình luận

phim mới chiếu được 3 tập bạn ạ  Đăng lúc 16-4-2014 06:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-4-2014 21:47:05 | Chỉ xem của tác giả
phim này có 14 ep và chiếu vào thứ 4,5 tại Thái Lan
HÓng từng ngày hu hu

Nhìn vào sơ đồ quan hệ sẽ thấy chắc sẽ xuất hiện thêm nhân vật nam nữa, petch yêu Anne. đây chắc là anh chàng sau này Tik đến tận  biển Pattaya đánh ghen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-4-2014 22:05:22 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam đã làm sub nóng hổi cho bộ phim này. Lại còn đc xem cùng lúc với bên Thái nữa chứ. Dạo này đang muốn xem 1 bộ phim Thái nhg dạo qua 1 vòng ko thấy có hứng thú với 1 bộ nào. Thấy phim mới của chị Ann là muốn nhào vô. 2 diễn viên chính tuy ko trẻ trung đc như nhiều diễn viên như hiện giờ nhg mình thik xem vì họ diễn xuất tốt, lại còn phong độ nữa chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 17-4-2014 10:09:57 | Chỉ xem của tác giả
vô cùng cám ơn subteam...vì đã làm việc tận tụy...đã lâu lắm rùi mới được coi sis ann đóng,diễn xuất của sis thật đáng ngưỡng mộ,cứ như thật vậy..mình rất thích xem những bộ phim tình cảm nhẹ nhàng sâu lắng do các diễn viên trung niên đóng.Đây cũng là bộ phim đầu tiên mình xem anh Tik đóng,nhìn anh trẻ hơn sis Ann một chút nhưng anh chị thật sự rất đẹp đôi..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 17-4-2014 11:17:57 | Chỉ xem của tác giả
vào mà thấy ep 2 sướng quá cơ
đang ở cơ quan nên chưa donw được. nhưng công nhận nhà mình làm nhanh quá. chẳng mấy bằng bên Thái.

Chỉ có thắc mắc nhỏ sao phim này k có banner hay poster ở trang Tzone nhỉ, như các phim mới khác :X

Bình luận

mod luời+bận+hay quên nên chưa treo bạn ơi :v  Đăng lúc 18-4-2014 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 17-4-2014 22:13:25 | Chỉ xem của tác giả
Òa, ko ngờ sub lại nhanh đến thế. Chỉ nghĩ vào thread để đọc bàn luận ko ngờ đã có tập 2. Công nhận chú Tik trông vô cùng đẹp trai, manly. Mới xem tập 1 nhg thấy phim hay, tình tiết nhanh. Subteam fighting! Mong cho thread phim ngày càng sôi động hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 17-4-2014 23:25:02 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình mình bù đầu với đống sub nên k có vào đây được. cơ mà t5 nó phê quá sức.
Hôm trước biết tin YAh Leum Chan 19 tập đã suýt khóc, cũng thắc mắc sao phim dài thế được? Nhất là sau t5 chuyện đã đi đến mứchuhu
Đại loại t4 cũng k có gì lắm, tập 5 lúc đầu thì bt. Khem vẫn kiểu vừa tỏ vẻ yêu chiều Genlong trước mặt Wadee vừa giở trò làm bạn để nắm tay, ôm eo cô.
Khem còn lấy lòng 2 con của Wadee đưa 2 bé đi bơi ( mà 2 bé dễ thương quá, đoạn đeo kính trêu Khem là ai là Gai ai là Kai trông yêu chết được). Rồi tặng 2 bé quà.
Wadee thì kiên định đòi nghỉ việc, Khem liền tung chiêu hành xác, cởi áo khoa thân rất chi làtởm của những loại tởm. Giả ốm để Wadee chăm sóc, lại còn để Wadee lau người cho ( đặc sản phim Thái ợ, con đến chết mất). Wadee cũng yếu lòng cơ, về thì về đi mà còn ở lại, bị anh kéo lại đòi thơm cũng "ma ke no" mới nguy hiểm chứ . May Genlong đến không thì có gian tình mất rồi.
Wadee k kiềm lòng được trước ng mình yêu, vì Khem còn thay đổi cách ăn mặc,  thả tóc thẳng, mặc váy chữ A trông rất trẻ trung chứ k tết tóc gọn gàng kiểu phụ nữ có chồng nữa. Thấy Khem ốm còn lo lắng làm đủ việc nấu cháo lau người cho anh, bị anh nhìn say đắm cũng phải động lòng.
Bạn Eua thì có cái bộ mặt rất thờ ơi, nhớ lại chuyện xưa phải thốt lên " giá như gặp em trước". ôi muộn rồi bạn ơi. Biết muộn còn hơn không, bạn sung sướng khi Wadee vẫn chịu nghỉ việc, còn thuyết phục Genlong để Wadee nghỉ ( vì Genlong cứ đòi Wadee ở lại) Mà quá khứ bạn Eua cũng chất chơi công tử lắm, yêu nhiều ng mẫu diễn viên rồi, như thế yêu được Wadee hơi lạ có lẽ già nên khẩu vị thay đổi chăng?
Bạn Genlong thì quá điệu, quá mức quy định đã đành, quá tự tin vào bản thân, nguyên do cũng vì tiểu thư thông minh xinh đẹp nên tự tin quá, tin vào phán đoán, hơi ích kỷ và quá mạnh mẽ, độc lập. Đàn ông k thích đâu. Nhất là kiểu người đã quá mạnh mẽ như Khem. Nhìn bạn đấm bốc ngã cả bạn Eua, đạp xe...thì giỏi. Học mấy bằng tiến sỹ mà hốt. Hoàn hảo quá k hay.
Đồi Weeboon-ranita vốn trong phim Game rai Game ruk cũng của Lakorn Thai vui quá, nhất là bạn Weeboon nghịch nghịch, rồi mấy pha "tìh cảm" với Somkit cũng làm mình chết cười. Thích kiểu phụ của Thái như thế.

Bình luận

cám ơn bạn quá cơ:X bộ này sub quá nhanh so với các bộ khác. tuần rồi 2 ep lận :X  Đăng lúc 18-4-2014 12:55 AM
tớ là trans bộ này mà, còn ss Ann thì k nói rồi.  Đăng lúc 18-4-2014 12:51 AM
bạn làm sub phim này à , cám ơn bạn quá :X bạn thích ss An k:) t yêu ss Anne nhất, donw quá nhiều bộ của ss từ xưa đến nay luôn :x  Đăng lúc 18-4-2014 12:48 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 18-4-2014 00:41:01 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 17-4-2014 11:25 PM
Tình hình mình bù đầu với đống sub nên k có vào đây được. cơ mà t5 nó phê quá  ...

tình hình tớ cũng bon chen xem raw ep 5 và engsub ep 4.

trời ơi quá sức hot

Nhưng ep 5 thực sự xem thì chưa hiểu lắm, chỉ biết ep 6, ss An sẽ bùng nổ chứ k hiền nữa. chắc đoán được dụng ý của Khem dù gì cũng chỉ coi ss như hàng hóa hay cái gì đó chứ vẫn chung tình vơi Khen nên ss sẽ rút lui.

Còn có cảnh tháo nhẫn rồi mà. ep sau cũng xuất hiện anh chàng thứ 3 thích ss An.

Mà nói thật, Khem vẫn còn lòng thù với Wadee quá nên cảnh nào cũng thấy cười cười xong là mặt lạnh như tiền, rất chi đểu giả

nhưng mà cậu ơi sao lại 19 tập.

tưởng phim này quay xong rồi và chỉ 14 tập thôi chứ.

Bình luận

nói 19 là trong thread Dao Kieng Duen, DKD sẽ chiếu sau YLC còn trong thread YLc thì m k đọc  Đăng lúc 18-4-2014 01:03 AM
chắc bạn nhìn lộn tí, vì t vừa vào vẫn 14 eps đó:) nếu 19 hơi dài, sợ mình đau tim  Đăng lúc 18-4-2014 01:00 AM
thì trên asianfuse nói thế  Đăng lúc 18-4-2014 12:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 18-4-2014 01:09:33 | Chỉ xem của tác giả
xem ep 5 cực thích canh 2 cậu bé sinh đôi gặp khem, láu lỉnh quá

hai nhóc này quá đẹp đi mât thôi, mà k biết tên các em vì mù tiếng Thái

(caps by me)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao