Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Đừng Quên Em / Yah Leum Chan | Tik, Ann & Rita - Vietsub Ep 13 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 26-4-2014 21:02:07 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là ep sau chắc có nhiều biến cố lắm.

Su sau một thời gian vững chắc đã xao lòng rùi , òa òa. Khả năng bed scene cao.

Nhung mà như thế Khem cũng trở mặt nhanh, phim lẹ đi vào kịch tính, khỏi mệt tim vì màn đóng kịch của anh chàng.

Mà thực ra cũng k hẳn đóng kịch, Khem cứ thế để kiểu trả thù nhưng rõ ràng bản thân yêu quá hóa dại,

là Ng thường thì ai chả yêu Geun, cô ấy là người con gái trong mộng của mọi ng đàn ông. Lý trí Khem chọn geun là đúng. Còn bên kia là bà góa phụ với 2 đứa con nhỏ, đời nào chọn.

Đúng là lý trí và con tim thì thường k bao h song hành. chỉ k hiểu anh chàng cầu hôn geun rồi mà sao dám đi thụy sĩ nhở
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 27-4-2014 00:34:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình đặc biệt thích những phim ngược như này, gần đây vô tình xem được bộ Sawan Biang phải nói là hay vô cùng cực, nó làm mình thức suốt cả đêm mà không cảm thấy buồn ngủ ^^ , cũng chính Sawan Biang đưa mình đến phim của Thái Lan,  nên tìm mấy fim do sis Ann thủ vai chính để xem, và nó đã dẫn mình đến bộ phim này.

Hai bộ phim này đều là dạng nam chính vì trả thù mà dày vò hành hạ nữ chính xem mà có cảm giác ngạt thở. Khem thì luôn nghĩ phải làm cho Su đau khổ hối hận với những việc mà cô đã gây ra cho anh, anh cứ lặp đi lặp lại người anh iu là Geun, Geun mới xứng đáng được anh yêu thương  nhưng hành động của anh đã hại chết anh . Mong sẽ sớm có sub những tập tiếp theo. Tks bạn ^^

P/s: À mọi người cho mình hỏi còn fim nào của sis Ann cũng dạng ngược như này mà có Sub không?  

Bình luận

Bạn làm mình nhớ lúc mình mới bắt đầu xem film Thái, giống :D. Bạn xem thử bộ Borisut Bumbut Kaen(engsub, còn vietsub thì mình k biết), rất thích vai của ss Ann in bộ này.   Đăng lúc 28-4-2014 11:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 27-4-2014 11:20:20 | Chỉ xem của tác giả
xem phim mãi mới phát hiện.

Chả hiểu Khem lúc nào là thật lúc nào có tí "ác mưu" với Su.

Nhưng mà rồi nhận ra, Khem với Su nửa thù nửa yêu
còn với Geun thì gần như yêu cả thương cả đấy, cơ mà 100% chả có lời nào là thật lòng. Chỉ toàn "tự kỷ ám thị" cô này vợ mình, cô này mình phải lấy này. Cái cô góa chồng 2 con k bao giờ lấy này,

nhưng rồi nghĩ thế thôi hành động toàn ngược. nên công nhận Khem nói dối dã man nhất phim )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 27-4-2014 12:09:54 | Chỉ xem của tác giả
Lúc nào Khem tình cảm với Geun đều thý bóng dáng Su lảng vãng quanh đó, lúc hk có ở đó thì trong đầu ảnh cũng đang có âm mưu gì với Su tiếp theo . Thích những đoạn ảnh cứ suốt ngày nói Cám Ơn Su đã giúp ảnh vs Geun xong là lợi dụng nắm tay, ôm con gái người ta làm chị ấy phải thốt lên cám ơn là được rồi không cần phải ôm chỉ đâu Ảnh làm như ảnh được ở gần Geun vui quá nên mất lý trí .

Coi Sawan Biang thý anh Ken rất bá đạo trong khoản muốn ôm là ôm, hôn là hôn... Còn anh Khem thì bày nhiều trò vặt để được gần chỉ xem mà tức cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 27-4-2014 14:14:25 | Chỉ xem của tác giả
YaNaGi gửi lúc 27-4-2014 12:09 PM
Lúc nào Khem tình cảm với Geun đều thý bóng dáng Su lảng vãng quanh đó, lúc hk có ở ...

công nhận xem sawan biang cuồng kawee quá thể. ai mà tin Ken có thể diễn đạt Kawee như thế mà sau đó sang Sood với 365 ngày yêu nhau đóng cùng Anne lại hiền như thế.

Mà cũng công nhận luôn lão Khem này cứ leo lẻo ghét với thù mà hành động toàn tự ghen tuông rồi tự điên, rồi cố tình sàm sỡ. Công nhận chả hiểu nghĩ j mà cầu hôn Geunlong nhưng sau vẫn né đi cùng cô mà tận dụng tối đa để giữ Khun Su và đi với ex.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 27-4-2014 15:50:49 | Chỉ xem của tác giả
trangcanh2002 gửi lúc 27-4-2014 02:14 PM
công nhận xem sawan biang cuồng kawee quá thể. ai mà tin Ken có thể diễn đạt Kawee như ...

Ghét với thù mà khi gặp người ta rồi thì kiềm lòng không đặn mà đối xử tốt, đối tốt xong rồi thì thấy người ta không xứng đáng để nhận, rồi quay qua kiếm tiếp chuyện khác hành hạ người ta . Coi mấy phim này thích ở chỗ không hiểu nổi nam chính, luôn nói trái với suy nghĩ. Hành động thì kiểu trẻ con thế nào ấy, mà mình cực thích mấy anh chàng tình cách như này vì thường sẽ iu điên cuồng 1 người thôi, còn có nhiều phim nam chính cứ tốt bụng thương hại nên đem tình cảm phân phát cho tùm lum cô @@

Mình thấy cầu hôn Geun chỉ để Khem tự trấn an bản thân không muốn đi xa hơn với Su, với mình thấy anh cảm nhận được Su vẫn còn t.c với mình nên cố tình chọc tức cô, mà cô không tức giận thì ảnh lại tự thấy tức

P/s: Nói thật là mình cũng cực cuồng anh chàng Kawee bá đạo này, Ken&Ann feeling dã man luôn

Bình luận

công nhận Anne Ken đẹp đôi, mà diễn cảnh kiss hug ngọt k tả. đập đầu khi biết Ken lấy Noi:(  Đăng lúc 27-4-2014 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 28-4-2014 20:17:45 | Chỉ xem của tác giả
ố ồ đã có ep mới cám ơn subeam vất vả.

minh nhanh tay nhanh chân quá cơ)đang hóng ep 5

Ep này có vài cảnh hot he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 28-4-2014 21:53:46 | Chỉ xem của tác giả
càng ngày càng cuông phim này tợn.
thích cái kiểu nửa yêu nửa ghét của Khem.
ST nghỉ lễ rồi. chúc st chơi lễ vui vẻ nhé! thanks nhiu nhiu lém!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 28-4-2014 23:35:11 | Chỉ xem của tác giả
YaNaGi gửi lúc 27-4-2014 12:34 AM
Mình đặc biệt thích những phim ngược như này, gần đây vô tình xem được bộ Sawan B ...

Tks bạn giới thiệu fims ss Ann cho mình nha, fim Thái khó tìm tựa phim để xem quá, mình mới xem Sawan Biang được khoảng 1 tuần nay thôi, nên đang trong thời gian tìm tất cả fim của ss Ann đặc biệt là Ken&Ann để xem, nghỉ lễ này chắc mình sống chết với mớ phim của chị ấy. Bấn ^^

Bình luận

Mình coi cười sặc sụa luôn đấy, nhất là những đoạn chỉ làm nũng cứ Kru Cook nana..Kru cook nana...please..please...please. Chung là mình thích cái giọng của Ann lắm ^^   Đăng lúc 29-4-2014 12:25 AM
một kawee mặt như dã thú, sang sood, hiền quá hiền. Narin tử tế sang Alin tưng tửng, tự coi mình là cái rốn vũ trụ. nói về diễn xuất vai Alin của Anne diễn khó  Đăng lúc 29-4-2014 12:19 AM
giống tớ, xem sawang, rõ ràng narin thế kia, Kawee như quỷ dữ, sang Sood, đối ngược. sốc quá. nên đánh giá Anne diễn quá hay, Ken cũng thế. chứ k kiểu 1 loại vai  Đăng lúc 29-4-2014 12:18 AM
Mình đang coi Alin - Kru Cook tới tập 14 trong vòng 2 ngày rồi, công nhận cái dư âm Sawan Biang vẫn còn nên xem bộ đó không thể tưởng tượng đc lun :)) Bị sốc :))  Đăng lúc 29-4-2014 12:15 AM
xem sood sohaena cũng hay lắm. Ken-anne là hay. công nhận film thái, anne đóng hay nhất, k bị đơ  Đăng lúc 29-4-2014 12:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 30-4-2014 00:17:48 | Chỉ xem của tác giả
hóng mãi tập 5 đã ra, ngồi kéo torent hàng tiếng, hic cơ mà vẫn đợi vì iu Ann lắm , càng xem càng hay. Qua mấy tập thì nhận thấy anh Eua si tình quá, tiếc cho anh ấy, cứ mẹ kế con chồng làm sao mà tiến tới được với nhau. Wadee thì hiền lành qué, cứ để anh giám đốc bắt nạt hoài, thỉnh thoảng mềnh cũng thấy tội.  Cơ mà đến tập 5 thì a Khem có vẻ iu lại từ đầu rùi, có câu tình cũ không rủ cũng tới he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách