Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Đừng Quên Em / Yah Leum Chan | Tik, Ann & Rita - Vietsub Ep 13 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 8-5-2014 11:48:27 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim vì có Ann, vì lâu lâu mới thấy Ann quay lại đóng phim. Tuy nhiên, xem rồi mới thấy vẫn thích Ann đóng với Ken. Không biết khi nào mới được xem phim anh chị đóng với nhau tiếp đây.
Nhân vật của Tik đáng thương nhưng sao mình không đồng cảm được, còn khi xem Ken đóng thì lại thấy rất thương và tội nghiệp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 8-5-2014 22:31:44 | Chỉ xem của tác giả
công nhận là khem còn lâu mới đạt đến đẳng cấp của kawee khiến người ta thương nhiều hơn là giận. Khem nhiều lúc quá trẻ con và ích kỉ. mình t hấy tập 10 khem cưới rita, mình không thích thế chút nào. rita rõ ràng là motọ cô gái tốt và không đáng bị mang vào trò trẻ thù kiểu ích kỉ của khem, xong sau đó thì ô hiểu là su sẽ chấp nhận khem thế nào, cứ tháy hèn hèn kiều gì ấy. có lẽ môtíp phim thái như thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 9-5-2014 00:36:08 | Chỉ xem của tác giả
Mê quá nên xem đến ep 5 vietsub nhà mình phải đi mò raw trên UTB xem
Hnay xem đến ep 10 rồi, đoạn a Khem nhặt kỉ vật c su,xong ngồi xem lại ảnh các thứ có tí nhạc nên thể hiện cảm xúc lại tắt hết cả đi
Raw lần này toàn cắt phần OST chán thế T_T.Kiểu thiếu nhạc nền cái mất hay 1 phần.Hây zà

Bình luận

uh công nhận nhạc nền tùy bản bị cắt đó. Xem đến ep 11 đi bạn. viki có sub đầy đủ nhanh phết:)  Đăng lúc 9-5-2014 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 9-5-2014 20:55:29 | Chỉ xem của tác giả
Cập nhật rating từ tuần 28/4-4/5:

Yah Leum chan ep 8,9 có rate lần lượt 8.7 , 9.1, K lạ khi ep 8 donw hơn vì ep 8 Su bị đá tơi bời và khem cầu hôn geunlong mà. tập sau rate cao hơn.

Tuần này 10,11 rate hy vọng sẽ cải thiện đáng kể.

Với con số này, Yah Leum Chan là phim cao nhất của CH3 trong tuần và đứng thứ 2 trong Top các phim của thái. sau phim kinh dị gì đó của đài CH7:. phim này đang rate giữ mức 11-12.

Phim dự kiến có 13 hay 14 tập j đó. nên những tập tới hy vọng rate sẽ cao nữa

edit: dạo này sub có vẻ chững hơn. he he, nếu sub cần trans thì mình sẽ đăng ký 1 suất. còn timer hay edit thì mình là dân ngoại đạo rồi nên k biết

Bình luận

sub chững do nghỉ lễ bạn ạ  Đăng lúc 10-5-2014 11:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 9-5-2014 23:59:28 | Chỉ xem của tác giả
úi mẹ ơi lần mò nửa đêm thấy ep 6) down lẹ

cám ơn subbing team

nửa đêm còn có quà cho fan lakorn:X

Bình luận

Hic thôi chờ trang khác up òi xem, thường trang khác up lại sau 1 2 ngày kites có sub :(  Đăng lúc 10-5-2014 08:31 PM
T vẫn down bt đó. Qua down sớm nên chỉ 200kb/s. Mọi lần toàn 2 mb  Đăng lúc 10-5-2014 06:39 PM
Cho mình hỏi cí: Sao mình down ep 6 ko được, mà cũng không down được ở kitesvn luôn. Dạo này coi vietsub toàn coi của trang khác, trang khác up lại vietsub ở kites thôi :(   Đăng lúc 10-5-2014 02:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 10-5-2014 14:42:27 | Chỉ xem của tác giả
phim này sis Ann ngày càng xinh hơn,già rùi mà ngày càng đằm thắm,mình xem phim này vì có sis đóng...còn nam chính thì nói thật (cảm nghĩ của riêng mình thôi mọi người xin đừng ném đá nhé) sau khi xem tập 6 xong mình hết chịu nổi...nếu là mình thì mình không chịu đựng được như thế đâu...không ai lại đi chà đạp người mình yêu nhu thế hơn nữa lại là đường đường là một đấng trượng phu...nhiều lúc mình thấy anh ta như một tên lưu manh hay 1 người kém văn hóa..nhìn anh ta nói dối trơn tru,đùa cợt trên tình cảm của Genlong rùi giở trò với Su mình khó chịu ghê..
  Đây là bộ phim đầu tiên mà mình hok muốn hai diễn viên chính thành đôi với nhau..thêm nữa anh Tik đóng vai này không đạt.anh không biểu đạt cảm xúc được,khi vui mừng,tức giận,biết ơn,ghen tuông anh cũng chỉ có 1 biểu cảm duy nhất và ánh mắt lườm lườm..thật sự xem cặp đôi này làm mình nhớ đến nv Kawee(phải chi Ken đóng vai này)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 10-5-2014 17:23:40 | Chỉ xem của tác giả
mexekoa1 gửi lúc 10-5-2014 02:42 PM
phim này sis Ann ngày càng xinh hơn,già rùi mà ngày càng đằm thắm,mình xem phim này v ...

Đến tập 8 ảnh làm chị Su khóc như mưa, làm mình càng ghét ảnh thêm

Ngày trước Kawee làm Narin khóc, nhìu lúc nhìn mặt Kawee cảm thấy có lỗi mà mình tội luôn cả ảnh, còn trong tập 8 Su khóc làm mình cảm thấy chỉ có một mình chỉ chịu đựng, Narin tội mà Su còn tội hơn . Trong tập 11 thấy chị Su chọi luôn cái túi xách lên đầu Khem, hả dạ gì đâu luôn .

Có đoạn NG cười chết được
:

Bình luận

Sr lâu rồi mình ko tham gia diễn đàn nên quên để ý đến qui định.  Đăng lúc 20-5-2014 10:32 PM
bạn type bài ko in đậm toàn bài nha bạn, vui lòng đọc kĩ quy định post bài tại kites!  Đăng lúc 20-5-2014 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 10-5-2014 18:42:02 | Chỉ xem của tác giả
mexekoa1 gửi lúc 10-5-2014 02:42 PM
phim này sis Ann ngày càng xinh hơn,già rùi mà ngày càng đằm thắm,mình xem phim này v ...

Bạn nói đúng quá, tik diễn vai này còn chưa thể hiện cảm xúc đầy đu
Của khem, nhưng những ep sau hay hơn, feeling hơn tí.

Cá nhân t k thích geumlong lắm nhưng bình thường.xem ep 7/8 có lúc mình ghét khem lắm, nhưng h lại thích rôigf
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 10-5-2014 22:32:57 | Chỉ xem của tác giả
trangcanh2002 gửi lúc 10-5-2014 06:42 PM
Bạn nói đúng quá, tik diễn vai này còn chưa thể hiện cảm xúc đầy đu
Của khem, nh ...

uh,mình cũng hi vọng mấy ep sau anh tik đóng khá hơn tí xíu cho mình nhờ,chứ cái đà này ức chế kinh khủng hi hi...xem ep 6 tự nhiên muốn Su yêu Chana ghê vì dù sao trông cũng khá ổn và manly hơn ông Khem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 11-5-2014 11:27:32 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là giờ mới rảnh để lảm nhảm trong đây đây.
Ôi trời oi bức mưa k nổi, quạt còn hỏng nữa chứ. Huhu
Tuần qua chiếu ep 10 11 vậy là theo tin đồn thì còn có 3 tập nữa là hết. Mọi chuyện cũng đã ngã ngũ trong tuần rồi, Khem làm lễ đính hôn với Gen, nhưng cứ day dứt nhớ nhung Su. Đêm trước phát hiện Su còn giữ ảnh 2 người thì mới òa ra, đòi cùng nhau chạy trốn ngay trong lễ đính hôn chớ. Gen nghe được. Thế nào mà trong lúc ai cũng bàng hoàng, rối bời thì cổng hoa trang trí bị đổ, Khem đỡ cho Su nên bất tỉnh ( kiểu cố tình sao đó, k dám đối diện sự thật nên bất tỉnh cho quên đi).
Sau đó Gen hủy tất, bỏ đi chơi bời.
Khem thì nhốt mình trong nhà, Eua đến chửi bới và đấm cho 1 phát mới đỡ hơn, nhưng lại nằm tiếp.
Su thì nghén rồi, mãi gần cuối mới biết mình có bầu ( sao thiếu kiến thức thế nhỉ?).
Anh Eua 1 tay che chở 2 cô gái, đi gọi Gen về, mà ảnh biết ghen rồi, thấy Gen tập khiêu vũ với nam giới là ghen, gớm, yêu chị Su thì có ghen tuông thế đâu, ngồi ghen ngầm, yêu Gen thì mới có hành động. Đúng là thấy Su tốt quá thì yêu, tình yêu nó k đủ lớn nên k làm gì, k bao bọc che chở ở bên quan tâm chăm sóc yêu chiều dịu dàng như với Gen. Hóa ra sức mạnh tình yêu nhiều hay ít nó là ở chỗ này. ( Nhớ Rui của Hana quá)
Khem thì như thằng hâm, yếu đuối hèn nhát tuy có đến xin lỗi Gen nhưng có dám làm gì đâu, mãi sau bị Gen mắng mới tỉnh ra mà đến tìm Su. Rõ nản với anh này. Nhưng cũng vì thế mình nhận ra vấn đề của phim là kịch bản.
Cái kiểu Khem trả thù Su, trong lúc trả thù k nhận ra mình k trả thù mà là đang yêu thương thực sự thì vẫn ok. Nhưng sau 1 đêm đó, chả nhẽ k nhận ra cái gì? Rồi sau đó vẫn đi tìm chị ấy nhưng nghĩ là mình đi tìm vì Gen nhờ Su giúp tổ chức tiệc đính hôn thôi. Đến lúc cận kề lễ đính hôn lại nhớ ngta quá đến nhà k dám vào. Gớm ạ, hành hạ ngta thì giỏi, yêu thương ngta lại k dám. Khi biết ngta vì bố mẹ nợ 200 triệu Bath mới lấy chồng thì k thương luôn đi????? Ngủ với ngta 1 đêm rồi k phát hiện ra gì luôn đi????? Đến lúc bỏ vợ sắp cưới rồi thì đi tìm người ta luôn đi. Chán với anh Khem, nhiều bạn so với Kawee. Quả thực mình khinh ghét Kawee vì anh ta hành hạ thể xác tinh thần Lalin, nhưng trước mặt bố lại nói Lalin lả lơi quyến rũ anh ta, quả thật vô vùng hèn. Nhưng ít ra khi nhận ra anh ta còn mãnh liệt đi tìm cô ấy. Anh Khem thì tính đã trẻ con, đàn bà, càng ngày lại càng trẻ con đàn bà. Nói chung k hề được lòng khán giả, lại càng k được lòng. Anh Tik thì diễn tốt quá hay sao mà mình chán lây sang cả anh Tik.
Cơ bản đợi mấy màn đập trứng hành hạ nam nhân của chị Su thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách