Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Đừng Quên Em / Yah Leum Chan | Tik, Ann & Rita - Vietsub Ep 13 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 4-5-2014 11:51:22 | Chỉ xem của tác giả

Anne nhắng kinh khủng

Ôi cảnh ở thụy sĩ đẹp mà sao lại fake)

tập 10,11 dự là rất hay mà tiếc quá chờ bao lâu mới có phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 5-5-2014 14:51:15 | Chỉ xem của tác giả
Hình như thấy có cảnh ảnh quỳ gối, chỉ xịt nước lên người ảnh không biết ở tập mấy. Ann phim này để tóc xõa nhìn trẻ trung hơn hẳn, để ý thấy đa số phim chỉ đều để tóc lửng rồi uốn.
Phim này cảnh quay romantic, chỉ lai Tây nên mấy cảnh qua Thụy Sĩ nhìn chỉ sang trọng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 5-5-2014 20:42:16 | Chỉ xem của tác giả
YaNaGi gửi lúc 5-5-2014 02:51 PM
Hình như thấy có cảnh ảnh quỳ gối, chỉ xịt nước lên người ảnh không biết ở tập m ...

cảnh đó chưa có ng ạ.

chắc vài tập nữa. or tuần sau. lúc đó là Khem thực sự ân hận rồi đó. mặt hiền lành lắm.

mà cái đoạn ân hận thì giờ chưa đến )

nay hóng rating ep 8,9 tuần này mà chưa có. tớ nghĩ rate tuần này chắc cao hơn.

Bấn yah leum chan quá mà xem kiểu trồi sụt, phim chưa ra hết. nên coi mở lạ cả sawan biang, 365 ngày, sood xem lại và cả oom ruk nữa.toàn phim có bản đẹp.

mà công nhaanjANne đóng phim hay nhưng những phim hay nhất toàn là với Ken = lần đầu thấy đóng kHem ,YLC cũng hay. Đóng với anh mart thì phải phim Limkit cũng hay, Qi Pao xem hơi k romantic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 6-5-2014 15:10:50 | Chỉ xem của tác giả
YLC đã nhận giải phim truyền hình hay nhất tháng 4/2014 do EFM AWARDS bầu chọn

Dễ chừng cuối năm bà Anne, ông Tilk có thể rinh giải best actor, best actress rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 6-5-2014 15:48:18 | Chỉ xem của tác giả
Congratulation!!!

Ann với Ken mình chỉ mới xem 2 bộ Sawan và Sood thôi, định xem 365 day of love mà trong đầu còn ám ảnh Kawee&Narin, Kru Cook&Alin nên cứ coi đi coi lại 2 bộ đó suốt thời gian lễ.
Vừa rồi thấy có nhiều event cho YLC quá, có clip chị Ann nhoi dã man, nắm tay mấy bà lão nhảy nhót, so cute ah
À có show gì có 4 nhân vật chính thấy có vẻ vui lắm mà không hiểu được gì, hình như trong pv nào có nghe Tik nói Ann nhìn mỏng manh zậy nhưng thật ra mạnh bạo phải ko nhỉ?

Link show mình nói nè có ai hiểu gì thì nói sơ mình biết với nha:
https://www.youtube.com/watch?v=rUiJGITgKGg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 6-5-2014 15:59:26 | Chỉ xem của tác giả
YaNaGi gửi lúc 6-5-2014 03:48 PM
Congratulation!!!

Ann với Ken mình chỉ mới xem 2 bộ Sawan và Sood thôi, định xem 365 da ...

tớ k coi được show này vì mù tiếng thái nhưng khi hỏi một bạn trên asianfuse, bạn ấy trả lời:

thì nghe bảo lão Tik  nói rất thích Rita. thậm chí còn muốn đóng vai Eua của Kong để đóng cặp với Rita. Khi đọc kịch bản cũng thường tập thoại với Rita )) QUá ghét lão Tik luôn.

Còn nói về Anne, thì tik bảo anne có tát mình nhẹ hơn. mọi ng ai cũng nói tát nhẹ hơn so với thời diểm đóng cùng ken, aum. Tik còn nói thêm nếu anne tát thật sẽ có màn hôn thật j đó.

Yanagi rất chi giống tớ: xem 365 ngày thì tớ down rồi xem rồi, nhưng cá tính Anne k hay bằng sawan biang hay Sood. Nói chung cũng hay. xếp hàng 4 sau cả Oom RUk. bạn xem Oom Ruk đi, bản vietsub trên mạng có đó. mà donw full luôn. Oom ruk buồn cười.

Nhưng nói thật sawan vẫn là phim đưa mình đến lakorn. chả hiểu VTV nghĩ gì toàn mua phim CH5, nhạt nhẽo và diễn xuất tệ hại. rating thấp tệ

vừa check rate thì thấy sawan biang cho đến giờ vẫn là phim có tỷ lệ xem cao nhất thì phỉa của đài CH3, thuộc Top cao trong cả thái Lan. tập cuối sawan biang đạt 23 lận. Phim yah leum chan cũng đang khá tốt, mặc dù ở tập 7 mới dừng ở mốc 9,7 và hơn 10. (nhưng nói chung là cao). phim thái có lệ càng sau rate càng cao lên.

YLC khả năng sẽ là hit năm nay của CH3 cùng phim j do ss Anne sản xuất Teera có Ploy đóng (phim này rate cuối đạt 14,7).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 6-5-2014 16:15:34 | Chỉ xem của tác giả
trangcanh2002 gửi lúc 6-5-2014 03:59 PM
tớ k coi được show này vì mù tiếng thái nhưng khi hỏi một bạn trên asianfuse, bạn  ...

Trời ơi sao anh Tik phũ với chị Ann quá vậy nè, có cần thẳng thừ vậy hông . Thích Rita mà còn muốn hôn thật với chỉ nữa hả? Anh này hay ho thật đấy

Sawan Biang phải nói là không thể hay hơn được nữa, trước giờ mình coi phim chỉ thích nữ chính, chả bao giờ tìm hiểu về nam chính ngoài đời ra sao, nhưng khi xem Ken diễn vai Kawee thì bị anh hút hồn vì lối diễn xuất của anh, từ điểu cáng, đau đớn, vui vẻ hạnh phúc, đến sự ân hận của anh Tất cả đều được anh thể hiện rất đạt. Quan trọng là cái cách anh iu Narin, nhiều lúc ảnh hành hạ chọc phá chỉ lúc ở biển nhìn Narin thì tội nhưng nhìn cái vẻ mặt đắc ý của ảnh làm mình không nhin được cười

Không biết sau này còn bộ nào của 2 người nữa không. Bạn trangcanh thích chị Ann quá nhở, mình cũng đang thời gian tìm hiểu chỉ, hình như những fim hay của chỉ đa số đều đóng với Ken nhỉ!! ?

Bình luận

Anh Tik phát biểu zị, dự là ném gạch luôn chớ gì mà ném đá =))  Đăng lúc 18-5-2014 06:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 6-5-2014 16:24:03 | Chỉ xem của tác giả
YaNaGi gửi lúc 6-5-2014 04:15 PM
Trời ơi sao anh Tik phũ với chị Ann quá vậy nè, có cần thẳng thừ vậy hông . Thíc ...

ha ha tớ là fan phim ảnh các nước. kiểu đài loan kết trần kiều ân (mười mấy năm rồi luôn), hàn song hye kyo young ae eugen..., us uk cũng nhiều. Riêng thái lan chỉ kết anne, ngoài ra cung có xem của kim, margie hay Bie. nhưng mà kết chỉ kết anne.

Công nhận lão tik quá phũ đấy còn bảo Rita là nữ chính trong lòng lão ôi mà chứng tỏ mê gái xinh. tik ngoài đời vợ con đề huề rồi, rita cũng có ng yêu.

Công nhận cái thứ 2, xem sawan biang ken diễn No1. mà sang Sood thì Anne No1. nói chung 2 anh chị diễn rất ngọt và hợp nhiều vai. Tik đẹp trai , lắm fan nhưng diễn xuất chưa thể so sánh với Ken. Cách biểu cảm của anh trước những tình huống dằn vặt, hay giận dữ hay cả cảnh khóc chưa toát lên sự đau khổ mà Khem đã chịu nhiều năm qua. Cái này thua ken thật.Kawee có tâm lý na ná Khem nhưng diễn xuất của Ken khiến ng ta thương Kawee và nghĩ rằng anh có nội tâm sâu sắc. CÒn Tik khiến ng ta nghĩ anh trẻ con. cũng vì biểu cảm của anh. chứ Khem có quá khứ dằn vặt hơn (bố mẹ mất, ng yêu bỏ, tai nạn, nghèo), kawee chỉ là tuổi thơ bố bỏ rơi mẹ mất

Về phim hay của Ken thì đúng là chỉ khi đóng với Anne, đóng cặp 5 phim rồi (t xem cả 5 nhưng 2 xuất sắc, 1 hay(oum ruk), 1 ok (365 ngày) , 1 bình thường (rang ngao).

Nhưng Anne ngoài phim với Ken cũng nổi nhiều phim như Letter B(phim điện ảnh, nổi nhất), Qi Pao đóng với ông nào í Mart cũng nổi. Hoặc bà Anne được CH3 o bế nên năm nào tham gia đóng phim là đều có giải.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 6-5-2014 17:41:03 | Chỉ xem của tác giả
trangcanh2002 gửi lúc 6-5-2014 04:24 PM
ha ha tớ là fan phim ảnh các nước. kiểu đài loan kết trần kiều ân (mười mấy năm r ...

Mình cũng xem tùm lum phim của các nước, nhưng ngày trước đa số coi fim tvb, mà diễn viên thật sự yêu thích thì ko nhiều lắm, đếm trên đầu ngón tay, thích bình thường thì đếm ko xuể, mấy dv bạn kể trên mình đều thích . Chỉ có mấy cô dv Thái thì mình chưa xem ai ngoài Ann, chỉ có xem cô đóng chính fim "Cuộc chiến của những thiên thần" (do phim cô này phát sóng trên tivi khá nhiều) nhưng chỉ thích bình thường nên cũng ko biết tên thật của chỉ.

Thì ra ông Tik có vợ con rồi à, nói chứ ai thấy Tik đẹp trai nhưng mình vẫn thấy Ken đẹp trai hơn . Mà công nhận với bạn là Tik biểu cảm chưa tới nên trông vai anh rất là trẻ con, nhiều lúc nhìn Khem mà cảm thấy bực mình luôn

À mình thấy Ann có bạn trai rồi thì phải nhưng không biết hiện tại chỉ còn quen không, search về chỉ thì chỉ được 1 tẹo tin tức thôi, mình thì đang muốn biết nhiều về chỉ

Bình luận

Là PN ai cũng muốn sinh con, có mái ấm riêng. Cớ sao mà quen bf lâu vậy mà vẫn chưa ưng lấy chồng chứ. Thật khó hiểu ><  Đăng lúc 18-5-2014 08:33 PM
Vì ko thể cùng sống với người đó mà ss trở thành người của công việc. Thôi thì làm bạn mà cùng nhau làm việc chung thì cũng hay. Mình cảm nhận điều này trc đó lâu   Đăng lúc 18-5-2014 08:30 PM
có 1 suy nghĩ mà ko biết có đúng ko. Có thể ss Ann ko thật sự yêu anh ấy nhiều để tiến đến hôn nhân mà là ss yêu người khác.  Đăng lúc 18-5-2014 08:28 PM
Mình sợ ảnh không chờ được chỉ thôi, chỉ cứ muốn độc thân thế này cũng tội cho người iu chỉ. Giờ chỉ mà c.t, bắt đầu mối quan hệ mới cũng khó :(  Đăng lúc 18-5-2014 08:25 PM
nhưng cái kiểu quen 10 năm rồi chưa cưới, ko biết là tình cảm có ổn ko nữa. Thông thường những cặp quen nhau lâu thì ko có đám cưới và kết thúc=chia tay :(  Đăng lúc 18-5-2014 06:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 7-5-2014 22:01:08 | Chỉ xem của tác giả
không muốn post trước nội dung của phim đâu nhưng bấn ep 10 quá nên đành vô đây spoiler (dù vân vô vàn đợi sub từ subteam).

Xem cap ep 9 mà rung động nha. đúng la tình yêu đích thực thì luôn tỏa sáng trong những hoàn cảnh khó khăn. đến cuối cùng, dù né tránh đến đâu khi gặp sự cố, ng ta vẫn bảo vệ ng mình yêu haizzz. chú rể khem thật tuyệt vời khi bảo vệ cô gái...k phải cô dâu.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách